ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake : อิมเมจตัวละคร

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 10, 2021, 06:33:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบใครมากที่สุด

ฟ้า
101 (34.6%)
รีน
191 (65.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 292

Koog Google

G.A.Talk : อะแฮ่มๆ เห็นหลายท่านถามถึงอิมเมจตัวละครหญิงในเรื่องว่าลักษณะเป็นอย่างไร... G.A.เลยจัดให้ตามคำขอ

คะแนนโหวตเป็นเพียงความชอบลักษณะเท่านั้น ไม่ได้มีผลกับเนื้อเรื่องและบุคคลในภาพใช้เป็นอิมเมจตัวละครเท่านั้น มิได้เกี่ยวข้องใดๆกับเนื้อหาทั้งสิ้น

และอิมเมจตัวละครนี้เฉพาะฉบับG.A.เท่านั้น

ฟ้า

ส่วนสูง : 168 ซม.
น้ำหนัก : 52 กก.
สัดส่วน : 35-24-34 (E)
พี่น้อง : ไม่มี
นิสัยส่วนตัว : เป็นสาวเรียบร้อย เก่ง ฉลาดแต่ขาดเฉลียว นิ่งๆออกไปทางหยิ่งๆสำหรับคนที่ไม่รู้จัก

--------------------------------------------------

รีน

ส่วนสูง : 166 ซม.
น้ำหนัก : 50  กก.
สัดส่วน : 34-25-35 (D)
พี่น้อง : 2 คน (เป็นพี่สาว)
นิสัยส่วนตัว : ฉลาดเฉลียว เก่งรอบด้าน ทาสแมว เฟรนลี่

Koog Google

jaja

คงสลับคนกันแล้งที่จริงรีนน่าจะสูงเพียวกว่าฟ้า แต่ดันเตี้ยกว่าฟ้านมใหญ่กว่าฟ้าอีก

Koog Google

อ้างจาก: jaja เมื่อ มกราคม 10, 2021, 06:39:17 หลังเที่ยง
คงสลับคนกันแล้งที่จริงรีนน่าจะสูงเพียวกว่าฟ้า แต่ดันเตี้ยกว่าฟ้านมใหญ่กว่าฟ้าอีก
D เล็กกว่า E ครับ
Koog Google

cobra888

ผมเป็นคนหนึ่งที่เลือก ฟ้า เพราะ
  1. เธอน่าสงสาร ถึงแม้เธอเป็นคนฉลาด แต่ขาดความเฉลียวซึ่งทำให้ก้าวไปใน Darkside ที่ทำลายความสัมพันธ์ระหว่าตัวเธอและบอยในที่สุด
2. เธอโชคร้ายที่เจอพี่เอกที่มุ่งหาประโยชน์จากตัวเธอในตอนครั้งแรก  แต่เธอก็ยังถล้ำทั้งที่เธอก็รู้ว่าผิดในครั้งแรก และผิดซ้ำซากในเวลาต่อมา

notbaby007

น่ารักมากๆครับคนสองคนเลย จินตนาการตอนอ่านได้พอดีเลย​ รอตอนต่อไปอยู่นะครับเป็นกำลังใจให้

Ttum1188

แรกๆผมก็สงสารฟ้านะ แต่หลังๆนี่ไม่ใช่ละ โดนเอกบ่อยเหลือเกินจนคิดว่าอาจจะเป็นความเต็มใจด้วยซ้ำ บอยต้องเอาคืนให้สาสม

singkanong

ผมก็เช่นกันแรกๆสงสารฟ้าคิดว่าจะโดนพี่เอกแค่ครั้งเดียวแต่นี่กลับจะนับไม่ถ้วนแล้วจะสงสารดีไหมก็น่าเห็นใจอยู่นะ ถ้าเมื่อไหร่น้องฟ้าทราบความจริงจะต้องแก้แค้นให้สาสมนะ ส่วนที่กลับมาชอบน้องรินดูเธอนิสัยดีน่ารักเป็นเพื่อนบ้านที่ดีด้วยน่ะครับ

kobjuk

เลือกฟ้าเพราะเห็นใจครับ โดนเอก เจ้าเล่ห์ เกิ๊นน

Hanz3312

เอาจริงความเอ็กซ์นี่ชอบฟ้ามากกว่ารีนนะ
.
แต่จากการที่ไม่ต่อต้านอะไรกับเอกเลย(แบบจบๆไป) รีนดูดีกว่าเลย

D4rthvader

biggiggog

เวอร์ชั่นก่อนยังไม่ค่อยเท่าไหร่
มารอบนี้โดนเยอะเกิ้น ช้ำหมดแล้ว
ขอบคุณครับ

egowin

ดูเข้ากับตัวละครทั้งคู่
ฟ้า จะว่าน่าสงสารก็ได้ แต่ทั้งๆ ที่รู้ แต่ยังเห็นด้วยกับเรื่องเลวๆ ที่เอกทำ เหมือนรู้เห็นเป็นใจกับเอกด้วย ยังไปให้ไอ้เอกเอาอยู่เนืองๆ ใส่สดแตกในตลอด จนบอยหายไปก็ยังให้เอกมาเอาที่ห้องเรื่อยๆ
รีน ดูจะเข้าใจบอยมากกว่านะ

Benz4152

รีนครับ ฟ้าเอาความสุขส่วนตัวเป็นที่ตั้งมากเกินไปจนถลำลึก

jackkie

dawdom