ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้อึ๊บแฟนเพราะเสียงครางข้างห้อง

เริ่มโดย kenrie, ตุลาคม 23, 2010, 09:09:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenrie

สวัสดีครับ วันนี้ผมจะขอเล่าประสบการณ์ครั้งแรกที่ประทับใจมากๆให้ฟังกันมั่งนะครับ ก่อนอื่นขอเล่าก่อนว่าเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นตอนผมเรียนมหาลัยอยู่ปีหนึ่งครับ มหาลัยเปิดแห่งหนึ่งในกรุงเทพนี่แหละ ครอบครัวผมมาจากต่างจังหวัดครับ แต่ผมอาศัยอยู่บ้านเช่ากับพี่ชายที่ทำงานแล้วใกล้มหาลัยพอดี ผมมีแฟนที่คบกันมาตั้งแต่ขึ้นม.ปลาย แล้วตอนนี้ก็ย้ายมาเรียนคณะเดียวกัน ที่เดียวกันอีกครับ ชื่อฟ้า เป็นสาวออกหมวยๆ ขาวๆ หน้าตาน่ารัก เสียงหวาน พูดเพราะ รูปร่างดีมากๆ บ้านของฟ้าผู้หญิงสาวๆทุกคนรูปร่างหุ่นนี่งามกันทั้งนั้นเลย คงจะกรรมพันธุ์ดีมั้งครับ เราคบกันมานานแล้วแต่ก็ยังไม่ได้พัฒนาไปถึงขั้นมีอะไรกันสักที ส่วนหนึ่งเป็นเพราะครอบครัวฟ้าค่อนข้างหัวโบราณมาก คอยดูเข้มตลอด ผมเลยซิงมาจนถึงมหาลัยปีสองแล้วทั้งๆที่เพื่อนๆผมที่เป็นนักกีฬาบาสโรงเรียนมาด้วยกันก็เสียซิงกันไปอย่างช้าก็ปีหนึ่งกันทั้งนั้น ทั้งหล่อไม่หล่อก็ไปหมดแล้ว เหลือแต่ผมคนเดียวนี่แหละ ฟ้าพักอยู่หอใกล้มหาลัยเหมือนกัน ไม่ห่างจากบ้านพี่ชายผมเท่าไร เดินไปหาไม่กี่ซอยก็ถึง ฟ้ามีห้องเช่าส่วนตัว ข้างๆเป็นเพื่อนฟ้าสมัยมัธยมเหมือนกัน ผมก็รู้จักนะ บางคนก็เป็นแฟนของเพื่อนผมด้วยแหละ แล้วเหตุการณ์ก็เกิดขึ้นช่วงใกล้สอบปลายภาคของปีสองครับ ผมเรียนไม่ค่อยเอาไหนเลยให้ฟ้าช่วยติวให้ที่ห้อง จริงๆเราก็ทำแบบนี้กันบ่อยแต่ผมก็ไม่มีโอกาสเสียทีจนกระทั่งวันนี้ เพราะหลังจากติวกันได้ไม่นานก็ได้ยินเสียงเพื่อนหญิงของฟ้าชื่อกิ๊บที่อยู่ข้างห้องร้องครางออกมาดังมาก ได้ยินชัดเลยว่าเพิ่งเสร็จกับแฟนไปแน่ๆ ตอนนั้นผมก็พยายามทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ฟังฟ้าติวต่อไปแต่ฟ้าหน้าแดงมากแล้วครับ พูดก็ตะกุกตะกัก ตอนนั้นฟ้าเขินน่ารักมากๆ ผมเลยขำนิดๆแล้วชมเค้าว่าน่ารัก ฟ้ายิ่งหน้าแดงก่ำ อายม้วนไปเลย ผมเลยเห็นโอกาสแล้วครับ ไม่รอช้าหันไปหอมแก้มฟอดนึงเต็มๆเลย ฟ้าก็ตกใจบ่นโวยวายเบาๆประมาณว่าอย่ามาโดนตัวนะ แต่ผมก็ไม่สนครับ หันไปหอมแก้มอีกข้างฟอดนึงอีกที แล้วชมว่า "ฟ้าน่ารักแบบนี้ใครจะอดได้ล่ะ" ถึงตอนนี้ก็เหมือนฟ้าเป็นใจแล้วครับ ฟ้าก็พูดบ่นงึมงัมๆแต่สัญชาตญาณบอกผมว่าเธอชอบให้ผมหอมแก้ม เลยคว้าตัวฟ้าจากเก้าอี้เข้ามาในอ้อมแขนผมแล้วประกบปากลงไปเบาๆเลยครับ แรกๆฟ้าก็เหมือนจะหนีแต่พอริมฝีปากของผมแนบไปกับริมฝีปากนวลๆนิ่มๆของเธอ ฟ้าก็นิ่งเลยครับ ผมได้ทีเลยส่งลิ้นเข้าไปแตะเบาๆ ฟ้าก็ตอบสนองทันทีเลย เธอรับลิ้นผมไว้แล้วตวัดพันกันอย่างที่ผมไม่คิดว่าเธอจะทำ แล้วเธอก็โน้มตัวลงมาหาผมโอบผมไว้แน่นจนรู้้สึกได้ว่าใจเราสองคนเต้นไม่เป็นจังหวะอยู่บนเก้าอี้นี้แล้ว เราแลกลิ้นกันมันอยู่น่าจะนานทีเดียว พอถอนปากออกมาก็รู้สึกได้ว่าเจ้าน้องชายผมมันบวมเป่งออกมาจนโดนตัวฟ้าแล้ว ฟ้าหลับตาเคลิ้มแล้วตอนนี้ ผมเลยรู้แล้วว่าอะไรจะเกิดก็ต้องเกิดตอนนี้ล่ะ เลยพยุงฟ้าไปที่เตียงมีผ้าปูสีฟ้านอนได้คนเดียวของเธอ แล้วบรรจบจูบเธออีกครั้ง คราวนี้มือผมก็อยู่ไม่สุกครับ ซุกซนลูบไล้เรือนกายเธอไปด้วย ทั้งแผ่นหลัง หน้าอก หน้าท้อง ตอนนั้นอารมณ์ผมมันขึ้นสุดๆอย่างกู่ไม่กลับจริงๆ ฟ้าก็คงไม่ต่างเพราะเธอนอกจากจะยอมให้ผมสำรวจเรือนร่างแต่โดยดีแล้วยังเล่นลิ้นสู้กับผมอีก ผมบรรจงถอดเสื้อยืดให้เธอออกแล้วค่อยๆปลดตะขอยกทรง เผยให้เห็นหน้าอกขนาดกลางๆพอดีมือ ผมไม่พูดพร่ำทำเพลงเอาหน้าไปซุกอกงามๆของเธออีกมือก็บีบคลึงเต้าซ้าย พลางดูดเต้าขวาระหว่างที่ฟ้าก็ขยับตัวไปมาด้วยความเสียว ใจเต้นแรงจนจะหลุดจากอกจริงๆ ตอนนั้นเป็นครั้งแรกของผมเลยที่เห็นหน้าอกผู้หญิงสดๆซิงๆแบบนี้ พอเล่นนมหนำใจแล้วผมก็ลงช่วงล่างต่อทันที พอถอดกางเกงบีนส์ฟ้าออกไปกองข้างเตียงก็ได้ยลโฉมรูปร่างแบบนางฟ้าสวรรค์ปรากฏตรงหน้าเลยครับ รูปร่างที่มองผ่านเสื้อผ้าว่างามแล้ว พอมาเห็นแบบไม่มีอาภรณ์บัง มีแต่กางเกงในสีชมพูลูกไม้ตัวน้อยๆเห็นขนดำแพรมๆออกมายิ่งทำให้ใจละลายไปเลยครับ ของลับของฟ้าโหนกนูนขึ้นมาพองามภายใต้กางเกงตัวน้อยนั้น มือที่สั่นเทาของผมก็ขยับไปเลื่อนมันออกอย่างอัติโนมัติ จนได้สัมผัสความเปียกชื้นของมันติดมือมาเต็มๆ ฟ้ามีน้ำออกแบบที่เค้าเรียกเขื่อนแตกกันอย่างงั้นเลยครับ เห็นแล้วก็อดภูมิใจในลีลาเล้าโลมครั้งแรกของตัวเองไม่ได้ ชั่วอึกใจถัดมากางเกงในของฟ้าก็กองอยู่กับเพื่อน เผยโหนกเนินขาวที่มีขนดกดำปกคลุม ฟ้าพยายามเอามือมาปิดคงด้วยสัญชาตญาณของสาวที่เพิ่งเผยเรือนร่างเปลือยเปล่าต่อหน้าชายคนรักครั้งแรกล่ะมั้ง ผมจับมือเธอไว้แล้วเขยิบขึ้นไปมองหน้าฟ้าชัดๆ หอมแก้มเธออีกทีแล้วสารภาพรักพร้อมขอให้ฟ้าเป็นของผม ฟ้ารับรักผมด้วยเสียงสั่นๆกับดวงตาที่เคลิบเล้มในอารมณ์รักแบบที่ผมเชื่อว่าคู่รักทุกคู่ต้องจำสายตาแบบนี้ได้จนวันตายเลยแน่ๆ แล้วผมก็เลื่อนตัวไปขยับขาของฟ้าให้แหกออกโดยง่ายและสำรวจปากทางรักของเธอ กลีบนอกของฟ้าเป็นสีแดงก่ำบวมเป่งจนปิดปากทางแทบจะมิด เม็ดละมุดของฟ้าสีแดงบวมโผล่ออกมาจากเยื่อรอบๆชัด ผมเอามือถูวนเบาๆไปตามสัญชาตญาณ แค่นี้ฟ้าก็ดิ้นไปทั้งตัวแล้ว ยิ่งพอผมเขี่ยติ่งเนื้อของเธอ ฟ้าก็ร้องครางทำหน้าเเหยเกพลางเด้งตัวหนีเข้าไปใหญ่ ผมเล่นกลับปากทางได้สักพักก็พยายามแหวกดูกลีบเนื้อชั้นใน จนเห็นเยื่อสีแดงชมพูปิดปากทางใต้รูฉี่แล้ว ที่จริงก็ไม่รู้มากเพราะยังไมาเคยมาก่อน แต่อาศัยจากประสบการณ์จากหนังญี่ปุ่นทำให้เดาไดว่ามันคงเป็นเยื่อสาวของฟ้าที่ยังไม่ฉีก ด้วยความภูมิใจที่ฟ้าไว้ใจมอบรักทั้งกายทั้งใจให้ผมเป็นคนแรก ผมเลยแหกขาของเธอให้กว้างขึ้นอีกแล้วนั่งลงใช้ปากเลียรอบๆกลีบของเธอเป็นวงช้าๆสลับกับตวัดลิ้นเลียติ่งเนื้อของเธอจนทำให้ฟ้าดิ้นพล่านไปทั้งเตียงต้องคอยดึงกลับมาเลียหีต่อ ระหว่างนั้นน้ำรักของฟ้าก็ไหลทะลักออกมาเรื่อยๆซึ่งผมก็เลียเข้าไปอย่างไม่รังเกียจเลย ผมลงลิ้นฟ้าแม้จะติดๆขัดๆเพราะครั้งแรกแต่ก็ทำให้ฟ้าแสดงอาการเสียวออกมาอย่างชนิดที่ไม่เคยคิดว่าจะเห็นสาวหวานๆดูเรียบร้อยๆจะแสดงออกมาก็ทำให้ผมภูมิใจแล้วครับ จนกระทั่งถึงช่วงเวลาที่ความเงี่ยนความเสียวของเราสองคนเดินทางมาถึงช่วงสุกงอม ผมก็รีบถอดเสื้อผ้าออกอย่างรวดเร็วจนฟ้าไม่ได้ตั้งตัวคงจะตกใจนิดๆกับลำท่อนเอ็นที่บวมแข็งสู้เต็มที่ของผม จริงๆก็ไม่ได้ยาวใหญ่อะไรมากขนาดกลางมากกว่า แต่คงเป็นศึกหนักพอควรสำหรับน้องฟ้าที่กลีบปิดสนิทมีเยื่อกั้นแบบนี้ ผมปลอบใจเธอก่อนถึงช่วงเวลาสำคัญโดยจัดเธอให้เธอนอนให้สบาย ผมโน้มตัวลงไปบรรจงหอมแก้ม ลูบผมเธอ ก่อนจะประกบปากอย่างดูดดื่มอีกครั้ง