ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามเรื่อง tenga

เริ่มโดย mpvictoryman, พฤศจิกายน 04, 2010, 08:57:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mpvictoryman

คือเห็นมีบอกว่าใช้ซ้ำได้ (แบบล้างน้ำ)
แล้วแบบที่ไม่มีเขียนนี่หมายความว่าใช้ทีเดียวทิ้งเหรอครับ (เปลืองแย่ 500 บาทอัพ)
หรือว่าใช้ยังไงอ่ะครับ คือเห็นแล้วน่าสนกะจะซื้อมาลอง แต่ใช้ไม่เป็นอ่ะครับ กลัวเสียเงินฟรี
หรือถ้าใช้แล้วใส่ถุงยางซ้อน ไม่ก็ แตกข้างนอก จะใช้ได้ยาวๆหรือเปล่าครับ