ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เย็ดพี่สาวในสปา

เริ่มโดย kiori, พฤศจิกายน 09, 2010, 08:26:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

ครอบครัวผมมีอยู่ 4 คน ฐานะปานกลางพออยู่พอกิน พ่อ แม่ พี่สาว และ ผม บ้านที่อยู่เป็นทาวเฮ้าส์ ชั้นเดียว มีสองห้องนอน พ่อแม่ ผมห้องนึง  พี่สาวกับผมห้องนึง แต่ผมไม่ค่อยอยู่บ้านหรอกครับ ส่วนใหญ่จะนอนบ้านเพื่อนหรือถ้าอยู่บ้านก็จะนอนห้องรับแขกอันนี้เป็นเรื่องราวเมื่อเกือบ 20 ปีก่อน ที่ผมย้อนไปเพราะจะให้เห็นต้นตอที่เกิดขึ้น  คือพี่สาวผมเรียนที่หอการค้าพี่สาวผมจะหน้าตาดี หุ่นดีมากนมใหญ่ สะโพกใหญ่สูง ถือว่าสมส่วน ส่วนผมเรียนราม ผมจะกลับบ้านบ้างไม่กลับบ้าน พ่อแม่ก็ทำงานออกจากบ้านแต่เช้ากลับอีกทีก็ดึก พอดีวันนั่นผมต้องกลับไปเอาหนังสือที่บ้าน โดยผมไม่รู้ว่าพี่สาวผมอยู่บ้านผมเปิดประตูเข้าบ้านปกติ พอเปิดประตูห้องนอนเข้าไปผมก็ต้องตกใจเพราะพี่สาวผมยืนแก้ผ้าอยู่หน้ากระจก กำลังเล็มหมอยอยู่ พอผมเห็นต่างคนต่างตะลึงก็ยืนดูกันอยู่พักนึงจนพี่สาวผมได้สติ แต่ก็ไม่ทันแล้วเพราะผมเห็นของพี่สาวผมหมดแล้ว พี่สาวก็ร้องบอกว่าออกไปก่อนเข้ามาทำไม ผมก็ออกมาแล้วบอกว่าจะไปรู้ได้ไงว่าทำอะไรอยู่แล้วทำไมไม่ล๊อคห้อง แต่สิ่งที่ผมเห็นและจำติดตามาจนทุกวันนี้ก็คือ นมที่ใหญ่เต่งตึงตามวัยสาว หีโหนกนูน  จากวันนั้นผมก็เริ่มแอบดูพี่สาวผมอาบน้ำมแล้วก็เก็บภาพมาชักว่าว าเรื่อยๆ จน ผ่านไปหลายปี ปัจจุบันพี่สาวผมอายุ 44 แต่งงานมีลูกไปซื้อบ้านอยู่ ส่วนผมก็ แต่งงานมีเมียไปแล้วแยกบ้านออกมาแล้วเหมือนกัน  โดยส่วนใหญ่วันหยุดก็จะไปเจอกันบ้านพ่อแม่ แล้วมีอยู่วันนึงพี่สาวผมชวนแม่ไปนวดบอกว่าได้ส่วนลดพิเศษมา แต่แม่ผมบอกว่าไม่สะดวก ก็เลยกลายเป็นผมไปแทนเพราะบัตรที่ได้มาจะหมดอายุ พอไปถึงที่ร้านปรากฎว่าบัตรที่ได้มาต้องนวดน้ำมันเท่านั้น ตอนแรกกพี่สาวผมก็ลังเล แต่ต่างคนต่างเห็นว่ามีลูกมีเมียกันแล้วคงไม่เป็นไร ก็เลยตกลงแต่สิ่งที่ทำให้พี่สาวผมต้องคิดอีกทีก็คือต้องเข้านวดห้องคู่ แต่สุดท้ายก็ต้องเข้านวดห้องเดียวกัน มันทำให้ภาพเก่าๆ ที่ผมเคบเห็นของพี่สาวก็ผุดเข้ามาในหัวอีกครั้ง ผมก็จะเริ่มสังเกตูตั้งแต่พี่สาวผมเข้าอาบน้ำ เป็นชุดส่วนผมจัดการตัวเองเรียบร้อยก็ เริ่มนวดโดยเตียงเป็นเตียงคู่ห่างกันประมาณเมตร ผมนุ่งกางเกงในกระดาษส่วนพี่สาวผมคงนุ่งเหมือนกันแต่ไม่ใส่ยกทรงโดยมีผ้าปิด