ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Love♥Note "สมุดโน๊ตสื่อรัก" [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2018, 06:27:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kit.m555

Nondon

อ่านชื่อเรื่องตอนแรกนึกว่าออกแนว deathnote  ที่แท้ก็เรื่อง "แฮรี่พ้อตเตอร์กับสมุดโน้ตสื่อรัก" ::YehYeh::

โอเค เอาชื่อเรื่องนี้แหละ "สมุดโน๊ตสื่อรัก"

rit1403

ไม่ต้องกลับเข้าห้องเรียนแล้ว ต่อเลยดีกว่า

dulong

ใจถึงจริงๆ อีหนู (ผมให้ผ่าน)
อยากให้มีตอนต่อจากนี้อีก
อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

eeb

ตอนเด็ก เราก็ไม่ยอมตั้งใจเรียน เสียดาย

exsoldier

นี่มันสกิลอ่อยขั้นสุดยืมสมุด ชดใช้ ด้วย เย  ::Shy:: ::Shy::

exelier

โหววววว
ไอ้หนุ่มเจอแบบนี้
ติวให้หมดแรงเลยละกัน
ของดีย์มากกกกกก

น้องก๊อต อิอื

tazasss01

เข้าทางนางเองสิน่ะ แต่เจอแบบนี้ก็ยอมน่ะ

::Shy::  ::Shy::

neokiseki

หน้าแรกๆมันยังเล็กอยู่เลยนินา พอผญบอกใหญ่ปุ้บพระเอกใหญ่ขึ้นตามเฉย

nine555

มันเป็นดั่งกลอุบาย ทำหน้าคิระเดทโน้ต ::Grimace::

แมงโก้ส้นตีน

ขอตั้งชื่อว่า "สมุดโน้ตเสียว เกี่ยวหัวใจ"

เชยพิลึกเหมือนกันแหะ  ::Shy::

Rider V3

ไปในห้องดีกว่านะ ห้องน้ำออกจะแคบ อิอิ แต่น่าตื้นเต้น นะ ::Horror::

scorpionx

มายืมสมุดผมก็ได้ ::Shy::
ว่าแต่ดูท่าคงไม่ได้ติวกันหรอกสภาพเนีย 555

VGX_1995

เข้ มันคือแผนการรรรร นางเอกอย่างดื้อ 5555