ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Story Me ตอน 1-4 Copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 08, 2022, 01:41:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

story Me

โดย: ultramanseven    เวลา: 2010-12-26 21:08     

Story Me  ตอน 1 น้องการ์ตูน

ณ หมู่บ้านแห่งหนึ่ง เหมือนกับหมู่บ้านอื่นๆที่จะมีวัยรุ่นอายุประมาน 14-18 เช่นเดียวกับหมู่บ้านผม ทุกวันช่วงเย็นๆ พวกพี่เลี้ยงเด็กจะพาเด็กตัวเล็กๆออกมาเล่นที่สนามเด็กเล่น  ส่วนพวกวัยรุ่นก็จะออกมานั่งคุยกันตามประสาวัยรุ่นทั่วไป ในกลุ่มนี้ประกอบไปด้วยเด็กหญิง 3 คนชื่อ "มิ้ง","การ์ตูน","ฝ้าย" แต่ที่ผมสนใจคือ มิ้งกับการ์ตูน คนแรก..มิ้งอายุ 14 น่ารักที่สุดในหมู่บ้าน ตัวเล็ก ขาว หน้าอกจะใหญ่สุดในกลุ่ม มีหนุ่มๆในหมู่บ้านตามจีบเธอกันตึม ส่วนการ์ตูน อายุ 14 ออกผิวแทน ตัวสูงกว่ามิ้งนิดหน่อย น่ารักแบบไทยๆ หน้าอกเล็กกว่ามิ้ง เธอทั้ง2เป็นเพื่อนสนิทกันมาก ไปไหนมาไหนด้วยกันตลอด

เอ่อ... ผมยังไม่ได้แนะนำตัวเองเลย ผมชื่อ"แค้ม" อายุ18 เป็นหนุ่มหล่อในหมู่บ้าน หญิงในหมู่บ้านชอบผมเยอะ ไม่ได้หลงตัวเองนะ แต่น่าจะจริงนะครับ เด็กหญิงทั้ง 2 รู้จักผมดี เพราะเห็นกันมาตั้งแต่เด็กๆ น้องมิ้งจะชอบผมแบบพี่ชาย ส่วนการ์ตูนเธอจะแอบชอบผมมานาน แต่ผมไม่เล่นด้วย แต่เธอก็น่ารักในสายตาของผมนะ ...จนวันหนึ่งเรื่องมันก็ได้เกิดขึ้น ช่วงปิดเทอม พวกวัยรุ่นจะไปรวมกันที่บ้านของคนหนึ่ง การ์ตูนก็ไปกับพวกสาวๆด้วย ส่วนพวกผู้ชาย 3 คนรวมผมด้วย ผมจะเป็นพี่ใหญ่สุดในนั้น พวกผู้ใหญ่เลยไว้ใจให้ผมดูแลน้องๆ ผมเดินเข้าบ้านไป เจอ"ไอ้นัด"กับ"บี"นั่งเล่นเกมกันอยู่

"พวกผู้หญิงอยู่ไหนล่ะ?" ผมถาม "อยู่ข้างบนเฮีย ดูหนังกันอยู่" นัดตอบกลับมา แต่ตายังนั่งเล่นเกมอยู่ ผมเดินขึ้นไปเคาะห้อง ก๊อก! ก๊อก! "ขอเข้าไปหน่อยได้ไหม?" ผมถามพวกเธอ "เชิญเลย" พวกเธอตอบกลับ "ทำอะไรกันอยู่ครับ?" " ดูหนังผีไงเฮีย" พวกเธอตอบพร้อมกันนั่งดู "เฮียแค้มมานั่งข้างมิ้งหน่อย มิ้งกลัวอ่ะ นะๆ " น้องมิ้งเรียกผมไปนั่งข้างๆ "กลัวขนาดนั้นเลยเหรอ?" ผมถาม มิ้งไม่ตอบ แต่เธอไปเอาผ้าห่มมาให้ผม เรา 2 คนห่มผ้าผืนเดียวกัน แล้วเธอก็มาซบที่ไหล่ผม นั่งดูหนังไปด้วย ในตอนนั้นผมรู้สึกกับเธอไม่เพียงแค่น้องสาวแล้ว แต่ยังคิดไรมากไม่ได้ หลังจากดูหนังจบ พวกเธอก็ไปข้างนอกกัน ส่วนผมยังอยู่ในบ้านคนเดียว

"เฮียแค้ม..." ผมสะดุด เพราะคิดว่าในบ้านจะไม่มีใครอยู่แล้ว ผมหันไปดู น้องการ์ตูนนั่นเอง "อ้าว! ไม่ได้ไปกับพวกมิ้งเหรอ?" ผมถาม "ยังอ่ะ การ์ตูนยังไม่ไปอ่ะ จะถามว่าเฮียแค้ม พรุ่งนี้ไปไหนไหมค่ะ?" "ไม่นะ ว่างอ่ะ ทำไมเหรอ?" ผมถาม "จะชวนเฮียไปดูหนังกันอ่ะ นะๆ.." การ์ตูนชวนผม "อืม... เอาสิ กี่โมงดีล่ะ?" "พรุ่งนี้การ์ตูนเรียนเสร็จบ่ายๆ งั้นไปดูรอบเย็นๆนะ" "อืม ได้เลยครับ" ผมตอบเธอ เธอยิ้มแล้วก็ไป ดูเธอท่าทางดีใจมาก ช่วงเย็น ผมออกไปเตะบอลกันพวกในหมู่บ้าน หลังจากเตะเสร็จ ก็ออกไปซื้อของที่เซเว่นฯ เจอกับน้องมิ้ง "อ้าว! มืดแล้ว ไม่กลับบ้านอีกนะ" ผมถามน้องมิ้ง "แม่ให้มิ้งออกมาซื้อของอ่ะ แล้วต้องเดินกลับอีก โคตรเมื่อยเลย" เธอบ่น เพราะบ้านน้องมิ้งจะอยู่ท้ายหมู่บ้านเดินไปไกลมากๆ "งั้นเฮียไปส่งเอาไหม?" "จริงอ่ะ" น้องมิ้งท่าทางดีใจ ขากลับผมปั่นจักรยาน น้องมิ้งซ้อนท้ายมา เธอเอามือมากอดผม แล้วก็ซบที่หลังผม ซึ่งผมไม่ได้คิดอะไรมากอยู่แล้ว

จนถึงบ้านเธอ "ขอบคุณค่ะ เฮียแค้ม" ผมยิ้มเฉยๆ "อ้าว! เฮียแค้มมาส่งเลยเหรอ?" แม่น้องมิ้งทักทายผม เธอเป็นผู้หญิงอายุ 36 ยังไม่แก่เลย ดูเธอยังสาวๆอยู่ไม่เปลี่ยนแปลง..สวยด้วย ครอบครัวน้องมิ้งอยู่กัน 2 คนคือแม่น้องมิ้งชื่อ"กัน"(ผมเรียกว่า"น้ากัน") แล้วก็น้องมิ้ง ส่วนพ่อเธอทิ้งไปนานแล้ว "หวัดดีครับแม่ มาส่งน้องครับ" ผมทักทายเธอ "ขอบคุณมากจ้า ไป..น้องมิ้งเข้าบ้านได้แล้ว" น้องมิ้งยืนยิ้มให้ผม พร้อมกับโบกมือ..บ๊ายบาย เธอน่ารักมากครับ

