ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมชื่อเดย์ ผมในอารมณ์เมา พร้อมทั้งเธอยั่ว..แต่ก็แค่ได้กำไร

เริ่มโดย DayArt, ตุลาคม 24, 2010, 06:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DayArt

ผมชื่อเดย์ นี่คืออีกหนึ่งประสบการณ์จริงของ เรื่องนี้เกิดขึ้นต้องย้อนกลับไป น่าจะต้นๆเดือนมกราคม ปี 50 (ถ้าจำไม่ผิด)  เหตุการณ์เป็นเหตุการณ์ที่ผมตัดสินใจลำบากอีกครั้ง (แต่ตัดสินใจเพราะผมเมา ที่สำคัญเธอยั่ว)  แต่เหตุการณ์ในวันนั้นอาจจะ(พลาด) แต่ก็มีรายละเอียด ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้นกับสิ่งที่เกิดขึ้นวันนั้น "ที่ผมต้องเล่า" 
          ตอนนั้นผมยังทำงานอยู่บริษัทแถวลาดพร้าว  และช่วงนั้นผมได้รับมอบหมายให้ไปดูงาน ออกแบบภายในร้านค้า ที่ห้างฟิวร์เจอร์รังสิต  และพอดีวันนั้นผมได้ไปเจอผู้รับเหมาเก่า ตอนที่ผมทำงานอยู่สาธร   แกชื่อ เฮียเป้า อายุ54ปี  ซึ่งจริงๆแล้วเฮียเป้า แกเคยเป็นหุ่นส่วนบริษัทก่อสร้างที่มีชื่อเสียงเป็นบริษัทใหญ่  แต่เจอปัญหาเศษฐกิจในปี41 แกเลยถอนตัวออกมา และเฮียเป้ามีปัญหาเรื่องสุขภาพ หัวเข่าพัง (แก่เดินด้วยการใช้ไม้เท้าค้ำตลอด)  และแกสนิทกับเจ้าของบริษัทเก่าผม เฮียเป้าจึงรับงานเหมาก่อสร้างอีกครั้ง  และได้ร่วมงานกับผมในตอนนั้น    และพอวันนั้น เฮียเป้าและผมได้เจออีกครั้ง  แก่ก็เอ่ยปากชวนผมให้ไปดื่มเหล้าบ้านแก  ซึ่งเฮียเป้าให้เหตุผลว่าไม่เจอผมนานและอยากให้ผมไปนั่งดื่มเป็นเพื่อน   ผมจึงรับคำ  พอวันนั้นผมเลิกงานเวลา 5โมงเย็นผมจึงขึ้นแท็กซี่เดินทางไปบ้านเฮียเป้าตามนัด  ซึ่งอยู่ที่คลอง3 รังสิต  พอผมไปถึงหน้าบ้านแก สิ่งที่ผมเห็น ก็คือบ้านเฮียเป้าหลังใหญ่มากเป็นบ้าน2ชั้น   (ซึ่งผมต้องเข้าใจว่าเมื่อก่อนเฮียเป้าแก่รวยจริงๆ) พอชักพักเฮียเป้าก็รีบเรียกผมให้เข้าบ้าน (ซึ่งแกเตรียมตั้งวงอยู่ก่อนแล้ว)  ผมไม่รอช้ารีบเดินเข้าไป  และตอนนั้นผมกับเฮียเป้านั่งดื่มที่ระเบียงหน้าบ้าน เป็นนั่งราบกับพื้น  และตลอดช่วงเวลานั้นที่ผมนั่งดื่มและคุยกับแก ผมรู้สึกว่าเฮียเป้าแกเริ่มเมาและเริ่มคุยไม่รู้เรื่อง ซึ่งตัวผมเองก็เริ่มมึนๆ จนกระทั้งเวลาเกือบๆ2ทุ่ม ผมกำลังจะขอตัวกลับบ้าน และช่วงเวลาเดียวกันนั้น ก็มีรถยนต์ วิ่งเข้ามาในบ้าน และลงจากรถ  สิ่งแรกที่ผมเห็น เป็นผู้หญิง หน้าตาสวย ผิวขาว หุ่นสูงอวบ (โดยเฉพาะช่วงบันท้ายและต้นขาเธออวบมาก) บุคลิกดูหรูไฮโซ ใส่สูทและกระโปรงสีม่วง (เป็นเครื่องแบบพนักงานธนคารแห่งหนึ่ง)  จากนั้นก็เดินตรงมาที่ผม2คน   โดยตอนนั้นผมไม่รู้ว่าเธอเป็นใคร จนกระทั้งเธอเดินมาทักเฮียเป้า และเฮียเป้าแนะนำผมให้เธอรู้จัก  โอคับ.... เธอเป็นเมียเฮียเป้า เธอชื่อแขก ซึ่งเธออายุแค่ 31 ปีเป็นพี่ผม 4ปีเองในตอนนั้น  (ซึ่งจริงๆแล้วเมื่อก่อนคนงานของเฮียเป้าเคยเล่าให้ผมฟังว่าแกมีเมียเด็ก   ซึ่งผมเองก็เพิ่งนึกได้  )  และตอนนั้นเธอยืนคุยกับเฮียเป้า ซึ่งยืนติดกับผมที่นั่งอยู่  สิ่งแรกที่ผมสัมพัสได้ก็คือกลิ่นน้ำหอมจากตัวเธอซึ่งหอมมาก...(หอมจริงๆ).และช่วงนั้นผมก็แอบเหล่มองเธอ  สิ่งที่ผมเห็นก็คือกระโปรงที่เธอใส่รัดมาก รัดทั้งต้นขาอวบๆและก็ตูดใหญ่ๆ (เห็นเป็นรอยกางในขึ้นเป็นรูป)  ดูแน่นไปหมด โดยที่เธอก้าวขาได้นิดเดียวเวลาเดิน  โดยเฉพาะก่อนที่เธอจะเดินมาหาผม2คน จังหวะนั้นเธอรีบเดิน   โดยที่เธอพยามก้าวขายาวๆ จนกระโปรงเธอ ถลกขึ้นจนเกือบจะเห็นเป้าหี ตามจังหวะการก้าวขาเดิน (ย้อนภาพนั้นดูแล้วเสียวจริงๆ)  และพอสักเธอก็เดินเข้าบ้านไป  โดยที่ผมกับเฮียเป้ายังคงนั่งดื่มที่เดิม  แต่อีกประมาณ10นาทีให้หลังเธอ ย้อนกลับมาใหม่ โดยที่มือเธอถือมีดมะม่วงมา  เพื่อจะมาสับมะม่วงให้เป็นกับแกล้ม   แต่วินาทีนั้น.....โอคับ......  จังหวะที่เธอนั่งลงข้างๆ เฮียเป้าตรงข้ามผม    จังหวะนั้น.... เธอนั่งพับเพียบ  โดยที่กระโปรงเธอถลกขึ้นประมาณเกือบสุดโคนต้นขา เห็นเป็นช่อง มองเห็นกางในสีแดงผ่านถุงน่องสีขาวบางๆ โผล่ออกมาเป็นรูปสามเหลี่ยมนูนโค้ง  โอคับ ...ตอนนั้นผมรู้สึกเงี่ยนกับภาพที่เห็น  (และตอนนั้นผมคิดว่าเธอไม่รู้ตัวว่านั่งหีโผล่)   แต่ตอนนั้นผมกลัวเธอจะรู้  ผมจึงพยามหันหน้าหลบและชวน เฮียเป้าคุยต่อ  (แต่ตอนนั้นเฮียเป้าอาการณ์ หลับๆตื่นๆเพราะเมามาก)  ผมจึงเริ่มไม่ชวนแกคุย (พยามจะนั่งดื่มเงียบๆ) แต่สิ่งทำให้ผมสนใจในตอนนั้นก็คือ พี่แขก เมียเฮียเป้า ผมจึงตัดสินใจมองหีเธออีกครั้ง........โอคับทันใดนั้น ผมถึงกลับสดุ้งกลับ  พี่แขกแกจ้องหน้าผม ตอนผมมองเป้าเธอ   ....... (โอคับ....ตอนนั้นผมแน่ใจว่าเธอ รู้ตัวแล้วว่าผมนั่งมองหีเธอ )..แต่สิ่งที่ผมสบายใจบ้างก็คือเฮียเป้าสติไปแล้ว...โดยที่แกไม่รู้เรื่องแล้ว......และตอนนั้นเวลานั้น ผมไม่รู้คิดยัง  อาจจะเป็นเพราะผมเมา ที่สำคัญสาวแบงค์นั่งเปิดให้ดู ของแบบนี้ไม่มีให้เห็นบ่อย  ผมไม่สนใจผมก็พยามทำเป็นชวนเฮียเป้าคุย โดยที่สายตาผมก็แหล่มองเหมือนเดิม  ..........