ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รถทัวร์สวาท

เริ่มโดย dollapa, ตุลาคม 18, 2010, 09:37:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dollapa

เรื่องของผมอาจจะยาวไปหน่อย แต่รับรองว่าเด็ดจริงๆ ผมชื่อต้นครับ เป็นเด็กต่างจังหวัด บ้านอยู่แถวภาคเหนือ แต่ไม่ใช่คนผิวขาว เป็นผิวสองสี รูปร่างปานกลาง สูง 170 กว่า มีกล้ามนิดๆ หน้าตาดี ออกไปทางคมเข้ม ที่บ้านพอจะมีฐานะอยู่บ้าง และบังเอิญเป็นเด็กหัวดีหน่อย พอเรียนจบม.ปลาย ก็เข้ามาเรียนต่อที่กรุงเทพฯ ผมเริ่มเที่ยวผู้หญิงเป็นก็ตอนมาเรียนในกรุงเทพฯ นี่แหละ เพราะอยู่ห่างพ่อห่างแม่ ถ้ายังอยู่ที่บ้านต่างจังหวัดคงยาก เริ่มเปิดบริสุทธิ์ตั้งแต่ปีหนึ่ง โดยรุ่นพี่เป็นคนพาไป ครั้งแรกก็ไม่ใช่ที่ไหน แถวสุทธิสารนี่แหละครับ แต่รสรักที่ทำให้ผมประทับใจมากๆ ไม่ใช่ครั้งแรกที่ไปเที่ยวหรอกนะครับ แต่เกิดขึ้นตอนที่ผมอายุ 21 ตอนนั้นเป็นช่วงปิดเทอมหลังจบปี 3 จะขึ้นปี 4 หลังจากกลับไปเยี่ยมบ้าน อยู่ที่บ้านตั้งแต่ช่วงสงกรานต์ได้เดือนหนึ่ง จนถึงก่อนจะเปิดเทอมได้ 2-3 อาทิตย์ ผมก็ขอกลับมากรุงเทพ เพื่อจะลงทะเบียนเรียน และเตรียมตัวสำหรับเปิดเทอมใหม่ ผมเลือกที่จะเดินทางกลับเข้ากรุงเทพฯ ในวันธรรมดา ไม่ใช่วันเสาร์-อาทิตย์ เพราะวันเสาร์-อาทิตย์รถทัวร์ค่อนข้างแน่น อีกทั้งต้องนั่งรถสิบกว่าชั่วโมง ก็เลยเลือกที่จะนั่งตอนกลางคืนมากกว่า ทั้งๆ ที่ทางบ้านก็ไม่อยากให้นั่งรถตอนกลางคืน เพราะมันอันตรายกว่าตอนกลางวัน แต่ผมกลับชอบเพราะได้ฆ่าเวลาหลายชั่วโมงโดยการนอน ไม่น่าเบื่อและไม่ร้อนเหมือนตอนกลางวันด้วย วันนั้นผมยังจำได้แม่นเลยครับ ผมไปขึ้นรถที่ท่ารถตอนประมาณ 2 ทุ่ม คืนนั้นคนนั่งรถเข้ากรุงเทพน้อยมาก แค่ 4 คนเอง คือ ผม ผู้หญิงอายุประมาณ 40 คนนึง ผู้ชายย่าง 60 คนหนึ่ง และก็สาวรุ่นอายุเท่าๆ ผมหรือน้อยกว่าสักปีสองปีอีกคนนึง ตอนแรกผมก็ไม่ทันสังเกตุเห็นเธอหรอกครับ เพราะว่าตอนที่นั่งรอรถอยู่ที่ท่า ไม่ยักกะเห็นเธอเลย มาเห็นเธอตอนที่เธอขึ้นรถเป็นคนสุดท้ายนี่แหละ ผู้ใหญ่สองคนนั้นนั่งแถวหน้าสุดแต่คนละฝั่งกัน ส่วนผมนั่งที่นั่งแถวที่สามฝั่งซ้าย เว้นแถวที่สองว่างไว้ ตอนแรกผมแปลกใจว่า ทำไมคนขายตั๋วถึงให้ผมนั่งแถวที่สาม เพราะก็เห็นคนรอที่ท่ารถแค่ 3 คนเอง