ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอระบายหน่อยนะครับ

เริ่มโดย yamazakikab, ตุลาคม 23, 2010, 10:59:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yamazakikab

เคยเป็นไหมครับ มีแฟนอยู่แล้วคบกันมา 3 ปี หน้าตาแฟนก็งั้นๆ แต่เค้ามีข้อดีคือรักเรา เป็นห่วงเรา ที่สำคัญไม่เคยนอกใจผมด้วย ^^

แต่ ผมหน้าตาก็ไม่ได้ว่าขี้เหร่อะไร ก็ดูดีในระดับนึง แบบที่ว่าสามารถจีบคนอื่นได้แบบไม่ตงิดๆใจ

ประเด็นมีอยู่ว่า ผมรู้สึกกสับสน บางครั้งผมก็อยากมีแฟนสวยๆ แต่บางครั้งผมก็คิดว่าที่มีก็พอแล้ว

ถ้าเป็นพวกพี่ๆ พวกพี่จะเอาไงกับชีวิตครับ