ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น่าสงสารนักศึกษาคนนี้จัง

เริ่มโดย theprogetza, พฤศจิกายน 06, 2010, 09:01:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theprogetza

อาจารย์เห็นนักศึกษาสาวคนหนึ่งนั่งร้องให้
จึงเข้าไปถามด้วยความเมตตาว่า "ร้องให้ทำไม"

นักศึกษา หนูอายเค้า
อาจารย์ อายเรื่องอะไร
นักศึกษา เจ้าหน้าที่ลงทะเบียนเขียนชื่อหนูผิดค่ะ
อาจารย์ แล้วหนูชื่อไรล่ะ
นักศึกษา หีบหอมค่ะ
อาจารย์ เจ้าหน้าที่สับเพร่า พิมอักษรบางตัวตกสิถ้า
นักศึกษา เขาไม่ได้พิมตกหรอกค่ะ
เขาพิมเกิน เขาเพิ่มไม้เอก ที่บอใบไม้ ฮื่อๆ
ถูกใจก็คลิกเลย