ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่ที่ทำงานร่านนัก

เริ่มโดย Turbo999, พฤศจิกายน 06, 2010, 04:57:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Turbo999

ผมทำงานอยู่สำนักงานแห่งหนึ่ง มีโอกาสได้เย็ดพี่ที่ทำงานคนหนึ่งเธอชื่อจินเธอเป็นคนจีนผิวขาวมากที่สำคัญนมเธออวบน่าขยำมาก ตูดใหญ่น่าล่อเป็นบ้า ผมแอบมองบ่อยๆ เธอมีสามีแล้วมีลูกสองคน เธอมีปัญหาครอบครัวคือสามีไปติดเด็กไม่ค่อยสนใจเธอเธอมักคุยปัญหาให้เมียผม ฟังบ่อยๆและก็ถามเมียผมถึงเรื่องบนเตียงกับผมซึ่งเมียผมก็บอกถึงความมีความ สุขด้วยกันแบบสุดๆเธอก็บอกกับเมียผมว่าอิจฉาเมียผมมากเพราะสามีปล่อยให้เธอ แห้งมาเป็นเดือนแล้ว เมียผมก็เลยลองแย่เธอว่าจะให้ยืมผมใช้สักคืนเอาไหมเมียผมบอกเธอตาลุกวาวถาม เมียผมแบบจริงจังว่าจริงหรือขอบคุณเมียผมใหญ่แล้วบอกว่าจะกลับมาถามผมดูก่อน ว่าตกลงไหม เมียผมกลับมาถามผมผมแกล้งทำเป็นเกรงใจเมียผมแต่เมียผมก็บอกช่วยพี่เขาหน่อยนะ ผมก็รับปากทันที ผมนัดกับเธอและพาเธอเข้าม่านรูดดูเธออายผมมากน่าแดงเห็นได้ชัดเธออายุ มากกว่าผม3ปีผิวเธอขาวหมวยมากผมอยู่ใกล้ๆยิ่งทำให้เกิดอารมมากสุดๆพอเข้ามา อยู่ในห้องผมไม่รอช้าเข้าไปกอดเธอและจูบปากเธอทันที่เธอดูจะยังอายอยู่เพราะ ตัวเธอเกร็งแข็งผมจับเธอมาที่เตียงค่อยๆผักเธอลงนอนแล้วผมก็ใช้มือลูบนมเธอ และขยำเบาๆดูเธอเริ่มจะมีอารมแล้วหลับตาแอนอกรับมือผมผมจัดการเสื้อผ้าเธอจน หมดพร้อมกับของผมเธอขาวมากนมเธอดูจะหย่อยไปนิดแต่ก็น่าดูดมากขาวใสหัวนมเป็น สีน้ำตาลอ่อนหอยเธอขาวมีขนไม่มากขนนิ่มมากผมไม่รออีกแล้วก้มลงจัดการกับหอย เธอทันที่ผมจับขาเธอแหกออกแล้วตวัดลิ้นที่หอยเธอเธอร้องคางและแอ่นรับปากก็ บอกว่าพี่ไม่เคยแบบนี้เลยโอ้ว....ซีด....ผมก็ไม่เคยเลียหอยที่ขาวๆแบบนี้ เหมือนกันขนาดเมียผมขาวแล้วยังไม่เท่าเธอเลยที่สำคัญเธอคงล้างด้วยสบู่อย่างดีจึง ทำให้มีกล่นหอม อ่อนๆผมทั้งเลียทั้งดูดน้ำเธอเธอจิกผม ผมแน่นแอ่นหอยจนก้นไม่ติดที่นอนน้ำเธอออกมากจนเยิ้มมาที่ขา อ่อนผมตวัดลิ้นตาม แล้วก็เล่นงานที่หอยเธอต่อผมทำลิ้นแบบแข็งๆแหย่เข้าแหย่ออกที่หอยเธอพร้อม ตวัดที่ติ่งติ่งเธอใหญ่มากผมใช้ปากให้เธอประมาณเกือบ ช.ม.บางครั้งเธอเกร็ง ตัวหอยกระตุกผมก็รู้ได้ว่าเธอเสร็จคาปากผมผมเปลี่ยนจากหอย ค่อยๆ เลียไล่ขึ้นมา ตามท้องที่ขาวจนถึงนมเธอผมดูดสลับตวัดลิ้นทั้งสองข้างพี่จินครางดังตลอดพร้อม ทั้งบอกให้ผมเอาควยผมยัดใส่หอยเธอเธอบอกไม่ไหวแล้วผมเลยสนองตอบทันที เธอสะดุ้งตัวนิดหนึ่งพร้อมทั้งแอ่นรับทั้งที่หอยเธอฟิตมากมากกว่าเมียผมเพราะ เมียผมโดนแต่ใหญ่ๆแต่เธอคงไม่เคยและสามีเธอก็ไม่ค่อยได้เอาด้วยผมจับขาเธอ พาดบ่าทั้งสองข้างกระเด้าแบบสุดๆเธอร้องสายหน้าไปมามือก็จิกแขนผมแน่นผมเอา พี่จินแบบสุดๆจนครบทุกท่าเธอก็เสร็จไปอีกก่อนผมประมาณ2ครั้งผมก็เกิบแล้วมือสอง ข้างจับขาเธอพร้อมทั้งซอยแบบถี่ยิบเธอร้องมาดังมากพร้อมทั้งผมก็ปล่อยน้ำ เข้าของเธอจนล้นแคมออกมาเรานอนกอดกันแน่นเธอกระซิบที่หูผมบอกว่าพี่จินพึ่งจะมี ความสุขแบบสุดๆ ก็วันนี้แหละเรานอนคุยกันผมถามถึงสามีเธอเธอบอกว่าอย่าพูดถึง เขาเลย เวลาเอากันเขาจะออกเร็วมากปล่อยให้พี่ต้องเก็บกดตลอดจนทนไม่ไหวจึงต้องทำแบบ นี้แหละผมปลอบพี่จินว่าอย่าคิดมากพรอ้มทั้งเริ่มยกสองต่อ วันนั้นผมเอาพี่จินทั้งหมด4ยกแต่ละยกขอบอกว่ามันสุดๆจริงๆ.