ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เ-็ดแม่ลูกอ่อน 1

เริ่มโดย err, พฤศจิกายน 03, 2010, 01:28:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

นมแม่ลูกอ่อนอร่อย
เฮียเกียงเป็นลูกคนจีนอายุ 33 ปี มีอาชีพรับเหมาก่อสร้างและปล่อยเงินกู้ มีฐานะร่ำรวยมีบ้านหลังใหญ่ แต่อยู่คนเดียวพ่อแม่เสียหมด มีภรรยาคนหนึ่งก็มาเสียชีวิตทางรถยนต์ทั้งๆ ทีภรรยาท้องได้ 5 เดือน ทำให้เฮีย เกียงเสียใจมาก ไม่ยอมมีภรรยาใหม่ ทำแต่งานเพื่อทีจะได้ลืมเรื่องร้ายๆ ในอดีต วันนี้เลิกงานมากลับถึงบ้าน เห็นผู้หญิงสองคนทำลับๆล่อๆอยู่ข้างบ้าน เฮียเกียงขับรถมาจอดหน้าบ้าน และเปิดประตู แล้วเอารถเข้าไปจอดในบ้านเสร็จแล้ว เดินออกมาตรงที่เห็นผู้หญิงสองคน "เฮ้ย มาทำอะไรแถวนี้ ขโมยหรือเปล่า " ผู้หญิงคนหนึ่งค่อยๆ โผ่ลหน้าออกมาจากต้นไม้ต้นเตี้ยๆ " เปล่า เปล่า จ้ะ ฉันมาหลบคนจ้ะ " " มาหลบคนหรือจะมาขโมยของบ้านฉัน " " มาหลบจริงๆจ้ะ ฉันหลบคนที่จะมาทำร้ายฉันจ้ะ จริงๆ จ้ะ ฉันไปกู้เงินเขามาแต่ฉันไม่มีใช้หนี้เขา ๆ จะทำร้ายฉันกับลูก ฉันเลยต้องหนีพวกมัน" เฮียเกียงคิดในใจ ถ้าจะจริงแฮะ ท่าทางหวาดกลัวอย่างนี้ "เอาอย่างนี้ เข้าไปหลบในบ้านฉันก่อน แล้วค่อยคุยกัน" ไปแพรวอุ้มน้องมาดีๆ ระวังหกล้ม เอามีลูกอ่อนด้วยเหรอ จ้ะเฮีย เอาเข้ามาในบ้านก่อน ไหนมานั่งคุยกันก่อนซิ เรื่องราวเป็นไง ฉันชื่อพร ลูกสาวคนโตชื่อแพรวอายุ 18 ปี ไอ้คนเล็กชื่อเพชรอายุ 5 เดือนจ้ะ ฉันไปกู้เงินไอ้พวกปล่อยเงินกู้มารักษาสามีฉัน ทีป่วยเป็นโรคมะเร็ง รักษามาไม่ถึงเดือนสามีฉันก็เสียชีวิต พอทำศพสามีได้ 3 เดือน ฉันก็คลอดลูกอีก สามีฉันเป็นคนหาเงินเลี้ยงครอบครัวคนเดียว ฉันเลยไม่รู้ว่าจะเอาเงินไปคืนเขา ลูกสาวฉันมีผัวก็โดนตำรวจจับข้อหาค่ายาบ้าอีก ฉันไม่รู้ทำยังไงดี ระหว่างพรเล่าเรื่องราวตัวเอง สายตาเฮียเกียงก็มองไปทางพรที่นั่งอยู่ตรงหน้า สายตาก็ไปสะดุดตรงหน้าอกของพร ซึ่งใหญ่โต เป็นลูกมะพร้าวอัดแน่นอยู่ในยกทรงที่ปกปิดด้วยเสื้อตัวนอกเก่าๆ พอให้เห็นด้านบนของเต้านม ผิวของพรด้านนอกออกค้ำ แต่ตรงเต้านมออกขาวกว่า เฮียเกียงมองไปคิดไป และทำให้สงสัยตรงยอดเต้าเห็นเปียกๆ เป็นวงประมาณ 3 นิ้ว ทั้งสองเต้า ก็สงสัยเหมือนกันว่าเหงื่อหรือน้ำนม มองดูเต้านมอันใหญ่ของพรทำให้คิดขนาดคร่าวๆประมาณ 38 นิ้ว มองไปมองมาทำให้เป้ากางเกงเกิดอาการแข็งตึงขึ้นมา พอพรเงยหน้าขึ้นมา เฮียเกียงรีบหลบสายตาของพร ทำให้ เฮียเกียงนึกสงสาร ยังงันเอาอย่างงี้ มาทำงานบ้านให้ฉันละกัน อยู่กินทีนี้เลย จริงหรือจ้ะเฮีย ขอบพระคุณมากจ้ะ เอ้แล้วพรอายุเท่าไหร่ละ ฉันอายุ 40 จ้ะ ยังงันผมเรียกพี่พรแล้วกัน พี่พรกับลูกไปอยู่บ้านหลังในแล้วกัน เฟอร์นิเจอร์มีพร้อมอยู่กันตามสบาย จ้ะเฮีย ตอนเช้าวันรุ่งขึ้น เฮียเกียงเดินลงมาห้องครัว กะว่าจะมาดูว่าพี่พรทำอะไรกินเช้านี้ พอเดินผ่านหน้าต่างห้องครัวสายตาไปเห็นของดีเข้ารีบหยุดเดินดื้นๆ สิ่งทีเห็น พรกำลังก้มหยิบของที่ตกอยู่บนพื้น ทำให้มองลอดเสื้อยืดคอเว้าลึก มองเห็นเต้านมอันอวบอั้น เต้าขาวจนมองเห็นเส้นเลือด เป็นเส้นวิ่งพาดจากเหนือเต้าลงมาที่ขอบยกทรง ที่มองเห็นลานนมสีน้ำตาลอ่อนพ้นขอบยกทรงอันเล็ก ที่ไม่สามารถปิดเต้านมอันใหญ่โตได้ พอพรยืนขึ้นทำให้เห็นทรวดทรงอันอดงาม หุ่นได้สัดส่วน เต้านมใหญ่เหมือนต้นมะพร้าวมีลูกสองลูก เสื้อยืดสีขาวรัดรูปหรือว่าเสื้อตัวเล็กก็ไม่รู้ ทำให้เต้านมเด่นเกินหน้าเกินตา ทำให้เห็นหัวนมดันยกทรงออกมาเป็นเม็ด ถึงจะคล้อยหน่อยแต่เต้าก็เต่งตึง เพราะเต้านมกำลังคัดทำให้บริเวณหัวนมมีน้ำนมซึมออกมาเปียกเสื้อเป็นวงเหมือน เมื่อวาน ทำให้เฮียเกียงคิดถึงเมียทีตายไปแล้ว คิดถึงเต้านมอันใหญ่ของเมีย ถ้าเมียเรายังอยู่เราคงได้ดูดนมเมียเรา คงได้ดูดดื่มน้ำนมอันหอมหวานอย่างมีความสุข คิดแล้วเศ้รา พรมองมาเห็น เอาเฮียมายืนตั้งแต่เมื่อไหร่ มาถึงตั้งแต่เห็นละครับ เฮียจะทานอะไรจ้ะเช้านี้ พี่พรกินกันเถอะผมจะรีบไปทำงานครับ เฮียเกียงไม่กล้าเดินเข้าไปเพราะเป้ากางเกงตึงมาก ผมจะกลับบ้านค่ำหน่อยดูแลบ้านด้วยนะพี่ เฮียไม่ต้องเป็นห่วง แล้วลูกพี่ไปไหนหมด อ๊อ ให้แพรวไปดูแลน้องจ้ะ เวลามันหิวนม แพรวจะมาตามฉันจ้ะ ประมาณ 3 ชั่วโมงถึงจะป้อนนมมันที เวลาลูกมันนอนถึงจะมาทำงานบ้านได้จ้ะ งั้นผมไปล่ะ ตอนเช้าพรมาทำงานบ้านแต่ไม่เห็นเฮียเกียงลงมา เลยขึ้นไปที่ห้อง ก็อก ก็อก เฮียจ้ะ เฮียจ้ะ เข้ามาซิ เฮียเป็นอะไรจ้ะ เมื่อวานตากฝนทั้งวันทำให้วันนี้ไม่ค่อยสบาย งั้นพรไปทำข้าวต้มร้อนๆ และยามาให้กินนะ ลงไปแป็บหนึ่งแล้วขึ้นมาพร้อมกะละมังใบใหญ่มีน้ำอยู่ครึ่งหนึ่ง ข้าวต้มกำลังต้มจ้ะรอแป็บหนึ่ง เดี่ยวพี่เช็ดตัวให้นะจ้ะจะได้ลดไข้ได้บาง พรเอาเก้าอี้มานั่งข้างเตียง ข้างศรีษะด้านซ้ายเฮียเกียง เต้านมคู่ใหญ่ของพรเลยอยู่ข้างแก้มเฮียเกียง พรเอาผ้ามาเช็ดตามตัวตามแขน เฮียเกียงนอนตัวแข็งสายตาจับจ้องตรงหน้าอกพร ที่อยู่ห่างแค่คืบและแก่วงไปแก่วงมาเวลาพรขยับตัว ทำให้ได้กลิ่นคาวๆ ของน้ำนมที่ออกมาเปียกเสื้อเป็นวงกลม และรอยเปียกเป็นทางลงมาที่เอวเฮียเกียงหายใจแรงขึ้นหน้าแดงขึ้น พอพรเช็ดตัวลงมาถึงเอวทำให้พรหน้าแดงขึ้นมา เพราะสิ่งที่อยู่ตรงหน้าขาในกางเกงนอนตั้งดันกางเกงขึ้นมาเป็นรูปดอกเห็ดเท่าแขน เด็ก พรก็ค่อยเช็ดเลี่ยงบริเวณนั้น พอเช็ดเท้าเส็รจ พรก็รีบไปเอาข้าวต้มมาป้อน เอาเฮียกินสักหน่อยกินข้าวต้มเส็รจจะได้กินยา เฮียเกียงกินไปได้ 4-5 คำ ช่วงกินข้าวต้มสายตาก็จับจ้องอยู่ตรงนมตลอดเวลา ผมอิ่มแล้วพี่ ต้องกินเยอะๆจ้ะจะได้หายเร็วๆ มันติดคอครับพี่ผมอยากกินที่มันเป็นน้ำๆ นะครับ แล้วเฮียจะกินอะไรจ้ะ เฮียเกียงคิดได้โอกาสแล้ว ผมขออะไรพี่อย่างได้ไหมครับ หลายอย่างก็ได้จ้ะ เฮียมีบุญคุณกับฉันและลูกมาก เฮียอยากได้อะไรจ้ะ ผมอยากเป็นลูกพี่สักวันได้ไหมครับ พรทำหน้างง เป็นอย่างไรจ้ะพี่ไม่เข้าใจ เป็นเหมือนลูกพี่ตรงนี้อะ นิ้วเฮียเกียงก็ชี้ไปที่หัวนมที่ดันเสื้อออกมาเป็นเม็ดของพร กินเหมือนลูกพี่กินนะครับ พรอึ้งและเขินหน้าแดง จะกล้ากินนมคนแก่หรือจ้ะ ยานขนาดนี้ ใครว่ายานครับ อวบใหญ่จะตาย นะพี่นะผมขอเป็นลูกพี่สักวันนะ พรคิด เขาก็มีบุญคุณกับเราและลูก เราก็แก่แล้วคงไม่เป็นไรน้ำนมเราก็มีเยอะ ลูกกินอิ่มแล้ว บีบออกทุกครั้งก็ไม่หมด มันก็ไม่น่าเสียหายอะไร อาจจะช่วยให้เขาหายไวขึ้น ก็ได้จ้ะเฮีย เฮียขยับมาข้างเตียงหน่อยจ้ะ เฮียเกียงไม่รอช้ารีบขยับตัวมาริมเตียง ศรีษะตรงกับเต้านมพอดี พรใช้มือซ้ายค่อยๆเลิกชายเสื้อและยกทรงของเต้าขวาขึ้นเหนือเต้า ต้องออกแรงดึงมากหน่อยเพราะเต้านมใหญ่และหนัก พอยกทรงพ้นเต้านม เต้านมที่อัดแน่นกันอยู่ก็ดีดออกมา เต้านมเต่งตึงอวบแน่นลานน้ำใหญ่ประมาณ 3 นิ้ว เฮียเกียงมองตาค้าง หัวนมใหญ่ประมาณปลายนิ้วชี้ ยาวประมาณ 1 เซนติเมตร