ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าโรคจิต พาเพื่ิอนมารุมโทรม copy

เริ่มโดย jeeza, พฤศจิกายน 07, 2010, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeeza

แฟนผมเป็นสาวลูกครึ่งแม่ไทย พ่ออังกฤษ เธอชื่อ วิกกี้ เรียนอยู่มหาวิทยาลัยชื่อดังอายุ18 ปี และอยู่หมู่บ้านเดียวกับผม เรารู้จักกันเมื่อตอนปีใหม่ที่ผ่านมา ตอนนั้นผมกำลังจะกลับบ้านต้องนั่งรถตู้กลับ เช่นเดียวกับวิกกี้ ซึ่งเธอนั่งอยู่ก่อนแล้วเบาะหลังสุด ผมขึ้นมาทีหลังจึงเข้าไปนั่งติดกับเธอ ตอนจ่ายค่าโดยสาร วิกกี้ไม่มีแบ๊งค์ย่อย เธอมีแต่แบ๊งค์พัน คนเก็บเงินก็ไม่มีเงินทอนให้ ผมเลยเสนอออกค่าโดยสารให้เธอไปก่อน เธอขอบคุณผม เธอบอกว่าลืมแลกแบ๊งค์ย่อยก่อนขึ้นรถ ผมบอกว่าไม่เป็นไร แล้วถามเธอว่าบ้านอยู่ไหน เธอก็คุยกับผมอย่างดี ลงจากรถเราอยู่หมู่บ้านเดียวกัน แต่ผมเพิ่งเคยเห็นเธอ และบ้านเธอถึงก่อนผมที่อยู่ต้นซอย ส่วนผมอยู่กลางซอย ถึงบ้านเธอๆชวนผมเข้าข้างในก่อน ยกน้ำมาให้ดื่มและเอาเงินค่ารถให้ แต่ผมไม่รับ พ่อแม่เธอก็ไม่อยู่ เพราะต้องบินไประหว่างประเทศไทยกับอังกฤษ 2-3 เดือนจะกลับมาทีนึง พ่อแม่ของเธอจะส่งเงินมาให้ใช้เดือนล่ะครั้ง สักครู่ผมก็ขอตัวกลับบ้านก่อน หลังจากวันนั้นผมจะมาแวะบ้านเธอทุกวันถ้าไม่ได้นั่งรถคันเดียวกลับมาพร้อมกัน เธอเป็นสาวน่ารัก สูง 170 ซม. ผิวขาวร่างอวบอัด เอวเล็กสะโพกผายกลมกลึง วันเสาร์อาทิตย์ผมจะขี่จักรยานมาหาเธอที่บ้าน เพื่อช่วยสอนวิชาที่ วิกกี้ไม่เข้าใจ เพราะผมเรียนอยู่ปี 4 คณะบริหารธุรกิจ แถวกล้วยน้ำไท เวลาเธออยู่บ้านจะนุ่งกางเกงขาสั้นโชว์ต้นขาอวบเนียนน่าลูบไล้ สวมเสื้อยืดหลวมๆ และไม่ค่อยชอบใส่ยกทรงปล่อยนมที่โตอวดความเต่งตึงในเนื้อผ้า ทั้งหัวนมที่พุ่งชูชันเม็ดน้อยดูแล้วชวนกระสันต์ไปหมด เรารู้จักกันได้ 2 เดือนกว่า แม่เธอก็กลับมา พ่อแม่เธอขอบใจผมที่ช่วยดูแล วิกกี้ เสาร์ อาทิตย์ ผมก็มักจะชวนเธอไปดูหนัง ฟังเพลง ไม่ก็อยู่บ้านเธอ หรือบางทีก็บ้านผม จนเข้าหน้าเทศกาลสงกรานต์ ผมชวน วิกกี้ไปเที่ยวเชียงใหม่ พ่อแม่เธอก็ไม่ว่าอะไรให้ไปกับผม ผมเช่าโรงแรมเชียงอินท์พัก วิกกี้ถามว่า แล้วจะนอนยังไง ผมบอกว่าให้เธอนอนบนเตียง ส่วนผมนอนข้างล่าง พอขึ้นไปห้อง 323 วิกกี้บอกว่า "ขอตัวเข้าห้องน้ำก่อนน่ะ พี่ตั้ม" เธอเรียกชื่อเล่นผม แล้วหยิบเสื้อคลุมออกมา พร้อมเสื้อผ้ามาเปลี่ยนด้วย พอเธอเข้าห้องน้ำผมถือโอกาสแอบดูที่รูระบายอากาศ วิกกี้เป็นคนผิวขาวจั๊วะ นมตั้งเต้าและใหญ่มาก หัวนมออกสีชมพูระเรื่อ เอวคอดสะโพกผาย ก้นงอน โคกอวัยวะเพศหญิงใต้สะดือนั้นนูน อย่างแทบไม่น่าเชื่อ กว้างขนาดฝ่ามือปิดไม่มิดแน่ ขนหมอยมีเพียงปะปราย เธออาบไปถูเนื้อถูตัวถูนมทั้งสองเต้า ทำให้รู้ว่าแข็งมากเพราะมันเด้งดึ๋ง ทั้งที่หว่างขาดูเธอจะรักษาความสะอาดเป็นพิเศษ ถ่างขาล้างล้วงทำความสะอาดอยู่นาน ผมเห็นตอนถ่างขาออกแคมอ้านั่น ติ่งเธอแดงสดเม็ดใหญ่มากเท่าหอยแคลงตัวเล็กน่าดูด จริงๆ แค่นี้ดุ้นผมก็ลุกโชนแล้ว กระทั่งเธออาบน้ำเสร็จนุ่งสายเดี่ยวกางเกงขาสั้นใส่เสื้อคลุมออกมา ผมก็เข้าไปอาบบ้าง ในใจก็คิดไปว่าต้องหาโอกาสปล้ำเธอให้ได้ ผมกับวิกกี้ไปเที่ยวกันในตัวเมือง เดินดูของขายที่ส่วนใหญ่เป็นของฝาก ของที่ระลึกทั้งนั้น พอตกดึกผมก็ชวนวิกกี้เข้าผับชั้นล่าง ของโรงแรม สั่งวิสกี้ แล้วเราก็นั่งดื่มเคล้าเสียงเพลง กันจนนานพอสมควร ดูเหมือนวิกกี้ดื่มมากไปหน่อย เมาแทบไม่ได้สติเลย ผมต้องประคองเธอกลับขึ้นห้อง พอวางเธอลงนอนบนเตียงก็ก้มลงจูบปาก เธอก็โอบแขนคล้องคอผม รับการจูบตอบอย่างเร่าร้อน มือผมคลึงนมเต้าอวบ เธอครางในลำคอ ผมปลดเสื้อพร้อมๆบราเธอออกแล้วนมเต้าอวบตึงขาวผ่องก็ปรากฏแก่ตาใกล้ๆ ผมเลื่อนปากจากคาง ลงมาสู่เนินอกเลียไปทั่วทั้งสองเต้า สู่ยอดหัวนมฉกลิ้นจนเธอครางกระเส่า บิดร่างไปมาอย่างกระสันต์รัญจวนใจ ผมดูดนมเธอกัดเบาๆ ด้วยไรฟันเธอยิ่งครางดังขึ้น มือผมลูบจากหน้าท้องลงไป แล้วรูดสู่ปลายเท้าเอามือคลึงเนินหอย บนกางเกงในสีขาว ครู่เดียวกางเกงในตรงหว่างขาก็เริ่มชื้น เธอครางสูดปาก ผมกดนิ้วขยี้ให้ตรงกลางร่อง บดติ่งเธออย่างแรง