วันต่อมา 5 โมงเย็น ผมมาที่ห้างดังแห่งหนึ่งแถวๆนั้น "เฮียแค้ม ดีค่ะ" น้องการ์ตูนวิ่งมาหา "ดีครับ" "ไปหารอบหนังกันเถอะนะ" น้องการ์ตูนชวนไปดูรอบหนัง เราได้รอบหนังทุ่มครึ่ง เราเข้าโรงหนังไป คนน้อยมากครับ เพราะหนังกำลังจะออกโรงแล้ว ระหว่างที่เราดูหนังอยู่ น้องการ์ตูนเค้าก็จับมือผมไปด้วย ส่วนผมความคิดกระเจิงไปหมดแล้ว ผมเอามือไปโอบเอวน้องการ์ตูน ซึ่งเธอก็ไม่ได้ว่าอะไร ผมเริ่มได้ใจ ขยับมือไปโดนหน้าอกเธอ เธอหันมามองผม แล้วก็ยิ้ม พร้อมกับหอมแก้มผม ส่วนผมเริ่มบีบหน้าอกเธอ เธอเริ่มหายใจแรงขึ้นเรื่อยๆ หลังจากนั้น ก็เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อเธอ สัมผัสกับหน้าอกเธอแบบเต็มๆ เขี่ยหัวนมเธอเล่น เธอเริ่มร้อง "อืมมมม..อืมมม..โอ๊ย..."

ผมปลดซิปกางเกงควักเจ้าหนูออกมา ซึ่งมันโตเต็มที่แล้ว น้องการ์ตูนเห็นก็ตกใจเล็กน้อย เธอยิ้มแล้วก็เอามือมาจับเจ้าหนูของผมชักขึ้นชักลง มันเสียวสุดๆเลย ผมอดใจไม่ไหวเอามืออีกข้างปลดกางเกงเธอ ล้วงไปที่หีเธอ ถูๆแล้วก็สอดนิ้วเอาหีเธอ " ซี๊ดดด ...อ๊าาายยยย ...เสียวจังเลย ...โอ๊ยยยย อ๊ะ... อ๊ะ...." เธอร้อง แล้วผมก็กระซิบเธอว่า "ช่วยดูดควยให้เฮียได้เปล่า?" เธอมองด้วยสายตาเสียวสุดๆ เธอเอาลิ้นมาแตะๆ แล้วก็อม พร้อมกับดูด เธออมควยผมได้สุดยอดมากๆ ผมเกี่ยวเบ็ดให้เธอได้สักพัก เธอก็กระตุกเพราะเสร็จแล้ว น้ำเงี่ยนเต็มมือผมเลย แต่เธอยังอมให้ผมอยู่ จนผมใกล้เสร็จ แล้วก็ฉีดน้ำว่าวใส่ปากเธอแบบเต็มๆ เธอตกใจเล็กน้อย แต่ก็กินน้ำผมหมด แล้วยังเลียทำความสะอาดให้ด้วย หลังจากดูหนังเสร็จ เราก็กลับมาที่หมู่บ้านกัน ทำเหมือนไม่เกิดอะไรขึ้น

จนวันต่อมา พวกสาวๆก็มารวมกันที่บ้านผมตามเคย แต่พวกผู้ชายไม่มา เพระมีนัดกับสาวที่อื่น ทำให้ผมอยูกับสาวๆทั้ง3 คน แต่เรื่องมันก็เกิดขึ้น เมื่อฝ้าย-มิ้งพากันชวนออกไปเช่าหนังมาดูอีก แต่การ์ตูนไม่ไป จนทำให้ผมอยู่กับน้องการ์ตูนแค่ 2 คน ผมคิดว่าคงจะไม่มีอะไร แต่พอ 2 คนนั้นไปแล้ว น้องการ์ตูนก็มากอดผม "เฮียแค้ม เราจะทำไรกัน..ต่อดี" น้องการ์ตูนบอก ผมจับเธอมาจูบปากแลกลิ้น เธอก็แลกสวนทางมา ลิ้นเราพันกันน้ำลายท่วมปาก มือผมก็ไปบีบเคล้นนมน้องเค้า น้องการ์ตูนเริ่มจะมีอารมณ์ณ์แล้ว ผมรู้ว่าเธอเงี่ยนง่าย เธอเอามือมาจับควยผมงัดออกมา แล้วก็ชักว่าวให้ผม ติ๊ด!ติ็ด! ตี๊ด! เสียงโทรศัพท์น้องการ์ตูนดังขึ้นมา กิจกรรมของเราจึงต้องหยุดไป

"ว่าไง? อ้าว..เหรอ? แล้วจะกลับกี่โมง? อืมๆ ..งั้นเดี๋ยวรอที่นี้นะ"
"พวกมิ้งโทรมาอ่ะ บอกว่าจะไปโลตัส ไปซื้อหนังอ่ะ คงอีกสักชั่วโมงกว่าๆจะกลับ"
ผมยิ้มแล้ว ก็เข้าไปกอดจูบเธอต่อ เธอก็ตอบกลับแบบหื่นกระหาย ผมพาเธอขึ้นห้อง จับเธอถอดเสื้อถอดกางเกง ทำให้เหลือแต่ยกทรงกับกางเกงใน เธออายๆ "เฮียอ่ะ.. เฮียก็ถอดมั่งสิ การ์ตูนอายนะ" "ก็ได้ครับ" แล้วผมก็ถอดกางเกงกับเสื้อออก ผมไม่ได้ใส่กางเกงใน แล้วเราก็จูบแลกลิ้นกันต่อ ผมปลดยกทรงน้องเค้าออก แล้วก็ลงลิ้นเลียนมของน้องการ์ตูน "อืมมมมมม..  อืมมม.. อ๊ะ.. อ๊ะ.. เสียวอ่ะ.. เฮียแค้ม ซี๊ดดดดด... ค่อยๆ นะ ๆ.." น้องครางออกมาแบบสุดๆ

จากนั้นผมก็ถอดกางเกงในเธอออก ผมลงไปเลียหีเธอ "อ๊ะ.. อ๊ะ.. โอ๊ยยยย.. ซี๊ดดดดด.. เสียวอ่ะ... เสียววววว  อ๊ะ ..อ๊ะ.. ซี๊ดดดด เฮีย เลียเยอะๆเลย เฮียแค้มมมม ซี๊ดดดด" "การ์ตูนอมควยให้หน่อยสิ" เธอมาแบบเงี่ยนโคตร ทั้งอมทั้งดูด จนน้ำลายเต็มควยผมไปหมด "เฮีย... จะทำไรก็รีบๆทำเถอะ การ์ตูนไม่ไหวแล้วอ่ะ..." แล้วน้องการ์ตูนก็นอนถางขา ผมเอาควยไปจ่อใส่ไปได้ครึ่ง เธอร้อง "ซี๊ดดดดดดด.. โอ๊ยยยยย.." จนผมใส่ได้มิดด้าม แล้วก็เริ่มซอย..ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆ "อ๊ะๆๆๆๆ... ซี๊ดดดดดด... โอ๊ย... โอ๊ยยยยย จะเสร็จแล้วๆ..." น้องการ์ตูนกระตุกจนเสร็จ แต่ผมยังไม่เสร็จ ผมเริ่มซอยต่อ..ปั่บๆๆๆๆๆ "ซี๊ดดดด... หีน้องฟิตมากเลย... สุดยอดเลย... ซี๊ดๆๆๆๆ.. ขอเสร็จในปากนะ" น้องการ์ตูนพยักหน้า แล้วผมก็ดึงควยออกจากหีน้อง เอามายัดใส่ปากฉีดน้ำว่าวใส่ปากน้องเต็ม น้องการ์ตูนก็ดูดเลียให้จนเสร็จ หลังจากนั้นเราก็แต่งตัว แล้วก็ทำเหมือนปกติ จนน้องมิ้งกับน้องฝ้ายกลับมา .....ติดตามตอนต่อไปครับ

