ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ความสุขจากแม่่[ก๊อปปี้]

เริ่มโดย theprogetza, พฤศจิกายน 06, 2010, 08:46:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theprogetza

เช้าอีกวันแล้วที่ผมตื่นขึ้นมาในห้องของพ่อกับแม่ ผมรู้สึกเพลียๆ คงเพราะหักโหมกันมากเกินไป วันหยุดคราวนี้ช่างเปลี่ยนแปลงชีวิตของผมไปมากมายเหลือเกิน มันหลุดออกจากความเป็นจริงดุจดั่งว่าผมจะกระเด็นออกนอกโลกไปไกลแสนไกล ทุกสิ่งทุกอย่าที่พ่อกับแม่เสกสรรบรรจงป้อนให้ผมกิน จนผมอิ่มเอมเปรมปรี เกินกว่าที่จะมีลูกคนไหนในโลกนี้ที่จะมีได้เท่ากับผม ผมแทบจะสำลักมันตาย แต่ยังหรอก! ผมยังตายไม่ได้! ยังมีอีกหลายอย่างที่ผมอยากทำ ผมมองดูรอบๆห้องเห็นพ่อยังคงนอนแผ่หลาหลับสนิทอยู่ข้างผม ผมพึ่งมีโอกาสได้พิจารณาร่างกายของพ่อเป็นครั้งแรก ที่แล้วมาผมมองพ่อแบบผ่านๆ คิดว่าเป็นผู้ชายเหมือนๆกัน แต่จริงๆแล้วพ่อเป็นคนที่มีร่างกายสมบูรณ์มาก สูงโปร่ง อกตัน กล้ามแขนเป็นมัดๆ คงเพราะพ่อชอบออกกำลังกายอยู่เสมอทำให้แข็งแรงไม่เหนื่อยง่าย น้องชายของพ่อก็มีขนาดใหญ่กว่าของผมอีก ยาวกว่าด้วย เวลามันแข็งขึ้นมาตรงส่วนปลายหัวถอกของมันจะพองก๋าใหญ่แดงก่ำดูดุดันน่ากลัว แต่มันก็น่าจับต้องและน่าลิ้มลองด้วยพร้อมๆกัน ผมเริ่มจะชอบมันเข้าแล้วซิ! ผมอยากจะจับมันมากลืนกินและเก็บมันไว้ในอุ้งปากอย่าที่เคยทำเมื่อวานนี้ ไวเท่าใจคิดผมคว้าหมับเข้าที่มันอย่างทนุถนอม ผมรูดหนังตรงปลายของมันเล่นอย่างแผ่วเบา มันไม่ต่างอะไรกับตอนที่ผมจับของตัวเองเล่นมากนัก ผมเริ่มโลมลิ้นเลียที่ลำของมัน มันก็เริ่มที่จะตื่นตัวขึ้นพองใหญ่ขึ้นเรื่อยๆ ผมอ้าปากอมมันเข้าไปพยายามที่จะกลืนให้ลึกจนสุดคอหอยแต่มันใหญ่เกินกว่าที่ ผมจะทำได้ ผมกำรูดมันสลับกับดูดเลียอย่างถูกใจ พ่อผงกหัวขึ้นมองแล้วก็ครางอื้ออยู่ในลำคอ ผมดูดมันแรงขึ้นเร่งจังหวะชักรูดมันจนเร็วจี๋ จนพ่อร้องอ๊า..เบาๆก่อนจะปล่อยน้ำควยพุ่งกระฉูดใส่ปากผมอย่างเต็มกลั้น ผมดูดกินมันจนหมดไม่มีเหลือ ผมดื่มด่ำกับรสชาติแปลกใหม่ของมัน ผมไม่สงสัยเลยว่าทำไมแม่ถึงได้ร้องกรี๊ดดังลั่นเวลาทำกับพ่อ..รอให้ผมโตกว่า นี้อีกหน่อยเห่อะ!ผมจะใหญ่กว่าพ่อให้ดู! ผมคิดแบบเข้าข้างตัวเอง ผมกอดและหอมมันฟอดใหญ่ก่อนที่จะลุกออกมา ผมเริ่มสงสัยแล้วว่าแม่จะมีความสุขกับผมมากเท่ากับพ่อรึเปล่า ชักอยากรู้ซะแล้วซิ ลองหาโอกาสถามแม่ดูดีกว่า.....

