ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ครับผมเสียว

เริ่มโดย kenrie, ตุลาคม 17, 2010, 12:05:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenrie

เสียงไก่ขันดังขึ้นเป็นเวลา 05.00 น. ผมต้องตื่นขึ้นมาหาตะเกียงน้ำมันจุดเพื่อนำทางไปในห้องครัว ในขณะที่ทุก ๆ ในบ้านยังนอนหลับกันอยู่ สมาชิกครอบครัวรวมทั้งผมมีด้วยกัน 5 คน ผมเป็นคนที่ 2 มีพี่สาวและน้องชาย

ตอนนี้เป็นวันแรกที่ต้องไปเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ทำให้ต้องลุกมาหุงข้าวกินให้เสร็จทันก่อนหกโมง ไม่นานทุกอย่างก็เรียบร้อยทันเวลา "กินข้าวอยู่เหรอ เดี๋ยวก็ไม่ทันรถหรอก" ซึ่งตอนนี้ผมก็ถือจานข้าวเดินกินอยู่หน้าบ้าน เด็กหนุ่มอายุ 14 ปีชื่อน้ำเดินมาหาพร้อมกับยิ้มให้ ซึ่งตอนนี้เรียนอยู่ ม.2 แต่คนละโรงเรียนกับผมซึ่งบ้านของน้ำอยู่ถัดไปจากบ้านผมนิดเดียว เราต่างก็สนิทสนิมกันมาตั้งแต่ตัวยังเล็ก ๆ

ด้วยความเป็นเด็กบ้านนอกไฟฟ้ายังเข้าไปไม่ถึงทำให้ผมต้องลำบากกับชีวิตในตอนวัยเรียนเช่นนี้ทุกวัน เวลาผ่านไปหลังจากที่เรียนไปประมาณเทอมหนึ่งทุกอย่างรอบข้างผมเริ่มเปลี่ยนไป เมื่อ .... " เอกคืนนี้ไปนอนเป็นเพื่อนเราหน่อยนะ ที่บ้านไม่มีใครอยู่" เสียงน้ำพูดขึ้นขณะที่เดินกลับจากโรงเรียน ผมตอบตกลงทันทีเพราะเคยไปนอนบ้านน้ำบ่อยเมื่อตอนเป็นเด็ก ประมาณ 2 ทุ่มน้ำมารับผมไปที่บ้าน ขณะที่น้ำกำลังทำการบ้านอยู่ผมก็นอนข้าง ๆ นั่นและเพราะตะเกียงมีดวงเดียว จะนอนก่อนก็ออกสงสารน้ำ อีกพักใหญ่เราทั้งสองเริ่มเข้านอน

ทันที่ล้มตัวนอนเสียงน้ำถามขึ้นว่า "นายเคยชักว่าวบ้างหรือยัง" ด้วยความเดียงสาบอกว่าเคยเล่นเมื่อประถมตอนนี้เลิกเล่นแล้ว น้ำหัวเราะบอกว่าไม่ใช่ชักว่าวอย่างนั้น "ถ้าไม่เป็นเดี๋ยวเราจะสอนให้นะ" พูดจบน้ำจับมือผมไปยังที่อาวุธของเขาซึ่งตอนนี้กำลังแข็งเหมือนไม้อยู่ สำหรับผมตอนนี้รู้สึกใจสั่นตื่นเต้นมาก

"เอาล่ะนายกำอาวุธเราแล้วรูดขึ้นลงช้า ๆ นะ" เสียงน้ำสั่ง ผมทำตามที่สั่งอย่างว่าง่าย กำมังกรขนาดพอเหมาะมือ ยาวประมาณ 5 นิ้วได้มั้ง หัวเปิดไม่มาก ผมกำแน่นแล้วค่อย ๆ รูดขึ้น ลง น้ำใส ๆ ไหลเยิ้มเพิ่มขึ้น "ฮือ ฮือ" เสียงน้ำครางออกมาเบาๆ จากลำคอ "เร่งมืออีกเอก กำลังมันทีเดียว เร่งอีก" ตอนนี้น้ำร้องครางไปต่าง ๆ นา ๆ ผมก็ทำตามคำสั่งเขาเรื่อย ๆ

"เอาล่ะ ดูดให้เราด้วยนะ" เสียงน้ำสั่งลงมาอีก ผมกล้า ๆ กลัว มือน้ำกดหัวผมลงไปที่บริเวณอาวุธของเขาที่เต็มไปด้วยขนดกเต็มไปหมด ผมดูดไม่นานเหมือนมีน้ำอุ่น ๆ วิ่งเข้าสู่ปากและไหลเข้าไปในท้องซึ่งรสชาติเค็ม ๆ พิกล เสียงน้ำพูดขึ้นว่าตอนนี้น้ำว่าวเราถูกนายกินหมดแล้ว ทีนี้ถึงนายล่ะเราทำให้นะ ตอนนี้ผมกำลังสับสนไปหมดน้องชายของผมก็ลุกขึ้นชูชันไม่รู้ตั้งแต่เมื่อไหร่ ผมนอนเกร็งไปทั้งตัวรู้สึกมีความสุขพร้อมกับเสียวซ่านทั่วร่างจนต้องขมิบรูก้น

ครู่เดียวน้ำว่าวแบบของน้ำไหลทั่วแผ่นอกของผม ทันใดนั้นน้ำก็ได้เลียน้ำว่าวของผมกินหมดเกลี้ยงจนทำให้ผมมีความรู้สึกสนุกขึ้นมาอีกครั้งหนึ่ง จนเราสองคนต้องต่อกันอีกรอบ ..

