ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 2

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 26, 2020, 10:13:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrbirddum

::Thankyou::FWB เค็ม ๆ คืออะไร ใครบอกได้บ้าง อันนี้ไม่รุ้จริงๆครับ 

happyman55

patrict

FWB ก็เป็นอะไรที่น่าสนใจนะครับ 555

Mmy JetDo

เริ่มเรื่องอ่านแล้วอยากมีแบบนี้บ้างจัง ::DookDig::

kornsnic

sp502

รอลุ้นว่าจะไปทางไหนต่อ แล้วจะเป็นไงต่อ เอกจะได้แก้วไหม

rollingstar

สนุกดีครับ เนื้อเรื่องเข้ม ๆ ดี มาก รอติดตามนะครับ

Evolution PK

Fwbคืออะไรคับแต่เนื้อเรื่องน่าลุ้นดี

arsenyo

แนวนี้มาแหวกเลย แต่น่าสนใจครับผม

JoffTh

น่าสนใจนะ แนว fwb เพิ่งรู้เหมือนกันว่า fwb มีกฏกันแบบนี้

i dont knowww

tip251226

swbkk

"แล้วพี่คาดหวังอะไรในตัวหนูคะ? ถ้าจะเป็น FWB ของกันและกัน"......
คำถามหมัดเด็ดเข้าปลายคางเลย จะตอบอย่างไรดีล่ะ พูดตรงไปเดี๋ยวไก่ตื่น พูดไม่จริงเดี๋ยวจะเจ็บใจที่หลังว่าต้องฝืนใจทำอะไร  เป็นโจทย์ที่น่าคิดมากๆเลย

**ขออนุญาตแสดงความเห็นนิดนึงเพราะผู้เขียนบอกยินดีรับฟัง- การบรรยาย บางทีเดี๋ยวแก้วบ้าง เดี๋ยวหนูบ้าง บางทีก็เอกบ้าง ผมบ้าง มันจะดูไม่smoothไปนิดรึเปล่าครับ ถ้าจะใช้อย่างใดอย่างนึงให้สม่ำเสมออาจจะทำให้อ่านได้ไหลลื่นดีขึ้นนะครับ **