หลังจากอาบน้ำชำระล้างคราบแห่งความสุขสมออกจนหมดจดเรียบร้อยดีแล้ว ผมก็เดินผ่านห้องพ่อลงมาข้างล่างเห็นพ่อยังคงนอนหลับสนิทอยู่เช่นเดิม ส่วนแม่ก็ง่วนอยู่กับการเตรียมอาหารเช้าให้พวกเรา "ตื่นแล้วเหรอจ๊ะ พ่อพระเอก" "ครับแม่มีไรกินมั่งครับ" "ขนมปัง ไข่ลวก กับนมจ้ะ จะได้บำรุงกำลัง" แม่พูดพลางมองหน้าผมยิ้มๆ "วันหยุดคราวนี้พ่อกับแม่ไม่มีโครงการไปไหนกันเหรอครับ" "ยังไม่ได้คิดเลยจ้ะ แต่สงสัยจะมีคนไม่อยากไปเพราะอยู่บ้านสนุกกว่า"แม่กระเซ้าผม มันทำให้ผมนึกถึงความสงสัยเมื่อครู่ "แม่...เอ่อ...แม่ครับ" ผมอ้ำอึ้งไม่กล้าถามแม่ตรงๆ "ว่าไงจ้ะ" "เอ่อ...แม่...แม่มีความสุขไม๊ครับเวลาที่แม่...ทำกับผม" ผมพูดทั้งที่หลับตาก้มหน้า "มีสิจ้ะ ลูกจ๋าทำไมถามยังงี้ มีอะไรรึจ้ะ" "เอ่อ..มีความสุขทั้งๆที่ขนาดของพ่อใหญ่กว่าผมรึครับ" "โถนึกว่าเรื่องอะไร จำไว้นะลูก ผู้หญิงน่ะจะมีความสุขรึไม่มันไม่ได้อยู่ที่ขนาดควยหรอกนะจ๊ะ"แม่พูดตรงๆตาม สไตล์ "มันอยู่ที่ความรักต่างหาก แม่รักลูกและรักพ่อของลูก ต่อให้ควยของทั้งคู่เล็กจนสั้นจุดจู๋แม่ก็ยังคงมีความสุขดีจ้ะ ตรงกันข้ามต่อให้ควยใหญ่ควยยาวแค่ไหนถ้าเราไม่รักเค้าซะอย่างมันก็ไม่มีความ สุข อย่ากังวลเรื่องนี้เลยนะจ้ะ" ผมฟังแล้วสบายใจขึ้นมาก กินอาหารเช้าได้อย่างคล่องคอ "วันนี้แม่ทำอาหารมากเป็นพิเศษ?" "ตอนบ่ายอาชายจะมาบ้านเราน่ะจ้ะ"งั้นช่วงบ่ายผมคงอดล่อกับแม่! ไม่เป็นไรรอตอนเย็นก็ได้ ผมนึกในใจ หลังจัดการอาหารเสร็จผมก็มานั่งพักผ่อนอยู่ที่ห้องรับแขก รู้สึกสบายอย่างบอกไม่ถูกคิดว่าคืนนี้ผมจะทำอะไรให้พ่อกับแม่ดี....ไอ้นกไง! จริงสิผมนึกได้แล้ว วันนี้ผมจะโทรไปชวนไอ้นกให้มากินข้าวเย็นที่บ้านให้พ่อกับแม่ทำความรู้จัก ก่อนเผื่อว่ามันยอมรับเรื่องภายในครอบครัวผมได้ก็จะได้มีสมาชิกเพิ่มอีกคนผม ความฝันที่ผมจะพาเพื่อนมารุมแม่ก็อาจเป็นจริง ผมไม่รอช้ารีบลุกขึ้นต่อโทรศัพท์หามันทันที "กรุณาฝากข้อความหลังเสียงสัญญาณ ตื๊ด" มันคงยังไม่ตื่น หรือไม่ก็ไม่อยากให้ใครรบกวน ผมเริ่มผิดหวังลงมานั่งเซ็งจนเผลองีบหลับไปสักพักใหญ่มาตื่นเอาตอนบ่ายแก่ๆ ได้ยินเสียงคนคุยกันหัวเราะดังลั่น ผมผงกหัวขึ้นมามองเห็นอาชายน้องชายของพ่อ กำลังนั่งดื่มเบียร์อยู่กับพ่อ ข้างๆมีแม่ของผมกำลังเต้นระบำแก้ผ้าอยู่ แม่ค่อยๆถอดเสื้อผ้า รูดมันออกทีละชิ้น ทีละชิ้น สะโพกสายไปมา ยักย้ายร่ายรำเข้ากับจังหวะเพลง เอวที่คอดกิ่วสะบัดไปมาดุจนางระบำ มือแม่วนเวียนอยู่ที่หัวนมและร่องหี ใบหน้ายิ้มแย้มอิ่มเอิบชวนให้ฝัน ผมมองลีลาของแม่ตอนนี้เหมือนกับแม่เสือสาวยั่วสวาทไม่มีผิด "อ้าว..