ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาชอบสวิง

เริ่มโดย Turbo999, ตุลาคม 30, 2010, 10:32:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมอายุ 35 ปีแต่งงานมาแล้ว8ปีแต่ยังไม่มีลูก เมียผมอายุ 33 ปี เธอป็นคนผิวขาวรูปร่างดี เพราะเธอชอบออกกำลังกายเป็นประจำสาเป็นผู้หญิงที่มีอารมณ์ทางเพศสูงมากเธอจะหงุดหงิดบ่อย ๆ เมื่อผมเสร็จเร็ว ผมรักเธอมาก เปิดใจคุยกับเธอว่าจะหาชายเดี่ยวที่เก่ง ๆ มาช่วย ตอนแรก ๆ เธอก็ปฎิเสธไม่ยอมอย่างเดียว จนผมให้เธอเข้าไปอ่านเรื่องประสบการณ์สวิงของคนอื่น ๆ หาหนังที่เกี่ยวกับเซ็กส์หมู่ สวิงกิ้ง ทั้งไทย ฝรั่ง มาให้เธอดู พยายามพูดเกลี่ยนกล่อม จนเธอใจอ่อนยอมให้ผมลองนัดชายเดี่ยวชื่อคุณชาญ ผมติดต่อกับเขาทาง เมล์มาได้ระยะหนึ่งแล้ว ก็เลยขอนัดเจอกัน เขามาพบผมที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งครั้งนั้นยังไม่ได้มีอะไรกัน แค่ดูตัวกันก่อน เมียผมไม่ยอมพูดอะไรสักคำ แต่ผมบอกเขาว่า สาเมียผม o.k. ขอให้เขาไปตรวจเลือดและเอาใบรับรองผลมาให้ดูก่อนเพราะเมียผมเป็นคนที่แพ้ถุงยาง ถ้าใช้เธอจะแพ้และคันมาก สัปดาห์ต่อมาผมก็นัดเจอเขาที่โรงแรม โดยผมขึ้นไปเปิดห้องที่โรงแรม ให้เขานั่งรออยู่ที่ล๊อบบี้ก่อน พอสาอาบน้ำเรียบร้อยผมให้เธอไปนอนที่เตียงโดยผมเล้าโลมให้เธอมีอารมณ์ก่อนจนร่องของสาแฉะน้ำของสาออกมาเยิ้มเต็มร่อง ผมก็โทรเรียกให้คุณชาญขึ้นมา สานอนตัวแข็งทื่อเลยผมปล่อยให้คุณชาญเล้าโลม เขาใช้ลิ้นเก่งมาก รัวพริ้วจนสาถึงกับแอ่นสะโพกไม่ติดพื้นเลย คุณชาญเป็นผู้ชายที่ร่างใหญ่ สูงราว 170 กว่า ๆ หุ่นหมือนกับนักกีฬา แต่ทำกับเมียผมอย่างนุ่มนวล เขาเล้าโลมได้ดีมากจนเมียผมยอมให้เขาสอดใส่ได้ แต่เธอยังไม่ใช้ปากให้ เขาค่อย ๆ ใส่เข้าไปสลับกับหยุด เลียดูดนมให้เมียผม เพราะขนาดเขาใหญ่และยาวกว่า ของผมแค่ 5" นิ้วกว่า ๆ แต่ของเขาคงเกือบ 7" แม้ตอนแรก ๆ มันจะเข้าไปได้ค่อนข้างลำบากแต่พอร่องของเมียผมปรับตัวกับขนาดได้ เธอถึงกับร้องคลางตาเหม่อลอย เสร็จไปไม่รู้กี่รอบต่อกี่รอบ เธอบอกผมตัวเบาเลยเจอขนาดใหญ่ ๆ แล้วทำให้เธอเสียวมาก ชายเดี่ยวที่มาก็เก่งมากเขามีความอดทนสูงมากร่วมกับเมียผมจนเกือบชั่วโมงของเขาก็ยังไม่ออก พอเขาใกล้จะออกเขาก็หยุด ลงมาเล้าโลมเมียผมต่อ พอเธอเสียวเขาก็เริ่มเร่งจังหวะกระแทกต่อ พอเห็นว่าเมียผมมีอารมณ์เต็มที่แล้ว เขากระซิบข้าง ๆ หู เห็นเมียผมพยักหน้า เขาก็เร่งเครื่องกระแทกแบบไม่ยั้ง จนนมเมียผมกระเพื่อม จนน้ำแตก ดึงออกมา เมียผมเริ่มคุ้นเคยกับคุณชาญพอรอบ 2เธอก็ขอเป็นคนขึ้นไปเองเลย เธอค่อยหย่อนร่องลงไปให้แท่งคุณชาญเข้าไปช้า ๆ ไม่น่าเชื่อมันเข้าไปได้จนสุดไม่เหลือเลย เธอเร่งบดส่ายสะบัดผมไปมาอย่างสะใจ เธอปลดปล่อยอารมณ์ร่านสวาทออกมาอย่างไม่เหลือความอายใด ๆ อีก เมียผมติดใจควยของคุณชาณมาก แรก ๆ นัดเจอกันแทบจะสัปดาห์ละ 2 – 3 ครั้ง เย็ดกันจนหีเมียผมบานไปเลย แต่ผมก็ชอบถึงแม้มันจะหลวมไปบ้างมันก็นิ้มควยผมดี ผมไม่ชอบแบบฟิตเย็ดนาน ๆ แล้วเจ็บควย เราเย็ดกันแบบ 2/1 จนคุณชาญคิดว่าสาเมียผมเป็นเมียเขาแล้ว แต่พอเจอกันบ่อย ๆ ส่วนมากคุณชาญจะมานอนค้างที่บ้านผมแทบจะทุกคืนวันศุกร์ เสาร์ จนเมียคุณชาญเริ่มสงสัยหาว่าคุณชาญไปมีเมียน้อย เขาบอกว่ามีปากเสียงกับที่บ้านนิดหน่อย ไม่อยากให้เป็นเรืองเลยขอเจอกันแค่เดือนละครั้ง พอมาเจอกันก็เหมือนกับคนเก็บกด ได้ปลดปล่อยกันเต็มที่ เล่นกันสารพัดท่าเท่าที่จะคิดได้ บางทีก็เล่นกันแบบพิสดารวิตถาร จะได้ไม่เบื่อ ถ้าเมียผมมีอารมณ์แล้วจะเล่นยังไงเธอก็รับได้ทุกอย่าง ผมก็สนุกตื่นเต้นมาก ไม่รู้ว่าครั้งต่อไปเมียผมจะโดนเย็ดแบบไหนหลัง ๆ คุณชาญไม่ค่อยว่าง ผมก็เกรงใจเขาเพราะเขาอยู่กับครอบครัว ตอนนี้เมียผมเป็นคนที่ร่านตัญหามากเย็ดกันธรรมดา ๆ ก็ไม่ค่อยสนุกเท่าไร เราดูหนังที่พวกผู้ชายฝรั่งหลาย ๆ คนรุมเอาผู้หญิงคนเดียว ผมถามเมียผมว่าอยากลองแบบในหนังไหม สาก็บอกว่าอยากลองดูบ้างสักทีเหมือนกัน เห็นเพื่อนเธอบอกว่าในหนัง x เป็นพวกนักแสดงมาแสดงให้ดูไม่ได้ทำกันจริง ๆ เมืองไทยแค่สวิงกับชายเดี่ยว บางคนเขาก็รับไม่ได้แล้ว ถ้าจะให้สาไปเย็ดกับฝรั่งควยใหญ่ ๆ ต้องลองไปเป็นอีตัวแถวพัทยา แต่ก็ควยพวกมันเห็นในหนังใหญ่ ๆ น่ากลัว ยิ่งไอ้พวกนิโกรตัวดำ ๆ ควยมันยิ่งน่ากลัว ขนาดเกือบเท่าแขนได้ อีกอย่างสากลัวติดโรคด้วย เพราะสาใช้ถุงยางไม่ได้ด้วย
ด้วยความที่ผมอยากเห็นเมียได้ลองกับพวกฝรั่งควยใหญ่ ผมสั่งซื้อตุ๊กตายางที่เป็นผู้ชายขนาดควยตุ๊กตาใหญ่กว่าของผมมาก ผมสั่งแบบขนาด 5x8 นิ้ว ไซร์ของฝรั่งเลยพอของมาถึง เมียผมเห็นขนาดควยของตุ๊กตายางเธอตกใจมาก พอผมเย็ดกับเธอได้สักพักผมก็ให้เมีย ขึ้นไปนั่งทับตุ๊กตายาง แล้วค่อย ๆ กดหีลงไปที่ตุ๊กตายางมันคงคับแน่นมากผมต้องคอยช่วยจับสะโพกเธอไว้เธอบอกว่ามันแน่นและจุกมากเธอค่อย ๆ กดหีลงไปช้า ๆ จนมิดแท่งควยนั่งนิ่งอยู่สักพัก ก็ค่อย ๆ ขยับขึ้นลงผมเปิดสวิทให้มันสั่นด้วย เธอถึงกับปากสั่นเลยบอกว่าเสียวมากผมจับสะโพกเธอขึ้นลงเย็ดกับควยเทียม แล้วก็เข้าไปประกบหลังจ่อควยเข้าที่รูตูดตอนนี้ทั้งสองรูมีควยจริงและเทียมอยู่มันกระแทกเบาสลับแรงเมียผมร้องไม่เป็นภาษา "โอว..พี่มันทั้งหีทั้งตูดเลย อย่าหยุดนะแรงอีก เมียผมได้สนุกกับตุ๊กตาที่ผมซื้อให้เป็นอย่างมากจนแทบจะลืมเย็ดกับผัวเลย