พอถอนปากออกฟ้าก็บอกให้ผมเปิดลิ้นชักของเธอด้วยเสียงสั่นเครือด้วยความเสียวเข้าขั้นแล้ว ผมรีบทำตามที่ขอ เธอกำลังบอกตำแหน่งสิ่งที่เธอซ่อนไว้ในนั้นนั่นเอง ซึ่งก็คือถุงยางอนามัยดูเร็กกล่องนึง ฟ้าเห็นผมทำท่างงเลยบอกว่าเธอขอมาจากกิ๊บมาได้เดือนกว่าๆแล้วตั้งแต่ช่วงที่เราอยู่ด้วยกันสองต่อสองบ่อยๆ เผื่อไว้ต้องใช้ขึ้นมา เล่นเอาผมเสียเซลฟ์ไปเลยที่โง่อยู่ตั้งนานเพิ่งมารุกฟ้าเอาตอนนี้ทั้งๆที่เธอก็คงมีอารมณ์มานานแล้ว ผมขอโทษเธอที่โง่ไร้เดียงสาอยู่นานด้วยการประกบปากอีกครั้ง ก่อนจะฉีกซองทิ้งแล้วใส่ปลอกให้อาวุธประจำกายของผมตามที่ได้เรียนมา เป็นอันว่าผมพร้อมบุกแล้ว อย่างปลอดภัยยืดอกพกถุงซะด้วย
   พอได้ทีผมก็จัดท่าให้ฟ้ามาใกล้ๆ แยกขาเธอออกกว้างๆซึ่งฟ้าก็ทำตามโดยดี แล้วเอาอาวุธของผมจ่อเข้าที่ปากทางที่เห็นหลังพยายามใช้มือแหวกกลีบออก ผมดันมันเข้าไปช้าๆแต่ติดความคับของปากทางฟ้ามากๆ ฟ้าดิ้นพล่นบ่นว่าเจ็บ ผมเลยต้องหยุดมาปลอดฟ้าก่อนที่เธอจะเปลี่ยนใจไม่ยอมขึ้นมา ผมเล้าโลมเธอด้วยสัมผัสจนเธอเผลอๆแล้วดันเข้าไปอีกช้าๆ ฟ้าพยายามดิ้นแต่คราวนี้ผมจับเอวเธอไว้ ไม่ช้าหีของฟ้าก็กลืนกินหัวของน้องชายผมเข้าไปได้ทั้งหัว ผมถามฟ้าว่าไหวมั้ย เธอพยักหน้า บอกว่าเจ็บนิดๆไม่มาก ผมเลยดันเข้าไปต่อช้าๆจนมิดด้าม คาไว้สักชั่วอึดใจก็ถอนออกมาช้าๆอีกที ดูเหมือนว่าเยื่อสาวจะขาดแล้วแต่ก็ไม่เห็นมีเลือดออกมากเท่าไร มีแค่หยดนิดๆ ผมอดทนชักเข้าชักออกช้าๆให้ฟ้าปรับตัวได้จนเธอบอกว่าหายเจ็บมากแล้ว เสียวแทนผมเลยเริ่มซอยๆถี่ขึ้น หีของฟ้าคับมากๆเหมือนมีแรงดูดท่อนของผมเข้าไปตลอด สัมผัสถึงความรัดแน่นของมันแม้ภายใต้ถุงยางเลยครับ ผมซอยในท่ายืนศักพักก็เริ่มขยับไปท่าเบสิก ให้ฟ้านอนบนเตียงยกขาขึ้นแล้วผมก็ยันตัวด้วยมือแล้วเด้งเอวเป็นจังหวะซอยเข้าซอยออกหีของฟ้าด้วยความมัน ฟ้าคงเสียวมากโอบตัวผมไว้ทั้งแขนทั้งขาร้องซี๊ดปากดังจนผมกลัวเค้าได้ยินกันทั้งชั้นเลยประกบปากฟ้าลดเสียงลง เวลาแห่งความสุขเหมือนจะทำให้ทุกสิ่งรอบตัวหยุดลง มีแต่เสียงครางของเราสองคนกับเสียงเนื้อกระทบกันผับ ผับในห้องเท่านั้น ผมกับฟ้าสัญญารักกันท่ามกลางความเสียวกระสันด้วยเสียงสั่นเครือ ช่วงนั้นทำให้ผมเข้าใจจริงๆครับว่าทำไมคนหลายคู่ถึงได้สละทุกสิ่งมาเพียงเพื่อเอากัน