ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลึกสุดๆ

เริ่มโดย kiori, พฤศจิกายน 01, 2010, 08:50:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ผมเป็นอาจารย์สอนภาษาอังกฤษในโรงเรียนมัธยมสตรีแห่งหนึ่งในจังหวัด
ตัวผมเองนั้นหน้าตาหล่อ ฐานะดีและยังโสด ทำให้เป็นขวัญใจของนักเรียนสาวๆทั้งหลาย
ซึ่งก็ทำให้ผมมีโอกาสได้เย็ดเด็กนักเรียนสาวๆสวยๆทั้งที่เป็นดรัมเมเยอร์ของโรงเรียน
กองเชียร์สาวๆหลายคน โดยที่อาจารย์ใหญ่ไม่ทราบเรื่อง ตอนนี้ที่ผมเล็งอยู่
เธอชื่อนุชเป็นนางนพมาศงานลอยกระทงของโรงเรียน นุชนั้นเพิ่งเรียนจบ ม.สาม
กำลังเริ่มเรียนต่อ ม.สี่ เธออายุ ๑๕ กว่าๆแต่ยังไม่เต็ม ๑๖ กำลังแตกเนื้อสาว
นุชเป็นเด็กสาวที่สวยน่ารักมาก เธอผูกผมเปียยาวสลวย
หน้าตาเปล่งปลั่งเป็นสาวเกินวัย กิริยามารยาทเรียบร้อยขี้อาย รูปร่างอวบอัด
หน้าอกตูมตึงอวบใหญ่เกินอายุ เอวคอด สะโพกผาย บั้นท้ายกลมกลึง
ผิวพรรณขาวเนียนสวยไปทั้งตัว เวลาชั่วโมงพละศึกษาที่เธอต้องนุ่งกางเกงขาสั้น
ใส่เสื้อยืดกีฬาตัวเล็กๆรัดรูป ซึ่งเวลาเปียกเหงื่อมันบางจนเห็นเสื้อใน พอเด็กสาวใส่เสื้อตัวเล็กๆ
มันยิ่งทำให้หน้าอกหน้าใจที่อวบใหญ่เกินอายุของเธอนูนเด่นมากขึ้น
เวลาผมเห็นเธอแบบนี้ทีไร ควยผมมันแข็งด้วยความอยาก
จนต้องชักว่าวแล้วจินตนาการถึงร่างเปลือยของเธอบ่อยๆ
ทำให้ผมคิดวางแผนอยู่ในใจ กะว่าจะต้องหาจังหวะจับนุชมาแก้ผ้าเย่อหอยเธอให้ได้
เพราะเด็กนักเรียนสาวๆสวยๆดังๆในโรงเรียนก็ถูกผมจับเย็ดมาเกือบหมดแล้ว
ฐานะทางบ้านเธอค่อนข้างดี และผมก็รู้จักทางบ้านเธอดี
นุชนั้นเรียนดีเกือบทุกวิชาแต่เธออ่อนภาษาอังกฤษมากทำคะแนนไม่ดี
เลยเป็นโอกาสของผมที่จะได้ใกล้ชิดเธอเพราะคุณพ่อของเธอมาขอร้องให้ผมไปช่วยติววิชาให
้ที่บ้าน ผมยืนรอเธอทีริมรั้วอยู่นานพอสมควร
จากนั้นมีเสียงเด็กสาวออกมาเปิดประตูบ้าน ผมมองไปตามเสียง
ก็เห็นเด็กสาวเดินออกมา โอ้โหแทบตะลึงเลยครับเพราะเธอสวยมากทีเดียวครับ
นุชแต่งหน้าอ่อนๆ ผมเปียที่เคยผูกก็ปล่อยยาวสลวย ตาดำขลับเป็นประกาย
แก้มอิ่มสีชมพูระเรื่อ ปากแดงสวยได้รูปเหมือนกระจับ
เด็กสาวใส่เสื้อคอกระเช้าสีหวานเนื้อบางเบา นุ่งผ้าถุงหลวมๆ
พอเธอเข้ามาใกล้ผมก็ได้กลิ่นน้ำอบหอมละมุนทำเอาผมเคลิ้มทีเดียว
จากนั้นพอเด็กสาวค่อยๆก้มลงปลดล็อคที่รั้ว
เสื้อคอกระเช้าก็แย้มพรายลงต่ำมาจนเห็นร่องอกกับเต้านมที่ขาวอวบเกือบครึ่งค่อนเต้าเ
ลยทีเดียว ที่รั้วนั้นก็เปิดค่อนข้างยากทำให้นุชต้องก้มๆเงยๆอยู่หลายๆครั้ง
ทำให้ผมจ้องหน้าอกเธอได้เต็มที่ จนในที่สุดเธอก็เปิดได้แล้วยกมือไหว้ผม
"...สวัสดีค่ะอาจารย์...วันนี้บ้านเงียบหน่อยนะคะอาจารย์เพราะเหลือนุชอยู่บ้านคนเดียว...ค
นอื่นไปทำธุระกันหมด...เชิญเข้ามาเลยค่ะ..." เธอร้องบอก
ผมเดินเข้าไปด้วยความลิงโลดใจเพราะกะว่าวันนี้ผมได้เย็ดเธอแน่
นุชพาผมไปที่ห้องอ่านหนังสือเชิญให้ผมนั่งแล้วไปหยิบน้ำมาให้ผมดื่ม
ผมเห็นแก้วน้ำส้มที่เธอดื่มจึงรีบแอบผสมยาปลุกเซ็กส์และยานอนหลับลงไปแล้วนั่งเหมือน
ปกติ เด็กสาวเอาน้ำมาให้ผม แล้วผมก็เริ่มติวให้เธอ
ระหว่างนั้นผมก็ลุ้นให้เธอดื่มน้ำส้มแต่เธอก็ดื่มมันเข้าไปแค่ครึ่งแก้วนิดเดียว
ซึ่งมันไม่ค่อยตรงตามแผนนักแต่ผมก็ติวให้เธอตามปกติแต่คอยแอบดูอยู่ตลอดเวลาจนจะค่ำแล้วจึงเห็นว่าเธอเริ่มง่วงแล้ว
"...ฮ้าว...ทำไมวันนี้ง่วงจัง...นุชขอเข้าไปนอนพักก่อนนะคะอาจารย์..."
"...ตามสบายเลยนุช...งั้นวันนี้พอแค่นี้ก่อน...เดี๋ยวอาจารย์ขอกลับก่อนนะ...แล้วเดี๋ยวอาจาร
ย์ล็อคประตูให้..." เด็กสาวขอบคุณผมแล้วเดินเข้าห้องนอนไป
ผมเดินไปล็อกประตูบ้านรอสักพักหนึ่งแล้วย้อนกลับเข้าค่อยๆย่องแอบเข้าไปในห้องของเธอ
ก็เห็นร่างของนุชนอนอยู่บนเตียง เด็กสาวนอนหงายเหยียดขาตรงแยกห่างกันเล็กน้อย เธอนุ่งชุดนอนตาข่ายบางเบาสีขาว
ทำให้เห็นหน้าอกอวบใหญ่ที่ห่อหุ้มด้วยบราเซียร์ตัวจิ๋วอย่างชัดเจน
จากแสงไฟที่ส่องเข้ามาทางหน้าต่างทำให้สามารถมองเห็นหน้าอกของนุชกระเพื่อมขึ้นลงตามแรงหายใจ
ซึ่งขอบชุดนอนโปรงก็ร่นขึ้นไปจนเห็นกางเกงในตัวจิ๋วและหน้าท้องที่ขาวสะอาดตา
ผมลองทดสอบเอื้อมมือไปจับแขนของนุชแล้วเขย่าเรียกเธอเบาๆ "นุชๆ...."
เธอครางเบาๆนอนนิ่งไม่รู้สึกตัว เธอหลับไม่รู้เรื่องอะไรเลย
ผมค่อยๆก้มลงมองเธอ ใบหน้าของนุชสวยน่ารักจริงๆแก้มสีชมพูสดริมฝีปากอวบอิ่ม
จนผมอดใจไม่ได้ยื่นหน้าเข้าหอมผม้มนวลเปล่งปลั่งแล้วค่อยๆประกบดูดปากชิมความหอมหวาน
กับริมฝีปากอวบอิ่มของนุชแล้วพยายามดุนลิ้นเข้าไปพันลิ้นในปากนุชอย่างชื่นใจจากนั้น
ผมค่อยๆเลื่อนมือขึ้นไปจับหน้าอกอวบทั้งสองข้างของเธอและบีบขยำเบาๆด้วยความตื่นเต้น
แล้วผมค่อยๆสอดล้วงมือเข้าไปลูบไล้บีบนมขยำเต้าอวบใหญ่ที่ห่อหุ้มด้วยบราเซียร์ตัวกระจิ๋วในเสื้อนอนบางๆของนุช และขยี้เบาๆที่หัวนม
ขณะที่ผมกำลังเคล้นคลึงก้อนเนื้อที่หน้าอกของนุชอยู่นั้น
เธอเริ่มขยับรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาทำให้ผมต้องรีบขยับตัวขึ้นไปนอนทาบทับร่างนุชทันที
"...ว้าย...ใครน่ะ...อุ๊ย..อาจารย์...อือ...จะทำอะไรนุชคะ...อือ..อย่าค่ะ..ไม่เอา...อย่าคะ...อาจารย์อย่าทำนุช..."
