ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นวล.......เด็กสาววัย 15

เริ่มโดย dollapa, ตุลาคม 20, 2010, 05:18:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dollapa

นวลเด็กสาววัย 15 มีรูปร่างและ***ส่วนเกินอายุ ความสูง 165ซม. ส่วน*** 38-23-40 ทำให้เด็กสาวเป็นที่หมายปองของชายทุกวัย เนื่องจากทางบ้านมีฐานะยากจนทำให้เด็กสาวต้องเดินทางไปหางานทำที่กรุงเทพกับน้าชาย นวลเธอจะไปกรุงเทพจริงเหรอ จริงสิ ไปเมื่อไหร่ละ มะรืนนี้น้าจะมางานทำบุญที่บ้านตอนกลับจะพาฉันไปกรุงเทพด้วย ฉันไม่ได้เจอกับเธออีกแล้วสิ ได้เจอกันสิเราเป็นเพื่อนกันนี่นา พอฉันทำงานได้สักพักก็จะขึ้นมาเที่ยวบ้าน แล้วเราจะได้เจอกันไง ก็ไม่รู้จะได้เจอหรือเปล่า ทำไมละ พ่อฉันจะขายที่นาแล้วย้ายไปอีกจังหวัดนะ ถ้าเธอได้ที่อยู่ใหม่แล้วก็จดหมายมาหาฉันที่นี่แล้วกัน ฉันจะให้พ่อแม่เก็บไว้ แล้วฉันจะติดต่อไป ดีเลยเรายังติดต่อกันได้อยู่ ขวัญนี่เธอจะไปไหนเหรอ ว่าจะไปหาไอ้ก้อนมันนะ เธอไปกับฉันไหมละ ไม่ละฉันไม่อยากเป็น กขคของเธอ บ้านะสิ ชาติก็อยู่ด้วยนะเธอไม่คิดถึงเหรอ บ้า เขาไม่ได้เป็นอะไรกับฉันสักหน่อย ไหนบอกว่าชอบอยากเป็นแฟนเขาไง บ้าพูดอะไรก็ไม่รู้ ไปกันเถอะนะนวล ฉันว่าชาติคงรออยากเจอเธอเหมือนกัน ไปสิ เด็กสาวทั้งสองเดินตัดข้ามทุ่งนาไปกระท่อมริมน้ำที่สองเด็กหนุ่มนอนพักกันอยู่ ชาติ ก้อน อยู่หรือเปล่า อยู่นี่ เรากำลังจับปลาอยู่มาช่วยกันสิ ไม่เอาดีกว่าเดี๋ยวตัวเปียก เราสองคนรออยู่ข้างบนนี้ดีกว่า เฮ้ยก้อน***พาขวัญไปเล่นทางโน้นหน่อยสิวะ กูอยากอยู่กับนวลสองต่อสองนะ ***จะ***นวลก่อนไปกรุงเทพสิวะ เออมีโอกาสแค่ตอนนี้เอง เดี๋ยวกูพาขวัญไปทางโน้นให้โว้ย เห็นใจ***วะแฟนจะไปกรุงเทพ ขอบใจเพื่อน
นวลจะไปกรุงเทพเมื่อไหร่ ยังไม่รู้เลยแต่ว่าน้าจะมาบ้านมะรืนนี้ คิดว่าพอทำบุญเสร็จก็คงไปกันเลย ฉันคงคิดถึงนวลมากนะ นวลก็คิดถึงชาตินะ ก่อนนวลจะไปชาติขออะไรอย่างได้ไหม อะไรละ ชาติอยากอยู่ใกล้ชิดนวลมากๆนะ ได้สิ เราให้กอดนะ ไม่เอาเราไม่อยากกอด แล้วชาติอยากทำอะไร เอียงหูมาสิเดี๋ยวจะบอก บอกมาเถอะ เราอยาก***นวลนะ บ้าเหรอ เราไม่ให้ทำหรอก นะ แค่ครั้งเดียวเองแล้วเราจะได้เจอกันอีกเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ นวลไม่เคยนี่นา ชาติทำเป็นเดี๋ยวชาติทำเอง บ้านะสิ นวลไม่รักชาติแล้วเหรอ ถ้ารักก็ต้องยอมชาติงั้นสิ ใช่นะนวลนะ ไม่เอานะชาติ น่านะ ขอจูบทีก่อน บ้าเหรอชาติอุ๊ยอย่าถอดเสื้อ อื้อฮือ ทำไมนวลนมใหญ่จัง บ้า อุ๊ยชาติอย่าดูดนมสิ อย่า ขอหน่อยนะ หน่อยเดียวนะ จ้ะ นวลปล่อยให้ชาติถอดเสื้อผ้าออกจนหมดแล้วนอนบิดตัวด้วยความเสียว เด็กหนุ่มดูดนมอวบใหญ่ทั้งซ้ายขวา แล้วมือของมันก็แหย่เข้าไปในรู***ของเด็กสาวที่ตอนนี้มีน้ำรักเอ่อล้นออกมา ชาตินวลเสียว ชาติอยากทำอะไรก็ทำเถอะ เด็กหนุ่มถอดกางเกงเอา***ขนาด 5นิ้วแหย่เข้าไปในรู***ของเด็กสาว โอ๊ยเจ็บ ชาติทำนวลเจ็บนะ เดี๋ยวชาติจะทำเบาๆนะ จ้ะ เด็กหนุ่มค่อยๆแหย่เข้าไปใหม่แล้วถอยออก ทำอยู่หลายครั้งจนท่อน***เข้าไปจนมิด มันรอจนเด็กสาวคลายความรู้สึกเจ็บแล้วค่อยขยับช้าๆไปเรื่อยๆ เด็กสาวได้แต่นอนบิดตัวส่ายหน้าอยู่ไปมา ความรู้สึกเสียวที่ไม่เคยได้พบเจอทำให้เด็กสาวรู้สึกติดใจ แล้วชาติก็เร่งเร็วขึ้นๆจนปล่อยน้ำรักกระฉุดเข้าไปในตัวของเด็กสาว
นวลกับชาตินอนก่ายเกยกันด้วยความอ่อนเพลีย นวลมีความสุขไหมจ้ะ มีจ้ะ ต่อไปชาติก็ไปทำกับคนอื่นอีกไม่สนใจนวลแล้ว ไม่จริงหรอกเราอยากจะ***นวลทุกวันเลย งั้นชาติก็ไปกรุงเทพสิเราจะได้***กันทุกวัน ชาติไปไม่ได้ต้องอยู่ดูแลพ่อกับแม่ที่นี่ ชาติไม่รักนวล ฮือ ฮือ รักสิถ้าไม่รักชาติจะ***นวลเหรอ แล้วทำไมไม่รักอีกละ นวลดูที่***ตัวเองสิตอนนี้บวมเป่งเลย ใช่ด้วย ชาติทำนวลเจ็บนะ ครั้งแรกก็แบบนี้แหละต่อไปไม่เจ็บแล้ว ชาตินวลอยากให้ชาติทำอีกนะ งั้นเอางี้เดี๋ยวชาติ***ตูดนวลนะ ทำได้เหรอ เสียวกว่าหรือเปล่า เสียวเหมือนๆกัน งั้นชาติ***เลยนวลอยากเสียวอีก โอ๊ยชาติทำไมเจ็บกว่าเก่าอีก เดี๋ยวค่อยๆเอาเข้าไปนะ ค่อยๆนะ อูยส์เสียว โอ๊ย โอ๊ย ชาติทำเบาๆสิ นวลทนอีกนิดเข้าไปเกือบมิดแล้ว รีบๆทำเถอะนวลเงี่ยนมากแล้ว นวลทนเจ็บได้ โอ๊ย โอ๊ย ***ชาติเข้าไปมิดหรือยัง อีกนิดเดียว โอ๊ย โอ๊ย เข้าไปมิด***แล้ว นวลยังเจ็บอยู่หรือเปล่า ไม่เจ็บเท่าไหร่แล้ว งั้นชาติกระเด้าเลยนะ จ้ะ อย่าแรงมากนักนะ ชาติค่อยๆกระแทกอย่างช้าๆแล้วก็เร็วขึ้น เด็กสาวกระเด้งตูดรับด้วยความเสียว แล้วน้ำรักของชาติก็เข้าไปเต็มรูตูดของเด็กสาว ชาตินวลเจ็บมากเลย ไม่เป็นไรเดี๋ยวก็หาย นี่ไม่รู้จะเดินกลับบ้านได้หรือเปล่า ไหนมาตรงนี้สิ มาล้างน้ำเงี่ยนออกก่อน จ้ะ นวลทำไมนมใหญ่***ใหญ่แบบนี้ละ ไม่รู้สิมันเป็นแบบนี้เอง รู้หรือเปล่าแบบนี้น่า***มากนะ เวลาไปกรุงเทพนวลอย่าให้ใคร***ได้ง่ายๆนะ จ้ะ เด็กสาวแต่งตัวเสร็จแล้วค่อยๆเดินกลับบ้าน
