ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหงื่อแตกน้ำแตก

เริ่มโดย kiori, พฤศจิกายน 07, 2010, 05:23:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

สนใจอ่านเรื่องการเย็ดกันในครอบครัวมาก และก็มีโอกาสได้ทำหน้าที่พญาเทครัวสมตั้งใจอยาก ครั้งแรกวางแผนว่าจะเย็ดพี่สาวเมีย ดันได้เย็ดแม่ยายก่อน แม่ยายผมก็ไม่ใช่ย่อยเหมือนกันแม้อายุอานามจะปาเข้าไป 60 กว่าแล้ว เรื่องมีอยู่ว่า ในช่วงเก็บเกี่ยวหลังจากทุกคน คือแม่ยาย พี่เมีย ผมและเมียผม ช่วยกันเก็บเกี่ยวข้าว อันทึ่จริงผมและเมียผมทำงานในหน่วยงานรัฐวิสาหกิจแห่งหนึ่ง ก็จะมีโอกาสเข้ามาช่วยบ้างในช่วงเย็นและวันเสาร์อาทิตย์ มีอยู่ช่วงหนึ่งหลังจากเราเกี่ยวข้าวเสร็จแล้ว แต่ยังไม่ได้ขนขึ้นลาน ในช่วงเย็นผมก็ต้องไปนอนเฝ้าข้าว บังเอิญเมียผมต้องไปอบรมในตัวจังหวัด 3 วัน ตามปกติเมียผมจะต้องเอาอาหารเย็นมาส่ง พร้อมด้วยยาดอง แต่เมื่อเมียผมไม่อยู่พี่สาวเมียผม ผมจะเรียกว่า ป้าแอน อันที่จริงเธออายุน้อยกว่าผม 5 ปี รูปร่างของเธอสูงใหญ่ ผิวคลำ เหมือนฝรั่งเลยแหละ มองก้นทีไรน้ำลายหกเลยแหละ วันนี้วางแผนว่าเป็นไงเป็นกันเย็ดป้าแอน หุ่นบึกให้ได้ ผิดคาดครับวันนี้คนที่มาส่ง่ข้าวผมกลับเป็นแม่ยาย ผมถามว่าทำไมไม่ให้ป้าแอน แม่ยายบอกว่าใช้ให้ไปซื้อเชือกที่ตลาดเพื่อมาเตรียมเย็บกระสอบข้าว ผมบอกว่าแม่ไม่น่าลำบากเลย วานเด็กข้างบ้านเอาให้ผมก็ได้ แม่บอกว่า ไม่ลำบากหรอกลูก แม่อยากมาดูข้าวในนาด้วย
จากนั้นผมก็เลยล้างมือ ปลดปิ่นโตออก เพื่อจะกินให้เสร็จ ๆ เดี๋ยวแม่ยายจะลำบากตอนกลับบ้านจะค่ำมืด จัดแจงรินม้ากระทืบโรงผสมกับสาวน้อยตกเตียง ที่เหลือจากเมื่อวาน สาดเข้าคอมันร้อนไปทั่วท้องเลย พอซดยาดองไปได้ซักสองก๊ง รู้สึกว่ามันร้อนวูบวาบไปหมดตัวเลย มีนกระชุมกระชวยมาทันที พอดีแม่ยายเดินถือผักที่ไปเก็บตามคันนามาล้าง ขณะที่แกกัมลงล้างผักอยู่นั้น สายตาผมเหลือบไปเห็นก้นของแกแพลมแถมด้วยหีที่ลอดหว่างขาออกมาด้านหลัง เป็นกลีบดำปี๋เลย ด้วยความที่กลัวผ้าถุงเปืยกแกเลยถลกผ้าถุงสูงไปหน่อย และเวลาก้มทำให้ผ้าถุงด้านหลังมันยกสูงขึ้นไปด้วย ก็เลยเขาตาผมด้วยฤทธิ์ยาดองม้ากระทืบโรงผสมสาวน้อยตกเตียง ทำเอาไอ้หนูของผมตื่นตัวทันทีก้นขาวๆ ตัดด้วยหีดำๆ ทำเอาผมหน้ามืด ค่อยๆย่องไปข้างหลังแม่ยาย ดึงผ้าขาวม้าออก ทำให้เจ้ามังกรตัวจิ๋วของผมเป็นอิสระทันที ชี้ก้นแม่ยายทันที พอถึงผมรีบใช้สองมือจับก้นแม่ยายแล้วใช้ควยจ่อที่หีทันที แม่ยายผมตกใจร้องอุ๊ยตาเถรหีหก พยายามจะล่ายก้นหนีแต่ก็ทำไม่ได้เพราะแกยืนอยู่บนไม้แผ่นเดียว ผมก็พยายามจะยัดควยเข้าหีแม่ยายให้ได้ แต่ก็เข้าไม่ได้เพราะมันไม่มีน้ำหล่อลื่น ผมก็เลยใช้ควยผมถูกับหีแม่ยาย แกก็พยายามส่ายก้นหนี ปากก็พูดอย่าทำแม่ลูก อย่าทำแม่ลูกเดี่ยวคนมาเห็น ผมไม่ฟังเสียงแล้วครับ เอาควยถุหีใหญ่เลย สักพักแกก็เลิกส่ายก้นหนีบอกว่าพอๆ แม่ยอมแล้ว เข้าไปในกระท่อมดีกว่า ผมก็เลยจูงแขนแม่ยายเข้าไปในกระท่อม ผมจัดแจงรินยาดองให้แม่ยายทันที แกรับมาดื่มรวดเดี่ยวหมด แก้ว พร้อมกับพูดว่าเอาจะทำอะไรก็รีบทำเดี๋ยวไอ้แอนมาเจอ ผมก็เลยจัดแจงปูที่นอนให้แกนอนลงแล้วรีบดึงผ้าถูงออกทันที จัดแจงจ่อควยที่ปากรูหีแม่ยายทันที พร้อมกับพูดว่า ขอโทษนะแม่ มันเงี่ยนจริงๆ แม่ไม่น่าทำหีลอดให้ผมเห็นเลย ว่าแล้วก็กดควยเข้ารูหีแม่ยายทันที ทีนี้มันเข้าง่ายเข้าดายจริงๆ เพราะน้ำหีแม่ยายผมมันออกมาเต็มหีแล้ว ประกอบกับเจ้ามังกรผมมันก็ไม่ใหญ่ไม่โต เท่าไร แม่ยายผมถึงกับครางฮือๆ เลย ผมได้ใจกระแทกใหญ่เลย แม่ยายผมก็ไม่ย่อยเด้งสู้ยังกับสาวๆ เชียว ปากก็ร้องว่า ไอ้ทิดเย็ดแรงๆ ไอ้ทิดเย็ดแรง ๆ ฮือ ๆ ๆ ๆ อูยเสียวหี อูยเสียวหี เอาเลยไอ้ทิด เอาเลยไอ้ทิด เอาให้หีบวมเลย ไม่รู้แม่ยายแกเสร็จไปกี่ครั้งผมก็อึดเพราะฤทธิ์สาวน้อยตกเตียง กว่าน้ำควยผมจะระเบิดในรูหีแม่ยายเล่นเอาเป็นชั่วโมงเหงื่อโทรมเลยทั้งผมกับแม่ยาย อูยหีระบบหมดเลย ไหนขอดูควยหน่อยไอ้ทิด อุ๊ยอันเล็กๆ มันทำไมถึงเย็ดมันขนาดนี้ วันหลังขออีกนะ หลังจากเสร็จภาระกิจเย็ดแม่ยายผมก็รีบเดินออกมานอกกระท่อมปล่อยให้แม่ยายผมนอนหอบแฮก ๆ อยู่ในกระท่อม พอโผล่ออกมาก็จ๊ะเอ๋กับป้าแอน ยืนอยู้หน้ากระท่อม ทำเอาผมตกใจยิ้มแบบอาย ๆ ถามป้าแอนมาเมื่อไร ป้าแอนตอบเพิ่งมา แต่ตาก้มลงมองเจ้ามังกรน้อยของผมซึ่งยังแข็งโด่อยู่ใต้ผ้าขาวม้า ผมสังเกตเห็นตรงเป้ากางเกงป้าแอนเปืยก ๆ ผมเดาได้เลยว่าป้าแอนมานานแล้ว และก็รับรู้ว่าผมกับแม่ยายเย็ดกันอยู่ในกระท่อมแน่ ๆ ดีไม่ดีแอบดูด้วยซ้ำ
