ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเชอร์รี่ สาวห้าง

เริ่มโดย lovetolove, ตุลาคม 21, 2010, 09:40:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovetolove

ฉันชื่อเชอรี่ทำงานอยู่ที่ห้างแห่งนึงที่ฉันทำก็เพราะว่าฉันต้องการประสบการณ์ไปทำงานที่อื่นแต่หารู้ไม่ว่าที่นี่แหละสุดยอดประสบการณ์เซ็กเลย ฉันชื่อเชอรี่จบปริญญาตรีปรกติตอนฉันเรียนฉันมีแฟนมาแล้ว 4 คน เรียกได้ว่าปีละคนเลยก็ว่าได้แต่คนสุดท้ายนี่สิคะมันทำให้ฉันเปลี่ยนนิสัยการมีเซ็กไปเลยคือเขาอยู่ ม.4 ฉันอยู่ปี 4 เขาเป็นคนที่เซ็กจัดมากตามประสาเด็กวันรุ่นแถมยังชอบให้ฉันโชว์อีกต่างหากเรียกว่าเย็ดนอกสถานที่ที่ไม่ต้องพูดถึงมีโอกาสเมื่อไรก็เย็ดตรงนั้นเลยมันทำให้ฉันกลายเป็นคนชอบควยเด็กไปเลยพอฉันทำงานเราก็ห่างๆกันทำให้เวลาฉันเห็นเด็ก มัธยมทีไรต้องมีอารมณ์ทุกทีไป แผนกที่ฉันทำงานมันเป็นแผนกใหญ่มีคนแก่มีเด็กมัธยมหรือประถมเข้ามาก็จะมาที่แผนกอุปกรณ์กีฬาเสียส่วนใหญ่ฉันจึงไปประจำอยู่ตรงนั้นแล้วแผนกกีฬาของที่นี่เป็นมุมอับมากๆแถมมีห้องเปลี่ยนเสื้อกีฬาแบบแทบจะไม่คนมาเปลี่ยน ความหมายคือเย็ดกันได้สะดวกมากๆ อาทิตย์แรกที่ทำงานฉันก็แต่งตัวปรกติเสื้อเชิตกางเกงขายาวแล้วก็สังเกตุว่าพนักงานส่วนใหญ่มีแต่แก่ๆทั้งนั้น ผู้จัดการคงคิดว่าถ้ามีสาวๆมาช่วยขายอุกรณ์กีฬาคงจะทำยอดได้มากขึ้นพนักงานที่นี่ส่วนใหญ่มีลูกมีผัวกันหมดแล้วถึงเวลาก็กลับบ้านทันที่หรือบางทีก็ฝากฉันช่วยขายแทบทั้งวันเลยพอได้รู้จักคนในแผนกไปสักพักก็เข้าใจว่าส่วนใหญ่ก็สนใจแต่เรื่องลูกๆผัวๆพออาทิตย์ต่อมาฉับบอกว่าจะเพื่อนจะมาช่วยอีกคนหนึ่งผู้จัดการเลยบอกว่าแต่งตัวแบบเซ๊กซี่ๆหน่อยนะจะได้เรียกลูกค้าได้ฉันเลยถามว่าแต่งยังไงดีคะ(ทำเป็นไม่เคย..อิอิ)''อืมก็กระโปรงสั้นธรรมดานี่แหละ"อ๋อได้คะฉันรับปากผู้จัดการ ฉันเลยโทรบอกหวานว่าผู้จักการเรียกให้ไปทำงานแล้วก็แต่งตัวเซ็กซี่ๆด้วยจะได้เรียกลูกค้าได้หวานถามว่าแต่งยังไงหละ..ฉันเลยบอกว่าเขามีชุดให้ ความจริงฉันเลือกไว้เลียบร้อยแล้วแล้วก็ไปเก็บเงินที่ผู้จัดการพอถึงวันจันทร์หวานก็มาถึงฉันบอกเปลี่ยนชุดเลยเดี๋ยวไปตอกบัตรกันพอหวานเห็นชุดแล้วก็มองหน้าฉันทันทีแล้วบอกว่า"นั้นแน่...