หลังจากที่ได้เรียนรู้การชักว่าจากเพื่อนผม ทำให้ก่อนนอนทุกคืนผมต้องชักว่าวทุกวัน แม้กระทั่งตอนเช้าขณะที่ลุกมาหุงข้าวถ้ามีอารมณ์ขึ้นมาจะชักว่าวประจำ ระหว่างที่ชักนั้นผมจะคิดถึงภาพที่เคยนอนกับน้ำทุกครั้งไป ตอนที่อาวุธของผมใหญ่ขึ้นทุกวัน รวมทั้งของน้ำด้วยซึ่งเราจะนัดเล่นชักว่าวแข่งกันทุกเย็นหลังเลิกเรียนตอนวันศุกร์ ไม่นานน้ำก็เรียนจบ ม .3 และได้ย้ายที่เรียนไปต่างจังหวัด ทำให้ตอนนี้ผมต้องชักว่าวคนเดียว

ด้วยเหตุนี้หรือเปล่าเวลาเรียนนั้นผมมักจะแอบมองเพื่อนชายอย่างเงียบ ๆ ในชั่วโมงเรียนวิชาภาษา ตอนนั้นผมมีอารมณ์ขึ้นมาจึงเอื้อมมือไปจับอาวุธของเพื่อนเพราะสนิทกันเลยกล้า แต่เพื่อไม่รู้หรอกว่าเราคิดอะไรอยู่ เพื่อนก็ยินยอมให้จับแต่โดยดีจนอาวุธแข็งขึ้นขนาดพอ ๆ กับผมเหมือนกัน สักพักขอเค้าไปจับข้างใน ทันทีที่สัมผัสน้ำเหนียว ๆ ที่ปากอาวุธไหลเยิ้มออกมา ซึ่งหัวอาวุธของเพื่อนผมนั้นใหญ่เกินตัวทีเดียวออกมา สำหรับของผมนั้นมันออกมาตั้งแต่จับครั้งแรกแล้ว หลังเลิกเรียนเราทั้งสองคนต่างก็ไปแข่งชักว่าวในห้องน้ำกัน หลังจากนั้นการชักว่าวของผมและจิตนาการร่วมปฏิบัติการกับน้ำและเพื่อน ๆ ยังคงดำเนินอย่างเงียบ ๆ ต่อไป

หลังจากที่เรียนจบชั้นมัธยมต้นผมต้องย้ายที่เรียนใหม่ สำหรับความทรงจำที่เกิดขึ้นบัดนี้มันกลายเป็นตราบาปที่ผมต้องเสาะหาต่อไป แต่ด้วยที่สภาพแวดล้อมที่บังคับทำให้ผมต้องเก็บไว้ภายใน แน่นอนว่าเซ็กกับวัยรุ่นต้องคู่กันไป แต่หนีไม่พ้นการช่วยตัวเองพร้อมทั้งจิตนาการกับคนที่แอบชอบ ในตอน ม.ปลายนี้เริ่มมีความคิดไปในทางผู้ใหญ่มากขึ้นจะทำอะไรต้องคิดถึงอนาคตด้วย ด้วยเหตุนี้ผมจึงมีความคิดที่จะเลิกประสบการณ์แบบนี้ด้วยการมีแฟนผู้หญิง แต่ด้วยสำนึกที่เกิดขึ้นในตอนต้นทำให้การมีเพื่อนหญิงนั้นไม่มีความสุขนัก เพราะจิตใจผมนั้นไม่มีความรู้สึกทางนี้กับผู้หญิงเลย

ชีวิตผมก็ดำเนินเรื่อย ๆ แบบผู้ชายกวน ๆ ธรรมดาทั่วไปที่ฝังใจกับเรื่องนั้นอยู่ ต่อมาเมื่อเข้าเรียน ปวส.ได้มีโอกาสพักร่วมหอเดียวกันกับเพื่อน คือ เอ ซึ่งจะเข้ากันได้กันอย่างรวดเร็วด้วยผมที่มีจิตใตแบบนี้ บางครั้งเวลานอนด้วยกันนั้นผมมักจะเห็นอะไรดี ๆ เช่น เจ้าอาวุธของเพื่อนโผล่มาเวลาหลับ อาวุธของเอมองดูสวยงาม ขนาด 6 นิ้วหรือใหญ่กว่าขนพอเหมาะไม่รกมาก หัวเปิดอ้ามองเห็นปากด้านในซึ่งเจ้าตัวก็ไม่รู้ ทำให้ผมต้องอดใจไว้และแอบไปชักว่าวในห้องน้ำตามเดิมเนื่องจากกลัวที่เพื่อนจะรู้ว่าเรามีนิสัยเป็นอย่างไร แต่ก็แอบรักเออยู่เลยตัดสินใจบอกความจริงเรื่องนี้กับเอ

