ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง

เริ่มโดย DR.MAN, กรกฎาคม 07, 2018, 12:25:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navy868

เสียไป 30000 ต้องเอาให้คุ้ม แถมยังได้คืนอีกมีแต่ได้กับได้ (ชอบตรงที่ผีไอ้ปันเข้าสิงนี่แหละครับ 555)

namnami

นายแมนนิคุ้มค่าเลย ทั้งได้เสียว และได้เงินคืนอีก

armsmartmai

ได้เปิดซิงแถมได้ยสตน.หมอฟันด้วยเงินแค่3หมื่น ยังไงก็คุ้มครับ

sorasl

ไม่นึกว่าตองจะยอมกลับไปคืนดีเลยครับ

bangsan

Songrapor Reemanuen

อืม เสียวดีมากเลยครับผม สุดยอดจิงๆ น้องตอง

longman_44

สุดยอด ได้สด ตอนคุยกับแฟนด้วย ตื่นเต้น สะใจ สุดๆ

civil2

Panupan Srisongkram

โหววว นี่แหละที่อยากทำ เย็ดไปด้วยให้คุยโทรศัพท์ไปด้วย

kenwin

ที่จริงถึงขนาดนี้แล้วเอาเป็นเมียไปเลยก็ได้นะ

live20

Phoowadol

ติดตามvecterในมุมนิยายของไรท์มาถึงตอนนี้ได้เห็นผลงานของไรท์ในแบบ.สปช.ด้วย ดีใจกับท่านแมนด้วยนะครับที่ได้ เปิดซิงสาวนักเรียนแพทย์ แถมได้จัดในชุดยูนิฟรอม หลากหลายตามที่วาดฝันด้วย นีมันสุดจะสุขสมใจทีเดียว และไอ้ที่เด็ดสุดนี่ ผมชอบมากๆเลยกับตอนที่ท่านแมน ได้ ย ส ต น .แถมที่เด็ดสุดยอดก็ตอนที่น้องตองโดนซอย ในขณะกำลังคุยโทรฯกับอั๋นแฟนหนุ่ม โอ๊ยๆๆๆ.น้องสาวคงตอดแมนน้อยตุ๊บๆๆจนทนไม่ไหว จนสำลักพ่นน้ำลายขาวขุ่น ใส่รดมดลูกน้องตองแบบเต็มๆ.แน่เลย  คุ้มสุดคุ้มกับ30000ที่ให้น้องเขาไป เผลอๆยังได้ผูกปิ่นโตยาวไปจนกว่าน้องตองเรียนจบโน่นเลยหละมั้ง.กับ สถานะพี่ชายที่กลายเป็นผัวตัวจริง เช่นนี้ ถ้าท่านแมนกล้าออกปากขอคบเป็นแฟน เชื่อได้เลยน้องตองรีบตอบรับแน่นอน อิอิ

windranger1

30000นี่คุ้มมากๆเลยครับ ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ครับ

enbroke

สะใจมากเลยครับ เขียนได้อารมณ์มากๆเลย