แต่ก็ไม่ได้เอะใจอะไรต่อ จนกระทั่งสาวน้อยของผมเธอเดินขึ้นรถมานี่แหละ เธอเตะตาผมตั้งแต่แรกเห็น เธอเป็นคนสวยครับ ผิวขาว ผมตรงยาว แต่มัดผมไปทางข้างหลังเผยให้เห็นคอยาวระหง ตาคม จมูกปากได้***ส่วน เป็นผู้หญิงที่สูงพอสมควร เธอใส่เสื้อยืดสีเข้มเป็นลายเส้นเล็กๆ คอวีแขนสามส่วน ค่อนข้างรัดรูป กางเกงสีอ่อนๆ ไม่ใช่กางเกงยีนส์เพราะดูบางๆ พริ้วๆ ซึ่งเน้นให้เห็นหุ่นเธอได้ดีเลย หุ่นดีมากเลยครับ ค่อนข้างเพรียวแต่ก็มีส่วนโค้งส่วนเว้าพอสมควร เธอเดินมาเกือบถึงผม แล้วมองดูตั๋วของเธออยู่ครู่นึง แล้วเธอก็เดินเข้ามาหาผม ดูท่าเหมือนกับว่า จะเข้ามานั่งที่นั่งริมหน้าต่างข้างๆ ผมครับ ผมแปลกใจมากที่ทำไมคนขายตั๋วถึงจัดให้เธอกับผมนั่งอยู่แถวเดียวกัน ทั้งๆ ที่รถว่างออกอย่างนั้น แต่ผมก็ไม่ทันได้สงสัยอะไรต่อ กลับคิดว่า โชคดีแฮะ ตั้งแต่นั่งรถทัวร์มาไม่เคยนั่งกับสาวสวยหุ่นดีอย่างนี้เลย รถเริ่มออกเดินทางหลังจากนั้นไม่กี่นาที ตอนแรกๆ ก็ไม่มีอะไรครับ แต่นั่งไปได้สักพัก เด็กรถก็เอาวีดีโอมาเปิดให้ดู เป็นวีดีโอตลกครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่า เป็นคณะอะไร ของดาวตลกคนไหน เพราะไม่ได้มีสมาธิกับมันมาก คิดอยู่ว่าจะหาทางชวนเธอคุยอย่างไรดี แต่เหมือนกับมันโชคดีอะไรก็ไม่รู้ วีดีโอตลกนั้นก็ตลกมาก หลายๆ ครั้งก็วนเวียนอยู่กับเรื่องใต้สะดือ ดูเหมือนว่าเธอจะสนุกมากครับ หัวเราะร่วนตลอด ผมก็หัวเราะเหมือนกัน และบางครั้งก็ปรายตามองไปที่เธอครับ เธอเองก็ดูเหมือนจะคอยมองมาที่ผมอยู่เหมือนกัน วีดิโอนั้นสักชั่วโมงกว่าได้มั้ง พอดูจบ ผมก็เริ่มชวนเธอคุยเลยครับ ก็พอจะรู้ว่า เธอชื่อดา เป็นเด็กเหนือเหมือนกันแต่ไม่ใช่คนจังหวัดเดียวกับผมหรอก แต่มาเยี่ยมพี่สาวที่ย้ายมาอยู่กับพี่เขยที่นั่น นานๆ มาที ตอนนี้เธอทำงานอยู่ที่กรุงเทพฯ แต่ทำงานอะไรแถวไหน เธอไม่ตอบแต่กลับมาถามถึงผมแทน เราคุยกันไปได้พักใหญ่ๆ ดูเหมือนว่า ถูกคอกันดี ตอนเธอยิ้มนี่เธอยิ่งน่ารักเข้าไปใหญ่เลยครับ คุยกันไปได้อีกสักพักนึง เด็กรถก็เปิดวีดีโอม้วนที่สองให้ดูต่อครับ แต่คราวนี้ไม่ใช่วีดีโอตลกแล้ว แต่เป็นหนังฝรั่งพากย์ไทย นางเอกสวยเซ็กซี่มาก ส่วนพระเอกก็หล่อคมเข้ม หุ่นอย่างแมนเชียว ถึงกับดาเอ่ยปากชมเลยล่ะครับ ผมก็เลยแซวไปว่า คงเป็นหนุ่มในสเปค เธอไม่ตอบแต่ยิ้มกรุ้มกริ่มๆ แถมแซวผมกลับครับว่า นางเอกก็คงเซ็กซี่ถูกใจผมเหมือนกันใช่มั้ยล่ะ เหมือนโชคเข้าข้างเลยครับ เพราะเนื้อเรื่องเป็นเรื่องเกี่ยวกับนางเอก เป็นเมียเก็บของเจ้าพ่อมาเฟีย แต่ไม่ค่อยจะดูแลเธอมากนัก แค่ซื้อบ้าน รถและก็ให้เงินเธอใช้ นึกจะมาเอาก็มาเอา แถมมีฉากติดเรทอาด้วย นมนางเอกโคตรจะสวยเลยครับ กลมกลึงตึงเต่งเสียจริงๆ ผมนึกเอะใจแล้วว่า สงสัยหนังเรื่องนี้ คงไม่ใช่หนังทั่วๆ ไปแน่ แล้วก็เป็นจริง เพราะพระเอกนั้น ก็เป็นลูกน้องคนสนิทคนนึงของเจ้าพ่อ ที่มาดูแลบ่อนเล็กๆ ของเจ้าพ่อในเมืองที่นางเอกอยู่ครับ คงจะเดาเนื้อเรื่องกันออกนะครับ นางเอกกับพระเอกแค่มองตาครั้งแรกก็มีใจให้กันแล้ว สุดท้ายก็เป็นชู้กันสิครับ ยิ่งเจ้าพ่อมีปัญหากับหุ้นส่วนบ่อนใหญ่อีกเมืองนึง เลยไม่ค่อยได้มาหานางเอกยิ่งเข้าทาง มีฉากเซ็ก(แต่เรทอา)ระหว่างพระเอกนางเอกหลายฉากมาก ทั้งในบ้าน ในครัว บนรถ ในลำธารกลางป่า แต่ฉากสุดๆ ก็ตอนที่พระเอกนางเอกกลับจากไปเที่ยวกันมา แล้วผ่านมาที่สะพานไม้เก่าๆ อันนึงตอนดึกมากแล้วครับ ไฟบนสะพานก็สลัวๆ มีเสาไฟอยู่ต้นนึงตรงเชิงสะพานที่ไฟดับครับ นางเอกเห็นเข้าก็ให้พระเอกหยุดรถแล้วลงไปยั่วพระเอกโดยเต้นรูดเสาต้นนั้นราวกับนักเต

้นอะโกโก้ชั้นดี แถมค่อยๆ รูดกางเกงในตัวจิ๋วออกแล้วโยนลงแม่น้ำไปด้วย กระโปรงก็สั้น สายตางี้ อื้มหืม สุดยอดครับ พระเอกลงจากรถไปล่อนางเอกติดเสาทันที ต่างคนต่างทึ้งเสื้อจนเปลือยท่อนบน แล้วล่อกันได้แป็บนึง พระเอกก็อุ้มนางเอกมานอนบนหน้ากระโปรงรถแล้วเอากันต่อจนเสร็จไปรอบนึง ฉากนี้เด็ดมาก ทำเอาผมนั่งตัวแข็ง เอ็นแข็งโป๊กเลยครับ ทีนี้ยังไม่จบครับ หลังจากเสร็จแล้วพระเอกนางเอกจูบดูดกันนัวเนียต่ออีกหน่อย (อัฟเตอร์เพลย์มั้ง) ก็มีรถขับผ่านมาครับ เลยเป็นเรื่องเพราะเป็นรถลูกน้องเจ้าพ่ออีกคนนึง มันเห็นหน้าพระเอก และจำรถที่ทำกันอยู่ได้ว่าเป็นรถนางเอก พระเอกนางเอกก็เห็นแถมยังหันไปยิ้มให้อีกตะหาก เพราะไม่รู้ว่าใคร พอความแตก พระเอกนางเอกก็ถูกตามล่าแต่สุดท้ายก็ทนไม่ไหว พระเอกกลับไปลุยเจ้าพ่อ ฆ่าเจ้าพ่อได้ และหนีไปอยู่กับนางเอกอย่างมีความสุข ตอนหนังจบปาเข้าไปเที่ยงคืนกว่าแล้วครับ ทั้งเด็กรถและสองคนที่นั่งแถวหน้าดูเหมือนหลับกันหมดแล้ว (หลับกันลงได้ยังไง หรือแกล้งหลับก็ไม่รู้) เหลือแต่ผมที่อารมณ์ค้างอยู่ และก็ดาครับ ตอนนี้ในรถมืดสนิท มีเพียงแสงไฟจากรถที่วิ่งสวนทางมาเป็นพักๆ ผมมองไปที่ดา มั่นใจว่าเธอเองก็มีอารมณ์เหมือนกัน เพราะดูตาเธอเยิ้มๆ ครับ ทั้งผมและเธอนั่งมองตากันเงียบๆ สักครู่นึง ผมก็ใจกล้า ไม่กลัวแล้วว่า เธอจะว่าอะไร เอื้อมมือไปจับมือเธอเบาๆ ค่อยลูบไล้ไปบนหลังมือเธอครับ เธอไม่ขัดขืนครับ ไม่ชักมือหนีผมด้วย ได้แต่มองผมอย่างเดียว ผมรู้สึกเลยว่า ขุมขนบนหลังมือและปลายแขนเธอลุกชันขึ้นมา ผมเริ่มรุกไปที่ต้นขาเธอบ้าง เพราะใกล้ๆ กับมือเธอ คราวนี้เธอขยับมือมาจับมือผมแล้วครับ ผมหวั่นใจว่า เธอจะบอกให้หยุดและจะต่อว่าผม แต่เปล่าครับ เธอกลับจับมือผมให้ลูบต้นขาเธอครับ เธอใส่กางเกงผ้าบางๆ ไม่ใช่กางเกงยีนส์ เลยทำให้ผมรู้สึกถึงเนื้อหนังเธอได้มาก ผมตื่นเต้นมาก เจ้าหนูผมที่เมื่อกี้สงบลงไปตอนดูหนังช่วงท้ายๆ ตอนนี้มันกลับแข็งโป๊กยิ่งกว่าเมื่อกี้นี้อีกครับ ผมเริ่มรุกเร้าเธอมากขึ้นโดยลูบเนินสามเหลี่ยมลึกเข้าไปในร่องขา เธอนั่งนิ่ง หลับตาพริ้ม อ้าปากค้าง เลยทีเดียวครับ แล้วเธอก็โต้ตอบผมบ้าง เอื้อมมือขวามาลูบคลำเป้าผมครับ ผมสะดุ้งเล็กน้อย แต่รู้เลยว่านี่เป็นสัญญาณไฟเขียวแล้ว ผมโน้มหน้าไปจุมพิตริมฝีปากเธอ เธอจูบตอบ เริ่มจากริมฝีปาก แล้วก็ดูดลิ้นกันและกัน ทั้งเธอและผมสั่นพอๆ กัน แก้มเธอแดงก่ำน่ารักเป็นที่สุด มือขวาผมที่ลูบไล้ต้นคอและหลังหูเธอ เลื่อนลงมาลูบไล้นมเธอ พร้อมกับบีบเบาๆ เธอครางในลำคอเล็กน้อย มือซ้ายผมตอนนี้ลูบผ่านร่องเสียวหนักมือขึ้นๆ บางครั้งก็กดบี้บริเวณติ่งเสียวเธอ เธออ้าขาออกให้ผมทำเธอโดยสะดวก เธอเองก็รุกเร้าผมใช่ย่อย มือเธอทั้งลูบทั้งบีบค_ว_IIผมจนตอนนี้มันแข็งแทบจะทะลุกางเกงยีนส์ของผมออกมาแล้ว ผมค่อยๆ สอดมือขวาผมเข้าไปในชายเสื้อของเธอ สัมผัสผิวหน้าท้องที่นวลเนียนจนรู้สึกได้เลย เลื่อนขึ้นไปลูบที่เนินอกที่อวบอูมพอดีมือ ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไป สักพักก็ล้วงมือไปทางด้านหลัง เพื่อจะปลดตะขอบราเธอ แต่ปรากฏว่าไม่ยักมีครับ เธอกระซิบ (ตะขออยู่ข้างหน้า) ผมไม่รอช้า ปลดตะขอออก จากนั้นก็แหวกบราเธอออก ทั้งๆ ที่ยังมองไม่เห็น รู้สึกถึงหัวนมเธอที่ตั้งชันแข็งเป็นไต หัวนมเธอไม่ค่อยเล็กเท่าไหร่ ถูกใจผมเลย ผมลูบไล้เค้นคลึงทั้งนมและหัวนมเธออย่างเมามัน