ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] My stupid sister เหลือแค่พี่น้อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 02, 2020, 05:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Erock69

เหมือนโดนหลอกไป ทำงาน n
แบบไม่เต็มใจ สงสัยมันค้าง เลยตอบแทนน้องชายช๋ะ

แฮปปี้ไข่ใหม....

khanoon20101

Akira Watanabe

::Horror:: นึกว่าจะปวดตับแน่ ๆ พี่ไปขายตัว แต่ไม่ใช่ซะงั้น 

::Shy:: จบแฮปปี้ก็ดี นึกว่าจะดาร์คซะแล้ว

warlordxxxx

marwat

ชีวิตก็ไม่ได้สวยหรูเสมอไป

จบแบบแฮปปี้เฉย

Ryozawa

ยังงงๆกับเนื้อหาครับ แต่จะติดตาม
ผมชอบแนวครอบครัวมาก แต่ในชีวิตจริงไม่มี
ชอบเป็นพี่ชายให้สาวๆอื่นเสมอ

Soulsteal Attapon

สงสัยพี่สาวโดนหลอกไปรับจ็อบ แต่คงแค่ให้ใช้ปากกับมืออยู่ เลยยังซิงอ่ะนะ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

edit : คือหน้าตาพี่สาวแบบนิ่งมาก เลยไม่รู้ว่าพี่สาววางแผนเอาไว้รึป่าว สรุป งง ครับ 5555

optiplex

พี่สาวเสียใจอะไรมาถึงขนาดอ่อยน้องชายตัวเองนะ

edit อ้าวนี่พี่สาวยังซิงอยู่เหรอ ทำให้น้องชายได้เปิดซิงพี่สาวตัวเอง

pyp159

อยากรู้จริงๆว่าผู้ชายชอบแอบจินตนาการพี่น้องมีอะไรกันบ่อยไหม เพราะมีการ์ตูนแนวนี้บ่อยมาก มันดีกว่าไปมีอะไรกับคนอื่นตรงไหนอ่ะ มันเสียวกว่า สนุกกว่าเหรอ? แต่อ่านไปก็ได้ใจดีนะ

mawin101

mawin101

dragonlionc

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ ขอติดตามครับผม
แย่จังสั้นไปหน่อย55