อยู่กลางลานเต้านมที่มีสีน้ำตาล เต้านมใหญ่ย้อยลงมาเล็กน้อย เต้าขาวเห็นเส้นเลือดสีเขียววิ่งทั่วเต้า ที่หัวนมมีน้ำนมซึมออกมาเปียกลานนมอยู่ห่างจากปากไม่ถึงคืบ เอียเกียงรีบอ้าปากงับหัวนมแล้วรีบดูดทันที พรสะดุด เฮียจ้ะปล่อยก่อนจ้ะ เฮียเกียงชะงัก ค่อยๆ คายหัวนมออกจากปาก เฮียอย่าดูดอย่างงี้เดี่ยวหัวนมพี่มันจะเจ็บ เฮียต้องดูดเข้ามาลึกๆ ให้มาถึงลานเต้านมเลย พรัอมกับเอานิ้วชี้ ที่ลานเต้านมตรงนี้จ้ะ ชี้ไปที่ขอบลานนมซึ่งมีรอยดูดนมของลูกพร ครับพี่ พรเลยเอนตัวไปข้างหน้าเฮียเกียงอ้าปากรอ พอหัวนมถึงปากเฮียเกียงรีบดูดลานนม ทำให้หัวนมเข้าไปลึกถึงโคนลิ้น ออกแรงดูดตรงลานนมแล้วเอาลิ้นดันใต้หัวนม น้ำนมพุ่งเป็นสายเข้าลำคอ เฮียเกียงออกแรงดูดเหมือนตายอดตายอยาก น้ำนมพุ่งออกมาจากหัวนมไม่ขาดสาย เฮียดูดช้าๆก็ได้ น้ำนมฉันมีเยอะ พรเอาแขนขวาโอบศรีษะเฮียเกียงไว้มือก็ลูบผมเฮียเกียงไป ตาก็มองดูเต้านมตัวเองที่ลานนมตอนนี้หัวนมเข้าไปอยู่ในปากเฮียเกียง ทำให้พรรู้สึกว่าน้ำนมไหลออกมาไม่ขาดสาย รู้สึก จิ้ด จิ้ด ภายในเต้านม เฮียเกียงหลับตาพริ้มดูดนมอย่างมีความสุขแบบไม่สนใจเจ้าของเต้า แท่งก็แข็งแทบจะทนไม่ไหว แต่ร่างกายตัวเองไม่มีแรงเพราะพิษไข้ พรมองปากของเฮียเกียง ที่กำลังดูดหัวนมและกลืนน้ำนมลงคอย่างเป็นจังหวะ พรนั่งป้อนนมเฮียเกียงเหมือนป้อนนมลูกตัวเองเลย ดูเฮียเกียงดูดนมได้ประมาณ 15 นาที พรใช้มือซ้ายหยิบผ้าขนหนู เช็ดหน้าผาก ตามแก้ม ตามคอ พอเช็ดมาถึงหน้าอกเฮียเกียง เต้านมข้างซ้ายของพรรู้สึกว่าปวด จิ้ด จิ้ด อูย อยู อยู รู้สึกว่าน้ำนมไหลออกมามาก เพาะเฮียเกียงดูดเต้าข้างขวา เส้นประสาทจะไปกระตุ้นเต้าข้างซ้ายทำให้น้ำนมไหลออกมาเยอะ พรรีบเอามือขวาเลิกชายเสื้อพร้อมยกทรงข้างซ้ายขึ้นมาเหนือเต้า พอยกทรงพ้นหัวนม น้ำนมก็พุ่งเป็นสายน้ำสีขาวขุ่น 2-3 สาย พุ่งแรงมากข้ามตัวเฮียเกียงอีก เฮียเกียงคายหัวนมออกมา มองดูหัวนมที่ตัวเองดูดไว้เห็นรอยฟัน เป็นรอยๆ ด้านบนลานนม หัวนมยืดยาวเป็นนิ้ว 2 นิ้ว เฮียดูดข้างนี้มั้งมันคัดมากเริ่มปวดนมแล้ว ได้ครับ พรเอียวตัวนิดหนึ่งหัวนมข้างซ้ายก็มาจ่อปากเฮียเกียงที่อ้าปากรออยู่แล้ว พอหัวนมถูกริมฝีปาก เฮียเกียงรีบดูดทันที เต้าขวาก็ปล่อยไว้ยังงั้น