ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับ(แต่ดันตื่น)

เริ่มโดย kiori, พฤศจิกายน 07, 2010, 05:24:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

สวัสดีครับเพื่อนๆ ทุกคน ผมมีประสบการณ์จริงๆ ที่เพิ่งผ่านมาไม่นานนี้เองครับ ช่วง

ก่อนเปิดเทอมปลายเดือน พฤษภาคม ผมชื่อมดครับ อายุ 23 ปี ตอนนี้ทำงานแล้ว

ครับ อยู่บ้านพักที่ทางหน่วยงานจัดให้ ผมมีน้องสาวซึ่งไม่ใช่น้อง แท้ๆ เธอเป็นลูก

ของอา ชื่อเก๋ อายุ 20 ตอนนี้เธอเรียนอยู่ปี4 ในมหาลัยรัฐบาลแห่งหนึ่ง ในต่าง

จังหวัดครับ เธอจะสนิท กับผมมากเลย คือถ้าเธอมีปัญหาอะไรก็จะมาปรึกษาผม

เสมอ จนผมรักเก๋เหมือนน้องแท้ๆ คนหนึ่ง เก๋หน้าตาน่ารักเหมือน เด็กญี่ปุ่นเลยล่ะ

ครับ ช่วงก่อนเปิดเทอม เก๋จะนั่งรถจากบ้านเข้ากรุงเทพฯ เพื่อต่อรถจากหมอชิตออก

ต่างจังหวัด ซึ่งเธอนัดเจอ กับผมที่หมอชิต เธอบอกว่าอยากเจอผม เพราะไม่ได้เจอ

กันเลย ก็เลยให้ผมไปส่งเธอหน่อย ผมก็ตกลง และก็ไปตามที่เธอนัด พอเจอกันก็คุย

กันเหมือนพี่กับน้อง ถามเรื่องราวต่างๆ ผมก็ถามเก๋ว่ามหาลัยเปิดเมื่อไร เก๋บอกว่าเปิด

วันที่ 1 มิถุนายน ซึ่งเหลืออีกตั้ง 5 วัน ผมก็เลยถามว่าแล้วทำไมรีบกลับไปล่ะ เก๋

บอกว่าเบื่อที่บ้าน พ่อกับแม่ทะเลาะกัน ซึ่งผมก็พอรู้อยู่บ้าง ว่าเรื่องอะไร อาผมมีเมีย

น้อยแหละ ผมก็เลยบอกว่าไปอยู่กับพี่ก่อนไหม ไว้ใกล้ๆ เปิดแล้วค่อยกลับไปก็ได้

เธอเคยบอกไว้ เหมือนกันว่าอยากจะไปเที่ยวบ้านพักผม เธออึ้งอยู่สักพักเธอก็ตอบ

ตกลง ผมก็เลยบอกว่านั้นไปทานข้าวกันก่อนแล้วค่อยไป บ้านผม เพราะตอนนั้นก็เย็น

แล้วด้วย ก็เลยไปทานข้าวก่อนกลับบ้าน วันนั้นกลับถึงบ้านก็ 1ทุ่มกว่าๆ ผมก็ให้เธอ

อาบน้ำก่อน เพราะว่าจะได้นอนดูทีวี ถ้าหลับก็จะได้หลับเลย ส่วนผมชอบอาบตอน

ก่อนจะนอน เธอก็ไปอาบน้ำ เสร็จแล้วผมก็เอาชุด ให้เธอเปลี่ยน เป็นกางเกงกีฬาขา

สั้นและเสื้อยืดตัวใหญ่ จากนั้นเธอบอกว่าขอไปนอนก่อน ผมก็เลยบอกว่าไปนอนห้อง

พี่ละกัน เดี๋ยวพี่นอนข้างนอกเอง เพราะผมไม่ได้คิดอะไรเกินเลยกับเก๋อยู่แล้ว ผมดูหนัง