จะโชว์อีกแล้วละสี เดี๋ยวก็เป็นเรื่องไม่ผ่านงานหรอ"ฉันบอกแล้วหวานกล้าป่าวละหวานไม่พูดอะไรเปลี่ยนชุดทันทีเลยมันเป็นชุดพนักงานธรรมดานี่แหละแต่เป็นผ้ายืด กระโปรงผ้ายืดสีขาวชุดสีขาวคอวี(แบบถ้าก้มแล้วไม่ใส่ยกทรงละเห็นทั้งเต้าเลย)มีแถบสีเป็นลายตกแต่งตามที่ฉันเลือก ผ้าพันคอสีเหลืองเข้ากับชุดฉันถามว่าจะใส่กางเกงในป่าวหวานบอก"ใส่หวานก็ไม่เซ๊กซี่หนะสิ"แล้วหวานก็ก้มมองของฉันแหมทำมาถามใส่ซะที่ไหนหนะเชอรี่แถมโกนซะเกลี้ยงเลย "อ๊ะ..ฉันเลิกคบไปแล้วยะกางเกงในหนะ"แล้วเราก็เดินไปตอกบัตรกัน ระหว่างที่เราเดินฉันสังเกตุได้ว่ามีคนมองเป็นสายตาเดียวเลยปรกติก็มีคนมองอยู่แล้วนะแต่วันนี้มองแบบหันตามเลย พอไปถึงแผนกฉันก็อธิบายไปเลื่อยเปื่อยจนถึงเที่ยงยังไม่มีคนเข้ามาแผนกเลยฉันคุยกับหวานแล้วใครจะมาเห็นหีเราเนี่ยเงียบแบบเนี่ย หวานเลยบอกว่า "งั้นไปกินข้าวดีกว่าที่ฟูดน่าจะมีคนมั่ง" พอไปถึงฟูดก็มีกลุ่มคนเด็กม.ต้นหมดเลยนั่งกันอยู่ 4 คนพอฉันซื้อข้าวเสร็จฉันก็เดินไปนั่งตรงข้ามกับกลุ่มนั้นน่าจะอายุประมาณ 14-15 มั้ง หวานบอกเดี๋ยวคนเด็กก็หัวใจวายกันหมดโต๊ะหรอกฉันบอกเอาน่าาาแล้วฉันกับหวานก็นั่งกันแบบเป็นงานไม่ต้องนัดแนะคือนั่งหันหน้าไปทางกลุ่มนั้นทั้งคู่ตอนแรกเขาก็คุยกันเพลินๆแต่สักพักคนที่หันหน้ามาทางโต๊ะ แล้วก็สะกิดเพื่อนให้ดูพวกเราแต่งตัว ตอนนี้เรานั่งไขวห้างอยู่ทั้งคู่ แล้วฉันก็เป็นคนเริ่มก่อนเลยคนแรกฉันทำเป็นเอาขาลงแล้วเอียงตัวไปหาหวานทำให้ขาฉันอ้าออกนิดหน่อยแต่ด้วยกระโปรงที่มันสั้นมันจิงมองเห็นสามง่ามเลยคะเด็กคนนึงใส่แว่นทำตาโตเลยคะแหมก็เห็นทั้งสองแคมเลยนี่คะ หวานถามว่าเอาแล้วหรอ ฉันบอกก็ดูเองสิหวานไม่ได้ก้มดูแต่ทำเป็นตะเกียบหล่น ฉันเลยทักหวานว่าเอาจริงหรอ..หัวใจวายตายนะ" หวานก็หัวเราะ ฮะฮะ แล้วก็นั่งยองๆลงไปเก็บตะเกียบ แต่หวานก็ไม่แหกขามากยังไว้ฟรอมอยู่แต่ตะเกียบอีกอันมันดันกระเด็นไปที่โต็ะพวกเด็กๆหวานก็เดินไปเก็บแบบชันเข่าข้างนึง