พระเอกตื่นแล้วไหนพ่อกับแม่เราคุยนักคุยหนามานี่ซิแสดงให้อาดูหน่อย" อาชายเอ่ยทักผม ผมรู้งานทันทีรีบถอดเสื้อผ้าออกเผยให้เห็นควยที่กำลังลุกตั้งโด่ปลายหัวแดง ก่ำด้วยความเงี่ยน ผมเดินตรงรี่เข้าไปกอดแม่ที่ตอนนี้ร่างเปลือยเปล่าแล้ว แม่นั่งลงกับพื้นแล้วคว้าเอาควยของผมมาดูดเลียเล่น อาชายลุกขึ้นถอดกางเกงแล้วเดินมายืนข้างๆ ผม เอาควยจ่อที่ปากแม่อีกอัน ผมมองควยของอาชายอย่างพินิจพิเคราะห์ ควยอาชายเล็กกว่าของพ่อนิดหน่อยขนาดโตกว่าผมนิดนึงก็ผมพี่ง 14 ขวบเองนี่! แต่ผมไม่สนหรอกแม่รักผมซะอย่าง! อาชายเริ่มขยับเอวเร็วขึ้น เร่งจังหวะจนแม่ผมน้ำลายหกไหลยืดออกมา อาบพวงนมทั้งสองข้างของแม่จนเปียกโชกเป็นมันปลาบ ปลายยอดเม็ดหัวนมของแม่ตอนนี้มันแข็งเด่สีชมพูเข้มๆดูน่ารัก ผมเอื้อมมือไปจับที่หัวนมแม่ บี้มันเล่นอย่างสนุกมือ แม่ใช้มือข้างหนึ่งจับควยผมแล้วกระถอกอย่างแรงจนผมเสียวจนลืมตัวบี้หัวนมแม่ แรงๆ แม่หลับตาปี๋เหมือนเจ็บแต่ยังไม่ยอมถอนปากออกจากควยของอาชาย ผมได้ใจยิ่งบี้หนักขึ้นบางครั้งก็ดึงหัวนมแม่ให้ยืดยาวออกมาจนแม่ครางซู๊ดใน ลำคอ พ่อผมลุกมาจากโต๊ะพร้อมกับกล้องถ่ายวีดีโอ พ่อจับจ้องที่เราทุกท่วงท่า บางครั้งพ่อก็นอนลงไปใต้หว่างขาของผมเพื่อที่จะถ่ายภาพแม่กำลังอมควยจากมุม ล่าง แม่ยังคงดูดสลับกันไปมาระหว่างควยผมกับควยอาชาย สักพักพ่อคงทนไม่ไหวก็เลยเอาควยมาจ่อปากแม่อีกอัน แม่ก็รับมันเข้าไว้ในอุ้งปากแต่โดยดีทั้งสามควย ผมผละจากปากของแม่มาซุกหน้าลงกับหว่างหี ตอนนี้มันมีน้ำเยิ้มฉ่ำออกมามากมายผมเลียกินอย่างอร่อยลิ้น อาชายก็ผลักให้แม่นอนหงายลงกับพื้น แล้วอาก็คุกเข่าเอาควยจ่อปากให้แม่ดูดต่อ ส่วนพ่อเอากล้องวีดีโอวางบนขาตั้งเสร็จก็ลงมาช่วยผมเลียหีให้แม่ พ่อเลียหีแม่ที่เปรอะน้ำลายของผมอย่างไม่รังเกียจลิ้นของเรายังชนกันอยู่ บ่อยๆ บางทีพ่อก็เอาลิ้นเข้ามาคว้านในปากผมผมรับลิ้นพ่อเข้ามาจูบอย่างเต็มใจ เราช่วยกันเลียหีแม่จนแม่กระตุก น้ำแม่แตกออกมาเราแย่งกันกินอย่างกระหาย ผมเงยหน้ามองที่อาชายซึ่งตอนนี้กำลังกระเด้าเย็ดปากแม่คนสวยของผมจนน้ำแตก กระเซ็นออกมาเลอะเต็มหน้าแม่ แล้วแม่ก็นอนหัวเราะร่วนอย่างมีความสุข ท่ามกลางความเหนื่อยหอบของอาชาย "อ้าหหห...