ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warpzone

ดีนะยั้งใจไว้ได้ทันไม่งั้นอาจมีเจ็บ
สุดท้ายก็โดนจนได้ ไม่ใช่ตื่นมาโดนโกรธอีกละ

Ranger83

อย่าให้พี่หมิวดื่มหละนายโทน ไม่งั้นงานเข้านายๆๆ จำไว้ ว่าแต่ดาวไปทำไรสระบุรี 

hanvises

ดีใจมาก ร้านเปิดไวไม่ต้องรอนาน ติดตามผลงานทั้งสองเรื่องนะครับ

คำผิด!!!
ยิ่ฃอยากด่าตัวเองว่าไอ้ควายเอ๊ย=>ยิ่ง

และคลายขึ้นมาคร่อมผมไว้บนเตียง พี่เหมียว=>คลาน//หมิว

หน้าของเราห่างกันไม่ถึงคืย=>คืบ

เจ๊เขาก็จับมาจุ๊ปนะ จุ๊ปแล้วถามจูบมั้ย จุ๊ปแล้วถามจูบมั้ย=>พิมพ์ซ้ำหรือว่าพี่หมิวพูดซ้ำๆครับ?

คือมันประหม่าไปหมด ลืมไปฟมดทุกอย่าง=>หมด

พี่หมิวถามเมินเจ๊เหรอเหรอ=>พิมพ์ซ้ำ

พี่หมิวแตะปากผมไว้แล้วพูดว่าทำแบบนี้=>แบบที่

ลูบไล้ก้นข้าวๆเนียนๆของพี่หมิวจนได้=>ขาวๆ

เป็น FC น้องมิ้นต์มาช่วยผมรับแรงแรงบ่นนี้หน่อย=>แรงซ้ำ

ว่ามิ้นต์ถามว่ายังเรียกคุณแฟอีกเหรอ=>แฟน

ผมขี่เวฟตัวเก่งไปส่งพี่หมิวที่หน้าปากซอยครับ หลังจากที่พี่เตยขึ้น Taxi=>พี่เตยมาจากหนายยยย

ซ฿งพอก็ยกให้ =>ซึ่งพ่อ

เซ็นทรับกับบ้านผมห่างกันไม่ถึง 5 กิโลเมตร ไม่ต้องรีบหรอก=>ทรัล

เจนบอกค่ะๆๆๆ พี่หมิวกิยิ้มให้นะ=>ก็

อะไรเจ๊เสียหายใจ=>เสียหายไง

หญิงสาวคนสวยใส่เสื้อสายเดี่ยม =>สายเดี่ยว

มาถึงก็เห่าแบบโหยหวนต่างจากหารเห่าทั่วไป=>การเห่า

ผมล่กเลยตอนนั้น แล้วพี่หมิวก็เดินมาพอดีครับ=>ลุก

พี่เตยบอกแกนะแกอีโทนกับเจ๊ละอย่างงั้น อย่างงั้นอย่างงี้=>อย่างงั้นซ้ำ

•••••

โอ้วว ขอบคุณมากๆๆๆๆครับผม

#โทน

Sur9x

kriangbaac

neimuchan

ไอ้เรื่องอาบน้ำหมานี่ผมหนักเลย ช่วงเลี้ยงพร้อมกันมากสุด 8ตัว........

มันจะมีตัวนึงอาบเสร็จแม่งวิ่งไปคลุกทราย.......
เลยจับมันอาบซ้ำ 4รอบรวด อาบเช็ดตัวราดน้ำ อาบต่อ 55555 หลังจากนั้นไม่คลุกทรายหลังอาบอีกเลย

เข้ มีคนเปิดอัลติ ไม่อ้อนเยอะเมาแล้วจับกดเลย โหดสัส -*-

••••

สายลุยของแท้

#โทน
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Oceankings1234

ขอเดาก่อนอ่านเลยว่าเจ้หมิวยึดตำแหน่งผู้นำกลุ่มแน่นอนโดยมีดาวเป็นรองหัวหน้า ตาโทนมีหวังซีดยาวๆ