ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 1

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 02, 2017, 01:33:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohmxonly

ว้าวว เรื่องนี้มาก็สนุกไม่ต่างจากเรื่องเก่าเลยครับ

manu111

สนุกมากครับตอนนี้จะได้รู้ที่มาตัวละครอื่นบ้าง

kittix19

จุดเร่ิ่มต้นของทีม Protector เหรอครับ น่าสนใจมากๆครับ จะติดตามทุกตอนเลยครับ ขอบคุณมากครับ

cides

ดีครับจะได้รู้ความเป็นมาของตัวละครในทีมprotecter

akennya

เรื่องนี้ยังมี Side Story ได้อีกหลายตอนครับ

air111fox

ดีจังจะได้รู้ความเป็นมาของตัวละครอื่นบ้าง ไม่อย่างนั้นจะกลายเป็นตัวประกอบหมด น่าสงสารแย่เลย

alasangel

อยากให้มีที่มาของ the protector ทุกคนเลยครับ

Ideology

ผมยังไม่เคยอ่านซีรี่ย์ชุดนี้เลย คงได้ฤกษ์เริ่มอ่านแล้วล่ะครับ น่าอ่านมาก
ขอบคุณครับ

pongsap

moodumhero

::Glad::โอ้วๆๆๆผลงานดีๆน่าติดตามมาอีกแล้ว ขอบคุณผู้แต่งมากๆเลยครับ ขอติดตามผลงานต่อไปนะครับ

tokkatoramma

ขอบคุณครับ โอ้มีทั้ง ครุฑ มีทั้ง นาคา และที่สำคัญงานนี้มี yesssss แน่นวลลลล ::Shower::

matrix_cp

ขอบคุณมากครับ มีการแตกเนื้อเรื่อง ยังงี้ต้องเอาไปแข่งกะ Marvel และ DC ซะแล้ว แต่ก็ดีครับเพราะจะได้รูปปูมหลังของแต่ละตัวละคร

boon66

ขุนแผนก็มาแล้ว
จะขาดขุนช้างกับนางวันทองได้ไง

Wiwek

tnttnt

เข้ามาตามอ่าน Side Story มั่ง แต่กลัวจัง Side Story ก็เป็นตอนๆ อีกแล้ว สงสัยจะจบก่อนเรื่องหลักไหม   ::Hunger::