แม่ยายได้ยินผมคุยกับป้าแอน ก็รีบนุ่งผ้าเดินออกมาชวนป้าแอนกลับบ้าน ด้วยความอายโดยไม่รอเอาปิ่นโต จากวันนั้นป้าแอนไม่ค่อยพูดคุยกับผม ความพยายามที่จะเย็ดป้าแอนของผมยังไม่สิ้นสุด วันไหนมีโอกาสได้อยู่บ้านผมก็แอบเอากางเกงในป้าแอนมาดมเล่น บางวันที่เป้ากางเกงในของป้าแอนจะมีคราบขาว ๆ แข็ง ๆ ดมแล้วมันทำให้ควยแข็งโด่ ต้องรีบไปสำเร็จโทษเจ้ามังกรน้อยของผมทันที ในที่สุดผมก็ได้โอกาสเมื่อผมกับป้าแอนต้องรีบไปนาแต่เช้า
โดยใช้มอเตอร์ไซค์ผมเป็นคนขับป้าแอนเป็นคนซ้อนท้าย ทางไปนามันขรุขระ มันต้องเบรคหรือหลบหลุมบ่อย ๆ เมื่อเจอหลุมผมก็แกล้งเบรคแรง ๆ นมของป้าแอนก็กระแทกหลังผมเต็มแรง ป้าแอนได้แต่ร้องอุ๊ย ๆ แล้วก็ทุบหลังผมบอกว่าขับเบาๆ หน่อย ผมก็เลขแกล้งโยกรถหลบหลุมมีหรือไม่มีหลุมผมก็โยก ด้วยความกล้วตกรถป้าแอนก็เลยต้องกอดเอวผมแน่น ทีนี้ไม่ต้องเบรคแล้วครับนมป้าแอนเบียดหลังผมแนนเลย ผมก็เลยแกล้งส่ายหลังคลึงนมป้าแอนใหญ่เลย ตอนแรก ๆ ป้าแอนจะร้องอุ๊ยแล้วดึงตัวถอย ผมก็ส่ายรถอีกป้าแอนก็กอดผมแน่นอีก ผมก็ส่ายแผ่นหลังผมอีก ไปๆ มาๆ ป้าแอนกลับกอดเอวผมแน่นกว่าเดิมเสียงลมหายใจเริ่มแรงและขัด เข้าทางผมแล้วครับ พอถึงกระท่อมปลายนาผมจอดรถป้าแอนรีบลงจากรถ ผมตั้งขาตั้งรถได้ไม่พูดพร่ำทำเพลงรวบเอวป้าแอนเข้ามาใช้ปากประกบปากทันที ป้าแอนพยายามดิ้นหนีแต่ก็ดิ้นได้พักเดี่ยว ลิ้นป้าแอนก็เริ่มต่อสู้กับลิ้นของผม เสียงป้าแอนครางฮือ ๆ อยู่ในลำคอ ไม่รอช้าผมก็ใช้ควยของผมทั้งบดทั้งถูกับโหนกหีของป้าแอน อือฮือนี้ขนาดแค่เอาควยสัมผัสกับโหนกเนื้อของป้าแก ยังรู้สึกถึงความโหนกนูนอวบบึ้กของหีคุณป้า เมื่อไฟของทั้งสองฝ่ายในลุกโชติช่วงผมก็ไม่ปล่อยโอกาสทอง จัดแจงดึงป้าแอน เข้าไปในกระท่อมถอดเสื้อถอดผ้าด้วยความว่องไว จัดแจงจ่อเจ้ามังกรน้อยของผมค่อย ๆแทรก กลีบหีของป้าแอนช้า ๆ ตอนนี้ป้าแอนผมร้องลั่นเลยครับ โอ๊ยเจ็บเบาๆ ผมก็เลยต้องแช่ควยให้หีของป้าแอนบีบรัดตุ๊บๆ เลยกะว่าป้าแอนคงคลายความเจ็บ ผมก็เริ่มรุกซอยเข้าซอยออกเบา ๆ ป้าแอนถึงกับหลับตาแอ่นหียกก้นส่ายไปมา โอ๊ย ผัวจ๋า เมียทั้งเจ็บทั้งเสียวหี ผัวจ๋าถนอมหีเมียหน่อยขอเบา ๆ ช้า ๆ โอ๊ยรู้ว่ามันเป็นอย่างงี้ให้ผัวเย็ดตั้งนานแล้ว ผัวจ๋าเย็ดเมียบ่อย