ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballnakrab

พี่หมิวนี่ทำให้โทนใจสั่นสินะสั่นไม่สู้555 ::Oops::หรือรอจัดพร้อมพี่เตย

hunterkung

Pra-in

ซื้อหวยไม่ยักกะแม่น เดาไว้แล้วว่าโทนไม่ได้เย็ดเจ๊แน่ บางทีก็แอบเคือง ความแมนของท่านโทนเหมือนกันนะ
มา edit เพราะ อยากขอโทดท่านโทน จากใจจริง อิอิ

Panudet

ลุ้นมากๆเลยตอนนี้ คิดว่าพี่หมิวจะเสร็จโทนสะแล้ว และยังมีตัวละครใหม่เพิ่มมาอีกคน

n_neng

สรุปเมื่อคืนพี่หมิวเมา  โชคดีแล้วนายโทน   แต่พี่หมิวมาถึงเจอนายโทนคุยกับ ผู้หญิงก้อทึ้งบอมบ์เลย นะ

เจ๊หมิว เมาแล้วน่ากลัวเนอะ  นายโทนไม่รอดจนได้

akine

::HeyHey:: แหม่ หมิวจัง กั๊กเหลือเกินนน ปล้ำไปเลยโทนเนี่ย
edit เขร้ แทงหวยทำไมไม่ถูก ทำถูกแล้วนู๋หมิว รักก็คือรักนะโอเค้

temeebig

mr.supply

เอาละสิครับเทพโทน เงียก็เงีย เกรงใจพี่แมนกระทืบก็พอกัน นี่ถ้าเจ๊เรียกโทนแทนเตยผมก็ว่าคงเรียบร้อยไม่ต่างกัน แต่เจ๊หมิวเมานี่น่ากลัวเหมือนกันนะครับกลัวว่าจะห้ามใจไม่ไหวครับ

tornaja2