ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฝันเป็นจริงได้เย็ดกับพี่เมีย ภาค1

เริ่มโดย err, ตุลาคม 22, 2010, 02:10:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

ผมชื่อ หนึ่ง ครับอายุตอนนี้ก็ 35 ปีครับแต่งงานมีครอบครัวแล้วอยู่กับแฟนมา 7-8 ปีเห็นจะได้ผมมีที่นาเป็นของตัวเองอยู่ 3-4 ไร่ก็ต้องทำนาทำไรไปวัน ๆ ส่วนแฟนผมก็ไปทำงานโรงงานอยู่ไกลจากบ้านหลายสิบกิโลเธอทำงานเป็นกะครับมี 3 กะในช่วงกะเช้าหรือบ่ายนี่ไม่เท่าไรไม่ค่อยเหงาแต่กะดึกสิครับเหงาเป็นบ้า เลย ตัวผมเป็นเป็นคนค่อนข้างจะเซ็กส์จัดอยู่แล้วถ้าอยู่กับเมียเมื่อไหร่ว่างไม่ ได้ต้องขอเย็ดเธอเป็นประจำแต่เสียอย่างเดียวเมียผมไม่ค่อยชอบเรื่องเซ็กส์ซะ เท่าไหร่จึงทำให้ผมเครียดมากๆเลยครับต้องหาทางชักว่าวตลอดเวลาเมียไม่อยู่ จนกระทั่งสิ่งที่ผมฝันไว้ก็บังเกิดขึ้นจนได้ ก็เพราะเมียผมมีพี่สาวอยู่ 1 คนอายุประมาณ 28 ขอบอกเลยว่าเธอเป็นคนสวยมากไม่รู้เมียผมกับพี่สาวของเธอเป็นพี่น้องกันได้ อย่างไรคนน้องคือเมียผมสูงประมาณ 158 ตัวก็เล็ก ๆผิวก็ออกดำ-แดงหุ่นก็ไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่ก็คงเป็นเพราะเธอทำแต่งานจนไม่มี เวลาดูแลตัว  

เองกระมั้งเธอถึงได้ดูไม่ดีในสายตาผม แต่กับพี่สาวเธอนี่ขอบอกเลยว่าเธอดูดีมากสวยขาวหุ่นดีมากๆ เธอชื่อโต ครับและก็โตสมชื่อจริงๆ (เมียผมชื่อ เล็กก็เลยเล็กสมชื่อกระมั้ง) เธอทำงานอยู่ใกล้ๆกับบ้านผมซึ่งนั้นก็เป็นสาเหตุของเรื่องเพราะบ้านของเธอ อยู่ไกลจากที่ทำงานมากๆ เวลาจะกลับบ้านก็ดึก(ในช่วงที่เธอออกงานเที่ยงคืนเวลาถึงบ้านประมาณตี 3-4)จึงทำให้เธอกับแฟนของเธอว่าจะมาพักกับน้องสาวเธอในช่วงที่เธอออกงาน เที่ยงคืนส่วนเวลาอื่นก็กลับบ้านปรกติ แฟนเธอและน้องสาวเธอก็เห็นดีด้วยจะได้ไม่ต้องอดหลับอดนอนส่วนตัวผมก็ไม่ได้ ว่าอะไร แต่แล้วนานวันเข้าในช่วงที่เธอต้องมานอนค้างบ้านผมแรกๆก็ไม่มีอะไรจนวัน หนึ่งช่วงที่เธอมานอนค้างบ้านผมประมาณเที่ยงคืนครึ่งผมต้องออกไปดูน้ำในนา จึงบอกกับพี่เมียไปว่าจะกลับประมาณตี 1-2นอนคนเดียวได้หรือเปล่าเพราะเมียผมไปทำงานออกกะเช้า เธอบอกว่าไม่เป็นไรนอนได้ ผมบอกว่าถ้ามีอะไรก็โทรบอกแล้วกันจะรีบมา (บ้านผมค่อนข้างเปลี่ยวเพราะปลูกอยู่กลางนา) แล้วผมก็เดินไปนาจนกระทั่ง ตี 1กว่าๆผมก็กลับมาบ้านเห็นบ้านปิดสนิทมีแต่ไฟในห้องนอนที่เปิดอยู่ผมอาบน้ำ เตรียมเข้านอนแต่เธอยังไม่ปิดไฟผมจึงเคาะประตูเรียกเธอก็ไม่ตอบกลัวเธอจะ เป็นอะไรจึงเปิดห้องเข้าไปก็เห็นเธอหลับอยู่แต่ว่าเสื้อผ้าที่เธอใส่นี่สิ ผ้าถุงถลกเลยขาอ่อนเกือบถึงโคกเธอเสื้อก็เลิกขึ้นจนเกือบเห็นนมเธอผมต้อง กลืนน้ำลายลงคออย่างยากลำบากค่อยๆนั่งลงมองรูปร่างๆเธอ พรึมพรำกับตัวเองว่าคนอะไรขาวน่าเย็ดจริงๆผมค่อยๆเปิดผ้าถุงเธอขึ้นกลัวเธอ ตื่นเธอไม่ได้ใส่กางเกงในครับผมตาค้างเลยก็โคกหีเธออวบขาวหมอยก็มีบางๆตรง โหนกส่วนแคมหีไม่มีเลยเกลี้ยงเกลาจริงๆผมไม่รู้ทำไงตอนนั้นจึงจับควยตัวเอง ชักว่าวแล้วปล่อยน้ำลงบนโคกหีเธอและออกจากนอกห้องไปกลับไปนอนฝันถึงโคกหีเธอ โดยไม่ได้ทำความสะอาดน้ำเหงี่ยนที่หีเธอจนเช้าเธอลุกไปทำงานบอกกับผมว่าคืน นี้จะมานอนด้วยอีกคืนให้รอด้วยนะอย่าลืมผมก็งงๆเลยตอบไปว่าได้แล้วจะรอ แต่ตัวเองก็สงสัยในใจว่าเธอไม่เห็นรอยน้ำเหงี่ยนหรือไงตอนเช้สที่ตื่นมา แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรจนเมียกลับมาก็บอกเมียว่าพี่สาวเธอจะมานอนตอนเที่ยงคืน เธอก็ไม่ได้ว่าอะไรและคืนนั้นเอง