สำหรับเอนั้นเป็นเพื่อนที่ดีมากสำหรับผม เขาไม่ได้รังเกียจผมแม้แต่น้อย แต่เขาพูดว่าไม่ชอบเรื่องแบบนี้ อย่าทำอะไรที่น่าเกลียดก็แล้วกัน ส่วนเวลานอนด้วยกันผมจะขออนุญาตนอนกอดเขา เอก็ตามใจผมเพราะนึกสงสารก็ได้ แต่มีข้อแม้ว่าห้ามจับอาวุธเขาหรือแอบลักหลับเขาเด็ดขาด จุดนี้เองที่ทำให้ผมอึดอัดมากเวลานอนด้วยกัน เวลานอนด้วยกันเอไม่เคยที่จะชักว่าวให้ผมเห็นแม้แต่น้อยซึ่งทำให้ผมสงสัยไม่ได้ว่าทำไมเป็นเช่นนั้น

จนกระทั่งผมได้ชอบน้องข้างห้องคนหนึ่งซึ่งกำลังเรียนอยู่ ม.6 รูปร่างน่ารักมาก หุ่นพองามสมส่วน ออกจะขาวเหมือนผู้หญิงสักหน่อย และแล้วเราทั้งสองก็มีอะไรกันในหอพักที่ผมเช่าซึ่งตอนนี้เอนอนหลับไปก่อนหน้าแล้วทำให้ผมมีโอกาสเล่นเสียวกับน้องคนนี้ได้อย่างสะดวก

ทันทีน้องเริ่มด้วยการจูบปากกันอย่างลึกซึ้งแล้วเราต่างก็เปลือยเปล่าทั้งคู่กลางแสงไฟที่เปิดจ้าอยู่ ตอนนี้ผมไม่สนแล้วว่าเอจะตื่นมาเห็น อาวุธของน้องคนนี้พอ ๆ กับของเอ ผมเลื่อนริมปากลงมาต่ำเรื่อย ๆลงมาที่นมที่แดงสวยของน้อง "พี่เอกทำอะไรเร็วเถอะ ผมจะออกแล้ว" เสียงน้องกระซิบเบา ๆข้างหูเพราะกลัวเอตื่น พร้อมกับบิดตัวไปมาด้วยความเสียวซ่านทั่วร่าง ผมก็ไม่รีบร้อนมากนักบรรจงละเลงลิ้นไปทั่วร่าง อีกมือหนึ่งของน้องตอนนี้เขี่ยที่ปลายอาวุธขณะมีน้ำออกมานิด ๆ

"พี่ครับ ผมเสียว" "ก็นี่ล่ะ ทำให้เสียว อย่าให้น้ำออกก่อนก็แล้วกัน" น้องเลื่อนตัวลงมาพร้อมกับอ้าปากดูดอาวุธของผมและดูดดื่มอย่างเมามัน ทีนี้ผมยืนขึ้นแล้วชักว่าวใส่หน้าของน้อง ส่วนน้องก็นั่งชักว่าวอยู่เหมือนกัน

"พี่ครับใส่ทางหลังน้องหน่อย" เสียงน้องครางพร้อมหันหลังให้ ผมมองปากหูรูดสีแดงเนื้อของน้องอย่างเด่นชัดปลายลิ้นจึงทำงานเลียทันที ช่วงที่อาวุธของผมยัดในช่องสวาทของน้องนั้นเป็นไปอย่างลำบากสุดท้ายอาวุธของผมก็เข้าไปมิดด้าม ตอนนี้น้องร้องออกมาดังมากผมต้องเอามือปิดเอาไว้เพราะกลัวเอตื่นออกมาเห็น ผมเร่งความเร็วถี่ขึ้น และเปลี่ยนท่าให้น้องเค้านอนหงาย ตอนนี้ต่างฝ่ายมีความสุขมากโดยเฉพาะผมเพราะไม่มีโอกาสอย่างนี้นานแล้ว

ไม่นานทั้งเหงื่อและน้ำว่าวของผมก็หลั่งเข้าในรูสวาทอย่างมากมาย ส่วนน้องก็นอนชักว่าวเสร็จก่อนผมเสียอีก หลังจากที่จัดแจงทำความสะอาดและแต่งตัวเรียบร้อยน้องจึงขอตัวกลับไป "เป็นไง ตัวเบาล่ะซิ" เสียงเอเอ่ยขึ้นหลังจากที่ผมเข้านอนและกอดเขา ผมหน้าซีดตกใจมากเลย และต้องดึงมือออกทันที ตอนเช้ามาเอมองหน้าผมซึ่งผมก็เข้าใจดีว่าอะไรจะเกิดขึ้นต่อไป สำหรับตอนนี้ผมคิดแล้วว่าถนนสายนี้เป็นอย่างไรแล้วคุณคิดว่าผมจะเดินต่อไปหรือหยุดมันแค่ตรงนี้.......