ผมจะคอยแอบดูอยู่ตลอดเวลาซึ่งเหมือนพี่สาวจะรู้แต่คงไม่สนใจอะไร เพราะตอนแรกการนวดจะต้องนอนคว่ำก่อน แต่พอสักพักหมอบอกให้นอนหงายเท่านั้นแหละครับผมเห็นได้ทันทีเลยว่านมพี่สามผมยังใหญ่เหมือนเดิมถึงจะมีผ้าปิดไว้ก็ตาม ผมพยายามเปิดผ้าปิดตาโดยบอกว่าอึดอัด ซึ่งหมอนวดก็ไม่ว่าอะไรเพราะเข้าใจว่าเป็นผัวเมียกัน ผมแอบดูพี่สาวผมอยู่เรื่อย บางทีหมอนวดขึ้นไปตรงฐานนมผ้าเปิดผมก็เห็นนมพี่สาวครึ่งเต้า ทำให้ควยผมแข็งโด่ หมอนวดก็อมยิ้ม พอนวดเสร็จ หมอก็บอกว่าจะอาบน้ำอีกก็ได้จะไม่อาบก็ได้ เพราะสักพักน้ำมันก็จะซึมเข้าไปเอง แล้วหมอก็ออกไป ความคิดที่จะเอาพี่สาวผมก็ผุดขึ้นมา ผมถามพี่สาวว่าจะอาบน้ำมั้ย ถ้าอาบก็ให้เข้าไปอาบก่อน พี่สาวผมบอกว่าไม่เป็นไรเดี๋ยวกลับไปอาบบ้าน ผมก็เลยถามพี่สาวว่าเป็นไงบ้างเรื่องบนเตียงกับสามี แกก็พูดประมาณว่าช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดีสามีเครียดไม่ค่อยมีอารมณ์ระหว่างที่คุยนั้นผมนุ่งกางเกงในกระดาษตัวเดียวซึ่งมันก็เห็นควยได้ค่อนข้างชัดส่วนพี่สาวผมก็นุ่งผ้าขนหนูอยู่  ผมก็เลยถามต่อว่ามันแข็งมั้ย พี่สาวถามว่าทำไม ผมก็เลยบอกไปว่าช่วงนี้ผมก็ไม่ค่อยแข็งเหมือนกันเพราะงานเยอะ พี่สาวก็บอกว่าหาตัวช่วยซิ ลองไปเที่ยวดูบ้างหรือหาเด็กๆ บ้าง เผื่อจะได้คึกคัก ผมก็บอกว่าก็ลองดูแล้วน่ะบางทีก็แข็งบางทีก็ไม่แข็ง แล้วพี่สาวก็ชำเลืองมองมาที่ควยผมแล้วก็บอกว่าแต่ตอนนี้มันก็แข็งอยู่นี่ ผมก็บอกไปว่าก็มันนึกถึงตอนที่ผมเห็นพี่สาวผมยืนแก้ผ้ามันก็เลยแข็งมันอาจจะช่วยกระตุ้นได้มั้ง พี่สาวถามว่ายังจำได้อีกเหรอผมก็บอกไปว่าจำได้ติดตาเลยล่ะ บางทีนอนกับเมียยังคิดถึงของพี่เลย พี่สาวก็บอกว่าบ้า ผมก็เลยเดินเข้าไปหาแล้วบอกว่าไหนๆ ก็ไหนๆ แล้วพี่ช่วยหน่อยได้มั้ย ผมปวดควยมากเลย พี่สาวก็บอกว่าจะดีเหรอเราเป็นพี่น้องกันน่ะ แล้วผมก็งัดควยออกมาแล้วสาวเข้าสาวออก พี่สาวก็ยังบอกว่าก็แข็งน่ะ แล้วผมก็จับมือพี่สาวมากำควยผม เหมือนพี่สาวจะรู้ก็เลยรูดขึ้นรูดลง ผมก็เลยบอกว่าอย่าว่ากันน่ะแล้วผมก็ปลดผ้าขนหนูพี่สาวผมออก เห็นนมขาวถึงจะคล้อยอยู่บ้างหัวนมคล้ำไปบ้างแต่มันได้อารมณ์มากผมขย้ำนมพี่สาวผมส่วนพี่สาวก็รูดควยผมแบบตั้งใจ แล้วผมก็จูบไปที่ปากพี่สาวผมตอนแรกก็มีขืนๆ แต่พอสักพักพี่สาวเริ่มแรกลิ้นกับผม