นุชร้องเบาแล้วพยายามผลักผมออกและปัดป้องโดยเอามือทั้งสองไปปิดบังนมอวบและเนินสงวน
แต่เพราะฤทธิ์ยานอนหลับทำให้เธออ่อนแรงมากจนผมจัดการเธอได้อย่างสบาย
ผมจึงรีบเข้าประกบดูดปากกับริมฝีปากอวบอิ่มของนุชทันทีแบบไม่ต้องการให้ใครได้ยินเสี
ยงนุชร้อง ผมดูดปากแล้วพยายามดุนลิ้นเข้าไปพันลิ้นในปากนุช
ส่วนมือของผมก็ยื่นไปล้วงควักบีบขยำมั่วไปหมดโดยผมแกะมือทั้งสองของนุชออกแล้วสอดล้ว
งมือสากๆเข้าไปลูบไล้บีบขยำเต้านมอวบใหญ่ในเสื้อคอกระเช้าเนื้อบางเบาของเด็กสาวและข
ยี้เบาๆหัวนมที่แข็งเป็นไต อีกมือก็ลูบคลำตระโบมที่เนินเนื้อหน้าขาไปไปจนทั่วเนินสามเหลี่ยมอันอวบอูมที่นุชแสน
จะหวงแหนและยังไม่เคยต้องมือชายใดมาก่อน เพราะเธอหวงตัวมากไม่เคยให้ผู้ชายคนไหนถูกเนื้อต้องตัวเลย
เด็กสาวดิ้นไปมาเล็กน้อยเมื่อผมบีบบี้ขยำนมและล้วงควักร่องเสียวของเด็กสาวอย่างเต็ม มือ "....ฮึ่ยย...อยู่เฉยๆ.. อย่าดิ้นน่านุช
เดี๋ยวอาจารย์จะทำให้เธอสนุกสุดเสียวเหมือนขึ้นสวรรค์เลยนะ...ไม่ต้องกลัว...ฮูวว.. " ผมกระซิบเบาๆ
แล้วยื่นนิ้วเข้าไปกรีดละเลียดเสียดสีร่องแคมสาวพร้อมทั้งบดบี้จงอยเนื้อเสียวทำเอาน
ุชสะดุ้งแอ่นเต้าหน้าตาเหยเก "...เสียวหรือนุช...เดี๋ยวอาจารย์จะทำให้เสียวกว่านี้อีก...ดีมั๊ย..."
เด็กสาวพยายามดิ้นหนีผมแต่ผมใช้แรงบังคับไว้ นุชดิ้นไปได้ไม่กี่ครั้ง เธอก็ค่อยๆหมดแรงไปช้าๆ จนไม่มีแรงที่จะดิ้นอีกต่อไป
ผมรีบปลิ้นเนื้อที่หน้าอกที่ทะลักล้นใหญ่โตเกินวัยของเธอออกจากยกทรงตัวจิ๋วที่ห่อหุ
้มออกโชว์ความขาวนวลอะร้าอร่ามเต่งตึงของก้อนเนื้อสาวที่หน้าอกแล้วบีบขยำลูบไล้เต้า
เต่งของเธออย่างมันมือและบดบี้หัวนมสวยที่แข็งเป็นไต
สีแดงชมพูระเรื่อเหมือนเม็ดทับทิมน่าดูดจากนั้นผมจับนุชแก้ผ้าออกพร้อมทั้งแกะตะขอปล
ดบราเซียร์ตัวกระจิ๋วออกจากสองเต้าอวบกลมกลึงที่พุ่งชูชันและรูดถอด
กางเกงในตัวน้อยที่ปิดบังเนินสาวของเธอออกจนเด็กสาวล่อนจ้อนเปลือยเปล่าหมดทั้งตัว
"โอวว...สวยจังเลยนุชจ๋า...ขาวอวบน่าฟัดไปทั้งตัวเลย..."