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2010-12-26 21:10     ชื่อกระทู้: story Me 2

Story Me ตอนที่ 2 น้องมุข จากเชียงใหม่

"อ๊ะ.. อ๊ะ.. ซี๊ดดดดด โอ๊ย.. โอ๊ย...  อ๊ะ เฮียแค้ม..ค่อยๆหน่อยสิ น้องเจ็บนะ" "ขอโทษนะ" ผมตอบ ตอนนี้ผมกับน้องการ์ตูน กำลังเย็ดกันอยู่ที่ห้องของผม "เฮียแค้ม.. น้องจะเสร็จแล้วอ่ะ ....เร่งหน่อยนะ" "ได้เลยครับ" ปั่บๆๆๆๆๆๆ ผมซอยถี่ ต่อด้วยท่าหมาให้น้องโก่งตูดแล้วก็เอาควยไปกระแทก มันส์มากครับท่านี้ ชอบสุดๆ จนน้องการ์ตูนเสร็จ กระตุกไปพร้อมกับผมที่เสร็จพร้อมกับน้อง คราวนี้ผมแตกข้างในหีน้องการ์ตูนเลย ได้อารมณ์จริงๆ หลังจากนั้นเราแต่งตัว "เฮียแค้ม เดี๋ยวการ์ตูนไปหาพวกมิ้งก่อนนะ" "โอเคๆ" ผมบอกน้องการ์ตูน

หลังจากนั้น...ผมก็ไปที่ร้านค้าแถวบ้าน "อ้าว! แค้มไม่มาตั้งนานนะ นึกว่าลืมร้านพี่ไปแล้วนะเนี้ย" พี่แอน..เจ้าของร้านทักทาย ผมกับพี่แอนสนิทกันมาก เพราะเราอยู่หมู่บ้านเดียวกัน "พี่แอน"อายุ 24 ปี เป็นคนน่ารักแบบผู้ใหญ่ใจดี รู้สึกว่าแกจะชอบผมเพราะเธอชอบทักผมบ่อยมากเวลาเจอกัน เวลาไปร้านพี่แก เค้าจะถามว่ากินข้าวยัง? เพราะพี่แอนอยู่บ้านคนเดียว ไม่มีแฟน พ่อแม่อยู่ต่างจังหวัด ผมเคยนึกอยากเย็ดแกมาหลายครั้งแล้ว แต่ไม่สำเร็จสักที

จนวันนึง ช่วงหัวค่ำผมไปซื้อของร้านแก "พี่แอนอยู่ไหมครับ?" "ว่าไง?" พี่แอนเรียกมาจากหลังบ้าน "พี่อยู่หลังบ้าน เข้ามาสิ" ผมเดินไปหลังบ้านแก เจอแกนั่งซักผ้าอยู่ "ว่าไงน้อง มีไรให้พี่ช่วย?" "พี่ช่วยอะไรได้มั่งล่ะครับ" "ได้ทุกเรื่องอ่ะ อยากให้พี่ช่วยได้เปล่าล่ะ? หรือว่า......" พี่แอนถาม "พี่กล้าทำเปล่าเถอะ?" ผมท้าทายพี่แอน "ถอดกางเกงสิ" ผมตกใจ ไม่คิดว่าพี่แอนจะกล้าพูดขนาดนี้ "อ้าว!! ยังไม่ถอดอีก มาพี่ถอดให้ " แล้วพี่แอนก็พุ่งมาถอดกางเกงผม จนควยผมออกมาให้พี่แอนเห็นเต็มๆตา "โอโห้!! ใหญ่เหมือนกันนะเรานะ!! ขอพี่ดูดหน่อยนะ" แล้วพี่แอนก็อมควยผมเข้าไปแบบมิดลำ 

"จ๊วบ!! อืมมม อืม!! ควยเรานี้ใหญ่มากนะ คับปากพี่เลยนะเนี้ย" พี่แอนอมควยผมแบบเข้าๆออกๆ จนผมทนไม่ไหวแตกคาปากพี่แอน "แหม่ๆ!! เสร็จไม่บอกเลยนะ เต็มปากพี่เลยนะเนี้ย แต่อร่อยดีนะ น้ำเธอเนี้ย เข้าไปล้างในบ้านพี่ก่อนปะ?" พี่แอนให้ผมไปล้างควยในห้องน้ำในบ้าน "แค้ม พี่ยังไม่เสร็จเลยนะ เธอยังไม่ได้ทำให้พี่เลยนะ มาเย็ดกับพี่เถอะนะ พี่เงี่ยนสุดๆเลย" พี่แอนพาผมไปโซฟา ให้ผมนั่ง ส่วนพี่แอนถอดกางเกง แล้วขึ้นมาคร่อมบนตัวผม เอาควยผม ใส่ไปในหีพี่แอน "โอ๊ยยยยยยยยยย อ๊ะๆๆๆ เสียวจังเลย.. โอ๊ยยยยย.." ควยกระแทกกับหีดัง..แฉะ! แฉะ! แฉะ! น้ำเงี่ยนไหลลงมาเต็มควยผม พี่แอนขย่มควยผมดัง..ตับ!! ตับ!! ตับ!! "ซี๊ดดดดดดดด เสียว... เสียวมาก... ซี๊ดดดดด อ๊ะ ..อ๊ะ ...อย่างนั้นล่ะ ...เสร็จในหีพี่เลยนะ แค้ม" "ครับพี่ ได้เลยครับ ซี๊ดดดด... หีพี่สุดยอดมากเลยนะครับ เสียวโคตรๆ ซี๊ดดด.. ผมจะเสร็จแล้วนะพี่แอน" "เสร็จข้างในเลยๆๆ อ๊ะ.. อ๊ะๆ.. ซี๊ดๆๆๆ..."

พี่แอนหยุดแล้วเปลี่ยนไปเป็นท่าหมา หันตูดให้ผม ผมเอาควยกระแทกหีพี่แอนแรงสุดๆ ปั่บ!!ปั่บ!!ปั่บ!! ปั่บ!! "อ๊ะ ..อ๊ะ อ๊ะ ..อ๊ะ อ๊ะ... แหม่..แค้ม เก่งเหมือนกันนะเนี้ย โอ๊ยๆๆๆๆๆ...ซี๊ดดดดด ...พี่จะเสร็จแล้วนะ" "ผมก็จะเสร็จจจจจจจแล้วครับ พี่แอนนนนน อ๊ากกกกกกกก" ผมเสร็จใส่หีพี่แอนจนน้ำว่าวไหลออกมาจากหีพี่แอน "ซี๊ดดดดด... น้ำเยอะนะเรา ปะ..แต่งตัวเถอะ ดึกแล้วนะ กลับบ้านได้แล้ว "พี่แอนบอกผม แต่พี่แอนยังเอานิ้วไปแหย่เข้ารูหี เอาน้ำออกมากิน "พี่ชอบน้ำว่าวเธอจัง วันหลังมาอีกนะ พี่ชอบ อิอิ" "ได้ครับพี่แอน ผมก็ติดใจหีพี่มากเหมือนกันครับ" แล้วผมก็กลับมา

