ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คอยมานาน

เริ่มโดย kenrie, ตุลาคม 21, 2010, 11:43:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenrie

ผมกับเมีย(จ๋า)เริ่มรู้จักสวิงกิ้งก็จากการได้ดู วีดีโอ และจากหนังสือที่ผมหาได้ ส่วนตัวแล้วผมชอบสวิงและอยากลองสวิงมาตั้งนานแล้วแต่ไม่มีโอกาส และจ๋าก็ยังไม่ยอมรับ จนเวลาผ่านไปหลายเดือน/ปี ซึ่งผมพูเรื่องสวิงกิ้งให้จ๋าฟังบ่อยๆตอนเราเย็ดกัน และจ๋าก็ได้ดูหนังมากๆขึ้นจนมีอารมณ์คล้อยตามอยากสวิงด้วย ทุกครั้งที่เราเย็ดกันจะต้องพูดถึงสวิงกิ้งเสมอๆ เย็ดแรงๆพี่ๆๆโอ๊ยๆๆซึ๊ด..จ๋าเสียวมากๆ จ๋าอยากให้ใครมาเย็ดรูตูดจ๋าอีกคนจัง ซึ๊ด...เอาแบบในหนังที่ดู....จนวันนึงที่ผมรอคอยก็มาถึง วันนั้นเป็นวันหยุดของผมกับจ๋า ตกลงกันว่าจะหาโรงแรมนอนพักเปลี่ยนบรรยากาศแถวต่างจังหวัดใกล้เคียง ก็ได้ที่นึงเป็นจังหวัดที่ติดทะเลซึ่งเงียบมากๆคนน้อยแต่บริการดี มีครบวงจร ดีสโก้เธค ห้องอาหาร อาบอบนวด ทุกอย่างพร้อมที่นี่ไม่ต้องออกไปที่ไหนข้างนอก...มาถึงที่นี่ก็10โมงเช้า กินข้าวอาบน้ำ แล้วไปเล่นน้ำทะเล วันนั้จ๋าแต่งแบบสบายๆกางเกงขาสั้นแบบเอวต่ำเสื้อยืดสีขาวเอวลอยไม่ใส่ยกทรง ผมเห็นแล้วยังควยแข็งขึ้นมาทันที เราเล่นน้ำทะเลไปก็หยอกล้อกันไปจ๋าเหลือบไปเห็นฝรั่งที่มาเล่นน้ำด้วยใกล้ๆกัน ก็หันมากระซิปว่า พี่ๆ.. จ๋าเห็นฝรั่งคนนี้แล้วจ๋าเงี่ยนมากๆอยากเย็ดกับฝรั่งคนนี้ได้มั๊ย จ๋าขอนะหรือให้ฝรั่งมาสวิงเย็ดจ๋าด้วยก็ได้นะๆๆๆ ผมก็มองหน้าถามไปว่าจะเอาจริงเหรอจ๋าก็พยักหน้าแบบเขินๆ ผมเลยจะพาจ๋าขึ้นห้องเพราะจ๋าบอกเงี่ยนมากๆแล้ว ตอนเดินเข้าที่พักนี่เด็กพนักงานนี่มองจ๋ากันใหญ่ เพราะจ๋าตัวเปียกทั้งตัวเสื้อยืดขาวไม่ใส่ยกทรงมองเห็นเม็ดนมชัดมากๆ พนักงานคงอยากเย็ดจ๋านะผมกระซิปบอกจ๋าให้เดินช้าจ๋าก็ทำตามและแกล้งทำเป็นไม่สนใจ จนขึ้นมาที่ห้องก็ไม่ต้องบอกครับ ผมก็เงี่ยนจนควยคัดไปหมดแล้ว พาจ๋าไปที่โซฟาดูดปากกัน งัดควยให้จ๋าอม ซิ๊ด....