ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nakayohi (Izurumi)] A-one/Two (Neon Genesis Evangelion) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 02, 2019, 02:13:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippopov2

อาสึกะผมเละเลย แต่จิงๆชอบเรย์มากกว่า 555

werrlet

earlybird

Ke2l3e2oS

ร่มไม้ชายน้ำ

แนวดาร์คชอบครับ ตื่นเต้น ลุ้น ได้อารมณ์

แมงโก้ส้นตีน

อาสึกะ ภาพปกติดูหยิ่งๆ นะ มาโดนงี้ก็มีอารมณ์ไปอีกแบบ  ::Oops::

nothingbizzy

popopare

ชอบเรื่องดาร์คๆแบบบังคับ แบบเรื่องนี้ครับ

SNGOT

หูยเรื่องนี้ตั้งแต่สมัยเวบประมูลยังรั่งเรื่องบอร์ดเกมมีแต่RO ประทับใจคนเขียนมากทำลายเส้นมาซะเหมือนงานของจริงเลย อิคาริ ชินจินี่มันอ่อนแอซะขนาดในโดจินยังโดนตัวละคนโนเนมซ้อม555 นี่ขนาดเป็นวีรบุรุษของโลกขับEVA 01ได้นะเนี่ย

sonteen42

โอโห่แหะ ขอบคุณมากๆครับผม เรื่องนี้ไม่รีู้จักเลยย

siwapol55

เรื่องตำนานเลยทีเดียว ไม่นึกว่าจะได้อ่านแบบนี้อีก
ขอบคุณมากครับ

Apinan Mok

คงไม่พลิกล็อคสยดสยองนะครับ เกริ่นซะน่ากลัวเลย

Banjung2

ต้องขอบอกเลยนะครับว่าอนิเมะเรื่องนี้ไม่เคยดูเลยครับ พอได้ดูแล้วพึ่งรู้ว่ามันก็สนุกดีนะครับ แต่โดจินเรื่องนี้ผมคิดว่ามันมีเนื้อหาและเนื้อเรื่องที่ผมอยากอ่านมานานแล้ว

กำลังสนุก จบซะแล้ว น่าเสียดายจังนะครับ

HK

เคยอ่านเนื้อเรื่องปกติมานานแล้ว ขอลองมาอ่านโดจินบ้างดีกง่า

Phoowadol

ไม่เข้าใจตัวนางเอก. เธอไปรักเจ้าชินจิได้ยังไงกัน ไม่ได้มีความแมนในตัวเล้ยยยยย. เฮ้อ!
แล้วนี่ถึงขั้นยอมเอาตัวแลกเลยเหรอ. กีดุ้นหละนั่น ช้ำกันพอดี แบบนี้เจ้าชินจิจะรับได้เร้อ?!!!! ::Suffocate::