ระหว่างปั่นจักรยานกลับบ้าน เจอน้องมิ้งอีกแล้ว "น้องมิ้ง! น้องมิ้ง! ไปไหนมาเนี้ยๆ?" ผมทักเธอ "เหมือนเดิมอ่ะเฮียแค้ม แม่ใช้ซื้อของ ต้องเดินกลับอีกเหมือนเดิม แล้วเฮียไปไหนมาอ่ะ?" เธอบ่นให้ฟัง "เฮียไปธุระมาอ่ะ" ผมตอบเธอ "จิงเหรอ? ไปทำไรมาหรือเปล่าน้า?" "เฮ้ยๆ!! เปล่านะ! มะขึ้นมาเดี๋ยวไปส่งบ้าน"  "เย้ๆ!! ขอบคุณอีกครั้งนะคะ" น้องมิ้งดีใจแล้วก็กระโดดซ้อนท้าย "ให้เฮียแค้มมาส่งอีกแล้วนะ เฮียเค้าไม่เหนื่อยมั่งเหรอ?" แม่น้องมิ้ง(น้ากัน) "หวัดดีครับน้า" "ขอบใจมากนะลูก วันหลังมากินข้าวบ้านน้านะ" น้ากันชวน "ครับ ขอบคุณมากครับน้า "

กลับมาที่บ้าน ผมอยู่บ้านคนเดียวครับ เพราะ พ่อแม่ท่านอยู่ต่างประเทศ นานมากๆจะกลับมาเยี่ยมสักครั้ง ติ๊ดนึง...มีคนมากดกริ่งหน้าบ้าน ผมคิดในใจ ใครนะมาตอนดึกๆ "เฮียแค้มอยู่เปล่า?" "อ้าว! น้องมุข! มาไงเนี้ย?" น้องมุขเป็นเด็กผู้หญิงอยู่ ม 5 บ้านเธออยู่เชียงใหม่ แต่นานๆจะลงมาบ้านป้าที่หมู่บ้าน ผมเจอเธอครั้งแรกที่นี้ล่ะ เธอมาทักทายผม..ตอนผมเล่นบอลอยู่ "มาทำไรดึกๆเนี้ย?" ผมถามน้องมุข "ก็ป้าไม่อยู่บ้านอ่ะ โทรไปถาม เค้าไปต่างจังหวัด กลับพรุ่งนี้ วันนี้ขอนอนบ้านเฮียนะ" "อ้อ! อืม..โอเค เข้ามาสิ" เธอเป็นหญิงสาวน่ารัก ตัวเล็ก ขาว แต่หน้าอกไม่ค่อยมี น่าเย็ดมากๆครับ

"เฮียให้มุขนอนไหนอ่ะ?" น้องมุขถามผม "นอนกับเฮียไง เตียงเดียวกัน กล้านอนเปล่า?" ผมท้าเธอ "โถ!! ไม่กลัวหรอก กลัวจะไม่โดนทำมากกว่า" "ได้! เดี๋ยวจัดให้!" ผมตื่นเต้นมากที่จะได้เย็ดน้องสาวคนนี้ กลางดึกคืนนั้น ผมนอนกับน้องมุข โดยที่น้องมุขกำลังโม๊คควยให้ผมอยู่  "ซี๊ดดดดด.. โม๊คเก่งมากเลย..มุข ไปฝึกจากไหนมาเนี้ย?" ผมกำลังเสียวสุดๆกับการโม๊คของน้องมุข "จ๊วบๆๆ!!! ก็ฝึกกับแฟนไง โม๊คให้มันแทบทุกวันอ่ะ แต่ของเฮียใหญ่กว่ามากเลยนะ" น้องเล่าให้ฟัง "เอาหีมาให้เลียหน่อยสิ" น้องมุขรู้งาน ตอนนี้เราอยู่ในท่า 69 ผมเลียหีเธอ เอาลิ้นสอดเข้าไปในรูหีเธอ "ซี๊ดดดดดด.. อ๊ายยยย.. เฮียอ่ะ...น้องเสียวนะ" น้องหยุดจากการโม๊คควยผม

"เฮีย..เราเย็ดกันเถอะนะ เงี่ยนอยากโดนกระแทกแล้วอ่ะ" ผมเอาควยไปจ่อหีน้องมุข แล้วก็ใส่เข้าไปทีเดียวมิดด้าน "โอ๊ยยยย... โอ๊ยยยย... ซี๊ดดดดดดดด.. ซี๊ดดด...อ๊างงงง" เธอร้องไม่เป็นศัพท์ ผมเริ่มซอยหีเธอ ปั่บ!!ปั่บ!! ปั่บ!! ปั่บ!! ปั่บ!! ปั่บ!! ซอยอยู่ได้ 10 นาที ก็เปลี่ยนเป็นท่าหมา "ซี๊ดดดดดด ...น้องมุขหีสุดยอดอ่ะ มันดูดควยเฮีย..จนแทบแตกแล้วนะ ...โอ๊ยยยย ...ซี๊ดดด" "ควยเฮียก็ยอดเหมือนกัน  ดีกว่าของแฟนมุขอีก โอ๊ยยยยย... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ...อ๊ากกกกกก น้องจะเสร็จแล้วนะ"

"น้องมุข เฮียขอเย็ดตูดได้หรือเปล่า?" ผมขอเย็ดตูดเธอ ซึ่งผมก็ไม่เคยเย็ดตูดใครเลย "ลองดูก็ได้เฮีย น้องก็ยังไม่เคยอ่ะ อ๊ากก..ซี๊ดดดด.." ผมเอานิ้วแหย่ลงไปรูตูดเธอ เอาเข้าๆออกๆจนมันขยาย แล้วก็ถอดควยออกจากรูหีน้องมุข เธอขยับหีตามเหมือนเสียดาย มีน้ำเงี่ยนติดปลายควยผมเยอะมากๆ แล้วก็เอาไปใส่รูตูด แรกๆยังเข้าไม่ค่อยได้ ใช้เวลาอยู่ 5 นาทีจนเข้าไปมิดด้าม "อ๊ากกกกกกก... เสียว... เสียว... เฮียน้องเสียวมาก ....ซี๊ดดดดดดด อย่าเอาออกนะ กำลังเสียวมากๆเลย เริ่มซอยเลยเถอะ" "ซี๊ดดดด... โคตรเสียวน้องมุข แทบแตกแล้วนะ" ตับ!! ตับ!! ตับ!! ตับ!! ตับ!! ตับ!! ตับ!! ผมกระแทกตูดเธออย่างเมามันส์ จนเอาควยออกมา เสร็จใส่ปากน้องมุข เธอก็อ้าปากอมควยผมเข้าไป ดูดจนสะอาด แล้วเราก็หลับกัน

ติดตามตอนที่ 3 ได้นะครับ

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2010-12-26 21:12

Story Me ตอนที่ 3 ได้แม่ก่อนลูก

หลังจากผ่านคืนสุดยอดกับน้องมุขมากแล้ว ตื่นเช้ามาผมเจอน้องมุขนอนอยู่ข้างๆ เมื่อคืนเราต่อกันอีก 4 ยก "ตื่นได้แล้วนะน้องมุข จะนอนไปถึงไหนล่ะเนี้ย?" "ขอนอนต่ออีกหน่อยเถอะ เมื่อคืนเหนื่อยนะ" ผมเลยคิดที่จะเย็ดเธออีกสักรอบ ผมเริ่มจับนมเธอบีบเล่น จนเธอคราง" อือออออ.. อ๊ะ... อย่าสิ" น้องมุขเริ่มครางออกมา เธอเริ่มมีอารมณ์ น้องมุขลุกขึ้นมาอมควยของผม เธอใช้ลิ้นเลียได้สุดยอดจริงๆ หลังจากนั้นเธอก็อมมันเข้าไป อมจนสุดลำควย "ซี๊ดดดดดด... โอ๊ย... น้องโม๊คได้สุดยอดเลย เยี่ยมจริงๆ" "แหม่... ชอบเปล่าล่ะ? ไปหาที่เชียงใหม่สิ จะโม๊คให้หมดตัวเลย" น้องมุขย้อน ผมเอามือล้วงหีน้อง แน่นอนตอนนี้แฉะน้ำเงี่ยนไปหมด "น้องมุข ขอเย็ดเถอะ ไม่ไหวล่ะ" น้องมุขเลิกอมควย แล้วหันมานอนถ่างขา ผมเอาควยเย็ดหีน้องแบบสุดลำ "ซี๊ดดดดดดดด เสียววววอ่ะ อืออออออ อ๊ะ อ๊ะ รีบๆซอยเถอะนะ" น้องมุขขอร้อง ผมเริ่มซอยหีน้องมุข ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! ซอยได้ 20 นาทีก็แตกใส่หีน้องมุข "เฮียอ่ะ... แตกใส่ของมุขเลยนะ ทีหลังบอกก่อน น้องชอบกินน้ำอ่ะ..." หลังจากนั้น น้องมุขก็ไปแต่งตัว เก็บของแล้วก็เดินไปบ้านป้าที่อยู่ไม่ไกลจากบ้านผม

