ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับเพื่อนสาว[ก๊อปปี้]

เริ่มโดย theprogetza, พฤศจิกายน 09, 2010, 12:47:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theprogetza

เธอชื่อ แนนครับ เป็นเพื่อนตอนม.ปลาย เรียนห้องเดียวกับผม ตอนนี้เรียนอยู่ที่ม.ราชภัฎแห่งหนึ่งครับ แนนเป็นคนมีรูปร่างดีครับ หุ่นงามเชียว ผิวขาวเนียน เพราะมีเชื้อจีน หมวยนิดๆ น่ารักครับ หน้าอกหน้าใจกำลังดีครับ ทรวดทรงองเอวเด่นชัดได้รูปดี เราสนิทกันมาตังแต่ตอนขึ้นม.ปลายใหม่เลนครับ แต่กว่าจะได้เธอมาระเริงรักก็อีตอนเข้ามหาลัยแล้ว ผมจะเริ่มเหตุการณ์เสียวผมเลยนะครับ ตอนนั้นเป็นช่วงปิดเทอมใหญ่ครับ ก่อนหน้าจะขึ้นมหาลัยนิดนึง ช่วงนั้นผมเพิ่งเสร็จเรื่องเกี่ยวกับการเข้ามหาลัยของผม เป็นช่วงพักผ่อนหลังจากที่ไม่ได้พักกันมานานแล้วหลังทราบผลว่าEntติด ผมก็พลันนึกถึงแนนทันทีครับ ตั้งแต่เป็นหนุ่มมานี่ยังมิเคยลิ้มลองรสสตรีใดๆเลย ดูหนังมาก็มาก ฟังเพื่อนเล่ามาก็เยอะ นับว่าทฤษฎีแน่นครับ เหลือลงมาใช้ทฤษฎีที่ร่ำเรียนมา หรือภาคปฏิบัติเท่านั้น แล้วแนนก็คือผู้โชคดี ที่ผมเลือกมาลองเริงรักด้วยนั่นเอง ที่ผมเลือกแนนก็เพราะ เดาออกว่าเธอน่าจะยอมผม เพราะเราสนิทกันมาก ไปเที่ยวแล้วนอนด้วยกัน จนเกือบได้กันก็เคยมาแล้ว จูบแรกผมก็ให้เธอ เพราะตอนั้นเธออกหัก ผมเลยจูบปลอบ เคยปลอบใจตอนแนนEntไม่ติดด้วยการพาไปเที่ยวด้วยกันที่ระยองกัน2คน(แต่ไม่มี อะไรครับ)ก็ทำมาแล้ว ผมเลยเลือกเธอครับ ผมเริ่มกระบวนการดึงดูดแนนด้วยการไปรับไปส่งเธอทำเรื่องเกี่ยวกับเข้าเรียน ที่ราชภัฎ เราไปไหนมาไหนด้วยกันอยู่ร่วมอาทิตย์ ที่บ้านแนนค่อนข้างจะปล่อยให้แนนไปไหนมาไหนกับผม เพราะเขาไว้ใจผมครับ แล้ววันเผด็จศึกก็มาถึงครับ วันนั้นเราไปดูหนังกันมาครับ แล้วมันเพิ่งจะบ่ายกว่าๆเอง ผมเลยชวนแนนไปที่บ้านครับ วันนั้นไม่มีใครอยู่พอดี ตอนนั้นช่วงหน้าร้อนพอดีครับ ช่วงหน้าร้อนแนนชอบใส่แขนกุดคอกว้างแล้วใส่เสื้อคลุมแขนยาวกันแดด นุ่งกระโปรงพอดีๆเข่าครับไม่สั้นมาก พอแนนมาถึงบ้านผม ก็เดินเข้าห้องผมตามปกติ เพราะ การ์ตูน ก็มี T.V. ตู้เย็น คอมฯ ในห้องผมมีครบ แต่แนนยังไม่รุ้ว่ามีสวรรค์น้อยๆ รออยู่ครับ พอแนนเข้าห้องปุ๊บก็ถอดเสื้อคลุมออกโยนไว้บนเตียงแล้วนอนแผ่หลาลงบนเตียงผม ทันทีนอนหายใจแรงๆ จนภูเขาน้อยๆคู่นั่นสะท้านขึ้นๆลงๆสลับไปมาแล้วบ่นว่า "ร้อนๆๆๆๆๆๆจนแทบอยากจะถอดออกให้หมดอยู่แล้ว" ผมเลยแซวกลับไปว่า "ก็เอาสิรอดูอยู่" แนนเอาหมอนเขวี้ยงใส่ผมแล้วยิ้มเขินๆตอบว่า "บ้าอายเป็นเหมือนกันนะ" ผมจึงเอาหมอนข้างตีกลับ แนนจึงเริ่มลุกขึ้นมาบ้างเราตีกันไปตีกันมาอยู่พักนึงก็เหนื่อยเพราะร้อน แนนเหงื่อซึมเลยครับ วันนั้นแนนใส่สายเดี่ยวสีขาวบางๆ ทำให้ผมเห็นเนื้อหนังแนนชัดเจน ยอมรับครับตอนนั้นอาวุธผมพร้อมแล้ว ผมจึงแกล้งกระโดดไปผลักแนนลงบนเตียง แล้วจี๋เอวแนนเล่น แนนหัวเราะร่วน ผมนอนอยู่ข้างมือนึงจี๋อีกมือเริ่มรูปที่ไหล่แนนเบาๆ แล้วจังหวะที่แนนเริ่มๆเคลิ้ม ผมก็เริ่มขึ้นไปนอนคร่อมแนน แล้วหยุดมองหน้าแนนใกล้ๆ ชนิดจมูกชนกัน แนนจ้องผมอยู่ครู่หนึ่งก็หลบตาเบือนหน้าไป ผมเอามือดึงคางแนนกลับมาเบาๆ แล้วบอกว่า "วันนั้นเราจูบเพื่อปลอบแนนแต่วันนี้ขอเป็นอีกความหมายนะ" แนนไม่ทันตอบผมก็ประกบปากแนนแน่น แนนตกใจมาก เพราะผมจูบรุนแรงมาก พยายามเอามือผลักออก ผมจึงเริ่มใช้ลิ้น แนนฝืนอยู่พักนึงก็เริ่มอ่อนแรงส่งเสียงอือๆ อยู่ในคอ ผมไม่รอช้า เปลี่ยนจากปากมาเป็นซอกคอขาวๆของแนน ผมใช้ทั้งปาก จมูก ลิ้น จนแนนครางอือๆ ออกมา แนนพูดกระเส่าๆ ว่า "อา กริช อา จะทำอะไรแนน อา" ผมเงยหน้าตอบว่า "ก็ส่งแนนไปสวรรค์ไง" แล้วผมก็เปลี่ยนเป้าหมายไปที่เนินเหนือ นุ่มๆ บนอกแนน ผมลูบคลำ ขยำขยี้อยู่ที่นอกร่มผ้าอยู่พักหนึ่ง จนแนนเคลิ้มได้ที่ผมไม่ให้โอกาสตั้งตัว ชิงเลิกเสื้อตัวน้อยของแนนขึ้นทีนที แนนตกใจเอามือข้างนึงดึงจะปิดลง แต่ผมไม่เปิดโอกาส ผมกระตุกมือแนนออก รวบทั้งสองมือไว้ในมือผม แล้วใช้ลิ้นกับมือที่เหลือ โลมเล้า2เต้าตรงหน้านั้น จนแนนเลิกเกร็งมือ ผมจึงปล่อยมือแนนแล้วเอามือข้างนึงไปปลดตะขอ อีกข้างนึง เลิกเสื้อในตัวน้อยสีชมพูนั้นออก ทันทีที่ดึงออก2เต้าที่อัดแน่นอยู่ภายในดีดคลายตัวออกมา เผยให้เห็นเม็ดทับทิมสองเม็ดพุ่งตระหง่านอยู่บนเนินเนื้อขนาดอวบอัด ดูใหญ่กว่าภายนอกที่เห็นเสียอีก ผมไม่รอช้าใช้ปากและลิ้นทองของผมจู่โจมทันที แนนเสียวมากจนเด้งอกรับกับปากผมแล้วเอามือกอดหัวผมแน่น ปากก็คราง "อูววววว อา กริช แนน เสียว อา ไม่ไหวแล้ว" เมื่อผมเล่นกับเนินนั้นจนสาแก่ใจ ก็เริ่มลากลิ้นทองคำของผมร่อนลงไปที่บริเวณท้อง และท้องน้อย ส่วน2มือก็เอื้อมลงไปถอดกระโปรงออก รูดลงไปเหลือแต่กางเกงในตัวเล็กๆ ที่รัดโหนกเนินจนนูนแน่นขึ้นมา ตอนนี้ที่เนินเนื้อของแนน ฉ่ำเยิ้มจนกางเกงในเปียกผมลุกขึ้นถอดเสื้อและกางผมอย่างรวดเร็ว