ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอาเพื่อนสนิทเสียบมิดด้าม[ก๊อปปี้]

เริ่มโดย theprogetza, พฤศจิกายน 08, 2010, 07:18:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theprogetza

เริ่มเลยนะครับตอนนั้นยังไม่เคยเอาผู้หญิงเลยครับ เรียกว่าคนนี้เป็นครูของผมเลยก็ได้คือเพื่อนผมคนนี้ชื่อ เอ๋ ครับ เอ๋เป็นคนขาวมากขาวออกชมพูๆ หมวยๆ ครับตัวใหญ่กว่าผมหน่อยนึงนมใหญ่ครับผมสนิทกะเอ๋พอสมควรเพราะเป็นเพื่อนอยู่ กลุ่มเดี
ยวกันเรื่องเกิดขึ้นที่บ้านของผมเอง คือ วันนั้นเอ๋โทมาแต่เช้าคับ บอกว่าเดี๋ยวจะมาหาที่บ้านเพราะตอน4โมงเย็นต้อง ส่งงานอาจารย์แต่ทำไม่ทันต้องเอามาให้ผมช่วย พอดี บ้านผมมีคอม แล้วผมก็ทำ program พวก photoshopเป็น ผมก็ตกลงทำให้ โดยบอกว่าเอ๋ต้องเลี้ยงข้าวมือ้นึง พอตอน 9โมงกว่าเอ๋ก็มาที่บ้าน ตอนนั้นไม่มีคนอยู่บ้านมาถึง ก็ขึ้นมาที่ห้องผมมาทำงาน ผมก็ช่วยทำให้โดยไม่คิดอะไร ทำงานจนใกล้จะเสร็จแล้วครับคือส่วนของผมเสร็จไปแล้ว แต่เอ๋ต้องตัดกระดาษ เอารูปไปติดตอนแรกผมจะตัดให้ แต่เอ๋บอกว่าขอตัดเองเพราะช่วยกันจะได้เสร็จเร็วๆเอ๋นั่งตัดกระดาษที่พื้น ครับ วันนั้นเอ๋ใส่กระโปรงยาว แต่ผ่าเยอะมากแล้วก็ใส่เสื้อ รัดรูบสีขาว คือพอเค้าก้มไปตัด เสื้อข้างหลังมันก็เปิดผมก็เลยเห็น สะโพกด้านหลัง ขาวมากครับ แถม เอ๋แกยังนั่งไม่ระวังผมเลยมองลอดกระโปรงเข้าไป เห็นขาเอ๋ ขาวมากมีขนขึ้นเป็นไรอ่อนๆด้วยความที่เป็นเพื่อนกัน ผมก็เลยเตือนให้นั่งดี แต่เอ๋หันมาบอกผมว่าแกจะทำไม เห็นแล้วก็เอาไปไม่ได้ ตอนนั้นผมโกรธนิดหน่อย เหมือนเอ๋มาท้าผมบวกกับเห็นสะโพกกะขาขาวๆ ผมเลย เดินเข้าไปหาเอ๋ บอกว่า Jเตือนแล้วนะ ...เอ๋หันมาแล้วยังท้าผมว่า แล้ว จะทำไม ผมเลยจัดการผลักเอ๋ลงไปนอนกับพื้นเอ๋ คงจะตกใจครับ เอ๋ดิ้นสู้ แล้วพูดกับผมว่า J คงไม่ทำเอ๋หรอกนะแต่ตอนนั้นผมหน้ามืด แล้ว ก็เลย ปล้ำเอ๋ เอามือกดมือเอ๋เอาไว้กะพื้นด้วยความที่ไปเคยทำมาก่อน แต่พอจะดูหนังมาบ้างผมเลยเริ่มลงมือจูบครับ แต่เอ๋ ส่ายหน้าหนี ผม ดูท่าทางเธอคงจะเคยผ่านการเอามาแล้วผมเลยไปไซร้ซอกคอบ หู เอ๋ยังดิ้นอยู่ผมพยายาม จับนมจับตูด ถอดเสื้อไซร์ไปเรื่อยๆ จนถอดเสื้อเอ๋ได้ครึ่งนึง อีกมือก็ล้วงเข้าไปในกระโปรงพยามยามลูบตรงของเอ๋ ผมไซร้ไปได้ซักพักนึงดูเอ๋คงจะยอมครับเพราะเอ๋จูบตอบผม แลกลิ้นกัน นานมาก เอ๋ดูเป็นงานมากแหย่ลิ้นเข้ามาในปากผมตลอดแถมยังแลบลิ้นออกมา ทำลิ้นส่ายขึ้นลงเลียกับผมยอมรับเลยครับว่าเป็นจูบแรกที่เสียวมากๆ แต่อยู่ดีๆ ผมก็มีสติขึ้นมาครับเลยลุกขึ้นมา แล้ว ขอโทษเอ๋ เอ๋เงียบไปซัพักนึงแล้วบอกว่าไม่เป็นไรหน้าเอ๋ กับตัวเอ๋เป็นสีชมพูหน้ารักมากเลยครับ แล้วเอ๋ก็ถามผมว่าJไม่เคยหรอ ผมก็อายๆ ตอบไปว่ารู้ได้ยังไง เอ๋ บอกว่าดูท่าทางไม่ค่อยเป็นเลย ผมเลยถามเอ๋ว่า เอ๋เคยแล้วหรอ เอ๋บอกว่า เคยกับแฟนเก่า ตอนนั้นเราสองคนมองหน้ากันแล้วก็จูบกันครับด้วยอารมณ์ที่ยังค้งอยู่คราวนี้ จูบกันดุเดือดมาก เอ๋ถอดเสื้อตัวเองออก ผมก็ถอดเสื้อกับกางเกงของผมออกเหมือนกันดูเอ๋มีอารมณืมากเพราะผมก็พอจะรู้ ว่าเอ๋เลิก
กับแฟนมาหลายเดือนแล้วนมเอ๋ใหญ่มากขนาดอยู่ในยกทรงยังลนออกมา เกือบครึ่ง เอ๋บอกผมว่าเดี๋ยวเราสอน J เอง จะได้ทำเป็นแล้วเอ๋ก็ดึงผมลงไปที่เตียงครับแล้วเอ๋ก็จุบตัวผมดูดนม เลียนมผมผมเสียวมากเลยครั เอ๋ถอดกางเกงผม แล้วจับของผม รูดขึ้นๆลงๆตอนนั้นมันก็แข็งได้ที่แล้วล่ะ ผมมืออยู่ว่างๆ ก็เลยแกะ เสื้อในเอ๋ โอ้โหใหญ่จริงๆ หัวนมสีน้ำตาล อ่อน ดูจะผ่านการเค้นคลึงมาพอสมควร ตอนนั้นของผมเข้าไปอยู่ในปากเอ๋แล้วละครับ เธอดูดอย่างเดียวเลย เสียวมากเอ๋ดูดแท่งสลับกับดูดไข่ โดยที่เอ๋ไม่เลียเลย เอ๋บอกไม่ชอบเลียชอบดูดขอบดูผู้ชายเสียวชอบฟังเสียงผู้ชายคราง ผมเคยร้องครางเต็มที่เลยครับตอนนั้นผมอยากดูดนมเอ๋มาก แต่ก็นอปล่อยให้เอ๋ดูด ของผมไปเพราะมันเสียวสบายดีเหลือเกิน อยู่ดีๆ เอ๋ ก็เลิกดูดแล้วก็คลานขึ้นมาเอานมมาจ่อปากผม แล้วเธอก็บอกว่า ดูดสิ เลียวนๆตรงหัวนมด้วย ผมก็ทำตามเอ๋เริ่มคราง อือ อือ.... ดี J อย่างงั้นแหละ มืออีกมือนึงก็จับมือผมไปขยำนมเธอ ผมทั้งเค้น ทั้งขยำ จนเธอร้องซี๊ด ออกมาแล้วครางเสียงยาวมาก เอ๋ตะโกนออกมาว่าเอ๋อยากจัง J J เอาเอ๋นะ แล้วเอ๋ก็เอา ของเอ๋มาจ่อที่หน้า ตอนนั้นเอ๋ยังไม่ได้ถอดกระโปรงเลยแล้วเอ๋ก็บอกเลียให้ที ผมก็เลียของเอ๋ เอ๋ขยับ หอยถูหน้าผม เป็นจังหวะ ช้าๆแล้วค่อยๆ เร็วๆ เธอบอกให้ผมเอานิ้วใส่เข้าไปด้วย ผมใส่เข้าไป สองนิ้วชักเข้าออกจนเอ๋ร้องบอกเร็วๆ เลย จะเสร็จแล้ว ผมเลยทำเร็วๆ จนเอ๋ร้องอ๊าอ๊า อาอาอาอา ออกมาลั่นห้อง

แล้วน้ำเอ๋ก็แตกออกมาใส่ ปากเต็มหน้าผมเลยเอ๋ถอดกระโปรงออกแล้วรีบคร่อมผมทันที เธอโยกแรงมาก จนร้องออกมา อ๊า ๆๆ ๆ ๆเสียงดังแล้วบอกว่าอีกแล้วๆ ๆ ๆ ๆแล้วน้ำอุ่นๆ ก็ไหลออกมาเต็มหน้าขาของผมเอ๋ ดึงตัวผมขึ้นมาบอกว่า J ทำบ้างนะ ผมค่อยๆ โยก ช้าๆ เอ๋เอามือมาดึงก้นผมเข้าไปบดกับ หอยเธอ โยกกันจนเอ๋ร้องครางยาวๆแล้วก็บอกว่าโยกเร็วๆ แรงๆ เลย J ผมก็ทำตามตอนนั้นมันเสียวมากมือผมก็ขยำนม ดูดปาก ก้มลงไปดูดนมใหญ่ของเอ๋เป็นพักๆ เอาอยู่ประมาณ15นาทีเอ๋บอกยังไม่เสร็จอีกหรอ ผมบอกว่ายังเอ๋บอกเปลี่ยนท่าไหมผมเลยถามว่ายังไง แล้วเอ๋ก็ขไปยืนเท้าโต๊ะหันหลังโก้งโค้งให้ผมบอกว่ายืนทำนะ ผมเสียบเข้าไปเอ๋ร้องอ๊า เบาๆ สิ แล้วผมก็โยก ท่านี้มันเสียวดีจริงๆผมโยกเร็วมากจนเสียงเนื้อกะทบกันดัง พั่บๆ ๆๆๆจน เอ๋บอกจะเสร็จแล้วๆ ๆๆๆแล้วเอ๋ก็ร้องตะโกนออกมา อ๊า ..... ของเอ๋เกร็จดูดของผม จนผมทนไม่ไหวบอกว่า เราก็จะเสร็จ เอ๋บอกว่าเอาออกข้างในเลย J ๆ ๆผมทนไม่ไหวบอกออกเลยนะ ๆ แล้วผมก็ อัดซอยถี่ยิบจนแตกคารูหอย เอ๋ เอ๋ร้องอ๊าอีกครั้งตอนผมฉีดเข้าไป ข้างใน ผมดึงของผมออกมาน้ำงี้เยิ้มไปหมดเราสองคนล้มตัวลงไปนอน ทั้งคู่เอ๋บอกว่า J อึดดี ว่ะ นี่ขนาดครั้งแรกนะแล้วก็ดูดปากผม ผมถามว่าจะท้องไหม เอ๋บอกไม่หรอกเมนพึ่งหมดเมื่อวานเอ๋ยังบอกอีกว่า ไม่ได้มี sex ตั้ง 8-9 เดือน เงียนมาก ดูนาฬิกาพึ่งจะ เที่ยงครึ่ง ผมเลย บอกไปอาบน้ำกันพออาบเสร็จผมยืนดูดปากกับเอ๋ในห้องน้ำแล้ว ลงไปเอากันในครัวผมบอกอยากลองเคยดูในหนังเอ๋ยิ้มๆ แล้วถามว่าไม่มีคนเห็นแน่นะ ผมบอกไม่มีแน่เพราะไม่มีใครอยู่บ้านอลงไปถึงผมยกเอ๋ขึ้นไปนั่งบนcounter แล้วก็เลียของเอ๋อยู่นายเอานิ้วใส่เข้าไป คราวนี้ใส่สามนิ้วเอ๋ร้องครางออกมาบอกว่าเสร็จอีกแล้วปากก็บอกว่าเสียวมาก มันมาก อยากมากจากนั้นผมก็ขึ้นไปนั่งบ้างเอ๋ดูดXXXผมนานมากแล้วก็เอานมมารวบXXXผมผม เอานมเอ๋
ไปซักพักทั้งใหญ่ทั้งนิ่มจนผมทนไม่ไหว น้ำแตกไปอีกรอบเอ๋ไม่ดูดน้ำของผม แต่เอาXXXผมชักใส่หน้าอกแล้วเราสองคนก็เดินไปที่โซฟาห้องรับแขก ทำท่า 69 ดูดเลียกันเมามันจนเอ๋บอกไม่ไหวแล้วเอากันเถอะ เอ๋มีอารมณ์มากผมนั่งแล้ว เอ๋นั่งคร่อมผมผมชอบท่านี้มากเพราะได้ดู และ ดูดนมเอ๋เต็มๆ เอ๋โยกเร็วและแรงมากจนเอ๋ร้องอาอาอาอ๊อาๆๆเสร็จแล้ว J ๆ ผมยังไมเสร็จพลิกกลับมาซอยถี่ยิบจนเอ๋รอ้งดังอีกรอบ บอกจะเสร็จอีกแล้ว ผมก็เอาทั้งแรงทั้งเร็วจนเสร็จไปพร้อมกันน้ำของผมไหลเยิ้มหน้าขาเอ๋ .....เราดูดปากกันพักใหญ่ก่อนขึ้นไปนอนในห้อง ตื่นมาตอน 2โมงเราเอากันอีกรอบตอนเย็นเอ๋ไปส่งงานอาจารย์ อีกวันเอ๋มารับไปเลี้ยงข้างกินเสร็จผมก็ไป เอากะเอ๋ที่หอเอ๋อีก เราเอากันเกือบทุกวัน ประมาณ 3เดือนโดยผมก็ยังจีบบี อยู่จนผมได้เป็นแฟนกะบี เอ๋ก็เลิกเอากะผมบอกว่าให้ไปเอากะบีแทนเพราะ J มีแฟนแล้ว ผมเสียดายมากแต่เป็นประสบการณ์ครั้งแรกที่ยากจะลืม
ถูกใจก็คลิกเลย