สักพักโทรศัพท์ผมก็ดัง "สวัสดีครับ..น้ากัน" น้ากันแม่น้องมิ้งโทรมาหาผม "แค้มตอนนี้อยู่ไหน? ว่างหรือเปล่า? มาช่วยน้าที่บ้านตอนนี้หน่อยสิ" "ได้ครับ เดี๋ยวจะไปหาครับ" ผมไปหาน้ากันที่บ้าน ตอนนี้เธอกำลังจัดบ้านอยู่ "มาพอดีเลย มาช่วยน้าดันตู้หน่อยสิ" "ได้ครับ" หลังจากช่วยน้ากันจัดบ้านเสร็จ ผมก็ไปนั่งพักหน้าบ้านน้ากัน "แค้ม..ว่างเปล่า? ช่วยนวดให้น้าหน่อยสิ น้าเมื่อยมากๆเลย" น้ากันขอให้เข้าไปนวด "แล้วน้องมิ้งไปไหนครับน้า?" ผมถาม "อ้อ! น้องมิ้งไปบ้านเพื่อนนะ กลับเย็น"

"น้าจะให้นวดตรงไหนครับ?" น้ากันถกเสื้อลงมาครึ่ง เห็นแผ่นหลังน้า ถ้ามองจากด้านหน้าจะเห็นหน้าอกของน้ากัน ...ผมนี้สยิวเลย "ตรงนี้...ช่วยนวดหน่อย" ผมนวดไปได้ 5 นาที น้ากันเริ่มคราง " อืออ..อ อืืืออ... " น้าร้องแบบนี้ ทำผมคิดไปไกลเลย จนควยผมตื่นจนได้ เมื่อเช้าพึ่งใช้กำลังไปเยอะ ตอนนี้มันลุกมาสู้อีกครั้งจนได้ ความคิดกระเจิงไปหมดแล้ว คิดในใจว่า..เป็นไงเป็นกัน ผมเอามือไปนวดข้างหน้า เริ่มไปเรื่อยๆจนถึงเต้านมของน้า ผมจับบีบ..เธอไม่ได้ว่าอะไร จนเริ่มได้ใจ..ผมบีบนมเธอ "อือออ.. อ๊ะ อ๊ะ... โอ๊ยยยย" ขนาดจับแบบเต็มๆยังไม่เต็มมือเลย นมน้ากันขนาด 38ได้

"น้าครับ เอ่อ...ผมขอเย็ดน้าได้หรือเปล่าครับ?" "อือออ... จะทำไรก็รีบทำเถอะ เดี๋ยวน้องมิ้งจะกลับมาก่อน" น้าบอกแบบนี้ ได้ใจผมเลย "น้ากัน เราขึ้นห้องน้ากันเถอะครับ" เราสองคนเดินขึ้นห้องน้ากัน พอเข้าห้องน้ากันเริ่มถอดเสื้อถอดกางเกง ผมเข้าไปกอดเธอ บีบเต้านมเลียนม "ซี๊ดดดดดด... เสียว... น้าไม่ได้โดนแบบนี้มานานมากล่ะ ซี๊ดดดด.. โอ๊ยยย.. เสียว... ดูดเยอะๆเลย" น้ากันคราง ผมถอดกางเกงงัดเอาควยออกมา น้ากันประสบการณ์เยอะ น้าจับควยผมโม๊คเต็มที่ "ซี๊ดดดดด... โอ๊ย!! น้าโม๊คได้เก่งมากเลยครับ ชอบมากเลย... ซี๊ดดดด..." มือผมล้วงหีของน้ากัน "โอโห้!! น้ากันครับ ...หี ...น้ากัน..หีน้าใหญ่มากเลย น่าเย็ดมากๆเลยครับ" "ก็เย็ดสิ จะรออะไรล่ะ?"

น้าเชิญชวนผม ใครจะรอช้าล่ะ ผมเอานิ้วแหย่รูหีน้ากัน ดัง..แจะๆๆๆ!!! "โอ๊ยๆๆๆๆๆๆ.. ซี๊ดดดดด.. โอ๊ยๆๆ... เย็ดน้าเถอะๆนะ  น้าไม่ไหวแล้ว..." ผมเอาควยยัดเข้าหีน้า "ซี๊ดดดดดดดด เสียวๆๆๆๆ ซี๊ดๆ...." ผมยัดเข้ามิดลำควย จากช้าๆ ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! จนเปลี่ยนเป็นเร็วสุดๆ..ปั่บๆๆ!!ๆๆๆ!!ๆๆๆ!! "อ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ... อือออออ.. อ๊ะๆ... ซี๊ดดดดด สุดยอดเลยแค้ม น้่าชอบมาก... โอ๊ยๆๆๆ...." "ผมก็ชอบมากเลยครับ หีน้าเย็ดมันส์มากๆเลย ซี๊ดๆๆๆๆ เสียวโว้ย!! ซี๊ดๆๆ!"  ผมซอยถี่ๆอยู่ได้่ 30 นาที น้ากันเสร็จไป 3 รอบติด แต่วันนั้นคงเป็นเพราะผมอยากเย็ดน้ากันมาก ก็เลยยังไม่เสร็จ หลังจากนั้นผม ก็เย็ดท่าหมากับน้ากัน "โอ๊ยๆๆ เรานี้เก่งท่านี้จังนะ ทำบ่อยสิท่า ซี๊ดดดดด.. โอ๊ยๆๆ.. อ๊ะ...อ๊ะ " ผมเอาควยออกสุด แทงเข้าแบบสุดด้าม จนน้ากันร้องไม่ไหวแล้ว

"โอ๊ยๆๆๆๆ..แค้ม น้าจะเสร็จรอบที่4แล้วนะ ซี๊ดดดดด... นี่เรายังไม่เสร็จอีกเหรอ? อึดดีจริงๆนะ อ๊ะๆๆๆๆ.... กระแทกแบบนั้นล่ะ น้าจะเสร็จล่ะ..แค้ม  อ๊ะๆๆๆๆๆ.. โอ๊ย.. ซี๊ดดดดด.. เสร็จแล้ววววววว" น้ำเงี่ยนของน้ากัน ไหลมาตามควยของผมเต็มไปหมด "น้ารอผมด้วยนะ ขออีกแป็บนึงนะครับ ซี๊ดดดดดด... หีเย็ดโคตรมันส์เลย โอ๊ยๆๆ... จะเสร็จแล้ววววว อ๊ะๆ..." ผมเสร็จใส่หีน้ากัน "โอ๊ยยยยย.. สุดยอดมากครับ..น้ากัน" หลังจากนั้นก็ลงมาข้างล่างเพื่อจะกลับบ้าน "น้าครับ ผมขอโทษนะครับ" ผมขอโทดน้ากัน "ไม่เป็นไรหรอก น้าก็ยินดีเหมือนกัน น้าแอบชอบเธอมากนานแล้วล่ะ ไว้โอกาสหน้า เรามาเย็ดกันอีกนะ" น้ากันบอก

