ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] My stupid sister เหลือแค่พี่น้อง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 02, 2020, 05:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ส่งท้ายให้อาจารย์ bifidus อีกเรื่อง แบบว่าลองอ่านแล้วต้องแปลอ่ะ
มีโดจินไม่กี่เรื่องหรอกนะที่จะทำให้ผมใจสั่นตอนแปลได้ ของจารย์คนนี้ตั้งแต่เรื่องบ้านละ
แกวาดนางเองได้แบบมีมิติมาก ทำให้เรารับรู้ได้ถึงความรู้สึกหรืออารมของเธอได้
ไม่ใช่ตัวละครดาดๆที่ออกมาโดนเอาแล้วก็จบ ส่วนเรื่องนี้ก็ครบรส ดราม่า อินเซส

***ชื่อไม่เข้าอ่ะ หรือจเป็น ยัยพี่โง่ที่รัก ตั้งให้หน่อย

01

02

03

04

05 ว่าจะซ่อนตั้งแต่หน้านี้ละ กลัวปวดตับกัน

06

07

08

09

10

11

12

13 เธอน่าจะรับแค่โม๊ก หรือพอโม๊กแล้วก็รับไม่ได้เลยพอแค่นั้นยังไม่โดนอ่ะนะ

ตอบกระทู้แล้วจะภาพ ถ้าฟินช่วงหลังอย่าลืมกลับมาEditบอกความรู้สึก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nukeiei

ทำไมผมอ่านละไม่ฟินแต่ซึ้้งแทนตอนที่พี่บอกมีแต่สิ่งนี้ที่ตอบแทนได้ 55555

MooOon

ผมชอบนะ เเนว พี่น้อง จริงๆ ผมอาจแปลกๆ เพราะคิดว่ามันไม่ผิดถ้าจะรักกัน

ขอเเค่ไม่ไปทำใครเดือนร้อน ยังดีที่พี่ยังไม่โดนเปิดซิง เเค่ไปโม็กเเละกลับมาก่อน

เรื่องนี้ให้เดาคงได้กันตามเเบบพี่น้องเเละอยู่ด้วยกันในตอนจบละมั้ง เเต่เอา

จริงๆก็อยากจะรู้ว่า หลังจากเ้รียนจบหรือหลังจากนี้ จะใช้ชีวิตอยู่กันยังไงละนะ

เอาจริงๆ ชอบนะ ความสัมพันธ์เเบบนี้ พี่น้อง = คนรัก เนี่ย มันเปงได้ทั้ง พี่น้อง/คนรัก/ที่ปรึกษา นี่เเหละ

--------------------------------------------------

อยากให้มีต่อมาก อ่านเเล้ว ชอบค้างคาเเบบนี้หลายเรื่องมากๆ ของอาจารย์ท่านนี้

เข้าใจนางเอกนะ ทั้งตัวไม่มีอะไรจริงๆที่จะตอบเเทนน้องชายได้ เเละน้องก็เปงคนเดียว

ที่คอยดูเเลตัวเอง ก็เลยตอบเเทนให้เเบบนี้ก็โอเค เเต่อยากเหงตอนมันมีลูกเนี่ย  ^^

cdot

ดูๆแล้วเหมือนพี่ก็ชอบน้องอยู่เหมือนกันนะครับ

อ่านจบแล้วดูไม่ค่อนฟินเท่าไรเลยครับ

จากต้นเรื่องที่พี่ดูจะไม่ชอบเรื่องเซ็กส์ มองว่า สกปรก รับไม่ได้ แต่พอมาตอนกลางกับตอนท้ายกลับเปิดใจได้ง่ายมาก ดูมันเร่งอารมณ์จน ฟินไม่ทันเลยครับ

akerue

เอ๊า ไอ้เราก็นึกว่าโดนหลอกเสียซิงไปแล้ว หรือว่าจะยอมเสียซิงให้ก่อนแล้วค่อยรับงาน

นึกว่าจะมีดราม่าซะแล้ว

saranchai

ตอนเเรกนึกว่ายังไม่ซิงที่ไหนได้เสียซิงตอนนี้เลย อ่านเเล้วให้ลุ้นตามไปอีก เเต่เราว่าถ้าพี่สาวได้ตอบแทนแบบนี้คงตอบแทนให้กันยาวๆไปเลย

everythink

ช่วงท้ายๆ เหมือนกระโดดข้ามยังไงไม่รู้
แต่เส้นสวย ดีครับ

kapomman

อ่านแล้วให้ความรู้สึกสับสน ไม่รู้จะสุขหรือเศร้าดีแฮะ อารมณ์มันปนเปกันดี

ก็ถือว่าจบได้แฮปปี้ดี ..ล่ะมั้ง

kazu36

พี่แท้ ๆ เปล่า อะ
เรื่องจะเข้มข้นมากขึ้น ถ้ามีเฉลยว่า ทำไมพี่คินุโกะ ถึงหนีแยกจากแม่มาอยู่ข้างนอกทั้งที่ทำอะไรไม่เป็นเลย
ขอบคุณครับ

ddcc

ถ้าซ่อนหน้านั้นก็คงปวดตับไปแล้ว เอ๊ะ รรรระ หรือว่า มันเป็นแผน  ::Horror::
ปลอดภัยแหะ เยี่ยมๆๆ จะรับกลับ ถ้าเลิกงานแล้วก็พอว่าละนะ

sutee seechart

พี่หุ่นน่าซั่มมากๆ
มาแบบเนื้อนมไข่ครบ ออกไปทำงานตอนแรกคิดว่าขายตัวแล้ว
พอท่้ายๆ กลับกลายเป็นแค่โม๊กแล้วหนีมาแน่ๆ

น่าจะประชดชีวิต เลยให้น้องชายเปิดซิง แล้วจะได้ขายอย่างสบายใจ ได้คนไกล้ตัวเปิด

โอ่ยยย ดันมามีมุมน่ารักพี่น้องด้วย สรุปพี่สาวยังรักดีนิดๆ ร้านเบเกอรี่ก็ดีกว่าขายตัว

bigbuff

หุ่นพี่สาวนี่สะบึมมากเลยแต่ออกไปทำงานอะไรนี่ ::Me?::

ab123ab123

พี่สาวหุ่นดีจัง ดีนะที่ไม่ซ่อนตั่งแต่หน้า5ไม่งั้นจะคิดว่าปวดตับซะละ

gojira

โห้นึกว่าพี่โดนเปิดไปละยังดีที่รอดมาได้นะนั้น
จบแบบปลายเปิดสินะยังไม่รู้จะไปกันรอดไหมแต่ก็รักกันต่อไปแอบๆได้

zenhyun

พี่สาวนี่สงสัยไปทำงานเป็นผู้หญิงขายบริการเพื่อแลกกับเงินรึเปล่า รู้สึกว่าตอนจบจะต้องมีดราม่าแน่ๆเลย

Edit : พี่สาวยังซิงอยู่หรอนี่ แต่พออ่านจบแล้วก็รู้สึกงงๆอยู่ว่างานที่พี่สาวไปทำคืออะไร ทำไมกลับมาแล้วถึงต้องร้องไห้ด้วยหละ