เพื่อเสพสุขภายใต้เวลาที่ไม่นาน ผมตอบตัวเองได้เลยครับว่ามันเป็นสุขที่เปี่ยมล้นจริงๆ เวลาผ่านไปเท่าไรไม่ทราบ แต่ผมรู้สึกถึงความเสียวที่กำลังก็ต่อขึ้นมาแล้วครับ มันทำให้ผมเร่งจังหวะการส่ายเอวโยกกระแทกหีของฟ้าอย่างถี่และแรงขึ้นอีก จนในที่สุดเจ้ามังกรของผมก็ทนการตอดรัดของหีฟ้าไม่ไหวต้องพ่นน้ำพิษอุ่นๆออกมาคั่งในถุงยางพร้อมกับที่ผมเสร็จ ผมค่อยๆจับอาวุธออกมาอย่างระวังไม่ให้น้ำพิษรั่วออก (ไม่งั้นพิษจะทำให้แฟนผมป่องได้น่ะสิครับ)
   ผมรู้สึกสุขที่สุดในชีวิต เตียงของฟ้าเลอะไปด้วยน้ำรักของเราสองคนแฉะไปหมด แต่ผมก็เสียเซลฟ์อีกครั้งครับเพราะว่าแฟนของผม หรือตอนนี้เธอเปลี่ยนเป็นเมียผมแล้ว บอกว่าเธอยังไม่เสร็จครับ ผมขอโทษเธอแต่เธอก็บอกว่าไม่เป็นไร เพื่อนๆเธอก็ไม่เสร็จกันตั้งแต่ครั้งแรกหรอก แล้วเธอก็จับผมมาประกบปากกันดูดดื่มอีกครั้ง ช่วงเวลานี้ฟ้าสารภาพว่าเธอมีความต้องการมานานแล้ว ช่วยตัวเองก็ไม่ค่อยได้ทำ ได้แต่ฟังเรื่องราวและเรียนรู้จากประสบการณ์เพื่อนๆ เธอขอร้องให้ผมเก็บเรื่องที่เราได้กันเป็นความลับ และขอให้ผมใช้ถุงยางกับเธอทุกครั้งเพราะเธอกลัวพลาดและกลัวอ้วนจากยาคุมเหมือนเพื่อนบางคน ผมสัญญากับเธอพร้อมโอบกอดเธอไว้แนบกายที่ไร้เสื้อผ้ามาขวางกั้นไว้ด้วยกัน เวลาผ่านไปซักพักเจ้ามังกรของผมก็ฟื้นตัวขึ้นอีกครับ มันผงกหัวขึ้นมาเป็นสัญญาณว่าพร้อมสู้อีกครั้ง ผมบอกฟ้าว่าขออีกครั้งเอาให้เธอเสร็จให้ได้ ฟ้าตอบตกลงด้วยรอยยิ้มกว้างๆพร้อมกับหันไปหยิบถุงมาอีกซอง  ฉีกซองออกแล้วใส่ถุงยางให้ผมเสร็จสรรพ ฟ้าประกบปากผมอย่างดูดดื่มอีกครั้ง นับได้ว่าตอนนี้เธอได้เรียนรู้จนจบหลักสูตรการอึ๊บขั้นพื้นฐานแล้ว เธอบอกกับผมว่าเธอขอลองขึ้นดูสักครั้ง แล้วผลักให้ผัวหมาดๆที่รู้สึกประหลาดใจระคนดีใจที่เมียรักได้มีการเรียนรู้ที่รวดเร็วเช่นนี้ลงนอนแผ่กับเตียง ฟ้าลองจัดท่าดูสักพักในที่สุดก็ดูเหมือนจะลงตัว เธอวางขาลงข้างๆขาผม มือนึงจับมังกรที่ถูกปลอกคลุมอยู่ไว้ อีกมือยันกับเตียง แล้วค่อยๆจ่อเจ้ามังกรมาท่ปากถ้ำก่อนจะทิ้งตัวลงช้าๆ ฟ้าซี๊ดปากทำหน้าเสียวสุดๆพร้อมอวดเรือนร่างแบบนางสวรรค์แก่ผมอย่างเต็มตา หน้าอกงามๆหัวนมชูชัน หุ่นขาวๆระดับเกือบนางแบบ ใบหน้านารักที่ชุ่มเหงื่อกับผมยาวยุ่งๆ กับที่สำคัญคือโหนกนูนขาวที่มีขนดกดำคลุมอยู่ทึบ ผมมัวแต่เพลินกับภาพตรงหน้ามารู้ตัวอีกทีก็พบว่าเจ้ามังกรถูกหีเมียรักกลืนกินเข้าไปทั้งลำแล้ว พอได้จังหวะฟ้าก็โยกเอวไปหน้าหลังตามจังหวะสัญชาตชาญตามธรรมชาติของวัยสาวเลือดสูบฉีดพล่านล่ะมั้งครับ เพราะแรกๆจังหวะโยกของเธอก็ดูขัดๆแต่ไม่นานเธอก็ปรับจนพลิ้วไหวทำเอาผมครางไม่หยุดแข่งกับเสียงซี๊ดปากของฟ้าตลอดเวลา เนื้อโหนกนูนกับกลีบที่ชุ่มด้วยน้ำรักของฟ้าสีไปกับโคนท่อนและหมอยรอบๆจนมีเสียงผับ ผับ ร่างของฟ้าทั้งตัวขยับพลิ้วไปตามจังหวะการโยกเอว โดยเฉพาะหน้าอกที่เด้งไปมานิดๆชวนเสียวจนมือข้างหนึ่งของผมต้องผละจากที่ช่วยผยุงเอวเธอมาเล่นมันโดยอัตโนมัติ ตินนี้เราสองคนซี๊ดปากส่งเสียงครางออกมาแบบชนิดไม่กั้นไว้แล้วครับ ข้างห้องคงได้ยินกันหมดแน่ๆแต่ตอนนั้นไม่รับรู้แล้ว ผมสนใจแต่ภาพของเมียรักที่โยกท่อนของผมตรงหน้าเท่านั้น เวลาน่าจะผ่านไปนานพอสมควรเพราะครั้งนี้ผมยืดได้นานขึ้น ที่ผมรู้สึกได้ว่าหีของฟ้ามันตอดรัดแน่นมากเป็นพิเศษเหมือนจะดูดกินมังกรของผมเข้าไปยังไงยังงั้น พร้อมกับที่ฟ้าเร่งเครื่องการโยกขึ้นลงถี่และกระแทกแรงๆจนผมต้องผยุงเธอไว้ให้มั่น เป็นสัญญาณว่าประตูสรวงสวรรค์กำลังเปิดออกต้อนรับฟ้า เมียของผมเข้าไปเสพสุขแล้วล่ะครับ ไม่ช้าฟ้าก็ครางลั่นห้อง หีตอดรัดแน่นมากจนบีบให้มังกรผมพ่นพิษที่เหลืออยู่ไม่มากออกมา ฟ้าขย่มอีกสองสามทีก็ถอนตัวออกมานอนแผ่หมดแรงซบแผ่นอกผม เป็นอันว่าผมได้ชดเชยให้เธอถึงสวรรค์ได้ในรอบต่อเวลารักของเราครับ เรานิ่งไม่พูดอะไรแต่เสพความสุขทางกายจากการร่วมรักครั้งแรกสักพักก่อนที่จะประกบปากสารภาพรักกันอีกเป็นสิบๆครั้ง คืนนั้นผมอยู่เป็นเพื่อนฟ้าจนเช้ามืดถึงกลับบ้านครับ หลังจากนั้นเราก็อึ๊บกันอีกบ่อยๆหลายครั้ง บางครั้งผมก็พาฟ้ามานอนค้างที่บ้าน บางครั้งผมก็ไปนอนกับฟ้าที่หอ เรารักกันดูดดื่มขึ้นกว่าแต่ก่อน ผมทำตามสัญญาที่ให้้กับฟ้าไว้คือใช้ถุงยางทุกครั้ง และไม่ปริปากบอกใครแม้แต่เพื่อนสนิท แต่ทุกคนก็รู้นั่นแหละนะว่าฟ้าเป็นเมียผม ยกเว้นก็แต่ครอบครัวของฟ้าที่ไม่รู้จนกระทั่งทุกวันนี้ผ่านไปจะสามปีแล้ว ผมอึดอัดอยากเล่าให้คนอื่นฟังมั่งเลยเขียนมาให้อ่านกันครับ ขอยืนยันว่าที่เล่ามาเป็นรื่องจริงครับ