พี่สาวเมียผมก็มานอน หลังจากเลิกงานแต่ท่าทางเธอแปลกๆ เธออาบน้ำเสร็จก็มานั้งคุยกับผมว่าเมื่อคืนกลับมาตอนไหนไม่รู้เรื่องเลยแล้ว วันนี้จะออกไปนาอีกหรือเปล่า ผมบอกว่าไม่ไปเพราะวันนี้ฝนทำท่าจะตกเดี่ยวกลับบ้านไม่ได้เอบอกว่าดีจะได้มี เพื่อนกลัวผีจะตายเมื่อคืนนี้ แล้วเธอก็เข้าไปเปลี่ยนเสื้อผ้าแตตอนออกมาเธอกลับนุ่งผ้าถุงกระโจมอกออกมาผม ถามว่าไม่มีเสื้อใส่หรือเธอบอกไม่มีไม่คิดว่าจะนอนค้าง 2 คืนผมบอกว่าเอาเสื้อของน้องสาวเธอไหมเธอบอกไม่เป็นไรไม่ต้องก็ได้ ตอนนั้นฝนเริ่มตกหนักมากผมบอกขอตัวไปดูน้ำก่อนเธออาสาไปช่วยผมบอกไม่เป็นไร เธอบอกจะได้เสร็จเร็วๆ เราช่วยกันรองน้ำใส่ตุ่มจนเต็มเนื้อตัวตอนนั้นเปียกไปหมดผมอดมองดูเธอไม่ได้ ขนาดมืดๆยังขาวขนาดนี้เธอถามมาว่ามองอะไรผมบอกว่าเปล่าเธอบอกไม่ต้องโกหก เห็นมองเธอตั้งนานแล้วผมจนแต้มก็เลยบอกว่า

* ตัวผม...ก็มองโตนั้นแหละมีอะไรหรือเปล่า(ผมเรียกเธออย่างนั้นเพราะผมแก่กว่าเธอ)

* พี่เมีย...แล้วจะมองทำไมอายนะโว้ย!