เสร็จก็ประมาณเที่ยงคืน ผมก็เลยอาบน้ำเพราะ จะได้นอน พออาบน้ำเสร็จเช็ดตัว

เสร็จ ก็ใส่กางเกงขาก๊วย (ผมชอบใส่กางเกงขาก๊วยนอนครับ) ก็เดินเข้าห้องที่เก๋

นอนอยู่ เพื่อไปเอาฟูกกับหมอน พอเข้าไปเปิดไฟ ผมเห็นน้องเก๋นอนเสื้อถลกขึ้นไปบน

หน้าท้อง มองขากางเกงก็เห็นกางเกงในสีขาว เลยครับ เพราะกางเกงกีฬาช่วงขา

กางเกงมันใหญ่มากครับ ที่จริงผมไม่เคยคิดอะไรกับน้องเก๋เลย แต่พอเห็นอย่างนี้ผม

ก็ อยากจะสัมผัสของเก๋ซะแล้วสิ ผมเข้าไปใกล้ๆ ดึงเสื้อมาปิด แล้วดึงกางเกงของเก๋

ลง เก๋ก็ไม่ตื่นและไม่รู้สึกตัวครับ ผมเคยอ่านในหนังสือเกี่ยวกับเรื่องลักหลับอยู่บ้าง

เลยคิดอยากลองดู ผมลองเขย่าตัวเก๋แรงๆ เพื่อให้ตื่น เก๋ก็ไม่รู้สึกตัว ผมก็ลองจับหน้า

อกนอกเสื้อเก๋ดู เธอก็ยังไม่รู้เรื่อง ตอนนี้อารมณ์ผมกระเจิงแล้วครับ อยากทดลองสิ่งที่