เธอปลดตะขอกางเกงของเธอ แล้วจับมือซ้ายผมสอดเข้าไป ผมลูบไล้อยู่ด้านนอกกางเกงในสักพักก็ถือโอกาสล้วงเข้าไปในกางเกงใน ไปถึงร่องเสียวที่ตอนนี้แฉะเยิ้มไปหมด เธอครางเบาๆ พร้อมกับอ้าปากค้างสลับกับกัดริมฝีปากตลอดเวลา เธอเองก็ไม่ยอมแพ้ รุกเร้าผมตลอดเหมือนกัน แต่แล้วเธอก็หยุดรุกผม ถอนมือออกไปครับ ผมงงเล็กน้อยสงสัยว่า ทำไมเธอถึงหยุด แต่ยังไม่ทันจะเอ่ยปากถาม เธอก็ถอดทั้งกางเกงและกางเกงในลงไปกองที่เท้า ให้ผมได้เห็นเนินสามเหลี่ยมที่อวบอูมนิดๆ และขนบางๆ ครับ อารมณ์เธอคงกระเจิงห้ามไม่หยุดฉุดไม่อยู่แล้วล่ะครับ ผมดีใจมากและคิดว่าเธอคงเซ็กส์จัดน่าดู ผมเล้าโลมได้ง่ายขึ้น ใช้นิ้วกลางทั้งรูดทั้งแหย่เข้าไปในร่องหลืบสลับกับสะกิดติ่งเสียวด้านนอก เธอตาปรือกัดฟันกรอดๆ หายใจแรงขึ้นๆ พักนึงเธอคงทนทรมานไม่ไหวแล้ว เธอก็หันมาปลดตะขอกางเกงผมและพยายามจะถอดทั้งกางเกงและกางเกงในผมออกเหมือนกัน ผมไม่รอช้าครับ ขยับตัวและช่วยเธอถอดออกลงไปกองที่เท้าเหมือนกัน ค_ว_IIผมขนาดยาว 6x6 นิ้วผุดออกมาสะบัดจนน้ำที่เยิ้มเหนียวตรงปลายหัว หยดไปโดนแก้มเธอเลย เธอเอื้อมมือมาจับของผมรูดขึ้นลงเบาๆ พร้อมกับเอานิ้วโป้งคลึงบริเวณหัวลึงค์ ผมทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นจนแทบจะแตกเลยทีเดียว แต่ผมก็ยังอั้นไว้อยู่ เธอลุกจากที่นั่งพลิกตัวมาหาผม แล้วก็จะขึ้นมานั่งคร่อมผมแล้วก็ครับ เธอกระซิบถามผม (มีถุงยางหรือเปล่า) ผมส่ายหัวครับ ผมเคยพกถุงยางติดตัวบ้างบางครั้งแต่ไม่ใช่คืนนี้ครับ ใครจะไปคิดว่าจะมีอะไรแบบนี้เกิดขึ้นล่ะ เรามองหน้ากันแป๊บนึง แล้วเธอก็พูดว่า (แล้วจะให้หยุดแค่นี้เหรอ) ผมก็ไม่อยากหยุดเหมือนกัน ทั้งๆที่ก็ยังเสียวๆว่าจะติดโรค (พี่ไม่เป็นเอดส์นะ) เธอมองตาผม (ดาเชื่อพี่นะ ยังไงเราก็คงคบกันอีกนาน) เธอยิ้ม (หล่อถูกใจแบบนี้ จะปล่อยให้หนีไปง่ายๆ ได้ไง) แล้วเธอก็ค่อยๆ ลดตัวลงมาคร่อมทับลงตักผม ค_ว_IIของผมเสียบเข้าไปกับร่องห_Eของเธอที่คับแน่นสุดๆ เธอถึงกับขมวดคิ้ว อ้าปากค้าง ครางอย่างลืมตัว ผมต้องกดหัวเธอลงมาจูบเลยครับ กลัวเสียงครางจะทำให้คนขับรถได้ยิน เราหยุดขยับกันชั่วครู่ (มันแน่นมาก ตื้อตันไปหมด) (ตอนดาเสร็จดาครางเสียงดังมั้ย) เธอทำหน้างงๆ (แล้วตอนเสร็จมีใครไม่ครางบ้างล่ะ) (เราไปทำข้างหลังกันมั้ย