ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 25 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 04, 2020, 01:51:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly19 และ 1 ผู้มาเยือน กำลังดูหัวข้อนี้

ipichai

ผมชอบดาวตอนนี้นะ เพราะเธอก็ตั้งใจและพยายามปรับความเข้าใจกับคนรัก(ไอ้โทน)ของเธอ ผมคิดว่าการกระทำหลายๆอย่าง ดาวก็คงไม่เคยทำ หอม จูบ ในที่สาธารณะแบบนี้ ผู้หญิงต้องอายมากกว่าผู้ชายอยู่แล้ว แต่เพราะรัก(ไอ้โทน)ไง เธอถึงยอมทำ
แต่บทพูดถึงถุงยางนี้ มันหื่นไปนิด(กำลังโรแมนติกอยู่เลย ดึงลงล่างซะงั้น)
=================
เดี๋ยวอ่านจบแล้วจะมาชี้เป้า คำผิดให้นะครับ
=================
[Line,Column]
[23,9] รบชี้ -> รบกวนชี้
[47,177] วางตา -> วางตัว
[50,110] หรือแบบหรอยแต๊ะอั๋ง -> หรือแบบหลอกแต๊ะอั๋ง
[160,62] แต่ถ้าให้คิกในอีกมุมนึง -> แต่ถ้าให้คิดในอีกมุมนึง
*** เดี๋ยวมาแจ้งต่อตอนบ่ายๆ นะครับ ....
[196,88] แค่นี้อย่าบอกอาย ทเฮ้ย -> แค่นี้อย่าบอกอาย เฮ้ย
[203,84] เธอทำท่าจะกันมาหอมอีก -> เธอทำท่าจะก้มมาหอมอีก
[243,40] แบบเหลียวหลงอ่ะ -> แบบเหลียวหลังอ่ะ
[261,39] ไม่ได้เจอกันแปปเดียวเอง -> ไม่ได้เจอกันแป๊ปเดียวเอง
[337,17] จากที่นั่งตรงกันข้าว -> จากที่นั่งตรงกันข้าม
[240,65] ผมคิดเลยนะว่มยังไงดาวค้องทำอะไรสักอย่างแน่ๆ - > ผมคิดเลยนะว่ายังไงดาวต้องทำอะไรสักอย่างแน่ๆ
[462,115] โอ้มายก็อช -> โอ้มายก็อด
[471,121] แต่วันนั้นเอง -> แต่ตอนนั้นเอง
*** เดี๋ยวมาต่อตอนเย็นอีกรอบนะ นี่ก็อ่านสามรอบแล้ว อยากอ่านให้มันซึมซับอารมณ์ความรู้สึก รักจัง แม่เสือดาว
[912,122] มันบอกจะพอไปส่งที่คอนโด -> มันบอกจะพาไปส่งที่คอนโด

swss2511

tummaba

รอลุ้นตั้งแจ่ตอนที่แล้วว่าดาวจะเอายังไงกับนายโทนเรางานนี้นายโทนจะแพ้อีกไหม

Kinga

nagatobimaru

น่าสงสารกวางน้อยโทนซะจริงๆ โดนแม่เสือขย้ำ ดักทางไปเรื่อยเลย ตัวลีบหมดแล้วนะเนี่ย

———————————————-

มาแล้วๆ ฉากบู๊ ได้เวลาริวกะโชว์ หมัดซ้ายทะลวงไส้ หมัดขวากระชากวิญญาณ แล้วครับ

robertrobin

น้องดาวมาแสดงตัวแบบนี้ นายโทนก็อยู่ยากแล้วสิครับ วางตัวแทบไม่ถูกเลย แต่ถึงยังไงดาวเขาก็ไม่ได้มาร้ายอยู่แล้วนิครับ
ปล.วันศุกร์แล้ว ระวังเดี๋ยวไม่ได้เก็บเวลเก็บ
บอสนะครับ55555

เอี้ยเกี้ย

::Glad::ปูเสื่อรออย่างใจจดใจจ่อมาหลายวัน​ได้คลายความคิดถึงไปนิด

h-man