เคยอ่านครับ ก็เลยค่อยๆ เอามือดึงเสื้อยืดตัวใหญ่ขึ้นไปบนคอ เห็นเสื้อในเก๋เลย นม

เธอไม่ใหญ่มากและก็ไม่เล็กมากครับ ดูกำลังดีเลย ผมก็เอามือจับเบาๆ ที่เสื้อใน เก๋ก็

ยังไม่รู้สึกตัว ผมตัดสินใจเอามืออ้อมไปข้างหลัง แล้วปลดตะขอเสื้อในของเก๋ออก

คราวนี้ ได้เห็นชัดๆ เลยครับ นมเก๋ขาว หัวนมเธอเล็กน่าดูดมากครับ ผมก็จัดการดูดนม

เธอ ตอนนี้ดูท่าทางเธอมีปฏิกิริยาบ้างครับ แต่ก็ไม่ตื่น เจ้าหนูของผมแข็งแบบสุดๆ

เลยครับ ผมดูดนมเล่นทั้งสองข้าง บางทีรู้สึกเธอสะดุ้งเหมือนกัน ใจหายนึกว่าเธอตื่น

แต่ก็ไม่ครับ

ผมก็ดูดเล่นไปเรื่อย มือขวาผมก็เลื่อนลงไปที่ตรงนั้นของเก๋ ผ่านตรงส่วนโหนกเข้าไป

เวลานี้ของเธอแฉะมากพอดู ผมเอานิ้วเขี่ยไปมา บางทีเธอเหมือนจะงอตัวครับ ผมชัก

ได้ใจ เลยจับเธอถอดกางเกงออกทั้งกางเกงกีฬาและกางเกงใน ของเก๋ยังปิดสนิทอยู่

เลยครับ มีขนขึ้นไม่มากเท่าไหร่ น้ำแฉะไปหมดเลยครับ กลีบ 2 ข้างเธอแดงอย่าง

เห็นได้ชัด ผมทนไม่ ไหวแล้วครับ เป็นไงเป็นกัน ผมก้มเอาปากเลียตรงจิ๋มเธออย่าง

มันเลยครับ น้ำเธอออกมากครับ แต่เธอก็ยังไม่ตื่น อย่าว่าแต่ ของเธอเลย น้ำหล่อลื่น

ของผมก็เยอะครับ ผมปวดที่เจ้าหนูผมเหลือเกิน ผมใช้ลิ้นแหย่เข้าไปที่จิ๋มทีไร เธอมี

อาการเหมือนจะ งอตัวทุกทีเลย ผมเลยถอดกางเกงขาก๊วยและกางเกงในผมออก

ของผมมันแข็งมานานแล้วครับ ทนไม่ไหวแล้ว ถึงขั้นนี้แล้ว ใครทนได้ก็เก่งแล้ว ผม

เลยเอาของผมถูตรงจิ๋มของเก๋ ดูท่าทางเธอไม่ตื่นแน่ครับ ผมเลยดันเข้าไปอีกนิด ทีนี้

เธอสะดุ้งตื่น เธอเห็นผมเธอทำหน้าตกใจมากเลยครับ เธอบอกว่าพี่ทำอะไร ผมไม่

สนใจครับ ก้มลงดูดปากเธอ เธอดิ้นใหญ่เลยครับ แต่ก็ไม่ทันการแล้วล่ะ เพราะของผม

มันเข้าไปอยู่ในตัวเธอครึ่งหนึ่งแล้ว ของผมประมาณ 6x7 ได้ เธอร้องไห้เลยครับ แต่

ผมก็ยังไม่สนใจ ดันเข้าไปจนมิดแล้วแช่ไว้ เธอดิ้นใหญ่เลย เธอเอามือดันผมให้ออก

ไปจากตัวเธอ แต่ไม่สำเร็จครับ ปากผมยังอยู่ที่ปากเธออยู่เลย ตอนนี้เธอหลับตาปี๋

เลย ผมเลื่อนมือมาบีบนมเธอเบาๆ จนผมรู้สึกว่าเธออ่อนลงแล้ว คราวนี้ผม ละจาก

ปากเธอ มาไซ้ซอกคอ เธอหายใจแรงมากครับ ร้องไห้ด้วย ผมก็เลยบอกว่าผมขอ

โทษ ผมรักเธอจริงๆ เธอบอกว่า รักเธอแล้วทำไมต้องทำกับเธออย่างนี้ด้วย ผมก็นิ่ง

และดูดนมเธอต่อ จนเธออ่อนมาขึ้น เธอไม่มีแรงจะสู้ผมแล้ว คราวนี้ผม เริ่มขยับเจ้าหนู

ของผมเข้าออก เธอบอกว่าเจ็บมาก ให้ผมเอาออก แต่เรื่องอะไรล่ะ ผมซอยช้าๆ

เรื่อยๆ เธอมีอาการครับ เด้งรับทุกครั้ง ตอนนี้ผมจับให้เธอทำอะไร เธอก็ทำตามแล้ว

ครับ ผมซอยแรงขึ้น เธอก็ร้องไม่เป็นภาษาเลย ไม่นานนักของเธอ ตอดผมอย่างแรง

เลย ผมรู้สึกอุ่นๆ ที่ของผม เธอเสร็จแล้วครับ จากนั้นผมก็เร่งซอยไปเรื่อยๆ จนผม

เสร็จ ด้วยท่าพื้นฐานครับ พอผมเสร็จก็นอนทับบนตัวเธอสักพัก เธอก็ยังสะอื้นอยู่ ผมก็

หอมแก้มเธอบอกว่าขอโทษ และบอกว่าผมจะรับผิดชอบเรื่อง ทุกอย่างที่เกิดขึ้น พอ

ของผมเริ่มอ่อนก็เลยชักออกมา เลือดแดงเธอติดของผมเลยครับ ที่นอนก็เปื้อนเลือด

และน้ำของผมและ เก๋เต็มไปหมด ผมนอนปลอดเก๋อยู่สักพัก ระหว่างนั้นผมเอามือไป

ลูบตรงนั้นของเก๋ รู้สึกได้ว่ามันบวมขึ้นมาเลยครับ ผมพยายามจะเอารอบสอง แต่ไม่

ประสบผลสำเร็จครับ เธอไม่ยอมอย่างเดียว ผมเลยนอนกอดเธอและพูดคุยกับเธอทั้ง

คืน ปลอบเธอต่างๆ นานาเลยครับ จนเธอใจอ่อนและยอมผม เธอบอกว่าเธอก็ไม่คิด

เหมือนกัน ว่าผมจะทำกับเธอแบบนี้ ผมก็เลย ต่อกับเธออีกครั้งหนึ่ง และก็นอนหลับ

ไปด้วยกัน ตื่นเช้ามาเธอบอกว่าลุกไม่ไหว ของเธอเจ็บมาก ผมดูที่จิ๋มเธอแดงและ

บวม มากครับ เลยพาเธอไปอาบน้ำและให้เธอกลับมานอน ตอนนี้เธอไข้ขึ้นด้วย เลย

ต้องหายามาให้ทาน เราอยู่ด้วยกันอีก 3 วัน ตลอด 3 วันนี้เราก็มีอะไรกันมาตลอด

แล้ววันต่อมาผมก็ไปส่งเธอที่หมอชิต จนถึงตอนนี้เราไม่ได้เจอกันอีกเลย แต่ก็ยังโทร

คุยกันเกือบทุกวันครับ