ตรงนี้มันใกล้เดี๋ยวคนขับรถจะได้ยิน) เธอหน้ามุ่ยครับ (แล้วไมเพิ่งมาคิดได้ตอนนี้ล่ะ ไม่รู้ล่ะ ไม่เอาออกแล้วด้วย) เธอยิ้มแบบงอนๆ ครับ เหมือนรู้ว่าผมต้องทำยังไง ผมค่อยๆ ลุกขึ้นพร้อมกับอุ้มเธอขึ้นมาด้วย ค_ว_IIผมถูกร่องหลืบที่คับแน่นอยู่แล้ว บีบแน่นเข้าไปอีก ผมค่อยๆ เดินไปด้านหลัง มันเดินลำบากเหมือนกัน เพราะช่องทางเดินไม่ได้กว้างเท่าไหร่เลย เราเลือกที่นั่งตอนกลางค่อนไปทางด้านหลังของรถ แต่ไม่ไปไกลกว่านี้ เพราะกลัวกลิ่นห้องน้ำจะทำให้หมดอารมณ์ ตอนเลือกที่นั่งกันนี่ เธอออกความเห็นเต็มที่เลย เหมือนกลัวจะมีอะไรมาให้สะดุดอารมณ์อย่างนั้นแหละ (คราวนี้จะครางดังเท่าไหร่ก็ไม่มีใครได้ยินแล้ว) เธอทุบไหล่ผมทีนึง แล้วเราก็เริ่มกันต่อในท่าเดิม ผมรูดยางยืดมัดผมเธอ แล้วสยายผมเธอออก ดูเซ็กซี่มาก เธอทั้งโยกทั้งร่อน และขย่มทับตอของผมอย่างเมามัน หัวเหน่าเธอบี้กับหัวเหน่าผม ผมอยากเห็นนมเธอจะเด้งดึ๋งเร้าใจแค่ไหน ผมเลิกเสื้อเธอขึ้นไป เธอยกแขนขึ้นเพื่อให้ถอดง่ายๆ แล้วผมก็แกล้งเธอโดยการขว้างกลับไปข้างหน้า เธอไม่รู้หรอกครับ เพราะเธอกำลังจะถอดเสื้อผมบ้าง แล้วก็กลับมาโยกขย่มค_ว_IIผมต่อ แรงขึ้นๆ จนเสียงกระทบตักผมดังขึ้นเรื่อยๆ เต้านมกลมกลึงนวลเนียนโยกขึ้นโยกลงชวนขยำขยี้นัก ผมทั้งจูบทั้งดูดหัวนมสลับไปมาทั้งสองข้าง มือก็ขยำขยี้ที่แก้มก้น และสอดนิ้วลากผ่านตรงร่องก้น บี้ปลายนิ้วตรงรูก้นวนไปมา เธอคราง อา.อา.พร้อมกับหอบหายใจแรง เสียงดังแข่งกับเสียงรถที่วิ่งสวนมาเป็นระยะๆ เธอเหวี่ยงอัดตัวเธอเข้าหาผมหนักขึ้นๆ มือขยำจิกไปบนไหล่ผมจนรู้สึกเจ็บ แขนเกร็งหลังเหยียดตรงแอ่นหน้าท้องมาจนชนตัวผม ทั้งเต้านมและใบหน้าแดงเรื่อไปหมด ปฏิกิริยาของเธอทุกอย่างทำเอาผมแทบคลั่งจนอยากจะลุกขึ้นไปเป็นฝ่ายเอาเธอแทน เธอใกล้จะเสร็จแล้วครับ เธอก้มหน้าลงมาจูบปากดูดลิ้นผมหนักหน่วง แล้วเธอก็ขย่มกระแทกผมสุดแรงอีก 3-4 ครั้งรอบสุดท้าย ช่องหลืบเธอทั้งบีบทั้งตอดค_ว_IIผมตุบๆๆ อย่างแรงจนน้ำแทบแตก เสียงครางอู้อี้ในลำคอได้ยินถนัดชัดหูผมเลย เธอเสร็จรอบแรกแล้ว เธอละจากปากผม หายใจหอบตัวโยนเลยทีเดียว เม็ดเหงื่อเล็กๆ ผุดขึ้นตามใบหน้าและลำตัวของเธอ แสงไฟจากภายนอกส่องลอดเข้ามากระทบตัวเธอแวววาว ดูเซ็กสุดๆ เธอตาปรือยิ้มกริ่มอย่างมีความสุข แล้วก็ถามผม (พี่ต้นเสร็จมั้ย) (ยังเลย แค่เห็นดาเสียวเกร็งแบบนี้ พี่ก็พอแล้ว พี่ภูมิใจมากเลย ที่ได้เอากับดาวันนี้) เธอยิ้มแล้วทุบหัวผมเบาๆ (ดาเสียวมาก ไม่เคยเสร็จแบบเสียวมากขนาดนี้มาก่อนเลย พี่ต้นอึดดีจัง) เราจูบกันอย่างดูดดื่ม แล้วค่อยคุยต่อ (ดาเคยทำอะไรนอกสถานที่แบบนี้มั้ย) เธอส่ายหัว (ไม่เคย..