ผมใช้สายตาโลมเลียนุชไปทั่วเรือนร่างเปลือยที่เปิดโชว์ความอล่างฉ่างขาวโพลนในชุดวัน
เกิดแล้วไปหยุดที่สองเต้าอวบสล้างของนุช "...อื้อหือ...
นมใหญ่จังเลยนุช...อวบดีแท้ๆ... ขออาจารย์จับนมดูหน่อยนะ..."
ว่าแล้วมือสากๆของผมก็เอื้อมไปบีบคลำเคล้นขยำสองเต้าอวบสล้างที่กำลังผลิบานของนุชอย่างสนุกมือ " โอวว.
..เต็มไม้เต็มมือดีจริงๆ...นมยังแข็งปั๋งอยู่เลย...อาา...เด้งสู้มือดีจริงๆ..."
" ..อูย...เบาๆหน่อยค่ะอาจารย์..นุชเจ็บ..."" ..จ้ะ...อาจารย์จะบีบเบาๆนะ...อูวว
...หัวนมสีชมพูระเรื่อเชียว...ขออาจารย์ดูดนมให้ชื่นใจหน่อยนะ..." ผมครางเสียงพร่า
พลางขยับตัวขึ้นไปเลียป้านนมและหัวนมที่พุ่งชูชันแล้วเม้มอมดูดปลายถันถี่ๆ
จนนุชถึงกับร้องครวญครางออกมา " ...อูยย...อาจารย์ขา...อย่านะ..อย่าดูดแรงสิ...
อูวว...นุชเสียวนะอาจารย์...โอย..."
ยิ่งร้องมากผมก็ยิ่งทั้งอมทั้งดูดหัวนมนุชแรงขึ้นสลับไปข้างนั้นทีข้างนี้ทีจนนุชลืม
ตัวแอ่นอกขยับยื่นสองเต้าอวบอิ่มให้ผมดูดดุนยอดอกและขยี้ขยำนมต้มตามต้องการอย่างเต็มที่
ผมซบลงที่กลางหว่างสองเต้าเต่งตึงและซุกไซร้ตระโบมจูบฟัดหน้าอกคู่สวยของนุชอย่างเมา
มันจนหนำใจผมแล้วจึงเลื่อนหน้าไปถึงหน้าท้องที่นวลเนียนขาวแบนเรียบตึงไล่ลงไปที่รูส ะดือบุ๋มสวย
ผมเอาลิ้นลงไปแหย่จนนุชสะดุ้งเสียวไปทั้งตัวสองมือขยำเส้นผมของผมแน่นจากนั้นก็เริ่ม เลื่อนลงไปอีกหน่อย มันตรงกับที่หัวโคกพอดี
ผมดันตัวขึ้นแล้วจับขานุชฉีกอ้าให้เหยียดกว้างถ่างออกจนสุดพลางจ้องมองที่หว่างขาเธอ
ผมแทบไม่เชื่อสายตาตัวเองเพราะเนินโคกเนื้อพูนกลางหว่างขานุชนั้นใหญ่มากขนาดชามกะละ
มังคว่ำสองมือปิดไม่มิดเลยทีเดียว กลีบกายของนุชสาวขาวผ่องอูมอิ่มสมบูรณ์
มีข่ายขนสีน้ำตาลอ่อนปกคลุมบางๆเหนือโหนก มันสวยงามมากจนทำให้
ผมเผลอจ้องตาแทบไม่กระพริบเลยครับ
"...อุ๊ย...อย่าจ้องของนุชอย่างนั้นสิอาจารย์..."เด็กสาวหน้าแดงรีบเอามือมาปิดบังเนินสาวด้วยความอาย
"...ไม่ต้องอายนะจ๊ะ...ปล่อยตัวสบายๆนะนุช..."
