ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fue] Konkatsu no Susume คำขอก่อนแต่ง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 23, 2018, 06:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มันก็จริงนะที่คู่รักจะต้องศึกษาซึ่งกันและกันว่า ไปด้วยกันได้ไหมในเรื่องเซ็กส์ ไม่อย่างงั้นแต่งกันไปแล้วก็จะมีปัญหาในชีวิตคู่ ต้องชื่นชมเคียวโกะที่เห็นความสำคัญของเรื่องแบบนี้ และยังกล้าซักถามแบบเปิดเผยด้วย...อิอิ

เรียกว่าลองอยู่ก่อนแต่ง ถ้าเซ็กซ์ไม่ตรงกันค่อยเลิก ไม่เปลืองค่าแต่งด้วย แถมสนุกทั้งสองฝ่าย วินวิน

karnkarn

ความจริงคือฝ่ายหญิงหาคู่นอนไปเรื่อยๆ โดยการสมัครเว็บหาคู่เป็นตัวช่วย 5555 ( ผมเดานะครับ)  ::JubuJubu::

Soseng

เส้นสวยเนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

เม้นท์ไม่ถึง 20 เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่ายในเรื่องที่ห้ามเม้นท์
แบน90วัน

Ae Haha

คนที่จะแต่งงานกัน ต้องเข้ากันได้ทุกอย่างสิ อยากรู้ก็ต้องลองเข้าดูก่อน 555

trong5171

ฝ่ายหญิงมันจะจิ้นหรือกร้านโลกละนั่น
// กร้านเกิดคาด

jachal

ได้รับการตอบรับ แบบนี้ ได้เสียวหลายน้ำแน่ ::Shower::

virgoranger

เอิ่ม..เปิดประเด็นมางี่แกล้งลงชื่อเพราะจะได้หาผู้ชายเอาอะเปล่า 55+

zero009

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อืมๆๆ มีเหตุผล ต้องเช็คร่างกายว่าเข้ากันได้ไหม   หราาาาา  ::Evil::

numkrieng

B&B

แปปนะ เข้าผิดกระทู้รึเปล่าว่ะ ก็ไม่นิว่า นึกว่าเข้ากระทู้ของท่าน Kater แปลกทั้งคู่เลย ชายก็อย่างเช็คร่างกายนี่แปลกนะ ปกติเข้าพูดกันเหรอ ส่วนหญิงถือว่าธรรมดาแต่พออ่านหน้า 6 แล้ว นิสัยเดียวกันแดะ

ขอเดา ตอนจบก่อนอ่านต่อเลยว่า แมร่งคงแต่งงานกันตอนจบแน่ ฟันธง!!

Happy Ending!! อย่างที่คำนวณแดะๆ เลย
อ้าว...ตอบถูกอีกแล้ว

ปล.1 เข้าถูกกระทู้สินะ ผมนะ
น่าจะถูกนะ ผมยังไม่ได้อ่านของ @kater เลย

ปล.2 แม่นางเป็น M พระเอกเป็นเกือบ S เคมีที่ลงตัวแบบนี้ บาทหลวงอย่างพ่อ ขออวยพรให้มีความสุขนะ
เราเกิดมาคู่กัน

ปล.3 ผมโครตฮ่าล่างซ้ายของหน้าสุดท้ายเลยครับ "เพื่อนบ้านเราเอากันอีกแล้ว..."
กลัวว่าซักวัน เพื่อนบ้านจะมาขอแจมด้วย กลายเป็นสวิงไปอีก

ปล.4 เอิ่ม... ทำไมในใจมันบอกว่าเรื่องนี้มีตอนต่อฟ่ะ รึเพราะมันไม่มีที่มาที่ไปของนางเอกเลยคิดอย่างนั้น แต่ก็เอาเถอะ ถ้ามีคงปวดตับแย่ ดูจากนิสัยแล้วคง... NTR
จบแค่นี้ดีแล้วนะ ลงตัว ฟันธง!!

ปล.5 ขอบคุณครับ
เช่นกันครับ

ปล.6 4 ทุ่มยันบ่าย ไหวเหรอฟ่ะ!!! ถ้าไม่ไหวเรียกได้นะ คุณพระเอก ถ้าเรียกจะบินไปให้เร็วเลยครับ
เป็นผมขนาดนี้ ไวอากร้าก็เอาไม่อยู่

ปล.7 อ่านชื่อเรื่องแล้วคิดว่าแนวสดใส ที่ไหนได้ ใสๆ ขุ่นๆ นี่หว่าา
ถ้า่@kater แปล ต้องออกแนวดำมืด ดาร์กมาแต่ไกลแน่นอน แต่ถ้าผมแปลไม่ไม่มืดไม่ดาร์ค ไม่ขุ่นแน่นอน

tiwlytwin2

มันเป็นเรื่องธรรมชาติน่ะ เรื่องเซ็กถือเป็นเรื่องสำคัญไม่ใช้แต่งงานไปแล้วไม่สามารถหาความสุขจากคู่แต่งงานได้ ก็ไม่รู้จะแต่งไปทำไม

pongharu

มีการทดลองก่อนแต่งด้วย  แต่ยังไงก็ต้องเข้ากันอยู่แล้ว

Clock “work” Planet

Dragoo

เล่นถามตรงๆแบบนี้ผมก็เซเหมือนกันเซ่
แหมๆใครๆก็อยากนะจ๊ะ ลองเข้าสักครั้ง รับรองเข้ากันดีแน่ๆ อิอิ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too