โอคับ.....แต่พอครั้งนี้....ช่วงที่ผมจ้องมองเป้าหี  พี่แขกกลับพยามเลื่อนขาขวาที่ทับขาซ้ายออก ค่อยๆแยกออก ช้าๆ..กว้างออก โดยที่กระโปรงค่อยๆล่นขึ้นตาม จนกระขาทั้ง2ข้างเธอฉีกแยกออกจากกัน (ในท่าพับเพียบ)  โดยที่กระโปรงเธอล่นจนสุดโคนขา พร้อมกัน ทั้งโหนกหีและกางในสีแดงออกมาทั้งตัว  รวมทั้งรอยย่นของถุงน่องและการเกงในเห็นเป็นรูปครีบหีออกเป็น2ง่าม....จะๆ..เต็มๆ...ตอนนั้นผมเสียวสุดๆกับภาพที่เห็น ต่อหน้าต่อตาผม  (เธอนั่งได้น่าเกรียจมาก)   แต่ทันใดนั้นจังหวะผมเลื่อนสายตามองหน้าเธอ ........โอคับ.....เธอทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้  ไม่สนใจ  ทำเป็นขูดเปลือกมะม่วงเล่น.....แต่สิ่งทำให้ผมรู้ว่าเธอจงใจทำ ก็คือรอยยิ้มมุมปากเธอ...ผมหมั่นใจ...(.แม้ว่าเธอจะแกล้งไม่มองผม) ........และสิ่งที่ทำให้ผมแทบซ็อกยิ่งกว่า.............จังหวะต่อเนื่อง..พี่แขกแกโม้มตัวไปซบไหล่เฮียเป้า..แล้วส่งสายตามองที่ผม (มองแบบยั่วยอน)....ตอนนั้นผมก็รู้สึกทั้งเสียว และก็รู้สึกอึดอัด ในท่าทีของเธอ  เพราะตอนนั้นไม่ใช่เธอเผลอ  แต่เธอตั้งใจโชว์ และที่สำคัญเธอตั้งใจที่จะยั่วผม   และตอนนั้นผมเมาและก็ทั่งเงี่ยน ก็เลยตัดสินใจจ้องเหน้าเธอกลับโดยที่เธอก็จ้องตอบ...(ช่วงนั้นผมคิดไปไกลมาก..คิดว่าผมมีสิทธ์ได้ฟันพี่แขกแน่ๆ)..แต่พอผมจ้องตากันกับพี่แขกไม่นาน จู่เฮียเป้าก็ลุกขึ้น  เดินไปทำท่าจะอ้วก ผมจึงตัดสินใจลุกตามไปดู  (โดยที่ใจยังจดจ่อกับพี่แขก)  สักพักพอเฮียเป้าอวกเสร็จผมจึงพยุงเฮียเป้า มาที่เดิมตรงวงเหล้า  ผมแปลกใจมาก พี่แขกไม่อยู่แล้ว และในบ้านก็ไม่มี (ผมคิดว่าเธอคงขึ้นไปนอน)  ผมจึงเปลี่ยนใจพยุงเฮียเป้าเข้าบ้าน โดยที่ให้แกนอนบนโซฟาชั้นล่าง  ช่วงนั้นผมไม่รู้จะทำยังไง  ผมจึงตัดสินใจรอพี่แขกลงมาจากชั้น2 แล้วก็จะกลับบ้าน (ถึงแม้ตอนนั้นผมยังรู้สึกเงี่ยนกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นอยู่) แต่ก็ต้องกลับ  เพราะผมเองก็เมามากด้วย  กลัวมีปัญหาตอนกลับ  ...ตอนนั้นผมรอพี่แขกนานมาก ผมจึงตัดเข้าห้องน้ำล้างหน้าก็จะกลับเลย  พอผมเข้าห้องน้ำสักพักก็เปิดประตูออกมา..........โอคับ.....ผมตกใจ  .พี่แขกรอจะเข้าห้องน้ำ   สิ่งที่ทำเอาผมเงี่ยนอีกครั้ง  โคนต้นขาอวบๆขาวๆ  เต้านมใหญ่ๆ ปิดด้วยผ้าขนหนูเล็กๆสีขาว....โอคับมองดูเสียวจริงๆ..(ตอนนั้นผมยืนมองแบบหน้าด้านๆ).....โอคับ....และสิ่งที่ทำให้ผมแทบซ็อก ไม่คิดว่าเธอจะทำ...(ต่อหน้าผม)...พี่แขกแกโน้มตัวสอดมือ2ข้าง เข้าไปใต้ผ้าขนหนู  แล้วดึงกางเกงในสีแดงลงมา บริเวณ โคนต้นขา  แล้วจังหวะนั้น เธอยกขาขวาขึ้นสูง ยกช้าๆเพื่อจะดึงขาออกจากกางเกงใน  จังหวะนั้น สุดๆ .....ผ้าขนหนูล่นขึ้น เห็นหีพี่แขกเต็มๆ หมอยดำปกคลุมโหนกหี และเห็นครีบหีนูนเป็น2ซีกสีชมพู....(ตอนนั้นถึงแม้จะช่วงเวลาไม่นานแต่ ชัดเจนมาก)....................พอเธอถอดอีกข้างเสร็จ เธอจับกางเกงในขึ้นมาแล้ว จับยึดเล่น  โดยไม่สนใจว่าผมยืนดู.........โอคับ.....(ตอนนั้นสติผมแทบไป).......ก่อนหน้านั้น เห็นแต่กางเกงในตั้งนาน ไม่คิดว่าจะได้เห็นมากกว่านี้  ไม่คิดว่าจะได้เห็นหีสาวแบงค์   และตอนนั้น วินาทีนั้น ผมเมาทั้งเงี่ยน....ผมเลยพูดถามแบบไม่ยั้งคิด(ถามแบบทะลึ่งๆ)...ผมพูดออกไปว่า พี่แขกชอบใส่กางเกงในสีแดงหรือคับ  เธอหันมองผมแล้วยิ้ม ตอบกลับว่า แล้วเดย์ชอบหรือป่าวหละ  โอคับ...ตอนนั้นเธอตอบกลับ แบบไม่โกรธหรือโมโห ที่ผมถาม  แถบยังตอบกลับผมว่า อยากดูหรือป่าวหละ .. (แล้วหัวเราะ) โอคับ..  ตอนนั้นผมคิดว่าเธอจะเปิดทางให้ผม...ผมจึงถามต่อแบบไม่สนใจไม่แกรงใจแล้ว (ถามแบบให้รู้ไปเลย) ไม่อยากดูแล้วกางเกงใน  ผมเห็นพี่ถ่างให้ดูแล้ว  อยากดูข้างในมากกว่า  จังหวะนั้นเธอสวนกลับผมว่า บ้าทะลึงนะเรา  ทำไมไม่อยากเห็นหรือ  (เธอถามแบบขมวดคิ้วแล้วยิ้มยั่ว)  ผมจึงใส่ต่อไปว่า ก็อยากลองดูบ้างไม่เคยเห็นหีสาวแบงค์   พอเธอได้ยินคำนั้น  เธอสดุ้งแล้วตอบกลับผมว่า อะไรกันนี่เธอพูดจาหยาบคายมาก  หีเธอชิ  เดี๋ยวจับหัวเอาหน้าซุกเลยนี่ อยากดูมากนัก (ตอนเธอพูดเหมือนโมโหนิดๆ..แต่เธอพูดจบเธอกลับหัวเราะ).....ตอนนั้นผมนึกได้ คิดว่าเธอคงเงี่ยนไม่แพ้ผม ไม่งั้นเธอคงด่าผมแล้วเข้าห้องน้ำไป แต่นี่เธอกลับยืนตอบผม แบบชอบใจ....(แล้วย้อนนึกภาพตั้งแต่เธอตั้งใจนั่งถ่างให้ผมผมดู)...ผมจึงตัดสินใจ...ก้าวเข้าไปกอดพี่แขก...ตอนนั้นเธอสดุ้งและตกใจมาก..โดยที่เธอหลังพิงกำแพงห้องน้ำ.ผมกอดเธอแน่นแล้วมองตาเธอ ต่อเนื่องผมใช้จมูกหอมแก้วเธอ  แล้วไล่ลงมาที่ซอกคอเธอ (ตัวเธอหอมมาก) โดยที่มือขาผมลูบไปที่ต้นขาเธอ พี่แขกเธอพยามพลักตัวออก  แล้วพูดข้างหูผมว่า  ไม่นะ อย่าเดย์ ไม่ดี พี่ไม่เล่นด้วยนะ  (พูดซ้ำ)  ตอนนั้นผมไม่ไหวทั้งเมาแล้วก็หมั่นใจว่า เธอก็ต้องการ  (ถึงแม้เธอจะขืนนิดๆ)  ผมจึงพยายามใช้ปากดูดปากพี่แขก โดยที่พี่แขกตอนแรกพยาม บิดหน้าหนี แต่พอลิ้นผมสัมพัส โดนลิ้นเธอ  สักพักเธอค่อยๆใช้ลิ้นแย่เข้าปากผมบ้าง