เด็กสาวจึงยอมให้ผมค่อยๆรั้งมือของเธอออกเปิดให้ผมจ้องมองโคกเนื้อของเธออย่างหลงใหล และตื่นเต้น "
อาา... หะ...หะ...หี...หีนุชใหญ่จัง..กลีบเบ้อเร่อเลย...ยังแนบปิดมิดชิดดีซะ ด้วยแถมทั้งโหนกทั้งนูนอะไรอย่างนี้....อูวว...ขออาจารย์ชิมพูเนื้อทุเรียน ของนุชหน่อยนะ..แล้วอาจารย์จะเย็ดสุดฝีมือถวายหัวเลยนุชจ๋า..โอว..."
ผมกลืนน้ำลายแล้วบรรจงจูบกลีบตาลเฉาะอันอวบอูมของนุชเบาๆแล้วค่อยๆใช้ลิ้นชอนไชไล้เล
ียกลีบโคกนูนอล่างฉ่างของนุชอย่างนุ่มนวล ตัวเธอสั่นระริกเลยทีเดียวยิ่งเวลาที่ผมตวัดลิ้นเลียกลีบเนื้อทุเรียนของนุชทุกครั้ง
มันเร่งความเสียวจนนุชสะบัดหน้าไปมา แล้วก็เด้งเอวขึ้นจนโหนกนูนลอยเด่นให้ผมใช้ลิ้นบดขยี้ความสาวอย่างลืมตัว
ลืมอายเสียงซี้ดซ้าดดังระงมอวัยวะเพศของนุชนั้นใหญ่และอวบอูมน่าดูดเลียมากทำให้ผมแท
บลืม หายใจเมื่อได้เสพชิมเนื้อขาวๆอมชมพูที่หอมกลิ่นเนื้ออ่อนและเมือกลื่นจน ไม่อยากเงยหน้าถอนลิ้นขึ้นเลยผมละเลงลิ้นเลียร่องเนื้อกระดองเต่ายักษ์ของ นุชและดูดดมความหอมหวานในร่องสวาทอย่างเอร็ดอร่อย
และเล้าโลมจนเด็กสาวอ่อนเปลี้ยนอนเปลือยกายแผ่อ้าซ่าถ่างขายอมให้ผมดูดเลียหอยแครงสด ๆของเธอตามที่ผมอยากตามอำเภอใจ
ผมเห็นน้ำตานุชไหลออกมาเธอคงจะเสียใจที่จะต้องไปสูญเสียความสาวที่แสนจะหวงแหน
และร่างกายอันอวบอัดที่ทะนุถนอมมาตลอดชีวิตให้ผมเฟ้นฟอนเชยชมง่ายๆ
แต่มันก็เป็นโอกาสของผมที่จะได้ฟันเธอเพราะนุชไม่สามารถข่มอารมณ์ที่ถูกความกลัดมันของผมเล้าโลมปลุกกำหนัดจนอารมณ์สวาทคุโชนขึ้นได้
เพื่อให้ผมเย่อเธอได้สะดวกผมจึงพยายามดูดเลียเนินเนื้ออันอวบอูมและดูดน้ำหวานจากกลีบเกสรในร่องรูความสาวที่เนินสวาทของนุชส่วนมือ
ทั้งสองข้างก็นวดคลึงบีบเคล้น เต้าเต่งที่ตึงแน่นอวบหยุ่นเด้งเหมอนติดสปริงท้าทายสู้มืออยู่ตลอดเวลาเพื่อให้เธอเสียวมากๆ
จะได้ติดใจยอมมาให้ผมเย่อเธอบ่อยๆ ผมโหมเล้าโลมปลุกอารมณ์เสียว จนน้ำรักของนุชหลั่งล้นทะลักออกมาด้วยฤทธิ์ลิ้นสากๆของผม
มันไหลออกมาเยอะมากจนหน้าและปากของผมเลอะเมือกอุ่นคาวของนุชเต็มไปหมด
"อู วว.....ไม่นึกไม่ฝันเลยว่าจะได้มาดูดเลียหีของนุชคนสวย...กลีบของนุชบาน ฉ่ำนุ่มหวานอร่อยลิ้นดีจริงๆ...เสียวสบายร่องดีมั้ยนุชจ๋า..."