เด็กคนนึงก้มลงมาเก็บให้ทำให้เห็นแคมน้อยๆของหวานอย่างเต็มตาแล้วหวานก็ลุกขึ้นบอกว่าหนุ่มๆน่าจะหัดปลดปล่อยซะบ้างนะพี่อยู่แผนกกีฬานะแวะไปซื้ออุปกรณ์กีฬาบ้างนะคะแล้วหวานก็เดินกลับมานั่งไขว่ห้างทำเป็นไม่มีอะไรเกิดขึ้นแต่ฉันก็สงสารเด็กมันนั่งวับๆแวบๆให้เด็กๆเห็นอีกหน่อยในแผนกกีฬามันจะมีกระจกอยู่เต็มไปหมดเลยทั้งที่พื้นเอาไว้ดูเวลาลองรองเท้าหรือแบบเต็มตัวก็มีทำให้ฉันสบตากับหวานแล้วบอกว่าสุดยอดดดสักพักมีเด็กผู้ชายกลุ่มเดิม แต่มาแค่คนเดียวฉันเลยบอกหวานว่าฉันไปแกล้งเด็ก คนนั้น ดีกว่าเด็กคนนั้นนั่งเลือกลูกเทนนิสอยู่แล้วตรงนั้นก็มีกระจกที่พื้นพอดีฉันเลยเดินไปยืนตรงที่กระจกพอดีเลย"มีหลายยี่ห้อนะคะเลือกดูได้คะต้องการยี่หัอไหนบอกได้นะคะ" เขาบอกว่าครับแต่เขาก็ยังไม่ทันสังเกตุว่าถ้ามองที่กระจกจะได้เห็นหีของเชอรี่เลย ฉันเลยชี้ไปที่ลูกนิงที่ติดกับเท้าดิฉัน"ลูกนี้ก็ดีนะคะ" พอเขามองที่กระจกเท่านั้นแหละคะเขาเงยหน้ามองที่หน้าเชอรี่เลยคะแล้วก็มามองที่กระจกอีกทีนึงเขาใส่ขาสั้นคะคราวนี้ควยตุงเลยแล้วหวานก็เดินเข้ามานั้งยองๆหยิบลูกเทนนิสให้แถวนึง" อันนี้เป็นแพคนะคะราคาไม่แพงด้วย "แต่หวานไม่พูดเปล่าเปิกฝากล่องออกมาแล้วทำเป็นเป็นหล่นทั้งหมดเลย "อุ๊ย..หล่นหมดเลย " "เดี๋ยวผมเก็บให้ครับ " ลูกเทนนิสมันอยู่ที่หว่างขาของหวานหมดเลย คิดดูว่าจะเกิดอะไรขึ้นกางเกงในก็ไม่มี แต่หวานก็ไม่ถึงกับแหกขาก็ทำเป็นปิดๆนิดหน่อยแต่กระโปรงที่มันตกลงมันก็พอเห็นแคมแบบวับๆแวมๆ น้องคนนึงก็บอกฉันว่าผมอยากลองกางเกงบอลตัวนึงได้ไหมครับ เชอร์รี่บอกว่า "อ๋อ ได้ตามมาที่ห้องลองเสื้อผ้าเลย" โห..พอน้องเขาลุกขึ้นมาตุงมากๆเลยคะเห็นแล้วอยากขย่มให้หักคาหีไปเลย ระหว่างเดินไปเชอร์รี่บอกกับเขาว่า"เป็นวัยรุ่นต้องรู้จักปลดปล่อยบ้างนะเด๋ยวเครียด"น้องเขาบอกว่าก็กำลังหาวิธีอยู่แหละครับ พอถึงห้องเปลี่ยนเสื้อผ้าเชอร์รี่บอกว่านี่แค่กางเกงนักเรียนยังตุงขนาดนี้แล้วถ้าเป็นกางเกงบอลจะขนาดไหนเขาบอก"งั้นผมเปลี่ยนให้ดูก็แล้วกัน" เขาใช้เวลาแค่แป๊บเดียวแล้วเดินออกมาโห...