ๆ นะผัวจ๋า โอยน้ำเมียจะแตกแล้ว ผัวจ๋าขอยาว ๆ ลึก ๆ ถี่ ๆ หน่อยผัวจ๋า โอยแตกแล้ว ป้าแอนยกก้นบดหีกับควยผมแน่น ตอนนี้ผมก็เสียวจนเกินจะทนแล้วก็เลยจัดการกระแทกควยถี่ ๆ แล้วชักเจ้ามังกรออกมาอวก ใส่หน้าท้องของป้าแอน ผมก้มมองดูหีของป้าแอนทั้งน้ำหีกับเลือดนองก้นเลย ทึ่ควยผมก็เลือดโชกเลย ผมซบหน้าดูดนมป้าแอนซึ่งแข็งเป็นไต วันนั้นผมเย็ดป้าแอน 2 ครั้ง แค่สองครั้งก้ทำเอาผมกับป้าแอนขาอ่อนแข้งอ่อน ไม่เท่านั้นป้าแอนต้องเดินขาถ่าง ผมเลยอดแซวไม่ได้ไปทำอะไรมาถึงเดินอย่างนั้น ป้าแอนตอบโดนต่อข้าวเสียบหี แล้วถามผมต่อว่าแล้วทำไมวันที่แม่โดนผมเย็ดทำไม่แม่ไม่เดินขาถ่าง ผมเลยเย้าต่อว่าอ้าวไหนวันนั้นผมถามว่าเพิ่งมา ป้าแอนตอบว่าใครจะกล้าตอบว่ามานานแล้ว กลัวแม่แกจะอาย อันที่จริงแอนมาถึงตั้งแต่ตอนเธอเล่นเอาควยขวิดก้นแม่แล้ว ครั้งแรกว่าจะมาช่วยแม่ แต่ก็คิดอีกทีก็อยากให้แกได้เย็ดมั่ง เพราะพ่อก็ตายไปนานแล้ว ก็เลยค่อยย่องมาแอบดู รู้เปล่าวันนั้นน้ำแอนแตกไปตั้งสองครั้ง นับตั้งแต่วันนั้นมาแอนก็คิดเห็นแต่ควยเธอ ต้องช่วยตัวเองทุกวัน แอนอยากจะให้เธอเย็ดหีแอนใจจะขาด ยิ่งบางวันเห็นเธอแอบดมกางเกงในแอนแล้วทำให้น้ำหีแตกเลย แอนก็เลยตั้งใจทำให้กางเกงมันแฉะน้ำหีไว้ให้ ทีนี้ทำอะไรอย่าให้แม่กับอิงรู้ละ ไว้มีโอกาสเราค่อยเย็ดกันอีกแอนจะกินยาคุมไว้รอ แอนอยากให้นำของเธอแตกใส่หีแอนดูบ้างมันจะเสียวแค่ไหน และอีกอย่างเธอต้องเย็ดแม่แอนให้บ่อย ๆ นะ แอนอยากให้แม่มีความสุข เย็ดที่บ้านก็ได้ วันไหนจะเย็ดแม่ ให้บอกแอน แอนจะชวนอิงไปทำธุระที่อื่นจะได้ให้ความสุขแก่แม่แอนเต็มที่ สำหรับแอนต่อไปนี้จะไม่ล็อคประตูห้องนอน แต่เธอต้องเย็ดอิงให้หลับก่อนแล้วเราค่อยมาเย็ดกับแอนนะผัวจ๋า ตกลงตามนี้นะ คนบ้าที่ไหนจะไม่ตกลง ณ ปัจจุบันนี้เราทั้งสี่คน ก็มีความสุขด้วยกันตลอดว่า โดยแม่ยาย กับอิงเมียผมไม่รู้เรื่องเลยว่า ผมเป็นพญาเทครัว รับภาระเลี้ยงดูทั้งหมด ตอนนี้ป้าแอนก็ทำหน้าที่เมียลับ ๆ ให้แก่ผม แถมยังช่วยรับภาระซักเสื้อผ้าให้ผมกับอิงด้วย บอกว่าสงสารอิงต้องทำงานทั้งวันกลับมาต้องเก็บเสื้อผ้าซักอีก แต่ที่จริงแล้วแอนเขาอยากปรนนิบัติผัวเหมือนเมียคนอื่น ๆ แต่ก็ออกนอกหน้าไม่ได้ ทุกวันนี้ผมแฮปปี้จริงจริ๊ง