ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อไม่เอาผมเอาเอง

เริ่มโดย dollapa, ตุลาคม 18, 2010, 09:39:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dollapa

เรื่องเกิดต่างจังหวัด นายบุญชัย เป็นนักเลงมีอิทธิพล เปิดบ่อน ปล่อยเงินกู้ มีรถตู้วิ่งระหว่างเมือง จ้าวมือหวยใต้ดิน มีร้านสะดวกซื้อและห้องอาหารบังหน้า 2ปีก่อนเกิดอุบัติเหตุเมียตาย ตัวเองก็เกือบไม่รอด พอออกจาก รพ.ก็หมดความสามารถทางเพศ เรียกว่า 10ทีได้สักทีก็บุญแล้ว***ไม่แข็งเล่นว่าวก็ไม่ค่อยออก มีลูกชายคนเดียวชื่อ ปอ อายุ 14ปีกว่า แต่ออกจะตุ้งติ้งคบเพื่อนแต่ละคนนะจ๊ะทั้งนั้น ไม่เป็น man อย่างที่ควร วัยขนาดนี้ไม่สนใจสาวๆเลยทำให้บุญชัยไม่สบายใจเลย ตามใจทุกอย่าง แต่ดีปอไม่ใช่เด็กเกเรอะไร สั่งให้ลูกน้องพาปอไปดูเที่ยวอีหนู ปอก็เล่นตัวไม่เอาเสียอีก แต่หนัง X หรือ R ปอเคยดูบ่อย บุญชัยมีลูกหนี้ผู้หญิงรายหนึ่ง ชื่อ ทิพ อายุก็ 20 กลางๆ มีลูกสาว 3ขวบ เป็นครูสอนใน รร.เอกชลในจังหวัด หุ่นดีสูงแค่ 162 ซม อกเต้าก็ว่า 34 ซม.เอวว่า 28 ซม เธอรับเป็นคนเดินหวยใต้ดินมีหลายงวดที่ส่งโพยแต่ไม่ส่งเงิน มีคนถูกบุญชัยก็ต้องจ่าย จึงทำให้ทิพเป็นหนี้ก้อนใหญ่กับบุญชัย ผัวทิพค้าขายรายได้ไม่เท่าทุนก็กู้บุญชัยเช่นกัน จำต้องออกต่างเมืองสัปดาห์ละหลายวัน เข้าใจว่าไปแอบมีเมียน้องที่จังหวัดอื่นด้วยจึงใช้เงินจากทิพมาก
วันนั้นทิพมาหาบุญชัยที่ร้านสะดวกซื้อเรื่องหนี้สิน ปอเห็นก็ถามพ่อ ครูทิพมาทำไร ลูกหนี้เราพ่อให้เด็กๆไปทวงหนี้มันเลยต้องมาคุย ทำไมหรือปอ ครู รร ผมครับหุ่นสวยดีผมชอบพ่อ บุญชัยได้ยินลูกพูดอย่างนั้นสุดแสนจะดีใจลูกกูสนใจหญิง เฮย ปอชอบจริงๆเหรอ ปอพูดออมแอมหุ่นดีสวยพ่อ ความคิดอย่างเจ้าพ่อเข้าหัวบุญชัยทันที ลูกอยากได้ไมพ่อจัดการให้(ปอรู้ดีว่าพ่อตัวเองเป็นใคร) ครูเขาจะยอมหรือพ่อ เฮยไม่ต้องห่วงทั้งผัวเมียมันก็อยู่ในมือพ่อ เดียวจะให้เด็กๆเรียกมาคุยให้รอสักสองวันมันต้องเอาเงินมาใช้พ่อมันไม่มีพ่อรู้กำลังคิดจะจัดการกับมันอยู่// เมื่อถึงกำหนดทิพก็ไม่มีเงินมาใช้ ไม่ได้แล้วครูให้อีก 3วันผมจะไม่พูดมาก ทิพย์ขอผัดไปก่อนจะเอาไงก็ว่ากัน.. งั้นครูก็ยังสาวสวยรูปร่างดีจะเอาตัวมาขัดดอกก่อนก็ได้ ทิพตกใจหน้าซีด พูดตรงอีก 3วันครูจะมีผัวอีก 3คนหรือจะมีเพิ่มอีกคนเดียวให้เวลาคิด แต่ถ้าครูตกลงเอาคนเดียวผมต้องการให้ครูสอนลูกชายผมๆดูท่ามันจะเป็นตุ้ดผมอยากให้มันเป็น man ครูต้องนอนเป็นเมียมัน ปอบอกสนใจในตัวครู ลูกน้องผมหลายคนก็พร้อมจะเป็นผัวครูๆเลือกเอา..อีกอย่างถ้าเอากับลูกผมเรื่องก็จะเงียบผัวครูและที่ โรงเรียง ก็จะไม่รู้ เรื่องจะแค่เราเท่านั้น แต่ถ้าลูกน้อง 3-4คนเป็นผัวครูมันคงไม่หุบปากเงียบทุกคนคิดดูเองนะ
ทิพกลับไปปลงก็เพราะหัวยแท้ๆจำต้องเอาผัวเด็กเพิ่ม อีก 3วันต่อมาทิพโทรฯหาบุญชัย เฮียทิพไม่มีทางเลือกอื่นแล้วหรือ ผมให้โอกาสมากแล้วครู ถ้าทิพยอมกลางคืนทิพต้องกลับบ้านเลี้ยงลูก เลิกเรียนเย็นนี้ก็ได้..ที่ไหน มาที่นี่เข้าด้านหลังจะไม่มีคนเห็นขึ้นมาห้องนอนชั้น 3ผมและลูกชายจะรออยู่ ไหนหมายความว่าสองคน ไม่ครูผมไม่มีน้ำยาแล้วแต่ขอดูแลลูกมันระหว่างมันปฏิบัติกามกิจกับครูๆจะได้ไม่เบี้ยวเด็กมันยังไม่เคย ครูไม่ต้องอายคิดมากเราก็จะเป็นดองกันอยู่แล้ว ทิพเงียบแล้วตัดสินใจรู้ว่าบุญชัยนี่เอาจริงและตามหนี้โหด เอาผัวเด็กดีกว่าเอาโจรอีก 3คน ถ้างั้นสี่โมงทิพจะเข้าไป
บุญชัยได้คุยกับปอๆดีใจแต่กล้าๆกลัวๆเพราะยังเด็กรุ่นอยู่ บุญชัยบอกไม่ต้องอายและสอนลูกทั้งเปิดหนังให้ดูปลุกใจปอ เมื่อถึงเวลานัดครูทิพก็ขึ้นมาบนห้องที่แอร์เย็นฉ่ำ ก้มหน้าอายๆ ไม่ต้องกลัวครูนี่ลูกชายผมครูคงรู้จักบ้างแล้วครูวางขอก่อนมานั่งบนเตียงมะ ทิพนั่งตัวสั่นๆบนเตียง..เอาปอลูกจะขึ้นครูกับครูจริงวันนี้นะไม่ต้องเกรงใจพ่อยังไงก็ไม่ขัดแต่ขอดูนะ ปอไปนั่งติดทิพๆนั่งก้มหน้าในชุดกระโปรงเสื้อผ้าบางมีซับในสีฟ้า ปอบอกครูผมขอนะแล้วปอก็เอามือไปลูบที่อกเต้าของทิพมันตึงมือเพราะมีเสื้อและบราฯอยู่ ทิพหนีบแขนทั้งสองข้าง ปอหนักมือขึ้นอีกนิดและหอมจูบแก้มทิพๆก็พอจะมีอารมณ์บ้างแต่ยังกลัวและอาย