มันตั้งแข็งยังกับเสาธงเลย พอดีหวานเดินมาพอดี"มันดูโด่เด่เกินไปนะเดียวพวกพี่ช่วยให้มันอ่อนลง แล้วฉันก็ลากมือน้องเขาเข้าไปในห้องเปลี่ยนเสื้อผ้าพร้อมกับหวานจากนั้นฉันก็ถอดกางเกงน้องเขาเองเลยคะแล้วเขาก็นอนลงกับที่พื่นหวานก้าวไปยื่นที่หน้าของน้องเขาแล้วหวานก็บอกให้น้องเลียหีให้หน่อยฉันได้ยินเสียงเหมือนคนซดก๋วยเตี๋ยวเลยส่วยฉันก็จับควยน้องเค้าตั้งขึ้นแล้วก็ค่อยๆกดหีลงไปทีละนิดทั้งที่ฉันยังไม่ได้ถอดอะไรเลยหวานก็ด้วยเพราะว่าทั้งสองคนก็ไม่ได้ใส่กางเกงในอยู่แล้ว พอสุดโคนน้องเค้าครางอืมมมม เลยคะแล้วฉันก็ขย่มเลยคะคราวนี้แล้วน้องเค้าก็เด้งสวนดังพับบบบบๆหวานบอกว่าถ้าเสร็จแล้วเดี๋ยวเย็ดพี่ต่อนะ เขาได้แต่ร้องอืมมมม เพราะหีหวานเต็มปากอยู่นั่นเอง ปรกติแล้วฉันเป็นคนที่เย็ดกับใครมักจะเสร็จได้สองรอบในหนึ่งรอบของผู้ชายพอฉันเสร็จน้องเขาบอกว่า โอยยยย มันดูดควยผมครับพี่เชอรี่หวานบอกว่า"พี่เขาเสร็จแล้วรอบนึง มะเดี๋ยวพี่จะเอาหีดูดควยน้องอีกคน" แล้วก็เดินมาคล่อมน้องเค้า และแล้วก็มีคนพูดที่หน้าประตูว่า"ขอลองชุดหน่อยครับ" เชอร์รี่เลยบอกว่าไปรอที่เค้าเตอร์ก่อนนะกำลังจัดห้องอยู่ หวานบอกว่าดีนะที่ไม่ได้ร้องเสียงดัง เฮ้อเกือบไป หวานบอกกับน้องเค้าว่าพี่ยังไม่เสร็จนะไปต่อที่เค้าเตอร์นะน้องเค้าถามว่าจะต่อกันยังไงหละพี่เดี๋ยวคนเห็นนะหวานก็บอกน้องว่าก็ใส่กางเกงนักเรียนเหมือนเดิมแต่ไม่ต้องใส่กางเกงในเดี๋ยวพี่จะทำให้ดู พอหวานกับน้องเดินไปที่เค้าเตอร์หวานบอกน้องให้นั่งลงแล้วเอาควยออกมา น้องเค้าอ๋อทันทีเพราะเคาเตอร์มันสูงประมาณหน้าอกถ้านั่งลงที่เก้าอี้ก็จะไม่เห็นน้องเลยหวานก็ทำเป็นพูดยั่วว่า "เก้าอี้มันมีตัวเดียวพี่ต้องนั่งตักน้องแล้วหละ" หวานทำนั่งแบบหุบขาน้องเค้าก็เอาควยถูที่แคมสักพักก็มาหยุดที่ปากรูหีแล้วหวานก็กดน้ำหนักลงไปช้าๆจนมิดด้ามแล้วหวานก็ปดกับควยน้องเค้ามันได้อารมณ์จริงๆควยน้องเค้ากระดกหงึกๆอยู่ในรูหีของหวานพอดีตอนนั้นไม่มีคนหวานเลยยกตูดขย่มแบบขึ้นสุดลงสุดเลยเสียงดังพับๆๆๆน้องเค้าคราง..ซีดดดดด รูหีพี่หวานนี่ลื่นแล้วก็ตอดดีจริงๆ โอ้ยยยยย หวานขย่มสลับกับบดไปมาเพราะถ้ามีคนสังเกตุดีๆก็อาจจะรู้ว่าทำอะไรกัน สักพักมีคนมาหวานเลยหันไปบอกน้องเค้าว่าอย่าพึ่งกระเด้านะเดี๋ยวคุยกับลูกค้าก่อนเป็นผู้หญิงมาถามว่ามีครีมอาบน้ำที่ขวดเป็นแบบนักกีฬาหรือเปล่าหวานบอกว่าไม่มีคะต้องเป็นที่ วัดสันหรือไม่ก็บูธคะเขาก็บอกว่าอ๋อคะขอบคุณมากคะระหว่างที่ฉันคุยฉันก็ขมิบแล้วก็บดควยไปด้วยแล้วก็ได้ยินเสียงน้องเค้าเบาว่า"ไม่ไหวแล้ว"แล้วน้ำของน้องเค้าก็พุ่งเข้ามาในรูหีของหวานแล้วหวานก็เสร็จเหมือนกัน เราพักกันแป็บนึงแล้วหวานก็ลุกขึ้นน้ำของน้องหยดเลยคะแต่ไม่มาก แล้วน้องเค้าก็บอกว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้มาใหม่นะหวานบอกได้เลยคะ ส่วนเชอรี่ก็กำลังปีนหาของอยู่ในห้องเก็บของให้ลุงที่มาเรียกว่าจะเปลี่ยนชุดเมื่อกี้พอลุงเห็นท่าที่เชอรี่ปีนเท่านั้นแหละเห็นแคมเห็นแคมเลยแล้วเชอรี่ก็บอกลุงว่าของหมดคะพร้อมกับลงมาให้ก้นอยู่ที่ควยลุงพอดีแล้วทำเป็นเสียหลักเอามือไปจับที่ควยลุง "โอ้โห..อะไรเนี่ยทำไมมันเป็นแท่งอย่างนี้อะลุง" ลุงบอกว่าก็ลุงเห็นหีหนูหนะสิหนูไม่ใส่กางเกงในนี่นา "ใช่คะหนูไม่เคยใส่อยู่แล้ว" ลุงถามแล้วใส่กระโปรงสั้นแบบนี้ไม่กลัวคนปล้ำเอาหรอ หมอยก็ไม่มี ลุงเห็นหีเป็นแคมควยลุงเลยแข็งเลย  เชอรี่บอกว่า ก็อยากให้คนที่เห็นควยแข็งนะสิคะ จะได้รู้ว่าหนูอยากโดนเย็ด เชอรี่ไม่พูดเปล่า เอามือจับควยลุงออกมารูดเล่น  จนท่อนควยของลุงแข็งเป็นลำที่เดียว  จริงหรองั้นลุงก็เย็ดหนูได้นะสิ    เชอรี่บอกไปว่าถ้าลุงยังมีแรงเย็ดได้ ก็เย็ดได้เลยนะค่ะ  แล้วเชอรี่ก็เอาควยลุงมาถูที่หีที่กำลังแฉะ พร้อมกับจ่อที่ปากรูหี  เชอรี่บอกลุงว่า "มันอยู่ที่ว่าลุงจะกดควยเข้ามาหรือหนูกดหีลงไปเท่านั้นแหละคะ" คราวนี้ลุงดันเข้ามาเองเลยคะแล้วก็ค่อยๆกระเด้าสักพักก็เร็วขึ้นจนเสียงดังป๊อกๆๆๆๆ จากนั้นก็เปลี่ยนท่าเชอรี่ขย่มเองเลยคะ จนลุงแอ่นท่อนควนเข้ารูหีของเชอรี่อย่างแรง ไม่ทันใจแล้วลุงก็เสร็จ เชอรี่เลยบอกว่าให้ครังนี้คร้งเดียวนะ ในใจชอบเด็กมากกว่าเลยบอกไปยังงั้น ลุงก็บอกว่าครั้งเดียวก็เกินพอจ๊ะหนู แล้วเชอรี่ก็เดินออกไปหาหวาน ถามว่านัดน้องคนนั้นไว้หรือปล่าวอยากกระแทกควยเด็กอีก หวานบอกว่า เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็รู้ ถ้าพรุ่งนี่น้องเขามา เราจะได้เย็ดกันต่อให้สนุกไปเลยนะ ทั้งหวาน ทั้งเชอรี่ ยังไม่หายเงี่ยนเลยค่ะ