ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

จริงๆ น่าจะเสียบเจ๊หมิวไปเลยนะ ชดเชยที่เจ็บตัวเจ็บใจกับแกไปมาก
ยางทีแกก็อาจอยากเจอของผู้ชายก็ได้
...ในที่สุดก็พี่น้องท้องชนกันจนได้ โชว์ฝีมิอเต็มที่ไปเลย เผื่อเจ๊จะเปลี่ยนใจไม่เป็นเลสเบี้ยนเสียที..
แต่ทำไมเจ๊ดูช่ำชองคล่องจัง ทั้งอมกระสวยรวยกระช่อง อ๊อกๆ แถมโชว์ท่านางฟ้าจับเสียบ ขย่มเองเลย แกเป็นเบี้ยนจริงๆ เหรอ..

Wiwek

anek007

ผ่านไปแล้วจบกันหมดสิทธิ์ลุ้นเลย ขอสักฟินเลยนะวันนี้ ขอเถอะ จัดไปนายโทน

err

แหม..เอาใหญ่เลยนะ พี่หมิว...ทั้งทดสอบ  ทั้งแกล้งน้อง....
เอ่อ..พี่น้องครับ  มิดด้ามแล้ว..เหลือแต่ซอยให้แตกใน...คงทั้งฟิต มั้งฟินเลยนะนายโทน..

audy11

มาถึงอีเจ๊ก็ประกาศตีวเลยนะ...ดีแล้วมี่เทพโทนไม่จัด..(หรือจีดดีกว่า)  ได้ใจหมิวไปเยอะ..

ododo

kerebanda

test1234

พีเหมิวสุดยอดเลยอีโทนอดอีกล่ะ เมื่อไหร่จะจัดทั้สองคน โทนคงไม่ได้ฝันไปใช่มั้ย

donki

วันนี้ก็กำลังจะอาบน้ำหมาเหมือนกันครับ ลำบากใจเนาะ หมาผมก็คล้ายๆกัน อาบน้ำเสร็จ บ่ายๆ มา ไปว่ายน้ำคลองหลังบ้าน ไม่ก็ไปคลุกโคลนให้หอมๆ เหมือนเดิม อืม เพลีย

yoyoman