ผมถามพลางยิ้มอย่างกระหยิ่มใจที่ได้ชิมรสชาติกลีบส้มโออันฉ่ำแฉะของนุชอย่างเต็มที่
เธอหลับตาพริ้มไม่ยอมตอบแต่ร่อนสะโพกและกระดอนโหนกเนื้ออัดกับลิ้นและปากของผมพร้อมท
ั้งร้องครวญครางขณะที่สอง มือกดหัวผมให้แนบสนิทกับกลีบแคมในร่องของเธอ
นุชนอนถ่างขาปล่อยให้ผมดูดเลียน้ำเมือกหอมหวานของเธอไปเรื่อยๆจนเกลี้ยงเนินสาว
หลังจากผมดูดเลียเนินเนื้ออล่างฉ่างของเด็กสาวอย่างเมามันจนชื่นใจสักพักหนึ่งแล้ว ก็เริ่มโจมตีที่นาผืนน้อยของนุชอีกครั้ง
โดยยื่นมือไปเกาะกุมลูบคลำทั้งบีบทั้งขยำเนื้อเนินกระดองเต่านาอันสมบูรณ์อวบนูนของน
ุชอย่างมันมือ แล้วเอานิ้วกรีดไล้ตรงรอยแยกและ ติ่งเสียวทำเอานุชสะดุ้งเล็กน้อย
จากนั้นก็เอานิ้วเข้าไปแหวกร่องเสียวแบะกลีบอวบอูมทั้งสองข้างของเด็กสาวจนแคมเนื้อแ
ดงสดเผยออ้าออกแล้วปลิ้นเม็ดละมุดที่สั่นระริกของเธอออกมามองอย่างเต็มตาผมจ้องเขม็ง
ที่เม็ดแตดกลางพูเนื้อฉ่ำของนุช"โอวว...ร่องสวยจังเลยนุช...อูวว...เม็ดทับทิมแดงแจ๋เชียว...น่าดูดจริงๅเลย...นุชจ๋า...อาา..."
ผมสูดปากเบาๆแล้วเขี่ยเม็ดแตดของนุชอย่างแผ่วมือไปมาเบาๆเร่งปลุกอารมณ์เสียวของนุชจ
นรู้ได้ว่าเธอพร้อมยอมให้ผมแยงช่องสวาทที่เปียกแฉะอย่างเต็มที่แล้ว
ผมจึงเริ่มเขี่ยและบดบี้ติ่งเสียวหนักขึ้นจนนุชอ่อนระทวยไร้เรี่ยวแรงที่จะขัดขืนเมื
่อปลายลิ้นสากๆของผมตวัดรัวไปไปที่เม็ดมณีกลางร่องกลีบทุเรียนของนุช
"..อูวว...อูยย...ซี้ดด...อาจารย์ขา...อย่าเลียตรงนั้น...
อูยย...นุชเสียว...โอ๊วว..."
ยิ่งร้องห้ามก็เหมือนกับว่าเป็นการยั่วยุผมยิ่งระรัวลิ้นเลียปาดติ่งแตดที่ยื่นชูชัน
สั่นระริกของเธอไปมาจนเด็กสาวดิ้นพราดเหมือนปลาช่อนถูกทุบหัวพร้อมทั้งส่งเสียงร้องค
รวญครางตลอดเวลาจากนั้นzมใช้มือค่อยๆแหกแคมอวบอิ่มทั้งสองข้างของนุชให้ถ่างกว้างขึ้
นอีกจนอ้าโชว์ความสาวสดของติ่งเนื้อมณีเม็ดในที่กำลังชูชันสั่นระริกเชิญชวนให้ดูดดุ
นจนผมอดใจไม่ไหวผวาเข้าฟุบหน้ากับเนินอวบอัดพร้อมกับอมติ่งเสียวของนุชเข้าไปในปากแล
้วทั้งดึงทั้งดูดหนักๆ
นุชกัดฟันทนข่มความเสียวเกร็งสะโพกถ่างขาให้ผมอ้าร่องแคมปลิ้นเม็ดทับทิมสวาทออกอมๆดูดๆอย่างเมามันอยู่พักใหญ่
จนในที่สุดเธอก็ทนไม่ไหวกดหน้าผมลงไปที่เนินเนื้อของเธอพร้อมทั้งยกสะโพกร่อนส่ายพลา
งดิ้นไปมาเพราะความเสียวร่องอย่างลืมตัวลืมอายพร้อมกับร้องครวญครางสะอื้นฮักๆน้ำตาไ
หลอาบแก้มแทบว่าตัวเองจะขาดใจตายคาปลายลิ้นของผม "...อูยย...อาจารย์ขา...นุช...นุช...