แม่กับอาเสร็จแล้วสองพ่อลูกนี่ล่ะเป็นไงมั่ง" "ก็อร่อยน่ะซิครับ..น้ำหีแม่หวานจังผมกับพ่อแย่งกันกินอยู่นี่ไงครับ" พ่อลุกขึ้นยืนกำควยตัวเองทำท่าเหมือนจะชักว่าว อาชายรีบลุกขึ้นมานั่งอมควยของพ่อเข้าปากแล้วดูดรูดมันจนน้ำพ่อพุ่งใส่ปากอา ชาย อาชายอมมันไว้แล้วก้มลงมาจูบปากกับแม่ อาชายป้อนน้ำเงี่ยนของพ่อให้แม่กินแบบปากต่อปาก โอ้หหหห ผมไม่เคยได้รับรู้เรื่องอย่างนี้มาก่อนเลย! พิศดารพันลึกที่สุด แม่กับอาชายจูบปากกันเนิ่นนาน ผมมองภาพนั้นด้วยความรัญจวญใจ ทั้งคู่ต้องถอนปากออกจากันหลังจากที่ผมเอาควยเข้าไปแทรกกลางระหว่างปากของ ทั้งคู่ อาชายหันมาอมควยผมรูดมันสองสามทีแล้วแม่ก็มาแย่งมันเอามาดูดแทน แม่ผลักผมนอนลง เลียควยให้ผมจนถึงกระโปก ลิ้นของแม่แหย่ยาวคว้านมาถึงรูตูดของผมและวนลิ้นเลียมันอยู่อย่างนั้น พ่อเอากล้องมาซูมภาพผมกับแม่อย่างใกล้ชิด แล้วแม่ก็ขึ้นมาคล่อมผมเอาหีสวมควยผมในท่าขย่มตอ เกมส์นี้หีแม่ยังไม่โดนควยใครแหย่เลย ผมได้เย็ดหีแม่เป็นคนแรกหนังหีมันจึงฟิตมากจนผมทนไม่ไหวน้ำแตกใส่รูหีแม่ภาย ในเวลาไม่นาน แล้วแม่ก็ฟุบหน้าลงกอดกับผมหายใจรวยริน "เป็นไงจ๊ะลูก วันนี้ดีไม๊" "ดีที่สุดเลยครับ ผมรักแม่ครับ"ถึงน้ำผมจะแตกแล้วแต่ควยผมยังแข็งปั๋งอยู่ด้วยฤทธิของความ เงี่ยน พ่อผมตั้งขากล้องไว้อย่างเดิม แล้วมานอนหงายข้างๆ ส่งยิ้มให้แม่อย่างรู้ใจกัน แม่ลุกจากผมมานั่งมานั่งคล่อมควยพ่อต่อ แม่เริ่มโขยกอีกแล้ว อาชายเริ่มควยแข็งอีกรอบ อาเดินมาทางหัวพ่อเอาควยจ่อที่ปากให้แม่ดูดให้ แม่คว้ามันไว้แล้วหันมาสบตาหวานกับผมนิดนึงก่อนหันไปอมควยให้อาชาย ผมมองแม่ขย่มควยของพ่อไปพร้อมๆกับดูดควยให้อาชายแล้วมันทำให้ควยผมเริ่มปวด หนึบๆ ยิ่งพวงนมขาวๆทั้งสองข้างของแม่กระเพื่อมไหวไปตามแรงขย่มแล้วมันยิ่งปลุก กำหนัดผมยิ่งขึ้น อ้าหหห..