แล้วก้มลงดมดอมความหอมตรงส่วนนั้น แนนสะดุ้งสุดตัว ร้องครางลั่นห้อง ผมบรรจงดึงกางเกงในตัวน้อยนั้นออก ร่นมาได้เล็กน้อยจนเห็นเม็ดเสียวของแนน ผมชิงก้มไปดูดเลียก่อนที่แนนจะหนีบขาเข้ามา แล้วก็ร่นกางเกงออกจนสุด ตอนนี้แนนเริ่มเตลิดเปิดเปิงแล้ว ครางลั่นห้อง ปนหอบกระเส่า มือหนึ่งจิกไหล่ผมแน่น อีกมือบิดผ้าปูที่นอนจนเกือบขาด ผมใช้ทั้งลิ้น ปาด แหย่ รูสวรรค์นั้นจนแนน กระตุกเบาๆ เป็นสัญญานว่าส่งขึ้นสวรรค์สำเร็จแล้ว ผมลุกขึ้นแล้วลงไปนอนข้างๆแนน แล้วกระซิบว่า จะแก้แค้นอะไรเราไหม แนนหันมามองผม แล้วส่งสายตาเย้ายวน แล้วลุกขึ้นนั่ง แล้วพูดว่า"อย่าคิดว่าจะทำเขาอยู่ฝ่ายเดียวนะ ตาแนนบ้างหล่ะ จะเอาให้เสียเชิงชายเลย" ว่าแล้วแนนก็กระโดดคร่อมผม ประกบปากจูบอย่างเร่าร้อน ด้วยอารมณ์อันพลุ่งพล่าน ไซร้ซอกคอผมหนักหน่วง แล้วลากลิ้นลงไปเล่นกับหัวนมผม แนนรุนแรงจนผมตกใจ ผมร้องครางออกมาอย่างไม่รู้ตัวแนนเอื้อมตัวขึ้นมาส่ายร่อนปทุมถันอยู่เหนือ ปากผม ผมแลบลิ้นเลียที่ปลายถันแนน จากนั้นแนนก็เลื่อนตัวต่ำลงไปที่เป้ากางในผม แนนส่งสายตาเร่าร้อนมาให้ผมทีนึงก้อนดึงกางเกงผมพรวดลงมา ทันทีที่กางเกงหลุดลง แท่งเนื้อของผมก็ดีดผึงตั้งเด่ขึ้น แนนคว้าหมับเอามือลูบไล้เล่น แล้วเริ่มเอาลิ้นเลียอย่างแผ่วเบา ทำเอาผมร้องซี๊ด แนนเลียพลาง ส่งสายตาเย้ยหยันมาที่ผม ประมาณว่าแกล้งให้อารมณ์ผมค้างเล่น ผมครางตอบไปว่า "อย่าแกล้งกันสิ อา โอว ทำต่อไป" แนนยิ้มให้ผมแล้วก็อมของผมมิดแท่ง รูดขึ้นลงหนักหน่วง จนผมเกร็งแน่น แนนดูดอมอยู่ครู่ก็หยุดเอาดื้อๆ แล้วลุกขึ้นนั่งมองผมอย่างมีชัยชนะ แล้วพูดว่า "ครางลั่นเชียว แนนชนะแล้วนะ กริชครางดังกว่าแนน" ด้วยอารมณ์ที่ค้างเติ่งที่แนนทำไว้ ผมอดใจไม่ไหวลุกขึ้นคว้าไหล่แนนกดแนนนอนลงกับที่นอน แล้วบรรเลงจูบอย่างรุนแรง ลากลิ้นไปทั่วตัวแนน จนแนนร้องดังลั่นห้อง ผมไม่รอช้าจับขาแนนถ่างออก เอาของผมจ่อคาไว้ที่ปากประตูสวรรค์ของแนน แล้วพูดว่า "แกล้งใช่ไหม คอยดูนะ จะทำแนนพูดไม่ออกเลย" แนนอ้าปากจะพูดอะไรซักอย่างแต่ผมไม่เปิดโอกาสให้ ยัดท่อนเอ็นของผมพรวดเข้าไปทีเดียวครึ่งลำ แนนกรีดร้องลั่น เป็นเสียงที่ทั้งเจ็บทั้งเสียว แนนตรางออกมาว่า" เบาๆ หน่อย ใจจะขาดแล้ว" ผมยิ้มเจ้าเล่ห์ออกมาแล้ว ก็กระแทกอีกทีเข้ามิดด้าม แนนร้องออกมา ปานในจะขาด ผมพูดว่า" เอาสิแม่คนเก่ง ดูซิใครชนะ" แนนนอนหลับตัวสั่นเทิ้ม ครางตอบออกมา "ไม่ต้องพูดแล้ว ห้ามหยุดจนกว่าแนนจะถึง..." ผมไม่รอช้ากระแทกเนินเนื้อแนนดังตุบๆๆๆ ร้องออกมาไม่เป็นภาษา ผมดึงแนนขึ้นมาท่านั่งประกบ จูบปากแนนหนักหน่วง แนนได้โอกาสผลัก ผมนอนลง ขึ้นนั่งคร่อมผม แนนพูดว่า" มานี่เลย ตาแนนบ้างล่ะ" แนนควบผมหนักหน่วง เหงื่อแนนปลิวกระจายร่อน ปากกรีดร้องดังลั่น ขย่มผมแรงขึ้นทุกที ผมก็ร้องคู่ไปกับเสียงแนนเด้งรับส่งอยู่ร่ำๆ แนนดูเหมือนคนกำลังขาดสติ ผมปลิวสยายว่อน ขย่มผมจนเนินเนื้อนุ่มคู่นั้น กระเพื่อมแรง มือสองข้างจิกอกผมแน่น จนในที่แนนก็ร้องออกมาเสียงดัง นั่งสั่นกระตุกอยู่บนตัวผม หอบหายใจแรงๆ แล้วฟุบลงมาบนตัวผม ผมดีใจเล็กน้อยเพราะตอนนั้นผมก็เกือบเสร็จเหมือนกัน ดีที่แนนเสร็จก่อน แนนนอนหอบแรงๆ แล้วลืมตามองผม ผมแกล้งกระเซ้าว่า " เสร็จซะแล้วเหรอคนเก่ง ตาเราเอาคืนละนะ" ผมไม่รอช้าพลิกแนนนอนลง ผมขึ้นข้างบนต่อ แล้วก็ควบเอวผมกระแทกสุดแรงเกิดจนแนน ร้องลั่นห้องอีกครั้ง คราวนี้ผมซอยถี่ยิบจนแนนร้องไม่เป็นจังหวะ จังหวะคลื่นดนตรีกามเร่งเร้าขึ้นทุกทีๆ อกแนนส่ายกระเพื่อมแรง เหงื่อโซมกายเราทั้งสองคน แนนกัดฟันแน่นร้องเรียกชื่อผม ปนหอบๆ ผมหลับตาแน่นควบแรงขึ้นอีกเมื่อรู้สึกว่าโค้งสุดท้ายมาถึงแล้ว ตอนนี้แม้แนนจะอยู่ข้างล่างแต่ก็เด้งเอวส่งผมกลับมาจนตัวเราลอยไปด้วยกัน เป็นจังหวะ ผมซอยถี่ด้วยความเร็วเท่าที่จะทำได้ จนในที่สุดแนนกรีดร้องออกมาอีกครั้งพร้อมกับแรงตอดภายในถ้ำมหาศาลกว่าทุกที ผมรู้สึกถึงพลังมหาศาลที่ดันพุ่งออกมาจากตัวผม จึงรีบชักแท่งทองผมออกมาก่อน แล้วไปจ่อปากแนน แนนรีบอมของผมไว้ จนในที่สุด น้ำรักอุ่นๆ พ่นเข้าไปเต็มปากแนน แนนดูดกลืนของผมจนหมดพร้อมเลยทำความสะอาดให้ ผมหมดแรงนอนฟุบลงบนตัวแนน เราสองคนนอนหอบหายใจกันจนหลับไปด้วยความเหนื่อยล้า ตื่นอีกทีก็ราวๆ1ทุ่ม ผมพาแนนไปอาบน้ำ ล้างคราบเหงื่อ และเลือดสาวบริสุทธิ์ของแนน ตอนอาบน้ำ เราตกลงกันเป็น Sexfriendกัน แนนชมผมว่า "กริชทำให้ครั้งแรกของแนน ประทับใจแล้วก็สนุกที่สุด" ผมต่อกับแนนในห้องน้ำอีกยก แล้วก็ไปส่งแนนที่บ้าน วันนั้นผมต้องอุ้มแนนลงจากรถไปนอนที่ห้อง ดีที่ๆบ้านแนนยังไม่มีใครกลับ ไม่งั้นคงโดนสงสัยว่าไปทำอะไรกันมา ทุกวันนี้ผมมีอะไรกับแนนเรื่อยมา แม้ผมจะมีแฟนแล้ว ไว้โอกาสหน้าจะเอาเรื่อง เสียวๆ มันๆ มาเล่าใหม่นะครับ มีทั้งเอากับเด็กแถวบ้านแนน เล่นSexแบบ 3 คนพร้อมกับแนน แล้วก็อ้อ กับเพื่อนแนนก็มี
ถูกใจก็คลิกเลย