;แล้วผมก็ลากลิ้นลงมาที่ปากร่องเสียวอย่างช้าๆเอาปลายลิ้นวนปากร่องเนื้ออ่อนๅลิ
้มรสความหอมหวานจากพูเนื้อของนุชอยู่หลายรอบแล้วจึงค่อยๆแหย่ลิ้นผ่านเยื่อบริสุทธิ์
เข้าสัมผัสกับผนังอ่อนนุ่มภายในความสาวของเธอจนสุดลิ้นเด็กสาวเด้งเอวขึ้นค้างแล้วเก
ร็งตัวด้วยความเสียวพร้อมกับหนีบหัวของผมแน่น ผมใช้ลิ้นเลียดูดดุน
เนื้อหอยแครงสดๆของนุชจนเธอทนไม่ไหวต้องโย้สะโพกโยกส่ายร่อนไปมา หนีแรงกดดันแห่งความเสียวที่ผมยัดเยียดให้
ส่วนที่ร่องเสียวของนุชก็ตอดขมิบรัดลิ้นผมระริกหลั่งน้ำเมือกหอมหวานทะลักออกมามากมาย
สักพักผมก็เงยหน้าขึ้นไปจากการดูดดื่มเกสรความสาวของนุชแล้วเปลี่ยนไปใช้นิ้วสากหนาเ
ข้าเบิกร่องรูที่ขึงปิดด้วยเยื่อบริสุทธิ์ของนุชแทน
"...อืมห์...เยื่อพรหมจารียังอยู่ปิดรูอยู่เต็มเลย....ชื่นใจอาจารย์จริงๆ
ขออาจารย์เป็นคนเปิดบริสุทธิ์นุชนะ..." ผมเลียริมฝีปากและซู้ดปากเบาๆ
อีกทั้งจ้องดูช่องรูเนื้อของนุชอย่างไม่วางตามันเป็นช่องเนื้อที่สวยมากสีชมพูน่าชิม
จากนั้นผมค่อยๆใช้นิ้วสากๆสอดแยงชำแรกรูเนื้อเข้าไปในความสาวของนุชช้าๆ
"...อูยย...เจ็บ...เจ็บค่ะอาจารย์......" ...ทนอีกนิดเดียวนะนุช..."
เด็กสาวเริ่มถ่างขากว้างออก เมื่อเจอเข้ากับนิ้วของผมที่แยงควักล้วงลึกเข้าไปวนคว้านรูเนื้ออ่อนภายในร่องเสียว
ที่ฉ่ำแฉะด้วยน้ำหล่อลื่นเต็มร่องสาว นุชหน้าแดงหลับตาปี๋ส่งเสียงครางด้วยความอายและเสียว "
ซี้ด...อูยย...อาจารย์ขา...อย่าล้วงสิคะ...นุช...สะ...เสียวนะ...ซี้ด...อุ๊ย...แยงเข้ามาอีกแล้ว...อูวว..ซี้ด..."
ผมเร่งแยงนิ้วเข้าออกเร็วขึ้นอีก
"...อูยย......ซี้ด...อาจารย์ขา...อูยย...มันเสียว...อูวว...นุชเสียวใจจะขาดอยู่แล้วค่ะ
...โอย..." ผมก้มลงเฟ้นฟอนดูดดุนติ่งเนื้อยอดเต้านมของนุชอย่างหลงใหล
ส่วนมืออีกข้างก็เน้นคลึงที่เม็ดละมุดและกลีบเกสรเพิ่มความเสียวเป็นระยะๆ
ผม ใช้นิ้วไชรูเสียวชักเข้าชักออกซักพักจนคล่องดีแล้วผมก็เสริมนิ้วที่สองสาม เข้าไปจน ช่องเนื้อของเธอขยายรับนิ้วที่ซอยเข้าออกได้ลื่นแล้ว
ผมก็ชักนิ้วออกแล้วลุกขึ้นจับขานุชให้ถ่างออกจนสุดแล้วแทรกตัวเข้าตรงกลางเนินนูนหว่างขานุช พลางควักเอามังกรยักษ์ออกมา
หัวบานแดงร่าของผมมันขยับหงึกหงักเข้าไปหากลีบเนื้อของนุชทันที
"อู๋ยย...ซี๊ด...อาจารย์จะทำอะไรนุช...อูวว...อาจารย์ขา...ไม่เอานะ...นุชกลัว...