ครั้งแรกเลย..ทั้งตื่นเต้นทั้งเสียว. กลัวคนอื่นเห็นไปหมด) (แหมแต่เมื่อกี้โยกตัวซะจนรถส่ายใหญ่ไปทั้งคันเลยเชียวนะ) (บ้า!) ดาทุบอกผมอึกๆๆ ยิ้มเขินๆ หน้ากลับแดงขึ้นมาอีกแล้วครับ ผมไม่รอช้า เริ่มรุกเร้าเธอต่อ ก็ผมยังไม่เสร็จนี่ ผมพร่ำจูบเธอไปทั้งหน้า ไซ้ไปตามซอกคอ ซอกหู เลื่อนมาที่ร่องอก และเต้าทั้งสองข้าง วนอยู่สักพัก ดาก็เริ่มขยับโยกตัวขึ้นลงๆ ทีละนิดๆ เรายังไม่ได้ถอนตัวออกจากกันเลย ผมนัวเนียที่อกเธอสักพักก็หยุดครับ (ดาอมให้พี่หน่อยได้ป่ะ) (ได้จ้ะ) เธอยิ้มตอบไม่ลังเลแม้แต่น้อย เธอลุกจากตัวผมช่องหลืบเธอรูดค_ว_IIผมเสียววูบ แล้วลงไปนั่งคุกเข่าที่พื้น ค_ว_IIผมตอนนี้มันเลื่อมไปทั้งแท่ง แล้วเธอก็เริ่มอมของผมอย่างไม่รังเกียจเลยสักนิด เธอใช้ปากเก่งมาก จนผมชักสงสัยว่า เธอไปหัดมาจากไหน อายุแค่นี้เอง ยังดูดอมเก่งกว่าแม่ม่ายคนหนึ่งที่ผมเคยผ่านมาซะอีก ผมเริ่มกลับมาเสียวจี๊ดๆ อีกครั้งหนึ่งแล้ว (พี่เสร็จในปากดาก็ได้นะ) (อืม.ม.) แล้วผมก็นึกได้ครับ ผมบอกดาให้หยุดแล้วลุกกลับขึ้นมา ผมเอนตัวนอนพาดไปหาเบาะฝั่งตรงข้าม ปรับเบาะให้เอนจนสุดแล้วนอนหงายพาดข้ามเบาะเลยครับ เธอรู้งานดีเหลือเกิน ขึ้นคร่อมตัวผมกลับหัวกลับหางในท่า 69 เราทั้งคู่ต่างผ่ายต่างละเลงทั้งลิ้นทั้งปาก ไม่มีใครยอมแพ้ใคร ผมเสียวมาตั้งนานแล้วแต่ก็พยายามกั้นไว้ เผื่อจะเสร็จพร้อมเธอรอบสอง เธอก็ไม่ลดละ โยกเอวบดโหนกนูนกับปากผม ลิ้นผมทั้งตวัดทั้งแหย่ สลับกับดูดติ่งเธอ เธอร้องเลยครับตอนถูกผมดูด ผมเลยทั้งดูดทั้งเม้มปากกับติ่งเสียวเธอหนักๆ จนเธอทนไม่ไหว หยุดอมค_ว_IIผมไปแล้ว เธอบอกผมพอๆ เดี๋ยวจะเสร็จอีก ผมไม่ยอมครับ ยังขัดขืนเธอดูดต่อไป จนเธอร้องฮื้อๆๆๆ เกร็งมือหยิกหน้าขาผมจนรู้สึกแสบเลย เธอเสร็จไปอีกรอบหนึ่งแล้ว พอเธอเสร็จผมไม่รอช้าแล้วครับ ผมขยับตัวลุกขึ้นคร่อมเธอด้านหลัง จะเอาเธอในท่ากวางเหลียวหลัง เธอจัดท่าทางสอดคล้องกับผมโดยไม่ต้องเอ่ยปาก ผมค่อยๆ อัดค_ว_IIผมเข้าห_Eเธอไปช้าๆ เธอสูดปากครางเลยทีเดียว แล้วผมก็เริ่มโยกเอวผมเอวเธอหากันเริ่มจากช้าๆ เนิบๆ แล้วเร็วขึ้น แรงขึ้น สะโพกเธอผายได้รูปช่างพอดีมือผมอะไรแบบนี้ มือข้างซ้ายผมเอื้อมไปบีบเค้นเต้าเธอทั้งสองข้าง สลับกับเอาปลายนิ้วเขี่ยบี้หัวนมแรงๆ อย่างไม่กลัวเธอเจ็บ ผมอัดกระแทกเธอแรงขึ้นๆ ซอยยิกๆๆ จนหน้าขาผมกระแทกก้นเธอดังพั่บๆๆๆ ผมเสียวจนใกล้จะเสร็จแล้ว (พี่เสียว เสียวมากเลยดา) ดาไม่ตอบครับ แต่เหมือนรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เธอโยกตัวมาอัดผมรับจังหวะของผมด้วย แล้วก็เอามือเธอไปเขี่ยติ่งเสียวด้วย ผมจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว โน้มลงไปนอนบนหลังเธอ จูบดูดไซ้ซอกคอซอกหูเธอ เธอหันหน้ารับกับผมตลอด ผมทั้งโยกทั้งอัดกระแทกโหนกเธอ 4-5 ครั้งสุดแรงเกิด แล้วน้ำผมก็แตกฉีดพุ่งเข้าไปในตัวเธอ พร้อมกับครางเฮือกเสียงดังลั่นรถเลยครับ ร่องห_Eเธอตอดตุบๆๆ รับค_ว_IIผมอย่างดี เธอครางเบาๆ แล้วหอบตัวโยนอีกรอบตามหลังผมมาติดๆ พอเสร็จรอบนี้ เราเพลียกันมากเลยครับ ผมเดินเขย่งขากลับมายังที่นั่งเลย เพราะหน้าขามันเกร็งมากเลยครับ เราต่างคว้าเสื้อผ้ามาใส่กัน โดยไม่ได้ใส่ชั้นในกันเลย (เพราะผมขอแลกกันกับเธอครับ เธอก็บ้าจี้ตกลงด้วย) เรานั่งคุยกันอีแป๊บนึง ผมถึงได้รู้ว่า เธอสนใจผมตั้งแต่ตอนที่รอรถที่ท่าแล้ว เธอนั่งกินข้าวอยู่ในร้านแต่มองเห็นผมตลอด แล้วที่นั่งเธอจริงๆ ก็อยู่แถวสองที่ว่างอยู่นั่นแหละครับ ผมภูมิใจมากที่เธอชอบผมขนาดนี้ เราผลอยหลับไปตอนไหนไม่รู้ จนถึงรุ่งเช้า ตอนมาถึงกรุงเทพ ไม่ต้องสงสัยครับ เราไปต่อกันที่ห้องผม วันนั้นทั้งวันไม่ได้ไปไหนเลย คืนนั้นเธอโทรไปลางานด้วย เพราะไปทำงานไม่ไหว ผมถึงได้รู้ว่า เธอทำงานเป็นเด็กอาบอบนวดครับ เพิ่งทำได้ไม่ถึงปีดี แต่เธอก็ไม่ใช่ว่าจะหิวเงินจนรับแขกไม่บันยะบันยังนะ เธอบอกว่า เธอจะรับแขกเฉพาะคนที่เธอพอใจ และรับคืนนึงไม่เกิน 3 คนแล้วก็เลิกงานครับ เราคบกันอยู่เกือบปี ผมย้ายไปอยู่กับเธอ โดยที่ห้องพักผมก็ยังเช่าอยู่ เพราะเป็นหอพักของมหา'ลัย ผมประทับใจเรื่องเซ็กของเธอมาก แต่ไม่มีครั้งไหนที่ประทับใจเท่าในรถทัวร์คืนนั้นอีกแล้ว มันยังติดตาผม จนตอนนี้บางทียังนึกเอามาช่วยตัวเองอยู่เลยครับ

เครดิต : fafati
Thank you very much Krab ^^