เพราะเวลาหายคัดนมแล้วเต้าจะนิ่มกว่าตอนคัดนม พรปล่อยให้เฮียเกียงนอนดูดนมจากเต้าเหมือนลูกดูดนมแม่ ประมาณ 30 นาทีเฮียเกียงคายหัวนม ผมอิ่มแล้วครับ พรจะดึงเสื้อลงมาปิด พีไม่ต้องปิดนะผมอยากดูนมพี่ มันใหญ่ดีนะ รถชาดน้ำนมมัน หวานมันๆดี กินนมอิ่มแล้วงั้นกินยาต่อเลยจะได้หายไข้ไวๆ นะ ครับ กินยาเส็รจ เป็นไงจ้ะนมคนแก่ อร่อยดีครับทำให้ผมคิดถึงเมียผมมากเลย เพราะว่าผมก็ดูดนมเมียผมทุกวันแต่ไม่มีน้ำนมอย่างนี้ เฮียนอนเยอะๆนะจะได้หายไข้ไว้ๆ ครับพี่ แม่ แม่ แม่อยู่ไหนน้องหิวนมแล้ว แม่อยู่ข้างบนนี้พรรีบดึงเสื้อลง กลัวลูกจะขึ้นมาเห็น เดี๋ยวพี่ไปให้นมลูกก่อนจ้ะ แล้วรีบออกไปจากห้อง เฮียเกียงนอนยิ้มที่ได้ดูดนมจนอิ่ม บ่ายโมง เฮียเกียงเดินลงมาข้างล่างอย่างอารมย์ดี ไข้หายแล้ว พอเห็นพี่พรทำความสะอาดบ้าน เฮียเกียงรีบปรับสีหน้าให้เหมือนคนป่วย พี่พร จ้ะ เอ้าเฮียยังไม่หายไข้ลงมาทำไหม ผมหิว สายตาก็จ้องอยู่ตรงนม เฮียจะกินอะไรเดี๋ยวพี่เอาขึ้นไปให้ ผมนึกว่าไม่มีคนอยู่ก็เลยจะลงมาหาอะไรกินสักหน่อย เฮียจะกินอะไรจ้ะเดี๋ยวจะทำให้ เฮียเกียงจูงมือพรมานั่งบนโชฟาแล้วตัวเองนั่งคุกเข่าอยู่ตรงหน้า ผมหิวนมครับ ผมขอเป็นลูกพี่หน่อยนะ นมพี่ทำให้ผมหายไข้เกือบเป็นปกติแล้ว ผมขอดูดอีกทีนะครับไข้จะได้หาย นะครับพี่ จ้ะได้จ้ะ พรดึงชายเสื้อขึ้นมาบนเนินอก แล้วค่อยๆดึงชายยกทรงขึ้นมาเหนืออก เปิดให้เห็นทั้งสองเต้า เฮียเกียงตาโตที่ได้เห็นเต็มๆตาอีกครั้ง เต้านมขนาด 38 นิ้ว เต้านมอวบอิ่ม เต่งตึงไปด้วยน้ำนมอัดแน่นอยู่ในเต้า ดูดกินทุกวันก็ไม่หมด โชดดีอะไรอย่างนี้ เฮียจะดูดข้างไหนเลือกได้เลย น้ำนมพี่ทำไหมไม่ไหลอีกละครับ มือเฮียเกียงก็ลูบไล้ทั้งสองเต้า ก็เฮียช่วยดูดเมื่อเช้าทำให้ไม่คัดนมอีก ถ้ามันดีกับพี่อย่างนี้ผมดูดทุกเลยนะ อยู อยู เฮียหิวนมก็ดูดซิจ้ะ อย่าเอานิ้วเขี่ยหัวนมเล่นจ้ะ มันสยิว เฮียเกียงใช้มือบีบเต้านมทั้งสองข้างจนน้ำนมค่อยๆไหลออกมา แล้วใช้ปากดูดหัวนมข้างซ้ายก่อนออกแรงดูดอย่างแรง มือซ้ายบีบเต้าขวาอย่างทะนุทะนอม น้ำนมไหลออกมาจากหัวนมจนกลืนไม่ทัน น้ำนมไหลออกมาตามมุมปาก พรมองอย่างเอ็นดู เที่ยวนี้พรรู้สึกเสียวที่โดนดูดนม อยู อยู อยู พี่เจ็บหรือครับ เปล่าจ้ะ เฮียเกียงเห็นว่าพี่พรเริ่มมีอารมย์เสียวแล้ว