เฮ้ยชาติ กูอยาก***นวลบ้างวะ ไม่ได้เว้ยก้อนนวลเป็นแฟนกู ต่อไปนวลไปกรุงเทพจะเป็นแฟนใครบ้างก็ไม่รู้ ***ให้กู***นวลเถอะวะ กูอยาก******กับนมใหญ่ๆแบบนี้มานานแล้ว กูยังไม่สนใจจะ***ขวัญเลย***อย่ามายุ่งกับแฟนกู ***อยาก***ขวัญกูก็ไม่ว่าแต่ขอกู***นวลเถอะวะ ไม่ได้เว้ย เออนี่นะเพื่อน
สวัสดีคะน้าวิทย์ น้าชบา เออสวัสดี นี่ไงนวลลูกสาวข้าที่จะฝากไปทำงานกรุงเทพ พี่ไม่ต้องห่วงนวลก็เหมือนหลานฉันยังไงก็ต้องดูแลอย่างดี ขอบใจนะ นวลเดี๋ยวน้ากับน้าผู้ชายต้องไปอีกจังหวัดนึง คิดว่าอีกเจ็ดวันจะมารับ นวลเตรียมตัวไว้แล้วกันนะ คะ พอน้าทั้งสองไปแล้วเด็กสาวรีบไปหาแฟนหนุ่มทันที สี่วันมานี้เด็กสาวได้แต่คิดถึงรสรักที่แฟนหนุ่มปรนเปรอให้แต่ไม่กล้ามา เพราะทั้ง***และตูดยังเจ็บอยู่ แต่ตอนนี้หายดีแล้ว ก้อนชาติไม่อยู่เหรอ อ๋อไอ้ชาติมันเข้าไปจังหวัดกับแม่มัน เห็นบอกว่าจะไปซื้อของ แหมน่าเสียดาย นวลมาช่วยเราดักปลาหน่อยสิ ไม่เอาดีกว่าไม่ได้เตรียมเสื้อผ้ามา ไม่ต้องเตรียมหรอกแค่ถอดเสื้อออกแล้วเอาผ้าถุงกระโจมอกก็ได้แล้ว น่านะเรากำลังจะได้ปลาอยู่แล้ว เอาก็ได้ อุ๊ยก้อน มาจับนมเราทำไม อุ๊ยผ้าถุงหลุดแล้ว ขอโทษนะเราเดินสะดุดนะ นวลทำไมนมใหญ่จัง บ้า เอาผ้าถุงเราคืนมา คืนให้ก็ได้แต่ต้องมีรางวัลตอบแทน อยากได้อะไรละ อยาก***นวลนะสิ บ้าเหรอเราเป็นแฟนชาตินะ นวลดูนี่สิ***เราใหญ่กว่าชาติอีก เด็กสาวมองแล้วเกิดอาการเสียวสยิวทันที ***ของก้อนใหญ่กว่าแล้วก็ยาวกว่าของชาติจริงๆ นวลจับดูสิ อื้อฮือ แข็งจัง เราไปนั่งที่แค่นั่นนะ ไม่เอานวลอยากให้ก้อน***ที่ริมน้ำตรงนั้นนะ ได้สิ เด็กสาวนอนลงปล่อยให้ก้อนดูดนมแล้วล้วง***จนเกิดอารมณ์เงี่ยนเต็มที่ ก้อน***เถอะ เดี๋ยวก่อนนวลเคยอม***หรือเปล่า ไม่เคย มาทำให้ก้อนสิ ทำยังไง เอาปากมาอมเดี๋ยวเราบอกให้ เด็กสาวทำตามอย่างว่าง่ายอมเข้าปากแล้วดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อย จนไอ้ก้อนถึงกับน้ำแตกใส่ปาก ก้อน***เ***่ยวแล้วจะ***นวลได้ยังไงกันละ นวลอมอีกทีสิจะได้แข็งอีก จริงนะ จริงสิ เด็กสาวอมแล้วดูดอย่างเต็มที่ด้วยอารมณ์เงี่ยนจน***ของก้อนแข็งอีกครั้ง นวลอม***ให้ก้อนตั้งสองที ก้อนต้อง***นวลหลายๆทีนะ ได้สิ นวลให้ก้อน***ทั้ง***แล้วก็ตูดเลย ไอ้ชาติมัน***ตูดนวลด้วยเหรอ ใช่ครั้งแรก***มันบวมชาติเลย***ตูดอีกทีนะ ได้เดี๋ยวเราจะ***ให้นวลอย่างถึงใจเลย กว่าเด็กสาวจะได้กลับบ้านก็โดนไอ้ก้อน***ไปถึงสามรอบ