ปอบอกครูผมขอดูหน่อยแล้วก็แกะกระดุมเสื้ออกทีละเม็ดเผยให้เห็นแผ่นอกอวบโตขาวเนียนนูน ปอก้มหน้าลงไซร้ร่องอก มันหอมอะไรเช่นนั้น ปอดันให้ครูทิพนอนลงและบีบคลึงเต้าสวยถลกยกทรงขึ้นหัวนมก็โผล่ออกมาปอก็เริ่มดูดเลีย ทิพครางเบาๆอือๆเหมือนหายใจไม่ออก ปอเคยแต่ดูหนัง x มาเจอของจริงวันนี้ ปอจะจูบปากแต่ครูทิพไม่ยอมหันหน้าหลบ ปอบอกครูผมขอจับหน่อยแล้วก็เอามือลูบลงหว่างขานอกกระโปรง ทิพตกใจถึงจะลุกขึ้นนั่งแต่ปอเอาแขนอีกข้างกดไหล่ไว้ปากก็ยังดูดนมอยู่ โคกใหญ่และดึงมือดีมาก ปอกดและขย่ำมือลงกับโคกก็เด็กไม่เคย ทิพจะดิ้นหลบก็ไม่ได้ ปอถลกกระโปรงขึ้นถึงหน้าขาพอเห็นเป้ากางเกงใน ขาอ่อนที่เรียวขาวสวยถูกปอเอามือลูบขึ้นถึง***และขย่ำมือลงยามสนุกมือ ปอหันมาดูโคกสวยที่ยังมีกางเกงในสีเนื้อปิดอยู่ ทิพรู้ว่าอะไรจะต้องเกิดจึงนอนเฉย ปอพูดเสียงสั่นๆ ครูครับ ผ..ผมของดู***ครูนะว่าแล้วปอก็ดึง กกน ลงลำบาดหน่อยต้องถลกกระโปรงขึ้นอีก พอดึงลงถึง***ก็ได้เห็นเต็มตา ขนหมอยยาวดกดำปิดหว่างขาท้องเนียนไม่ลาย บุญชัยบอกไหนขอพ่อดูสิ ทิพแสนจะอายเอามือปิดหน้า สวยถ้าพ่อ***แข็งพ่อก็จะต้อง***แน่แต่กรรมของพ่อๆให้ลูกแทนก็แล้วกันแล้วบุญชัยก็กลับไปนั่งเก้าอี่ดูต่อ ปอเอามือลูบล้วงหว่างขาถึงรูตูด ทิพเสียวสะดุ้งขมิบตูด ปอเซาะไชมือลงร่อง***แคมในถึงปากรู*** ทิพหนีบขาปอจึงบอกครูถ่างขาให้ผมดู***ครูหน่อยครับทิพก็ต้องถ่าง นิ้วของปอลงถึงรู***รู้สึกแฉะมีกลิ่นฉี่ฉุนๆ ก็แน่ทั้งวันทิพต้องฉี่มานี่ก็ยังไม่ล้างน้ำสะอาด ปอเอามือแหกกลีบ***เพื่อขอดู โอ ครู***สวย ผ..ผมไม่เคยเห็น***มาก่อนปอเอานิ้วแยงเล่นในรู***ถึงจะเหม็นๆ บ้างก็ตาม ทิพนอนนิ่งปล่อยให้ปอเล่น***ตัว ครูผมเงี่ยนจังของ******ครูนะครับ ทิพไม่พูดนอนนิ่ง ปอถอกกางเกงออก บุญชัยบอกปอถอกกระโปรงครูออกก่อนเดียวเลอะครูต้องใส่กลับบ้าน ปอแกะขอและรูดซิบกระโปรงทิพและถอดออก จับทิพนอนเหยียดถ่างขาเป็นตัววี ปอเข้าหว่าขาจับ***ขนาดย่อมๆรูดร่อง***หารูแล้วก็ดันลงรู*** ทิพสะดุ้งเจ็บร้อง