ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takaku Tubby] Tane no Nai Hachi - กระถางที่ไร้เมล็ดพันธ์ Ch.04 (จบ)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 21, 2019, 09:06:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

totozar

::Hmmm:: ::Hmmm::สุดท้ายพระเอกแม่งก็เข้าสู่ด้านมืด
จัดสวิงประเนีย

#สรุปเสียเมียใด้ลูกเจ็บสาดๆๆๆ

watanabe

มาลุ้นตอนจบครับ จะดำไปเลยมั้ย หวังว่าจะไม่นะ ::Shy::

พอจะทำใจไว้เเล้วแหละครับ ว่าต้องจบแบบนี้ ntr ก็คือ ntr
แต่ก็ชอบอ่านครับ มันเป็นแนวที่เร้าอารมณ์ได้ดีจริงๆ

mindza2212

อยู่กัน4คนผัวเมียไปเลยเถอะถ่้าจะขนาดนี้

ไอนั่นคุ้มเลยจัดได้ไม่ยั้งลูกก็ไม่ต้องเลี้ยง

BabyFace

สามี  เป็นเบี้ยล่างเขาแล้วสุดท้ายไอ้เจ้านั่นได้เมีย 2 ลูกอีก 1  ::Horror::

Tanapol Srimanop

siwapol55

ได้ลูกสมใจอยากแล้ว แต่ตอนนี้จะมีเซอร์ไฟส์อะไรเหรอเปล่า
น่าติดตามมาก
ขอบคุณครับ
ไม่เข้าใจตรรกะคิดของตัวละครในเรื่องเลย ว่าทำแบบนั้นทำไม ?

ensd-07

เมียท้องแล้วมึงมาทำไมครับ โรคจิตแล้วครับมึง

ensd-07

icezen

kit Nana

สุขี สี่คนแล้วใช่ไหม ลุ้นๆๆๆนะ
EDIT : ลงท้ายด้วยความสุขจริงๆๆๆ
แล้วมีรุ่นๆต่อไปอีกนะ
ขอบคุณะ

sathonp

eedbas1995

ยังไงเนี่ยยย จะเสียเมียแถมไม่ได้อะไรอีกรึเปล่าน่า

thetwo

เริ่มอ่านจากตอนสุดท้ายก่อน คงไม่แปลกเกินไปนะครับ แหะๆ

น่ากลัวเหมือนกันนะ ติดเซ็กส์จนเปลี่ยนชีวิตกันไปเลย

boxser

พระเองมึงโง่จิง เสียเมียไม่พอ ต้องมาดูลูกอีก