นวลหนูพักที่ห้องนี้นะจ้ะอยู่ติดกับห้องน้า ห้องน้ำอยู่ทางโน้น คะ เอาละวันนี้ยังไม่ต้องทำอะไร มาเหนื่อยๆ เดี๋ยวกินข้าวแล้วก็อาบน้ำนอนเลยนะ คะ เด็กสาวมาพักอยู่ที่บ้านหลังต้องช่วยทำงานบ้านทุกอย่างตั้งแต่ซักผ้า หุงข้าว ถูบ้าน รอเวลาแต่ว่าน้าจะฝากงานให้ คืนนั้นนวลกำลังหลับสนิทก็รู้สึกตัวตื่นเพราะได้ยินเสียงอะไรบางอย่าง อูยส์พี่วิทย์อย่ากระแทกแรงสิคะ ชบาเจ็บ เด็กสาวเห็นมีรูให้มองเลยแอบดูเห็นน้าชายร่างใหญ่กำลัง***น้าสาวที่ตัวเล็ก แล้วเด็กสาวก็ต้องเบิกตากว้าง ***ของน้าผู้ชายใหญ่กว่าของก้อนตั้งเยอะแล้วยังยาวกว่าอีก ทำเอาเด็กสาวถึงกับเสียวสยิวไปทั่วท้องน้อย สิบกว่าวันมานี่เธอไม่ได้โดน***จากผู้ชายมาเลยทำเอาเด็กสาวเกิดอาการอยากขึ้นมา แล้วนวลก็ได้รู้ว่าน้าชบาไม่ค่อยได้ให้ความสุขกับน้าวิทย์เพราะ***ของน้าวิทย์ใหญ่มากจนน้าชบาทนไม่ไหว เด็กสาวเกิดความคิดขึ้นมาว่า***ใหญ่ๆแบบนี้เหมาะกับเธอมากกว่า นวลน้าต้องไปทำงานต่างจังหวัดสามวัน นวลคอยดูแลปิดประตูหน้าต่างให้ดีนะจ้ะ คะ น้าชบาไม่ต้องเป็นห่วงคะ นวลก้าวออกจากห้องน้ำมีผ้าขนหนูพันตัวอยู่ผืนเดียว แล้ว ก้าวไปหาน้าวิทย์
น้าวิทย์คะจะนอนหรือยังคะ นวลจะปิดไฟปิดประตูนะคะ เดี๋ยวน้าปิดเอง นวลไปนอนเถอะ น้าวิทย์ดูหนังอะไรอยู่หรือคะ หนังผีนะ ขอนวลดูด้วยคนนะคะ ได้จ้ะ วิทย์มองเด็กสาวพันตัวด้วยผ้าขนหนูผืนเดียวมานั่งอยู่บนพื้นข้างๆ เด็กสาวเห็นน้าชายมองมาเลยแกล้งขยับผ้าขนหนูไปมาแล้วพันตัวใหม่ วิทย์เห็นนมใหญ่ของเด็กสาวทั้งเต้า แล้วยัง***อูมใหญ่ไม่มีขนที่โผล่ออกจากชายผ้าขนหนูอีกทำเอา***แข็งดันกางเกงแพรออกมาจนเห็นได้ชัด คราวนี้เด็กสาวลุกขึ้นมากอดเขาเอาไว้แต่ตอนกอดผ้าขนหนูหลุดไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ ตอนนี้เด็กสาวตัวเปล่าเปลือยซบหน้ากับตักของเขา น้าวิทย์นวลกลัว เอาไม่ต้องกลัวมานั่งนี่ เด็กสาวลุกขึ้นยืนให้น้าชายเห็นทุกส่วน***แล้วไปนั่งข้างๆ น้าวิทย์ว่าส่วน***ของนวลดีไหมคะ ดีสิจ้ะหุ่นนวลน่า***มากเลยรู้ไหม นวลก็อยากให้น้าวิทย์***คะ แล้วคืนนั้นเด็กสาวได้รู้จักการเล่นรักอีกหลายรูปแบบ วิทย์สอนเธอให้รู้จักการสร้างความสุขให้กับผู้ชาย

เครดิต : fafati
thank you very much