โอย ปอไม่ได้ยินแล้วกระเด้าเอาๆ ทิพเมินหน้าหนีสะอื้นไห้น้ำตาไหล ร้อง โอย อ้าว ตามแรงกระเด้าอันหนักหน่วงของปอๆทำไมเธอถึงทำกับครูแบบนี้ ครูสวยผมฝันแค่อยากเห็น***ครูไม่นึกเลยว่าจะได้***ด้วย บุญชัยมานั่งข้างเตียงปอ***ไปไม่ต้องสนใจพ่อ บุญชัยเอามือลูบหัวและบีบนมครูเต้าหนึ่งแล้วพูดว่าครูทดอีกนิดเดียวปอก็เสร็จ เด็กไม่เคยจะเสร็จเร็ว ทิพร้องไห้อือๆคิดว่าทำไมถึงโดนเด็ก*** ปอตื่นเต้น***หนักไม่หยุดพักเดียวบอกผมจะออกแล้ว ทิพก็พึ่งจะมีอารมณ์เริ่มขมิบก้นแอ่นโคก***รับแรงกระเด้าแต่ปอน้ำรักแตกซัดเข้าใน***ทิพแล้วๆก็นิ่งไป บุญชัยบอกเห็นมะเสร็จแล้วๆปอก็ลงจากตัวทิพๆก็พยุงตัวลุกเดินขอไปห้องน้ำชำระคราบของปอโดยไม่ใส่อะไรข้างล่างเพราะชายเสื้อยาวปิดถึงก้น บุญชัยถามเป็นไงปอ ผมมีความสุขและมันมาก ดีลูกๆเป็นชายต้องอย่างนี้แต่อย่างไปเที่ยวสำส่อนจะติดโรคถ้าปอชอบก็เอาครูนี่แหละผมจัดการให้เอง ดีครับพ่อ ปอต้องหัดกิน***ด้วยนะจะสนุกกว่านี้ แต่***เหม็นครับ เฮย! ครูไปล้างสะอาดแล้วเดียวมาปอรองสิเมื่อกี่ครูยังไม่เสร็จ กรรมของพ่อที่หมดสภาพ บางทีอยากแต่ไม่สู้ เออเรื่องครูปอเก็บเป็นความลับนะ พ่อสัญยากับครู ใครรู้ครูจะเสียโดยเฉพาะที่โรงเรียน ปอรับปาก...
สักพักทิพออกจากห้องน้ำ เอาเสื้อปิดอกมือปิด*** เดินมาจะใส่กระโปรง ปอเข้าไปโอบเอวจากข้างหลังแล้วพูด ครูครับผมขอโทษที่ทำกับครูเมื่อกี่/ไม่เป็นไรปอ /ครูยังไม่เสร็จใช่ไม่ครับ/ไม่เป็นไรปอ/ ครู***ผมแข็งอีกแล้วผมขอ***ครูอีกที***ครูสวย***มันมากผมจะ***ให้ครูเสร็จด้วย ทิพถอนหายใจและคิดเด็กคนนี้ขี้***คงต้องเป็นผัวน้อยถาวรเอาก็เอาต้องรับสภาพ ขณะที่ปอพูดมือก็ลูบคลำท้องน้อยและมืออีกข้างก็ลูบต่ำลงถึงโคก***ที่มีหมอยปกคลุมและเปียกน้ำอยู่ ครูครับผมขอกิน***ครูด้วย ทิพตกใจด้วยความเป็นครู//ปอเธอยังเด็กจะกิน***ครูผัวครูยังไม่ค่อยทำเลย ผมอยากครับ นี่ปอเธอจะ../// แล้วปอก็ดันให้ทิพนอนหงายบนเตียงอีก แบะเข่าสองข้างออก***ก็เปิด ปอก้มลงลิ้นทั้งดูดและเลียในแคม***ทั้นทีหมอยแยงจมูกบ้างก็ทนกลิ่นสาบๆปอชอบมาก