* ตัวผม...ก็มองคนสวยไม่ได้เหรอ (ผมรวบรวมความกล้าเป็นไงเป็นกัน)

* พี่เมีย...เดี่ยวจะบอกไอ้เล็ก(เมียผม)ว่าพูดอย่างนี้กับเธอ

* ตัวผม...แล้วแต่ก็มันพูดไปแล้วนี่หน่าทำไงได้

* พี่เมีย...แล้วเมียตัวเองมีทำไมไม่มองเข้าไป

* ตัวผม...ก็เมียไม่ได้สวยขาวอย่างพี่เมียนี่หว่าไม่งั้นจะมองรึ (เอาว่ะเป็นไงเป็นกันผม

คิดในใจ)

* พี่เมีย...มองแล้วคิดอะไรกับเธอหรือเปล่าบอกมานะ

* ตัวผม...คิดแล้วก็คิดมากๆด้วย

* พี่เมีย...คิดอะไรบอกมานะ

* ตัวผม...ให้ตอบตรงๆเลยหรือเปล่าล่ะ

* พี่เมีย...เออบอกมาเลยจะได้รู้ว่าคิดอะไร

* ตัวผม...คิดอยากกอด อยากหอมโตนะสิตอนนี้

* พี่เมีย...บ้า! ต่างคนก็มีผัวมีเมียแล้วคิดงี้ได้ไง

* ตัวผม...ใครจะอดใจได้อยู่ใกล้กันขนาดนี้และ 2ต่อ2 ด้วย

* พี่เมีย...ไม่เอาแล้วขึ้นบ้านดีกว่าขืนคุยกันก็มีแต่เสียเปรียบเปล่าๆ

ตอนนั้นฝนตกหนักมากผมจึงเดินเข้าไปหาก่อนเธอขึ้นบันไดบ้านและบอกกับเธอว่า

* ตัวผม...จะไปไหน (ผมจับมือเธอไว้แล้วดึงตัวเธอเข้ามากอด)..............จะทำอะไร..

เปล่า แค่อยากกอดเท่านั้นแหละ.....ปล่อยนะ.....ปล่อยให้โง่เหรอมาถึงขนาดนี้แล้ว เป็นไงเป็นกัน...ปล่อยนะขอร้องฉันเป็นพี่สาวของเมียเธอนะ......แล้วไงปล่อย ให้โง่หรือไงผมเริ่มไซร้ซอกคอเธอติ่งหูเธอบอกกับตัวเองว่าคนอะไรหอมจริงๆ เป็นของเรานะ..พี่เมียผมไม่ตอบอะไรยืนสั่นตลอดไม่โต้ตอบมีอาการผลักผมเล็ก น้อยผมริ่มไซร้เธอหนักขึ้นมือที่ว่างก็ล้วงควักหีเธอนมเธออย่างเมามันเธอ อ่อนลงโดยปริยาย ผมจึงอุ้มเธอขึ้บ้าน เธอถามจะไปไหน ผมบอกขึ้นไปหาความสุขบนบ้านดีกว่า...เธอเงียบ...และบอกว่าให้แค่ครั้งนี้ ครั้งเดียวนะจะไม่มีครั้งต่อไปอีก ผมบอก OK.ได้เลย... ผมรีบพาเธอขึ้นบ้านด้วยความดีใจ

ผมรีบถอดผ้าถุงเธอออกเพราะอยากเห็นเรือนร่างที่ไฝ่ฝันมานานแล้วเมื่อถอดออกมาก็ต้องร้องและตาลุกวาว

**ตัวผม..โตทำไมถึงได้สวยขนาดนี้หีก็สวยนมก็ใหญ่ผมจูบไซร้นมเธอทั้งสองข้างอย่างเมามัน

**พี่เมีย..ซีดส์!!ไม่เคยเห็นหรือไงของเมียตัวเองก็มี..อ้าๆๆๆซีดส์!!

**ตัวผม..ใช้มีแต่ไม่สวยเหมือนโตนี่..ผมไซร้ไปทั่ว..โอ้ยของโตช่างหอมอะไรอย่างนี้

**พี่ เมีย..พูดอยู่นั่นแหละขอดูควยหนึ่งบ้างซิเร็ว (เธอบอกพร้อมกับกะตุกผ้าขาวม้าผมออก ควยขนาดเกือบเจ็ดนิ้วกะดกหัวงึกๆ ท้าทายเธอปากเธอก็บอกว่า)ใหญ่จังคงเสียวหีน่าดูเลยถ้าโดนเข้าไป ซี้ดส์!!!!!