ช่วงเย็นๆ ผมออกไปเตะฟุตบอล เจอน้องมิ้งเดินกลับมาจากบ้านเพื่อน "น้องมิ้งไปไหนมาครับเนี้ย" ผมทักน้องมิ้ง "ไปบ้านเพื่อนมาค่ะ เดี๋ยวมิ้งกลับบ้านก่อนนะ" เธอตอบแบบเศร้าๆเหมือนเธออึดอัดมา เวลา 4 ทุ่ม ผมไม่มีอะไรทำ ออกมาปั่นจักรยาน ผมเห็นเด็กผู้หญิงนั่งอยู่ตรงสโมสร เลยเข้าไปดู "อ้าว! น้องมิ้ง! มานั่งทำไรดึกๆแบบนี้?" "เปล่าหรอกเฮีย ไม่มีอะไรหรอกค่ะ" น้องบอกเศร้าๆ "เล่าให้เฮียฟังได้นะ เราเป็นพี่น้องกันนะ" "ก็ได้เฮีย แต่ห้ามไปเล่าให้ใครฟังนะเฮีย คือวันนี้มิ้งไปบ้านเพื่อนมา แล้วเพื่อนที่เป็นทอมก็มาด้วย มันมาหาแฟนอ่ะ แต่มันจูบกับแฟน แล้วก็จับนม เอานิ้วล้วงไปตรงนั้นอ่ะ แล้วทำกันต่อหน้าเพื่อนอีก 5 คนอ่ะ แล้วมันก็มาจับนมมิ้งอ่ะ มิ้งอยากขัดขืนนะ แต่มันไม่มีแรงอ่ะ มันบีบนมมิ้ง จนมิ้งรู้สึกเสียวอ่ะ กำลังจะเข้าได้เข้าเข็มล่ะ พ่อแม่มันกลับมาก่อนอ่ะ มิ้งยังค้างอยู่เลยอ่ะ"

ผมได้ฟังน้องมิ้งเล่าแล้วเกิดอารมณ์ คิดไม่ดีกับน้องมิ้งแล้ว "แล้วน้องมิ้งจะทำไรอ่ะ?" ผมถามเธอ เธอหน้าแดง แล้วหันมาถามว่า "แล้วเฮียช่วยอะไรมิ้งได้ปะล่ะ?" ผมตกใจเลย ไม่คิดว่าน้องมิ้งจะพูดแบบนี้ "งั้นมิ้งตามเฮียมานี้สิ" ผมเรียกน้องให้เดินเข้ามาในสโมสร เดินมาที่สระน้ำ ...สโมสรหมู่บ้านผมตอนกลางคืนจะมืดมากครับ ไม่มีคนเลย ผมเดินนำน้องมิ้งเข้าไปในห้องเก็บของ ข้างในใหญ่พอจะนอนได้2คนครับ "เป็นอะไรไป กลัวเหรอ?" ผมถามน้องมิ้ง ดูเธอกลัวๆ ผมเอามือไปจับหน้าอกเธอ ซึ่งเธอก็ไม่ได้ว่าอะไร คงเพราะกลัว เสียงหัวใจเธอเต้นรัวมากๆ

"เฮียแค้ม มิ้งต้องทำไงอ่ะ?" เธอถาม..หน้าเธอแดงก่ำ  ผมถอดกางเกงออก ควักควยออกมา น้องมิ้งเห็นก็ตกใจ ไม่กล้ามอง หันหน้าหนี ผมจับมือเธอมาโดนควยผม ซึ่งแข็งเต็มที่แล้ว เธอกำแล้วรูดขึ้นรูดลงช้าๆ "น้องมิ้งถอดกางเกงออกสิ" ผมบอกให้เธอถอดกางเกงออก เธอก็ว่าง่าย ถอดกางเกงออกเหลือแต่กางเกงใน ตอนนี้แฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนจากหีเธอเต็ม ผมเอามือล้วงหีเธอ แล้วเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีแฉะๆ "อืออออ.. อ๊ะ.. อ๊ะ.. อือออ..." เธอครางออกมา ผมจับเธอนอนลง คล้ายๆท่าอุ้มเด็กนอนอ่ะครับ แล้วก็ซอยนิ้วเกี่ยวเบ็ดให้เธอ ...แฉะๆๆๆๆๆๆๆ "อ๊ะ..อ๊ะๆๆๆๆ... ซี๊ดดดดดดด.. โอ้ยยยยยย.... เฮียมิ้งเสียวววววว... ซี๊ดดดด" แล้วเธอก็กระตุก2-3ครั้งเพราะเสร็จ น้ำเงี่ยนเต็มนิ้วผมไปหมด

เธอมองหน้าผมแบบตาเงี่ยนๆ เหมือนยังต้องการต่อ มือเธอยังคงชักว่าวให้ผมอยู่ "น้องมิ้งมาอมควยให้เฮียหน่อยสิครับ" น้องมิ้งลุกขึ้นมา อ้าปากอมควยผมเข้าไปแบบเต็มคำ "ซี๊ดดดดด... สุดยอดน้องมิ้ง นี่ขนาดครั้งแรกนะเนี้ย" เธออมๆเลียๆควยผมเหมือนอยากมากๆ เธอโยกหัวขึ้นๆลงๆ โม๊คควยให้ผมจนน้ำลายไหลเต็มควยผม "ซี๊ดดดด.. โอ๊ยยยยย.. ค่อยๆ ไม่ต้องรีบหรอก ซี๊ดดดด..." ระหว่างที่เธอโม๊คอยู่ ผมเอามือไปจับนมเธอ ซึ่งมันใหญ่เกินอายุเธอจริงๆ คงจะเหมือนของแม่เธอที่วันนี้ผมบีบจนเป็นรอยมือเลย ผมเค้นเต้านมน้องมิ้งไปด้วย ขณะที่เธอก็โม๊คควยให้ผม "ซี๊ดดดดด... น้องมิ้งเฮียจะเสร็จแล้วนะ... ซี๊ดดดดดด... จะออกแล้ววววว... อ๊ากกกก" ผมเสร็จ น้ำว่าวพุ่งใสปากน้องมิ้ง เธอคงตกใจแต่ยังไม่เอาปากออก เธอกลืนน้ำว่าวผมหมด แล้วยังเลียให้ต่อ

เรานั่งกอดกันสักพัก "กลับบ้านได้แล้วนะน้องมิ้ง ดึกแล้วนะ เดี๋ยวแม่ว่าหรอก" ผมบอกน้อง "ค่ะ น้องรักเฮียมากเลยนะ " เธอยิ้มแล้วก็กอดผม หลังจากนั้น ผมมาส่งเธอที่บ้าน "น้องมิ้งหายไปไหนมาดึกๆแบบนี้ ห่ะ?" น้ากันออกมา ท่าทางเป็นห่วงลูกสาว "มิ้งไปเดินเล่นมาอ่ะ แล้วก็เจอเฮียแค้ม" น้องมิ้งบอกแม่เธอ "อ้อ งั้นก็ดีไป มาส่งน้องอีกแล้วนะแค้ม ขอบใจมากจ๊ะ ไป..มิ้งเข้าบ้าน อาบน้ำได้แล้ว" เธอบอก แล้วก็ส่งสายตาสยิวพร้อมแลบลิ้นยั่วผม ผมคงต้องกลับมาเย็ดเธอให้ได้อีกสักครั้ง ผมกลับบ้านมานอน วันนี้เราเย็ดไป 3 ครั้งแบบกินข้าว 3 มื้อเลยนะเนี้ย