เลียจนถึงรูตูดคราวนี้ทิพไม่ปฏิเสธการกระทำของปอ กลับจะแอ่นร่อน***รับด้วยความเสียว เอาหละปอครูไม่อดกลั่นอีกแล้วครูเสียว*** โอย ซีดๆ เป็นครั้งแรกที่ทิพเริ่มพูดอย่างไม่อายและคราง บุญชัยบอกดีครูต้องอย่างนี้เต็มที่เลย ปอทั้งดูดและเลียพักใหญ่มีเมือกใสออกมาจาก*** ปอบอกครูผมจะ******ครูแล้วนะ// เอาเลยจ๊ะครูเงี่ยนยอมเธอทุกอย่างแล้วๆปอก็ขึ้นมาเอา*********ทิพทันที ปอช้าๆก่อนครูเจ็บ ครูขอโทษ***กันเมื่อกี่ครูอายที่จะต้อง***กับเด็กอย่างเธอแล้วครูก็เป็นครู ตอนนี้ครูไม่ไหวแล้ว ปอเริ่มกระเด้าช้าไปเร็ว ตามที่พ่อสอนไว้ก่อน ครูทิพทั้งร้อง-ครางสุดเสียวมัน*** หน้าสงสารมาก ปอก็***กระเด้า***ไม่หยุด ครูครับถอดยกทรงครับผมขอดูและบีบเต้านมครูจะๆหน่อยเมื่อกี่ยกทรงไม่ได้ถอด ทิพทำตามแกะยกทรงออกทันที อะไรจะสวยขาวเนียนขนาดโตพอดีมือขนานนี้ ปอทั้งซุกไซร้คลึงและดูดอย่างเมามัน พักใหญ่ทิพร้อง ปอครูจะแตกแล้วครับผมด้วย แล้วปอก็กดลำ***อัดกระแทก***ทิพสุดๆแรงๆหลายทีทิพบิดตัวเกรงสะบัดหัวไปมา แล้วทั้งคู่ก็นิ่งน้ำรักทั้งคู่ไหลล้นปากรู***
ปอนอนทับทิพพักหนึ่งแล้วก็ลงจากตัวทิพ ปอบอกขอบคูณครับครูที่ครูยอมมีอารมณเงี่ยนร่วมกับผม ไม่เหมือนยกแรก ทิพบอกยกแรกครูก็ละอายใจที่ต้อง***กับเธอครูไม่เคยนอน***กับใครนอกจากผัวครูๆอายและรู้สึกเสียใจจึงไม่มีอารมณ์ร่วมน้ำหล่อลื่น***ไม่ออกเพราะครูคิด-เครียดมากเลยทำให้ครูเจ็บ***ปอก็เจ็บ***ทั้งๆที่******ครั้งแรกควรได้ดีกว่านี้ ตอนนี้ครูคิดแล้วไหนๆก็ไหนๆ ผัวครูก็มีเมียน้อยอยู่ที่....ไม่ค่อยได้เอากับครู บุญชัยพูดว่าครูผมมีงานพิเศษให้ทำวันเสาร์-อาทิตย์พอดีเสมียนผมลาออกไปมีลูก ครูช่วยมาจัดงานเอกสารให้หน่อยจะเอาลูกมาด้วยก็ได้ office ชั้นสองนี่เอง แล้วถ้าว่างครูคงไม่รังเกียจที่จะให้ปอ***ครูอีกผมคงไม่เป็นห่วงและมากวนหรือคุมอีกแล้ว ทิพตอบได้คะแต่ตอนนี้ทิพขอกลับบ้านก่อนเย็นมากแล้วๆทิพก็ลงจากเตียงเอากระดาษมาเช็ด***แล้วรีบแต่งตัวกลับ

เครดิต : fafati
ขอบคุณครับ