ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คลานกลับบ้าน[ก๊อปปี้]

เริ่มโดย theprogetza, พฤศจิกายน 05, 2010, 03:39:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theprogetza

ผมเป็นคนที่มีเพื่อนฝูงมาก แต่ละคนล้วนแสบๆ ทั้งนั้น ผมเองก็ไม่ย่อย ตอนนี้อายุ 27 ขนาดมีแฟนมาหลายปีแล้ว ก็ยังไม่หยุดหาเศษหาเลยนอกบ้าน แต่เมื่อปีที่ผ่านมา พี่สาวแฟนผมก็อายุเท่าผมมาอยู่รวมกัน ด้วยความใกล้ชิด หรือด้วยความเจ้าชู้ก็ไม่อาจทราบได้ เราสองคนแอบมีอะไรกันลับๆ พี่สาวแฟนชื่อว่านุช เป็นคนหน้าตาดี มองไปมองมาหน้าตาดีกว่าแฟนผมเสียอีก แม้ว่าอายุจะมากกว่าแฟนผม 3-4 ปี แต่ผมกลับหลงใหลรสสวาท ที่เธอมอบให้แบบแทบจะถอนตัวไม่ขึ้น ทั้งอกอวบทั้งเนินเนื้อสมบูรณ์ไปหมดทุกส่วนสัด ทั้งลูกเล่นชั้นเชิง มันช่างมีรสมีชาติเสียจริงๆ ส่วนผมชื่อเดช มีอาชีพค้าขาย โดยจัดเป็นธุรกิจในครอบครัว เราช่วยกันทำแบ่งปันผมกำไร พี่นุชจึงอยู่ได้แบบสบายตัวสบายใจ ครั้งแรกๆ เธอไม่ค่อยชอบผมเท่าไหร่นัก ที่ผมเป็นคนเจ้าชู้ แต่พอโดนเอ็นผมเข้าไป เดี๋ยวนี้ติดยิ่งกว่าตังเมซะอีก เวลาไปไหนก็ชอบขอตามไปด้วย แฟนผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะเห็นว่าเป็นพี่สาว อีกอย่างเธอก็ไม่รู้ว่าเราสองคนมีอะไรกัน
ครั้งแรกที่ผมแอบได้เสียกับพี่นุช พอดีคืนนั้นแฟนผมไม่อยู่พอดี ผมบุกปล้ำพี่นุชเอาดื้อๆ แรกๆ เธอดิ้นรนขัดขืน ถึบผมพัลวัน แต่ก็เพียงครู่เดียว พอถูกผมไซ้ซอกคอบ้าง ติ่งหูบ้าง เธอก็อ่อนเหมือนขี้ผึ้งที่ถูกไฟลน เธอเออออห่อหมกให้ผมเย่อกับเธออย่างสนุกสุขเสียว แถมเธอยังมีอารมณ์ที่ร้อนแรง ผมไม่ค่อยได้ทำอะไรเธอ หรอกในคืนนั้น เธอเล่นขย่มผมจนคอแทบหัก ตั้งแต่วันนั้นมาพอปลอดๆ คน เธอก็ดึงมือผมเข้าห้องเป็นประจำ
วันนั้นเพื่อนผมจัดงานปาร์ตี้ โดยที่มันบอกล่วงหน้าว่าให้พาผู้หญิงไปด้วย จะมีรายการพิเศษ ผมพอรู้ว่าไอ้รายการ พิเศษมันคืออะไร เพราะเคยจัดปาร์ตี้ลักษณะนี้มาบ่อยครั้ง ผมไม่พาแฟนผมไปหรอกครับ เพราะคิดว่าอย่างไรเธอก็ต้อง เป็นแม่ของลูกผม ไม่อยากให้เธอรับรู้กับสิ่งเหล่านี้ ผมจึงชวนพี่นุชไปด้วย แน่นอนเธอไม่ปฏิเสธอยู่แล้ว โดยที่ผมขออนุญาตแฟนผมเรียบร้อย เธอก็อนุญาตแต่โดยดี งานเริ่มตอน 2 ทุ่ม ในงานมีแต่หนุ่มสาวควงกันมาเป็นคู่ๆ ราว 10 กว่าคู่เห็นจะได้ จริงๆ แล้วเรารู้จักกันทั้งนั้น เพียงแต่ผู้หญิงเท่านั้นที่เราไม่รู้จัก เพราะส่วนใหญ่จะพาผู้หญิงมา ไม่เคยซ้ำหน้ากันอยู่แล้ว เราดื่มเหล้า เปิดเพลงดิ้นกันอย่างสนุกสุดเหวี่ยง พอยิ่งดึกๆ แสงไฟที่เคยสว่างจ้าก็เปลี่ยนเป็น แสงสลัวๆ ความเมาบวกกับเสียงเพลงเร้าใจ แสงสีที่ให้อารมณ์ ตอนนี้บางคู่ก็เริ่มกอดซบ จูบปากกันอย่างดูดดื่ม ในห้องโถงกว้างใหญ่ ไอ้เพื่อนผมตัวดีได้จัดเตรียมโซฟาไว้ให้นั่งหลายชุด แรกแยกกันนั่งคนละมุมของโซฟา ผมกับพี่นุชก็ไม่ได้แตกต่างไปจากคู่อื่นๆ มือผมเริ่มลูบคลำไล่จากสะโพกถึงเรียวขาอ่อน วันนี้พี่นุชนุ่งกระโปรงเสียสั้นจู๋ ขาอ่อนเธอขาวนวลชวนสัมผัสเหลือเกิน พี่นุชปล่อยตัวตามสบาย เอนหลังพิงพนักโซฟาลักษณะครึ่งนั่งครึ่งนอน ให้ผมลูบไล้เธอตามสะดวก ตาของเธอหลับพริ้มพร้อมที่จะรองรับรอยสัมผัสอันนุ่มละมุน ผมเหลือบมองคู่อื่นๆ ตอนนี้กำลังพัลวัน บางคู่กำลังเย่อกันเข้าให้แล้ว ผมมีกำลังใจคึกขึ้นอีกเป็นกระบุง ผมเริ่มประกบจูบปากกับพี่นุช ด้วยอารมณ์ที่เริ่มพลุ่งพล่านจนแทบทะลักออกมา กระดุมเสื้อถูกปลดออกทีละเม็ด จนเหลือแต่บราเซียตัวน้อยที่ห่อหุ้ม เต้าที่พุ่งชูชันคู่นั้น ออกแรงอีกนิดเดียวตะขอบราเซียก็หลุด เต้ามหึมาก็เผยโฉมให้เห็น ผมก้มลงเอาปากอมหัวนม ที่แข็งเป็นไต ดูดดุนด้วยปากและลิ้น จนเธอร้องซี้ดซ้าดโอดโอย ผมแกะตะขอตรงขอบกระโปรง รูดมันออกทั้งกางเกงใน ไปทางปลายเท้า พี่นุชเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ผมยังวนเวียนอยู่กับสองเต้า มือที่ว่างก็ลูบไล้ลงไปตั้งแต่ท้องน้อย และไปหยุดที่เนินเนื้อสามเหลี่ยม ลากนิ้วกรีดผ่านร่องแยกที่ตอนนี้มันฉ่ำแฉะไปด้วยหยดเมือกลื่น "ซี้ด.. เสียวเหลือเกิน ช่วยนุชแยงมันเข้าไปเลยซิจ๊ะ" ผมเอานิ้วแยงร่องให้เธอ ชักเข้าชักออก เธอกระตุกเบาๆ ด้วยความเสียวซ่าน ผมเริ่มถอดเสื้อผ้าของผมออกจนต้องเปล่าเปลือยเช่นเดียวกัน ตอนนี้แสงไฟยิ่งสลัวๆ มากกว่าเดิม ทุกคนกำลัง เล่นเกมของตัวเองกันอย่างเมามัน ผมดึงตัวพี่นุชนอนราบลงกับโซฟา แล้วเอาหน้าลงไปซุกไซ้กับร่องเสียวของเธอ ลากลิ้นวนไปวนมา เนินเนื้อของเธออวบอูม สองกลีบยังไม่ค่อยชอกช้ำเท่าไหร่ เพราะผมเป็นคนแรกของเธอ เพียงลิ้นฉกแทงไปตรงติ่งเสียวของเธอเท่านั้น เธอก็กรีดเสียงร้องออกมา
ตอนนี้บนโซฟามันเล็กไปถนัดตา เราสี่คนจึงพากันมานอนลงกับพื้น ผมจับแฟนเพื่อนผมนอนลงกับพื้น เธอชื่อฝน แล้วผมก็นั่งคร่อมหน้าอกเธอ ส่งลำจรวดเข้าปากเธอจนสุดคอหอย เธอขยอกขย้อนทั้งดูดทั้งเลียปลายหัวหยักของผม จนเสียวซ่านถึงใจ เพื่อนผมจับพี่นุชให้คุกเข่าลงตรงหว่างขาของน้องฝน โดยแอ่นก้นโด่งให้เพื่อนผมดันจรวด เข้าทางบั้นท้าย พี่นุชถูกเพื่อนผมเย่อโดยที่หน้าและปากของเธอไถอยู่แถวๆ ร่องของน้องฝน เพียงครู่เดียวพี่นุช ก็ช่วยโลมเลียจนน้องฝนสะดุ้ง ส่วนเพื่อนผมก็ซอยเอวดังพั่บๆ ผมก็ซอยจรวดเข้าปากของน้องฝนมิดด้ามเหมือนกัน "ปากน้องฝนสวยเหลือเกิน พี่ขอเย่อให้มันซักทีนะ" "หอยพี่นุชก็ไม่เบา อูย..