เสียวสุดๆจ๋าอมเก่งอยู่แล้ว สลับหัวหาง69 จ๋าเย็ดไปก็พูดแต่ว่า จ๋าอยากเย็ดควยฝรั่งๆๆๆจ๋าอยากสวิงๆๆๆ เราเย็ดกันทุกท่าจนน้ำแตกไปคนละ1ที นอนพักราวๆ2ชั่วโมง ตอนตื่นนี้หัวค่ำแล้ว หาข้าวกินกันข้างล่าง แล้วต่อด้วยเธคในนี่มืดพอประมาณ คนเที่ยวไม่ค่อยมาก ผมเปิดเหล้า1ขวดกับตากีล่าอีกคนละ2แป็ก จ๋ากลับมาที่โต๊ะดูแล้วจ๋าเมาแน่ๆเพราะเต้นแบบปลดปล่อยยั่วๆ ผมสังเกตุเห็นผู้ชายคนนึงมาคนเดียวมองจ๋าตั้งแต่เข้ามาแล้วตอนนี้ก็ยังมองตลอด คิดในใจว่าผมจะชวนคนนี้แหละสวิงคืนนี้ ผมก็รอจนพี่เค้าเข้าห้องน้ำผมก็ตามไปติดๆยินฉี่ติดกันผมยิ้มพี่เค้าก็ยิ้ม คุยกันได้ความว่ามาพักผ่อนหลบความวุ่นวายเหมือนกัน แกชื่อพี่เอกอายุ42แต่ดูยังแข็งแรง ผมเลยชวนไปร่วนนั่งด้วยกันที่โต๊ะ พี่เอกก็ โอเค ที่โต๊ะผมได้แนะนำว่านี่จ๋าเมียผมครับพอแกได้ยินก็มีสีหน้าแบบผิดหวังครับสงสัยคงแอบชอบจ๋าอยู่ ก็ดื่มกันมากผมตึงๆพี่เอกก็ตึง ถึงเพลงช้าก็ได้นั่งคุยกันพักหู จ๋าขอตัวเข้าห้องน้ำ ผมได้โอกาสคุยกับพี่เอก ผมถามว่าจ๋าสวยมั๊ยครับพี่เอกบอกว่าสวยซิ ถามว่าพี่ชอบจ๋ามั๊ยพี่เอกบอกว่า ผู้หญิงสวยๆใครๆก็ชอบนะ จนคำถามสุดท้ายถามว่าพี่เอกอยากเย็ดจ๋ามั๊ยนี่ผมถามตรงๆนะครับ พี่เอกมองหน้าผมแล้วยิ้มๆแบบกล้าๆกลัว ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวผมจะให้พี่เอกเย็ดกับจ๋านะครับ แล้วผมก็โกหกว่าจ๋าบอกผมแล้วว่าจ๋าชอบพี่เอกอยากให้พี่เอกเย็ด พอดีจ๋ากลับมาผมเลยให้จ๋านั่งตรงกลางผมกับพี่เอกแล้วดื่มกันต่อ จ๋าเมาแล้วครับเพราะพูดเล่นกับพี่เอกแบบว่าสนิทกันแล้วคับ พี่เอกก็ล้วงหีจ๋าตลอด ตอนนี้เรา3คนเงี่ยนกันสุดๆแล้วครับผมเลยชวนพี่เอกกับจ๋าขึ้นห้อง ตกลงไปที่ห้องของเรา ตอนเดินมาที่ห้องจ๋าถามผมว่าผมว่ามั๊ยโกรธมั๊ย ผมก็ว่าไม่หลอกจ๋าก็ยิ้ม.....มาถึงที่ห้องเรา เรา3คนก็ไปที่โซฟานั่งพัก จ๋าก็เริ่มเลยคงเงี่ยนมากๆแล้ว จ๋าลงมารูดควยให้พี่เอกแล้วหันมายิ้มกับผมแล้วบอกว่า จ๋าขอนะพี่ แล้วจ๋าอมควยพี่เอกมิดด้ามเลย ซิ๊ดๆๆ.พี่เอกเสียวครับจ๋า โอ๊ยๆๆซึ๊ด.........จ๋าดูดหัวให้พี่ด้วยนะ ดูดแรงๆซึ๊ด......จ๋าดูดควยเก่งจังครับพี่เอกยังไม่เคยมีใครดูดควยให้แบบนี้เลยโอ๊ย...ซึ๊ดๆๆๆๆๆ จ๋าเอามือพี่เอกล้วงเข้าไปในกระโปรง ซึ๊ดๆๆๆๆพี่เอกขาบี้แตดให้จ๋าด้วย เบาๆนะ ซึ๊ดๆๆๆ ใช่ค่ะใช่แบบนั้นจ๋าชอบค่ะซึ๊ดๆๆๆพี่เอกพร้อมที่จะเย็ดจ๋ารึยังค่ะซึ๊ดๆๆๆ โอ๊ยๆๆ...