แล้วผมก็ไล่ลงมาดูดนมทั้งดูดทั้งขยี้พี่สาวผมเริ่มครางผมก็เริ่มใช้นิ้วแหย่ไปที่หีพี่สาวปากพี่สาวก็ยังพูดว่าเราพี่น้องกันๆ สุดท้ายผมก็ถอดกางเกงในกระดาษทั้งของผมและพี่สาวออก เผยให้เห็นหีที่โหนกนูน ผมเริ่มใช้นิ้วแยงเข้าไปในรูซึ่งมันไม่อยากเพราะพี่สาวผมมีลูกแล้ว ผมเริ่มใช้ลิ้นละเลงไปที่ร่องหีใช้ลิ้นเม้มเม็ดแตดจนพี่สาวผมร้องคราง แพี่สาผมปล่อยมือจากควยผมแล้วก็มาขย้ำนมตัวเองทำให้ผมได้อารมณ์ขึ้นมาอีกอีกแล้วผมก็บอกว่าผมขอน่ะ ผมอยากเย็ดมานานแล้วได้แต่แอบดูแล้วก็ชักว่าว พี่สาวบอกว่าจะทำอะไรก็ทำเถอะไม่ไหวแล้วผมก็เอาควยจ่อไปที่รูหีแต่ผมยังไม่เอาเข้าไปผมใช้หัวควยเขี่ยเม็ดแตดอยู่สักพักน้ำเงี่ยนขอพี่สาวเยอะมาก แล้วแกก็บอกว่าผัวไม่ได้เอามาเป็นปีแล้วตั้งแต่มีลูกคนที่สอง พี่สาวผมเด้งหีมาที่ควยผมก็สวนพรวดเดียวเข้าไปในรูหีจนพี่สาวสะดุ้ง ผมก็ชมพี่พี่สาวว่าขนาดมีลูกแล้วยังฟิตอยู่เลยผมบอกได้เลยว่าท่าเนี่ยมันสุดยอดมากเพราะมันทำให้ควยเข้าไปในรูหีได้เต็มลำ เพราะพี่สาวผมนอนบนเตียงนวดส่วนผมยืนแล้วผมก็ยกขาพี่สาวทั้งสองข้างพาดบ่าทำให้เห็นแคมหีได้ชัดมากผมก็เย็ดๆๆๆๆ จนในที่สุดผมบอกว่าขอแตกข้างในน่ะ พี่สาวบอกว่าพี่ทำมหั้นแล้วไม่ท้องหรอก พี่จะไม่ไหวแล้วผมก็เลยบอกว่างั้นแตกพร้อมกันน่ะ ผมกระเด้าถี่อีกไม่กี่ทีน้ำผมแตกออกมาโดยผมมีความรู้สึกว่าน้ำผมเยอะมาก แล้วผมก็ฟุบลงไปที่ตัวพี่สาว ผมบอกกับพี่สาวว่าเป็นการเย็ดผู้หญิงที่มีความสุขที่สุด แล้วผมกับพี่สาวก็เข้าไปอาบน้ำในระหว่างที่อาบน้ำพี่สาวถาก็ถามถึงเรื่องที่ผมแอบดูแกน้ำน้ำที่บ้านเก่า มว่าว่าแอบดูเค้าอาบน้ำกี่ครัง ดูตรงไหน ดูแล้วทำอะไร ผมก็บอกแกไปในระหว่างนั้นหมอก็จะเข้ามาเก็บห้องผมก็เลยบอกว่าอีกแป๊ปนึงครับจะเสร็จแล้ว พอหมอออกไปผมก็แกล้งแหย่ว่าเวลาน้อยแล้วพี่ไม่ต้องถามอะไรแล้วเดี๋ยวค่อยคุยในรถ พี่ดูดควยให้ผมหน่อย พี่สาวผมก็รู้งานคุกเข่าลงแล้วก้มดูดควยจนควยผมแข็งขึ้นมาอีก  ผมก็จับพี่สาวผมขึ้นมาหันหน้าโก้งโค้งหันหน้าเข้ากระจกแล้วเอานมพี่สาวพาดไปที่อ่างล่างหน้าแล้วผมก็จัดการเสียบควยเข้าที่รูหีแล้วกระเด้าแบบสุดๆ จนพี่สาวร้องตลอดเวลา ผมถามว่าเป็นไงบ้างเห็นตัวเองกำลังโดนน้องชายเย็ดอยู่ เห็นนมที่พาดอ่างกระเพื่อมไปกระเพื่อมมาแล้วรู้สึกยังไงบ้าง พี่สาวไม่พูดอะไรได้แต่ครางเสียวหี เสียวหี จนสุดท้ายเราก็น้ำแตกกันไปอีกรอบ แล้วจะกลับมาเล่าเรื่องที่เอากันในรถมาให้อ่านกันอีกนะครับ