ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วยตอบหน่อยนะครับ

เริ่มโดย shit, ตุลาคม 27, 2010, 09:34:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shit

คือผมกับแฟนผมคบกันมา 6 ปี แต่ผมแอบมีอะไรกับเพื่อนของแฟนจนท้อง รายละเอียอของเรื่อง
(อยู่ในเรื่องเล่าประสบกามเสียวครับ เรื่องลองของกับเพื่อนแฟน) ท้องได้สองเดือนแล้วครับ
ผมควรทำไงดี ที่ผมคิดไว้
1. เอาเด็กออกแล้วคบทั้ง 2 คน
2.ถ้าทางบ้านของเพื่อนแฟนรู้คงต้องแต่งงาน แต่ผมไม่อยากเสียแฟนผมไปเพราะรักเธอมากเหมือนกัน ช่วยตอบหน่อยนะคับ