จ๋าเสียวรูหีค่ะซึ๊ดๆๆๆ จ๋ายกขาข้างนึงขึ้นเหยียบที่ด้านบนของโซฟาไว้เพื่อให้หีได้ลอยตรงหน้าของพี่เอก จ๋าแอ่นหีให้พี่เอกเลียแบบแหวกกางเกงในซึ๊ดๆๆดีค่ะพี่เอกซึ๊ดๆๆๆเลียลึกๆ อึม...ใช่ดูดแตดจ๋าด้วยค่ะซึ๊ดๆๆๆดีๆๆๆค่ะ โอ๊ย...สุดยอดค่ะ ลึกๆๆๆซึ๊ดๆๆๆ พี่เอกหยิบถุงยางในกระเป๋ามาใส่ จ๋าโดดขึ้นยืน2ขาคล่อมตัวพี่เอกที่บนโซฟา จ๋าค่อยๆหย่อนตัวลงนั่งให้หีค่อยๆอมควยของพี่เอก ซึ๊ดๆๆๆดีมั๊ยค่ะพี่เอกขา ...พี่เงี่ยนมากดึงเอวจ๋ากดลงทันทีอย่างแรง โอ็ยๆๆๆซึ๊ดๆๆๆจ๋าเสียวหีถึงมดลูกเลยค่ะพี่เอกขา จ๋าไม่รอช้ายกเอวกระเด้าควยพี่เอกแบบไม่ยั้ง โอย...ซึ๊ดๆๆๆ เสียวควยมากน้องจ๋าครับแรงๆซึ๊ดๆๆๆอย่างนั้นซึ๊ดๆๆๆ จ๋าซอยหีไม่นับจนค่อยๆช้าลง แล้วบดโหนกหีแบบเน้นๆ ซึ๊ดๆๆๆซึ๊ดๆๆๆจ๋าใจจะขาด พี่อยู่ไหน ขอควยให้จ๋าอมด้วย จ๋าเรียกผม โอเคได้เลย ผมนั่งดูอยู่ก็เงี่ยนเต็มที่เดินเข้าไปเอาควยให้จ๋าอมอีกอันที่ปาก ส่วนพี่เอกก็ซอยกระเด้าหีจ๋า ถี่ๆโอย...ซึ๊ดๆๆๆ พี่เอกร้องออกมาอย่างดังมาก ซึ๊ดๆๆๆ จ๋าก็ร้องแต่ทำได้แต่เสียงอู้อี้ๆเพราะควยผมอัดปากจ๋าเมียรักอยู่...
ภาพนี้ที่เมียรักกำลังโดนควยของชายอื่นที่ไม่รู้จักเย็ดทำให้ผมเงี่ยนขึ้นอีกมากๆ ....พี่เอกลุกยืนโดยที่ไม่ให้ควยหลุดออกจากหีของจ๋า แล้วจับจ๋าพลิกกลับเป็นจ๋านอนที่โซฟา หีลอยอมงับควยพี่เอกอย่างน่าดูน่าเย็ด พี่เอกจับขา2ข้างของจ๋าแหกออกแล้วกระเด้าถี่ๆจนจ๋าน้ำตาเล็ด ทุกครั้งที่พี่เอกกระเด้ามันสะใจมากถี่ๆเน้นๆ ซึ๊ดๆๆๆซึ๊ดๆๆๆจ๋าเสียวหีค่ะพี่เอกขา เอาแรงๆโอย...ซึ๊ดๆๆๆพี่เอกเย็ดเก่งจังค่ะ ซึ๊ดๆๆๆ พี่เอกจับจ๋าโก้งโค้งหีลอยลอดตูดขานึงพาดขึ้นบนที่ขอดโซฟาพี่เอกกำลังจะเย็ดต่อ ผมร้องห้ามก่อน บอกขอผมมั่งครับเงี่ยนมากๆ ผมเข้าเลียหีจ๋าก่อนแล้วตามด้วยเลียรูตูดแหย่ล้นเข้ารูตูดลึกๆ จ๋าร้องไม่เป็นภาษา ซึ๊ดๆๆๆ พี่ขาดีค่ะซึ๊ดๆๆๆจ๋าเสียว2รูเลยค่ะซึ๊ดๆๆๆ ผมตามด้วยนิ้วแหย่รูตูดจ๋าชักเบา พี่เอกเห็นแล้วเดินอ้อมไปที่หลังโซฟา เอาควยให้จ๋าอม จ๋าอมอย่างว่าง่าย ผมตามติดตูดจ๋ายัดควยเข้าหีแล้วซอยเน้นๆซึ๊ดๆๆๆ โอย...