พร้อมกันกับเธอดูดน้ำลายผม (ตอนนั้นเธอชักปากเข้าชักปากออก) จนกระทั้งเธอใช้ปากดูดผมเอง โอคับตอนนั้นผมรู้สึกได้ว่าเธอ  อารมณ์ขึ้นแล้ว  (ช่วงนั้นผมรู้สึกดีมากๆ)   ผมไม่รอช้าขยับมือขวาผม เลื่อนจากต้นขาเธอ ไปลูบ บริเวณบนโหนกหีเธอ มือผมสัมพัสถึงหมอยที่ดกของเธอ  และลดฝ่าลงมาที่เป้าหี (ตอนนั้นผมรู้สึกถึงเป้าหีเธอใหญ่เต็มไม้เต็มมือจริงๆ)  แล้วรูดขึ้นรูดลง2-3ครั้ง หลังจากนั้นผมใช้นิ้วกลางผมสอดเข้าไปในรูหี  พร้อมกันกับที่เธอสดุ้งตามจังหวะที่ผมสอดนิ้ว (โดยที่ผมกับพี่แขกยังแลกลิ้นกัน) โอคับ ผมรู้สึกถึงร่างกายเธออ่อนตามแรง ที่นิ้วผมกระดิกในรูหีเธอ  สักพักเธอชักปากออกจากปากผม  แล้วครางเสียงเบาๆ  อ่าๆๆ ......อ่าๆ อืม...อ่าๆ    แล้วพูดว่า เจ็บหีไปหมดแล้ว เสียวด้วย พอก่อน พร้อมกับที่เธอจับมือขวาผมออกจากรูหี  แล้วเธอจ้องหน้าพร้อมกับใช้ปากดูดปากผมต่อ....(ตอนนั้น ช่วงนั้น..เวลานั้น....ไม่มีอะไร ต้องอธิบายแล้ว  )  แล้วผมเปลี่ยนจากล้วงเป็นใช้มือ2ข้างแค้นนมเธอแทน..และไม่นานผม2คนก็ต้องสดุ้ง.......เสียเฮียเป้าตะโกนขึ้น เรียกหาพี่แขก......โอคับตอนนั้นผมตกใจมาก  พร้อมกับที่พี่แขก  รีบกลับบอกผมว่า เดย์รีบกลับไปดูเฮียก่อน  แค่นี้ก่อน   พอแล้ว เธอรีบหันหลังเปิดประตูเข้าห้องน้ำไป โดยที่ผมก็รีบเดินไปดูเฮีย    ตอนนั้นผมโล่งใจมาก เฮียเป้าแกนั่งกึ่งหลับกึ่งตื่น โดยที่แกลืมตาแทบไม่ขึ้น  และพูดจาไม่ได้สับซักพักก็หลับต่อ   พร้อมกันกับที่พี่แขกรีบวิ่งขึ้นบันไดไป   แล้วผมก็ตัดสินใจกลับบ้านเลย  ทั้งที่อารมณ์ผมค้างมาก.........ตอนนั้นเสียดายมากๆ   
           นี่คืออีกครั้งกับประสบการณ์ที่เกิดขึ้นแบบฉาบฉวยกับผม  หลังจากวันนั้น ผมได้รู้อะไรบางอย่างเกี่ยวกับตัวพี่แขก จากการหลอกถาม ช่างมือขวาเฮียเป้าซึ่งเป็นหลานห่างๆแก  จริงๆแล้วพี่แขกเคยพาผู้ชายเข้าบ้าน 2 คน โดยที่เธออ้างว่าเป็นรุ่นน้องที่ทำงานแบงค์   ทั้งที่จริงพวกลูกน้องเฮียเป้า  เคยเห็นพี่แขกกอดกันกับผู้ชายในรถหลายหครั้ง และหลายครั้งที่ผู้ชายมาส่ง  โดยที่เฮียเป้าไม่ รู้ (หรืออาจจะรู้) แต่ที่แน่ๆ ผมคิดว่าเฮียเป้าคง ไม่ไหวแล้วกับเรื่องแบบนี้ (อันนี้ผมเดา) ดูจากสภาพแกและนิสัยขี้เมาแบบนี้ เหตูการณ์นี้อาจดูเหมือนผมพลาดแต่นึกอีกที่  ก็ได้กำไร  อย่างน้อยก็รู้สึกตื่นเต้นกับเหตุการณ์วันนั้น

ปล.ชอบไม่ชอบบอกด้วยนะคับ ถ้าว่างๆจะมาเล่าเรื่องจากประสบการณ์ให้ฟังใหม่ พอเหลืออยู่