ค่อยๆใช้มือจับพี่พร นอนลงบนโชฟา แต่ปากก็ไม่ยอมปล่อยหัวนม ปากก็ดูดนมไปมือก็จับแขนพี่พรดันให้นอน พอพี่พรนอนลงกึ่งหงายกึ่งตะแคง เต้านมข้างขวาน้ำนมเริ่มไหลออกมามากแล้ว แต่เฮียเกียงก็ปล่อยให้มันไหลออกมา มือขวาเฮียเกียงสอดไปใต้ผ้าถุงลูบไล้ขาอ่อนพี่พร ลูบขึ้นมาตรงเป้าที่มีกางเกงในปิดอยู่ อยู อยู โอ้ว โอ้ว พรรู้สึกเสียวมากๆ ขาซ้ายค่อยยกขึ้นเปิดให้มือที่กำลังลูบคลำ ๆสะดวกขึ้น เฮียเกียงรู้สึกมีน้ำเมือกติดมือมาตอนที่ลูบหอยพี่พร เฮียเกียงดูดนมเต้าซ้ายจนหมดเต้า พี่ ผมขอดูดเต้าขวาอีกนะ จ้ะ จ้ะ เฮียจะทำอะไรทำเลยจ้ะ อยู อยู พรหน้าตาแย้แก่อารมย์เตลิดไปถึงไหมแล้ว ร่างกายบิดไปบิดมา ดูดนมแรงๆเลยจ้ะ พี่เสียว โอ้ย อยู อยู เฮียเกียงจับมือขวาของพี่พรมาจับแท่งของเขาที่ตอนนี้แข็งโด่อยู่ในกางเกงขา สั้น ที่ตอนนี้นั่งดูดนมข้างขวาอยู่ พรสะดุดพอมือไปสัมผัสกับแท่งที่แข็งมากมีน้ำเหนียวไหลเยิ้มตามหัวของแท่ง แต่ความเสียวได้ครอบงำไปหมด มือรีบจับแท่งที่ตอนนี้หัวบานเป็นดอกเห็ดแล้วค่อยๆรูดขึ้นรูดลง มือเฮียเกียงค่อยๆสอดเข้าไปในกางเกงในเจอหญ้าสีดำเอาฝามือลูบไล้ ไปเรื่อยๆ นิ้วก็แหย่เข้าแหย่ออกตามซอกหลึบยิ่งแหย่น้ำหล่อลื่นก็ยิ่งออก จนพรทนไม่ไหว อยุ อยู โอ้ว ๆ ๆ ๆ ปากเฮียเกียงคายหัวนมออกมา ลุกขึ้นนั่งบนโชฟาแล้วดึงผ้าถุงออกไปทางปลายเท้าแล้วจับขาพี่พรพาดบ่า มือจับแท่งจ่อตรงหอยที่มีน้ำหล่อลื่นเยิ้มออกมา แล้วจิ้มพรวด โอ้ย โอย อยู ผัวขาค่อยๆจ้ะ เจ็บหรือจ้ะเมียจ้า ตอนนี้ไม่แล้วจ้ะ กระแทกมาเลยจ้ะ เมียชอบ ได้เลย อยู อยู อยู มันอะไรอย่างนี้ นมก็อร่อยหอยก็มัน โอย โอย เฮียเกียงกระเด้าไป สลับกับ ส่ายเอวควานรูหอยไป ปากก็ดูดลิ้นกัน แลกลิ้นกัน อยู อยู ดีจังเลย ผัวขาบีบนมเมียด้วย บีบสองข้างเลย อยู อยู อยู กระแทกแรงเลยจ้ะ อยู ชี้ด อยู ชิ้ด พี่พรครางไม่หยุด เฮียเกียงใช้มือขวาบีบเต้านมช้ายที่ เต้านมขวาทีจนน้ำนมพุ่งออกมาจากหัวนมเลอะตามตัวพี่พร เฮียเกียงก้มลงดูดหัวนมที่ตอนนี้น้ำนมเริ่มมีให้ดูดแล้ว ปากก็ดูดนม เอวก็กระแทกไม่หยุด พี่พรเสียวมากเอวก็ร่อนไม่หยุดเหมือนกัน เมียจ้าเปลี่ยนท่าหน่อยจ้ะ เฮียเกียงบอกให้พี่พรคุกเข่าบนโชฟาแล้วตัวเองเข้าด้านหลัง เอาแท่งค่อยๆ จิ้มเข้าไปในหอย อยู ชี้ด ชี้ด กระแทกเข้ามาเลยผัวจ้า กระแทกอีก กระแทกแรงๆ เมียชอบ อยู อยู โอย บีบนมเมียด้วยเมียเสียวจังเลยจ้ะ เฮียเกียงใช้มือซ้ายลอดใต้รักแร้บีบเต้าซ้ายอย่างมันมือ บีบเต้าจนน้ำนมพุ่งใส่โชฟาจนเลอะไปหมด เอวก็กระแทกอย่างเมามัน เฮียเกียงกระแทกแท่งใส่หอยพี่พรอย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย ผัวก็เสียวจ้ะเมียจ้า โอ้ว โอ้ว หอยเมียมันจังเลย อยู ๆๆๆๆ เร็วๆ จ้ะเมียใก้ลแล้ว โอ้วๆๆๆๆ ผัวก็ใก้ลแล้ว โอ้วๆๆ เฮียเกียงซอยเอวถี่ยิบ ตัวกระตุกสองสามที่แล้วนอนฟุบทับหลังพีพรแท่งก็ยังคาหอยอยู่ พอสักพักหนึ่ง พี่พรลุกขึ้นนั่งใส่เสื้อผ้าเพราะกลัวลูกมาเห็น เฮียเกียงใส่เสื้อผ้าเส็รจก็มานอนหนุนตักพี่พร เฮียได้พี่แล้วอย่างทิ้งพี่กับลูกนะ ผมไม่ทิ้งหรอกครับ ผมจะรับผิดชอบพี่กับลูกเอง แต่พี่พรต้องดูแลผมด้วยนะ พี่ต้องดูแลอยู่แล้วเรื่องอาหารการกิน ไม่ใช่เรื่องนั้นครับ คือว่าพี่ต้องป้อนนมผมทุกวันนะ เช้า เที่ยง เย็น ก่อนนอน ได้หรือเปล่าครับ เวลาผมดูดนมพี่ผมมีความสุขมาก ผมอยากดูดทุกวันน๊ะครับ ได้หรือเปล่า ได้ซิจ้ะน้ำนมพี่มีเยอะ เลี้ยงเฮียและลูกพี่สบาย ถ้ามันทำให้เฮียแข็งแรงและมีความสุข งั้นก็ดีเลยผมขอดูดอีกนะ เมื่อกี้หมดแรงเลย พี่พรรีบดึงชายเสื้อและยกทรงข้างขวาขึ้นใช้นิ้วแม่โป้งกับนิ้วชี้บีบลานนมทำ ให้น้ำนมพุ่งใส่ปากเฮียเกียงที่อ้ารอใว้แล้ว พี่พรใช้มือประคองเต้าขวาให้หัวนมเข้าปากเฮียเกียงมือก็ช่วยบีบเต้านมให้น้ำ นมไหลเร็วๆ เฮียงเกียงดูดกลืนอย่างเอร็ดอร่อย พี่พรมองดูเต้านมตัวเองอย่างภาคภูมิใจ ที่ตอนนี้สามารถใช้เลี้ยงคนได้ถึงสองคน คนหนึ่งลูกอีกคนหนึ่งเป็นทั้งลูกและผัว นึกไม่ถึงเลยว่าเต้านมของเราจะมีคุณค่าถึงเพียงนี้ทำให้คนๆหนึ่งถึงกับหลง ไหลกับมันได้ ต่อไปนี้ไม่ต้องกลัวนมคัดอีกแล้ว ไม่ต้องปวดเต้านมตอนบีบน้ำนมทิ้งอีก ใช้สมบัติติดตัวเรามานี้ล่ะผูกมัดเจ้าของบ้าน ไม่เหมือนกับผัวคนเก่าที่ไม่สนใจมันเลย ใช้มือบีบๆ กระแทกๆ เส็รจแล้วหลับเลย พรคิดไปเพลินๆ มองดูเฮียเกียงอีกที่หลับเสียแล้ว แต่ปากก็ยังดูดหัวนมไม่ยอมปล่อย พรค่อยๆดึงหัวนมออกจากปากเฮียเกียงอย่างค่อยๆ แล้วลุกไปทำงานบ้านต่อ

lahm

อยากได้อย่างนี้บ้าง หาได้ที่ไหนเนี่ย

flask