ซึ๊ดๆๆๆจ๋าพี่เสียวควยจัง หีจ๋ายังเย็ดมันเหมือนเดิมนะซึ๊ดๆๆๆ...สักพักพี่เอกบอกไม่ไหวแล้วพี่อยากเย็ดหีจ๋าแล้วครับ พี่ขอก่อนนะ ผมถอยออกมายืนอีกครั้ง พี่เอกจับจ๋าขึ้นคล่อมเย็ดต่อ ผมไม่รอช้ากดควยเข้าที่รูตูดของจ๋าเมียรักแบบช้า ควยค่อยๆเข้ารูตูดจ๋าซึ๊ดๆๆๆซึ๊ดๆๆๆจ๋าหลับตาเม้มริมฝีปาก โอยเบาค่ะพี่จ๋าเจ็บนะ แต่เสียวด้วย ซึ๊ดๆๆๆพี่เอกช่วยอีกแรงด้วยการดูดนมจ๋า เพื่อคลายความเจ็บ ควยผมเข้ามิดด้ามผมแช่ไว้ก่อน มันรู้สึกหนึบๆที่หัว และฟิตมากว่ารูตูดเยอะเลย จ๋าขมิบตูดตลอดเวลาที่ควยผมแช่ ผมเริ่งกระเด้าเบา พี่เอกก็ซอยข้างล่างจ๋าร้องไม่เป็นภาษาคน โอย...ซึ๊ดๆๆๆ สุดยอดค่ะพี่ขาจ๋าเสียวหีเสียวตูด ซึ๊ดๆๆๆ ซาบซ่าจริงๆรู้งี้จ๋าให้พี่เย็ดตูดด้วยตั้งนานแล้วค่ะซึ๊ดๆๆๆโอย..แรง ๆ จ๋าไม่เจ็บแล้ว ว้าย...ซึ๊ดๆๆๆ โอยๆๆๆซึ๊ดๆๆๆ
จ๋าไม่ไหวแล้วค่ะพี่ขาน้ำจะแตก จ๋าแตกก่อนนะ ซึ๊ดๆๆๆซึ๊ดๆๆๆ แตก..แตกแล้ว กระเด้า ซึ๊ดๆๆๆ อย่าหยุดค่ะๆๆๆซึ๊ดๆๆๆ แตกแล้วซึ๊ดๆๆๆแตก...แล้ว โห สุดยอดๆๆๆซึ๊ดๆๆๆ จ๋าน้ำแตกแล้วส่วนผมกับพี่เอกยังเราถอนควยออกพร้อมกัน พี่เอกจับจ๋าโก้งโค้ง จับควยยัดตูดจ๋า พี่เอกบอกว่าพี่ขอเย็ดนะรูตูดเกิดมายังไม่เคยเย็ดรูตูดเลยครับพี่เอกยัดควยเข้าหีของจ๋าแบบทีเดียวมิดด้าม จ๋าร้องอีกซึ๊ดๆๆๆ ผัวขา ซึ๊ดๆๆๆ พี่เอกจับเอวจ๋าไว้แล้วกระเด้าแบบเน้น ซึ๊ดๆๆๆโอยซึ๊ดๆๆๆ พี่จะแตกแล้วครับน้องจ๋าซึ๊ดๆๆๆ แตกแล้วครับจ๋าครับพี่แตกแล้วซึ๊ดๆๆๆ พี่เอกกระเด้ารูตูดจ๋าแบบหนักๆแรง2-3ทีแล้วแช่ค้างไว้ ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าที่รูตูดของจ๋า ผมรีบสะกิดพี่เอกให้ถอนควยถอยออกมา ให้ผมได้เข้าเย็ดตูดจ๋าต่อ ผมจ่อควยเข้ารูตูดจ๋า ทันทีแล้วกระเด้าแบบไม่ยั้ง จนน้ำแตกคารูตูดของจ๋าเมียรัก...เรา3คนหลับกันพักเดียว ผมลืมตาขึ้นเพราะเตียงโยกแรงมาก เห็นพี่พี่เอกเย็ดจ๋าต่อ เย็ดแล้วเย็ดอีกหลายรอบจ๋าก็ตอบรับการเย็ดจากพี่เอกแบบเต็มใจ ผมร่วมเย็ดสวิงด้วยอีก2รอบ จนเกือบบ่าย2 พี่เอกขอตัวกลับโดยไม่ลืมที่จะจูบลาหีของเมียผมแล้วกลับไป เรา 2 คนก็นอนกอดกันแล้วหลับไปอย่างมีความสุข.....