ติดตามตอนต่อไปนะครับ มีอะไรติชมได้นะครับ ขอแบบสุภาพๆ

cyborg0011

Story Me ตอนที่ 4 เฮียเย็ดหนูเถอะ

ผมตื่นเช้ามากับอีกวันในช่วงปิดเทอม ก่อนจะไปอยู่มหาลัย ประสบการณ์ช่วงนี้เหนื่อยจริงๆ แต่มีความสุขมากนะ ผมเดินลงมาชั้นล่าง เจอ"พี่น้ำ"นั่งซักผ้าอยู่ "หวัดดีครับพี่น้ำ" "ดีค่ะน้องแค้ม วันนี้มีโปรแกรมไปไหนหรือเปล่า?" พี่น้ำถามผม พ่อกับแม่ช่วงก่อนท่านจะไปอยู่ต่างประเทศ ท่านทั้ง2 ท่องเที่ยวให้ครบประเทศไทยก่อน ท่านเจอพี่น้ำที่ลำปาง บ้านพี่น้ำมีปัญหาการเงินอย่างหนัก พี่น้ำเลยมาทำงานเป็นพี่เลี้ยงผมที่บ้าน พี่น้ำเป็นคนง่ายๆไม่พูดมาก ผิวสีแทน หุ่นดีมากๆน่ารัก หน้าอก 38 เอวดี เธอจะสนิทกับผมมาก มีไรก็จะมาพูดให้ฟัง เวลาผมไปห้างคนเดียว ก็จะชวนเธอไปเป็นเพื่อน เธอไม่เคยเกี่ยง เราอยู่กับแบบสบายๆ ยกห้องนอนให้ห้องนึง ผมเคยคิดที่จะเย็ดเธอเหมือนกัน แต่กลัวจะไม่มีพี่เลี้ยงอีกนะสิ

"น้องแค้ม เอ้อ...พี่จะมาขอลากลับบ้านหน่อยนะค่ะ" เธอมาขอลากลับบ้าน "กลับไปทำไรเหรอครับพี่?" "พ่อพี่ป่วยอ่ะ พี่อยากไปหาพ่อนะค่ะ " เธอบอกเหตุผลเธอ "อ้อ โอเคครับพี่ แล้วพี่มีเงินกลับไปบ้านหรือยังครับ?" ผมถามเธอ "ยังเลยค่ะ มีติดตัวอยู่ 200 กว่าบาทเอง" "งั้นพี่เอาเงินนี้ไปนะครับ" ผมหยิบเงินให้เธอไป 5,000 บาท "น้องแค้ม มันเยอะกว่าเงินเดือนพี่อีกนะ พี่รับไว้ไม่ได้หรอก" เธอท่าทางตกใจ "ไม่เป็นไรครับ พี่รับไปเถอะ" "ขอบคุณน้องแค้มมากๆเลยนะค่ะ น้องแค้มเป็นเจ้านายที่ดีมากๆเลย ไว้พี่จะกลับมาตอบแทนให้นะค่ะ" เธอพูดแบบดีใจสุดๆ "แล้วผมจะรอพี่กลับมาตอบแทนให้นะครับ" เธอยิ้มแล้วก็ไปเก็บของเสื้อผ้า ส่วนผมขับรถไปส่งเธอที่ขนส่ง "ไปแล้วนะน้องแค้ม" "ครับ เดินทางดีๆนะครับพี่" แล้วผมก็ขับรถกลับมาที่หมู่บ้าน

ระหว่างทางเข้าบ้าน จะมีเซเว่นอยู๋ครับ ผมเจอเธออีกแล้ว " ฮ่าๆๆ เอาอีกแล้วเหรอน้องมิ้ง แม่ให้มาซื้อของอีกแล้วเหรอ?" น้องมิ้งกำลังเดินออกมาจากเซเว่นครับ " เปล่าน้าาาาา แม่ไม่อยู่บ้านค่ะ ไปต่างจังหวัดกลับเย็นๆ" เธอยิ้มตอบผม "อ้อ ขึ้นรถสิ เดี๋ยวไปส่ง" เธอขึ้นรถ แล้วก็พูดว่า "เฮียไปอยู่เป็นเพื่อนมิ้งที่บ้านหน่อยสิ มิ้งกลัวอ่ะ" "กลัวอะไรเนี้ย? ไม่มีใครมาทำไรน้องหรอก" ผมบอกเธอ " เปล่า มิ้งกลัวผีหรอก เรื่องข่มขืนมิ้งไม่กลัวหรอก อิอิ" เธอยิ้มตอบ "หนอย.. งั้นถ้าเฮียข่มขืนน้องล่ะ" "มิ้งก็จะนอนให้ข่มขืนตามสบายเลย แต่เฮียจะกล้าเปล่าเถอะ?" เธอท้าทายผม พูดงี้ของขึ้นเลย

ผมจอดรถหน้าบ้านน้องมิ้ง พอเข้าบ้านน้องมิ้งมา ผมเดินไปกอดข้างหลังน้องมิ้ง เธอไม่ขัดอะไรเลย "เฮีย... เรามาต่อจากคืนนั้นกันเถอะ มิ้งยังไม่ได้เรียนรู้แบบสุดๆเลย" น้องมิ้งถอดเสื้อกับยกทรงออกต่อหน้าผม เธอเซ็กซี่มากๆ แล้วเธอก็เดินขึ้นห้องไป ผมตามเธอขึ้นไป เห็นเธออยู่ในผ้าห่ม กางเกงกับกางเกงในอยู่บนพื้น "เข้ามาสิ มิ้งรอให้ข่มขืนล่ะ" ผมไม่รอช้า ถอดออกหมดแบบรวดเร็ว แล้วมุดเข้าไปในผ้าห่ม เราสองคนจูบแรกลิ้นกัน มือผมเค้นนมน้องมิ้งแบบสุดๆ ส่วนอีกมือล้วงหีเธอที่น้ำแฉะ น้องมิ้งไม่น้อยหน้า เธอเอามือไปจับควยผม ชักว่าวให้ผมแบบรัวๆ ผมจับน้องมิ้งเปลี่ยนท่ามาเป็นท่า 69 ให้น้องโม๊คควยผม ส่วนผมเลียหีเธอ

"ซี๊ดดดดดดด..เฮีย ลิ้นเฮียสุดยอดเลย ซี๊ดดดดดด มิ้งงงงงเสียววววจังเลยยยยย.. อ๊ากกกกก..เร็ววววอีกๆๆๆ ซี๊ดดดดด.. อือออออ... อ๊ะ ๆ" เธอกระตุกน้ำแตกใส่หน้าผมเต็มๆ แต่ผมก็เลียต่อ ไม่สนใจอะไร "เฮียเย็ดเถอะนะ มิ้งไม่ไหวแล้ว ซี๊ดดดดด... อ๊ากกก... นะๆๆ" ผมกะจะแกล้งเธอ ยังเอานิ้วเกี่ยวเบ็ดให้เธออยู่..แจะๆๆๆๆๆๆ "อ๊ากกกกกกกกกกกก... เฮียแค้มมมมม...  อ๊ากกกกกก...ซี๊ดดดดดด น้องไม่ไหวแล้วนะ ซี๊ดดดด" เธอร้องครางไม่เป็นศัพท์ หลังจากนั้น ผมจับเธอถางขาออก เอาควยไปจ่อแล้วก็ดันเข้าไป "โอ๊ย!! เจ็บอ่ะ!" เธอเจ็บ ผมลงไปเลียหัวนมเธอต่อ จนควยเริ่มค่อยๆเข้าไปได้จนมิดด้าม