**ตัวผม..ยังหลอกต้องขอดูดหีดูดแตดให้สะใจก่อน โตมาดูดควยให้เราหน่อยได้เปล่า

**พี่เมีย..ได้ซิ สบายมาก อ้าห์!!!!!!!!!!ซีดส์!!!!!!!!!!!!

แล้ว ผมกับพี่เมียก็อยู่ในท่า 69 อย่างเมามันอารมณ์ในตอนนั้นลืมทุกอย่างทั้งถูกผิดมีแต่อารมณ์เหงี่ยนที่เข้า มาแทนที่เสียง ซีดส์!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ซ้าดส์!!!!!!!!!!!!!!!!!!!ของผมและพี่เมียแข่งกับ เสียงสายฝนที่ตก แรงขึ้น ๆ เรื่อย ๆ จนกะทั้ง

**พี่ เมีย..พอแล้ว ซี้ดส์!!!!!!เย็ดกันเถอะหนึ่ง อ้าห์!!!!!!!!!!!ไม่ไหวแล้วเสียวหีเสียวแตดเหลือเกิน เอาควยมาเย็ดหีเมียเถอะนะผัวจ๋า อ้าห์!!!!!!!!!!!!!!(เธอคงลืมตัวเรียกผมว่าผัวจ๋าตลอดเวลาที่โดนเลียหี)ผมก็ เลยบอกว่า

**ตัวผม..ได้เลยเมียจ๋า อ้าห์!!!!พี่เมียคนสวยเตรียมรับควยให้ดีนะ (ผมจับเธอแหกหีและเอาควยจ่อตรงทางเข้าถูปลายควยกับเม็ดแตดเพื่อแกล้งเธอ ตลอด)

**พี่เมีย..เร็วซิผัวจ๋าอย่าแกล้งเมียได้ไหมเมียเหงี่ยนจะตายอยู่แล้ว ซีดส์!!!!!!!!!!!!!

**ตัว ผม..ได้เลยเมียจ๋าผัวไม่แกล้งแล้วผัวก็เหงี่ยนเหมือนกัน (ผมจ่อควยให้ตรงกับรูหีพี่เมียและกดเข้าช้าๆ) อ้าห์!!!!เสียวควยจังเลยชอบไหมเมียจ๋า!!!!!!!!!

**พี่เมีย..ชอบซิ อ้าห์!!!!!!!!!!เย็ดแรงๆเลย

**ตัว ผม..ได้ (ผมเริ่มโยกเธอกระเด้าเธอแรงขึ้นเธอก็ตอบสนองอย่างเมามันมากๆ ผมดูดปากเธอสอดลิ้นแลกลิ้นกันอย่างเมามัน เราเดกันหลายท่ามาก ไม่ว่าจะพี่เมียอยู่ข้างบน

ท่าหมา แอ่นหน้าแอ่นหลัง อุ้มแตง ยืนเย็ดนอนเย็ด เราทำกันอยู๋นานมาก จนเราใกล้เสร็จ)

**ตัวผม-พี่เมีย...เมียจ๋าผัวใกล้เสร็จแล้วอ้าห์!!!!เมียใกล้เสร็จหรือยัง..ใกล้แล้ว ผัวววจ้า

เมีย ใกล้เสร็จแล้วเสียวหีจังเลยเสร็จพร้อมกันนะผัวจ๋าอ้าห์!!!!!!!ได้เลยผัวขอ ปล่อยในหีเมีนะจ๊ะ อ้าห์!!!!!!!!เอาเลยปล่อยในหีเมียได้เลย ซี้ดส์!!!!!!!!!!แล้วมาให้ผัวเย็ดใหม่อีกนะพี่เมียคนสวย..ได้เลยน้องเขยควย ใหญ่แล้วเมียจะมาให้เย็ดอีก อ้าห์!!!!!!!!!!!!

เราพูดเจรจากันอีกไม่กี่คำผมก็รีบกระเด้าจนน้ำควยเข้าไปเต็มรูหีพี่เมียผมเลย แล้วผมก็แช่ควยคาหีไว้แล้วบอกกับพี่เมียว่า

**เป็นไงบ้างโตจ๋าเราเย็ดมันไหม

**ที่สุดเลยหนึ่งควยก็ใหญ่เล่นท่าก็เก่งมันที่สุดเลย

**แล้วจะมาให้เราเย็ดอีกเปล่าเห็นบอกว่าจะให้ครั้งนี้ครั้งเดียวนี่

**มาสิเย็ดเก่งขนาดนี้ใครจะไม่มาที่บอกว่าไม่มานะพูดเล่น

แล้ว เราสองคนก็นอนกอดกันโดยที่ควยยังคาอยู่ในหีของพี่เมียยันเช้าเลยหลังจากนั้น มาเราก็เย็ดกันทุกครั้งที่เธอมานอนค้างที่บ้านผมโดยที่เมียผมและแฟนเธอไม่ รู้เลยว่าเรามีอะไรกัน แล้วผมจะมาเล่าให้ฟังอีกตอนพาเธอไปเที่ยวพักตากอากาศ รอกันนะครับ