ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 3 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 06, 2020, 03:05:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

102030

สอยดาวได้แล้ว ต่อไปคือคืนนี้กี่น้ำ และลุ้นว่าไรท์จะตัดจบซีรีส์นี้ที่กี่ตอน 5555
ขอบคุณครับ

••••

วีรกรรมของผม กับไอ้เชี่ยพี่ติม มีมากโขครับ  อย่างเช่นชวนไปไปลุยซ่อง ที่หลัก 1 หลังโรงพยาบาล M_H_Ch

mighty

namogt

testman

เรื่องเสียตังเนี่ยบอกเลยว่าใช่

เพื่อนหลายคนชอบด่า อย่าเอาหัวล่างคิด เอาหัวบนคิด

ต่อให้อยากยังไง ถ้าต้องเสียตังหลาย ๆ พัน ในนาทีนั้นก็ไม่ไหวครับ

อารมณ์คนทำงานใหม่ ๆ เงินเดือนไม่เท่าไหร่ ต้องกินต้องใช้ หัวอกนี้ เข้าใจเลยครับ

เจอแบบนี้ทีไร สงบใจกลับบ้านอาบน้ำนอนตลอดเหมือนกัน

Game2005

waralek

จัดการดาวให้หนักหน่วง อย่าให้เสียเชิง เอาให้รู้เลยว่าการมาท้าทายเราจะต้องพบกับอะไร

porchai

ขอบคุณครับ
และแล้วโทนก็จัดพี่ดาวก่อนน้องมิ้น
ถ้าน้องมิ้นรู้จะเป็นเช่นไรโปรดติดตามตอนต่อไป

yoyoman

fallenversa

หุ่นดาวอย่างที่เห็นในรูปต้องยอมรับเลยว่าสุดจริง ยิ่งกว่ามินต์อีก
ผมว่าการที่โทนไม่ทำตัวหื่นอย่างที่ทุกคนเป็น มันน่าจะได้ใจดาวมากๆ เลยได้รับอานิสงส์อย่างที่เห็น
...
กลับมา editหลังอ่าน
การร่วมรักกับดาวน่าจะตอบโจทย์ลีลาผู้หญิงในฝันของชายได้หลายๆคนเลย รวมถึงผมด้วย

bangsan

Erik