ตูดแม่ยังว่างอยู่นี่! ตั้งแต่ที่ผมได้เย็ดกับแม่มาผมยังไม่เคยได้ทะลวงรูตูดของแม่เลย วันนี้ผมขอลองเย็ดตูดแม่สักที! ผมประกบเข้าทางข้างหลังของแม่จ่อปลายควยเข้าที่รูตูด แล้วพยายามดันมันเข้าไป มันเข้ายากกว่ารูหี ยิ่งตอนนี้มีควยของพ่อผมกำลังคาหีแม่อยู่มันยิ่งแน่นเข้าไปใหญ่แต่ผมก็ดัน มันเข้าไปจนได้ แม่กรี๊ดลั่นเหมือนคนเจ็บปวดแสนสาหัสหยุดขย่มควยทันที จึงเหลือเป็นหน้าที่ของพ่อกับผมที่จะกระเด้าแทน เราผลัดกันแทงเข้าออกอย่างเป็นจังหวะกัน เพื่อไม่ให้แม่บอบช้ำมากนัก ผมอยากเก็บแม่ไว้เย็ดนานๆ ผมทะลวงเย็ดรูตูดแม่อย่างกับเด็กได้ของเล่นใหม่ที่ไม่รู้เบื่อ อาชายยังคงเอาควยอุดปากแม่อย่างมันส์ในอารมณ์ แม่ก็ดูดให้อาชายเต็มที่จนอาชายกลั้นไม่อยู่ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าปากแม่อีกรอบ แต่คราวนี้แม่ยังไม่กลืนมันลงไปแม่ยังอมน้ำควยของอาชายไว้ในปาก ผมจึงถอนควยออกมาจากรูตูดแล้วมากระเด้าปากแม่อีกสองสามครั้งก็น้ำแตกในปาก แม่ตามอาไป แม่ผมลุกขึ้นนั่ง พ่อผมจึงลุกเอาควยมาจ่อปากแม่แล้วชักว่าวจนน้ำพุ่งใสปากแม่อีกคน แม่อมน้ำของเราทั้งสามคนไว้อาชายหยิบกล้องมาซูมที่ปากแม่ถ่ายภาพเวลาที่แม่ มีน้ำเงี่ยนไหลเลอะเต็มปาก แม่อ้าปากโชว์ให้กล้องเห็นว่ามีน้ำควยของเราทั้งสามคนอยู่ข้างใน แล้วแม่ก็ค่อยๆกลืนมันลงไปอึกใหญ่ๆ อาชายถ่ายไว้อย่างชัดเจนทุกวินาที แม่เอนตัวลงนอนหอบหายใจแผ่วเบาก่อนที่จะผล็อยหลับไป พ่อกับอาชายกลับมานั่งดื่มเบียร์กันต่อส่วนผมกะว่าจะนั่งคุยกับอาสักพัก "เก่งนี่หว่าไอ้หลานชาย อย่างนี้พ่อพาออกงานได้แล้ว" ออกงาน! ผมสดุดกับคำพูดของอา "อา...เอ่อ...อาได้กับแม่ผมมานานรึยังครับ?" "นานแล้ว แม่เธออายุรุ่นเดียวกับอา อาเย็ดกับแม่เธอครั้งแรก วันที่พ่อเธอแต่งงานกับแม่เธอ พ่อเธอพาแม่ไปฮันนีมูนที่รีสอร์ตของอา อากับพ่อเราน่ะเคยเที่ยวกันอย่างนี้มาก่อน พ่อเค้าก็เลยอนุญาตให้อาร่วมด้วยแล้วเราก็สวิงกันเรื่อยมา แต่ไม่บ่อยนะนานๆที" "แล้วอาหญิงล่ะครับ" "อาหญิงก็ด้วยแหมเสียดาย มีหลานเก่งๆอย่างงี้วันหลังต้องพามา" ผมคุยได้พักเดียวก็ง่วงนอนหลับอยู่ข้างแม่จนเช้า..........
เช้าวันนี้ผมตื่นสายกว่าเดิม อาชายกำลังจะลากลับผมรีบวิ่งตามพ่อกับแม่ไปส่งอาชายที่ประตูบ้าน อยากจะบอกให้อาอยู่ค้างต่ออีกสักคืน แต่อาไม่ยอมบอกว่าต้องกลับไปดูรีสอร์ต แต่ก่อนไปอาได้พูดทิ้งท้ายไว้อีกประโยค มันทำให้ผมหูอื้อทันที
"อาฝากดูแลเจ้าโดมันสักพักนะ แล้วอาจะมาใหม่"
อ่าฮ้า....ฝันของผมจะเป็นจริงอีกแล้ว
!!!ก็เจ้า โดที่ว่าน่ะ มันเป็นหมานี่นา!!!
ถูกใจก็คลิกเลย