"อือออออออ... ซี๊ดดดดด.. เสียวสุดๆๆเลย.. ซี๊ดดดด..." "ชอบไหมน้องมิ้ง? ซี๊ดดดด.. หีฟิตโคตรๆ..." "บอกไม่ถูกเลยอ่ะ.. ซีีีดดดดดดด... เอาเลยเถอะ อยากมากๆแล้วววว... อืมมมม" เสียงลมหายใจเธอแรงมากครับ ครั้งแรกก็แบบนี้ล่ะ ผมเริ่มขยับเอวทีล่ะนิดๆ จากช้าๆไปเร็ว ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! อ๊ะ! ซี๊ดดดด... อย่างงั้นล่ะ... ซี๊ดดดดด... อ๊ะ อ๊ะ..ซี๊ดดดด โอ๊ยๆๆๆๆ... ซี๊ดๆๆๆ... อือออออ...  อ๊ะ.. อ๊ะ..เฮียจ้า มิ้งเสียวจังเลย..อ๊ะๆ..ๆๆ..ๆๆ" ผมไม่พูดอะไร ขยันซอยอย่างเดียว ปั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!  ผมซอยเอวแบบถี่ๆ "ซี๊ดดดดดดด... เย็ดมันส์มากเลย หีน้องเนี้ยยย... ซี๊ดดดดด" ปั่บๆๆๆๆ!!! "ซี๊ดดดดดดด...น้องมิ้ง น่ารักจริงๆ" "ซี๊ดดดดด... จริงเหรอ? โอ๊ยยยย ทีหลังก็มาบอกสิ ถ้าอยากเย็ดน้องอ่ะ ซี๊ดดดดด.. อ๊ะ! อ๊ะ!" เธอตอบผม "เฮียแค้ม..ซี๊ดดด... อ๊ากกกก... น้องจะเสร็จแล้วนะ ซี๊ดดดดดด... ชอบควยเฮียจังเลย..  ติดใจแล้วสิ" "เหรอ? งั้นเฮียจะขยันซอยให้นะ น้องมิ้ง ซี๊ดดดดด  น้องมิ้งเปลี่ยนท่าหน่อยนะ "

ผมจับเธอเปลี่ยนเป็นท่าประจำของผม ให้เธอโก่งตูดมา แล้วผมก็กระแทกควยส่วนเข้าไป "โอ๊ยยยยยย.. โอ๊ยยยย... เสียววววว... เสียวววว.. ซี๊ดดดดด... เฮียชอบท่าาานี้เหรออออ...ซี๊ดดดด ...โอ๊ยยยยย อ๊ะๆ อ๊ะๆ อ๊ะๆ" ผมไม่ตอบเธอ เย็ดอย่างเดียว เธอน่ารักมากครับในท่านี้ ตูดน่ากระแทกแบบนี้ หุ่นดี ขาว นมใหญ่ ครบจิงๆ "ซี๊ดดดดดดด..น้องมิ้ง เฮียจะเสร็จแล้วนะ โอ๊ยๆๆๆๆ... อ๊ากกกกกกก!!!" ผมซอยหีเธออยู่ต่ออีก 10 ทีก็เสร็จข้างในหีน้องมิ้ง เธอนอนหลับไปเลยครับ คงเหนื่อยมาก ผมนั่งมองเธอตอนหลับ เธอน่ารักมากครับ

"น้องมิ้ง! น้องมิ้ง!!" ผมสะดุดเลยครับ น้ากันกลับมาเร็วกว่ากำหนด ผมปลุกเธอให้เธอแต่งตัว ส่วนผมลงไปเปิดประตูให้น้ากันครับ "อ้าว! แค้มเหรอลูก! น้องมิ้งล่ะ!" เธอถามผม "น้องมิ้งนอนหลับนะครับ น้องให้ผมมาอยู่เป็นเพื่อนครับน้า" ผมอธิบาให้น้าฟัง หลังจากช่วยเธอยกของเข้าบ้านเสร็จ ผมก็เข้าไปล้างหน้าในห้องน้ำ แต่สิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น "แค้ม น้าขอโม๊คควยหน่อยสิ" น้ากันเข้ามาในห้องน้ำกับผมครับ เธอจับผมถอดกางเกงออก แล้วควักควยผมมาโม๊คแบบกระหายมากๆครับ "น้าครับ เดี๋ยวน้องลงมาเห็นนะครับ ซี๊ดดดด.. โอ๊ย...น้าครับ" "อืม.. อืม.. อะ..ไม่เป็นไรหรอก มิ้งมันหลับลึก น้ารู้ดี...อืมมมม " เธอพูดแล้วก็ลงไปโม๊คต่อ เธอโม๊คอยู่ได้ 5 นาที ผมก็เสร็จใส่ปากเธอ "อืมมมม..ค่อยยังชั่วหน่อย น้าไปต่างจังหวัดแล้วเกิดเงี่ยนขึ้นมา ดีนะมาเจอแค้มพอดี เดี๋ยวน้าขึ้นไปหาน้องมิ้งก่อนนะ แค้มดูทีวีไปก่อน ก็ได้นะลูก" "ครับน้า" ผมตอบเธอ แล้วก็มานั่งดูทีวี

สักแป็บน้องมิ้งก็ลงมา "เฮียทำอะไรอยู่ค่ะ?" เธอยิ้มน่ารักตอบมา "ดูทีวีอ่ะ แล้วแม่เราไปไหนแล้วล่ะ?" ผมถามน้องมิ้ง "แม่แต่งตัวอยู่อ่ะ?" "อ้าว..จะไปไหนอีกเหรอ?" ผมถามแบบงงๆ "แม่จะไปกินข้าวข้างนอก เฮียไปด้วยกัน นะๆ" ผมคิดในใจ วันนี้ก็ไม่ได้ไปไหนแล้ว "อืม..ไปสิ" "เย้ๆ!! งั้นมิ้งไปอาบน้ำก่อนนะ ไปล้างน้ำของใครบางคนออกก่อน" เธอยิ้มแล้วก็วิ่งหายไป แล้วก็วิ่งกลับมาอีก มากระซิบข้างหูผม "ไปล้างน้ำใครบางคนออก แต่ใครคนนั้นต้องมาเอาน้ำใส่อีกนะ" เธอยิ้มอายๆ แล้วก็ไปอาบน้ำ ..หลังจากนั้นผมก็นั่งรถไปกับน้ากัน แล้วก็น้องมิ้ง เข้าไปในกรุงเทพฯ เพื่อไปกินข้าวร้านอาหารหรูที่นึง แล้วก็กลับมาบ้านนอนต่อ

วันนี้จบไปอีกวันครับ ติดตามต่อต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ

peddo

ยังอยู่มัธยมก็โชกโชนขนาดนี้ เข้ามหาลัยได้ฟันกันกระจายแน่คระบ เล่าแบบเรื่อยๆ แต่ก็ได้อารมณ์ดี ขอบคุณครับ

review1972

หมู่บ้านสุขสันต์ สร้างเสริมสะสมประสบกาม555

Popeye5555

คลาสสิคมากๆ เลยเรื่องนี้ น่าจะนานมากๆ แล้ว

hanabombam

ว้าวๆ พระยาเทครัวตัวจริง เป่าแม่ด้วย เป่าลูกสาวด้วย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

sixdevil7

งานนี้ได้ทั้งแม่ทั้วลูกคุ้มเลย​ครับ