ทั้งดูดทั้งรัดจนของกูแน่นไปหมด ไอ้เดชมึงมันช่างโชคดีอะไรอย่างนี้วะ กูอิจฉามึงว่ะ ดูสิทั้งโหนกทั้งใหญ่" "น้องฝนก็เก่งถึงใจจริงๆ เสียวสุดๆ เลยเพื่อน" น้องฝนสะบัดหน้าไปมาด้วยความเสียว ผมรู้ว่าเธอกำลังหงี่ร่านจนสุดๆ ผมเลยดึงตัวเธอลุกขึ้น ผมลงไปนอนหงายแทนเธอ น้องฝนรู้ว่าผมต้องการให้เธอทำอะไร เธอขึ้นคร่อมผมทันที หย่อนสะโพกลงตรงปลายจรวด พรวดเดียวมันก็มิดหายไป เธอหันหน้าเข้าหาพี่นุชโดยหันหลังให้ผม เธอเริ่มขย่มตอผมทันทีด้วยความหงี่ที่เธอถูกโลมเล้ามานาน ผมเสียวท่อนเอ็น แทบใจจะขาด เพราะมันเข้าลึกจนถึงปากมดลูก แถมเธอยังขมิบร่องเสียวของเธอรัดแท่งของผมจนแน่น พี่นุชยื่นหน้าเข้ามาที่ทรวงอกของน้องฝน ทั้งดูดทั้งอม ตอนนี้เลยพัลวันไปหมด ไอ้เจ้าเพื่อนผมมันก็สาวร่องพี่นุช อย่างถึงพริกถึงขิง ยาวบ้างสั้นบ้างสลับกัน เสียงดังเจ๊าะๆ ทั้งร่องพี่นุชและร่องน้องฝน เพื่อนผมมันร้องว่าจะไม่ไหวแล้ว พี่นุชทำท่าทางเหมือนคนกำลังจะขึ้นสวรรค์ยังไงยังงั้น แล้วบอก "เอาเลยพี่ก็จะไม่ไหวแล้ว เสียวเหลือเกิน ของเธอถูกใจพี่จริงๆ" เพื่อนผมซอยเอวดังพั่บๆ ร่างพี่นุชสั่นสะท้านเสียงดังสนั่น แล้วผมก็เห็นเพื่อนผมกัดฟันกรอดๆ กระตุกร่างเกร็ง ผมรู้ว่ามันถึงจุดสุดยอดแล้ว ผมเห็นอาการของทั้งคู่มันช่างเร้าอารมณ์เสียจริงๆ น้องฝนเองก็ไม่ยิ่งหย่อนไปกว่าใคร ขย่มโขยกบั้นเอวจนผมต้องเด้งก้นขึ้นรับเธออย่างไม่หวาดไหว เพื่อนผมถอนจรวด ออกจากร่องพี่นุช แล้วมายืนตรงหน้าน้องฝน ส่งจรวดที่มันแผล็บไปด้วยน้ำสวาท ที่อาบลำของมันเข้าปากน้องฝนทันที เสียงน้องฝนดูดจรวดให้มันดังจ๊วบๆ ส่วนพี่นุชก็คลานมาทางผม เอาปากมาประกบจูบปากผมอย่างเมามัน น้องฝนดูดจรวดให้เพื่อนผมจนมันหมดแรงฟุบลงกับพื้น ผมจึงเปลี่ยนท่าทางให้น้องฝนใหม่ โดยจับให้เธอโก้งโค้งคุกเข่า แล้วผมก็เข้าไปเสียบจรวดทางบั้นท้าย พี่นุชช่วยด้วยการสอดหัวเข้ามาตรงร่องเสียวของน้องฝน เธอแลบลิ้นออกมา โลมเลียติ่งเสียวให้น้องฝน ผมก็ซอยเอวถี่ยิบ ใครไม่เคยโดนแบบนี้ลองดูได้เลยครับ ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น "ฝนไม่ไหวแล้ว อูย..พี่เดชแทงร่องเสียวเหลือเกิน พี่นุชช่วยดูดติ่งให้ฝนด้วย" เราสองคนช่วยกันรุกเร้าจนน้องฝนทนไม่ไหว ตัวสะท้านกระตุกเฮือก "ว้าย.. ออกแล้ว มันมากเหลือเกิน ไม่เคยมากแบบนี้" ผมกดกระหน่ำเข้าไปอีกเกือบสิบครั้ง จนของผมกระฉูด ผมผลักให้น้องฝนแอ่นตัวไปข้างหน้า แล้วผมก็ชักจรวดออกมา ส่งเข้าปากพี่นุชทันที พี่นุชทั้งดูดดุนทั้งงับทั้งรูดทั้งปลายลิ้นรัว จนผมพุ่งกระฉูดเข้าเต็มปากของพี่นุช ผมปล่อยหยดเมือกขาวขุ่นจนหมด ทุกหยาดหยด พี่นุชกลืนกินมันเข้าไปไม่เหลือเลย ผมฟุบหมดแรงนอนแผ่หรา เราพักกันครู่เดียว เราก็เริ่มเกมใหม่กันอีก คืนนั้นกว่าผมกับพี่นุชจะออกจากงานมาได้ ก็แทบจะคลานกลับบ้านกันเลยทีเดียว มันเป็นประสบการณ์ที่ผมและพี่นุช ประทับใจจริงๆ
ถูกใจก็คลิกเลย