ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

life kael

ถ้ามีแบบนี้ขอเขียนสักหลายๆคน ให้หยิบมาอ่านเลน

keatmano

ไม่ได้รักพระเอกหรอก แค่ทำตามหน้าที่ ในการพิทักษ์ป้องกันพระเอก (มันใช่พระเอกหรือ ...) ตอบแทนผู้มีพระคุณของพระเอก ... สรุปเพื่อพระเอก แต่ไม่ได้รักมันแน่ ๆ  ::HoHo::

cgxxcg

ผมคิดว่าคำตอบคงเป็นข้อ2ครับ

แนวไม่คิดมากเรื่อง sex

แต่ลายเส้นเปลี่ยนไปนิดหน่อยนะฮะ ::Thankyou::

SickSleeplab

น่าจะทำทุกอย่างได้เพื่อนายตัวเอง(รึเปล่านะ)555
::Sobad::

kaithai

เธอทำทุกอย่าง เพื่อเจ้านาย
หาใช่ทำทุกอย่าง เพื่อที่รัก
แต่สักวันหนึ่ง เจ้านาย ย่อมรู้ว่า จะขาดเธอไม่ได้

wender_111

เหมือนแม่พระช่วยทุก ๆ คนกำจัดความต้องการเลย ขอบคุณครับ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Zheza

น่าจะข้อหนึ่งนะผมว่า ทำทุกอย่างเพื่อเจ้านาย แต่อาจจะอินโนเซ็นนิดๆ

Heiji Hinakata

ผมว่าเธออาจจะมีปมตอนเด็กไปเห็นคนมีเซ็กกันแล้วอยากมีบ้างแต่ไม่กล้า พอดีพระเอกตอนแรกสนองก็เลยติดเซ็ก แต่อาจเลือกคนไม่ค่อยมั่วเท่าไหร่ ตามอารมณ์หรือความสนใจ

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: kaithai เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 09:32:35 ก่อนเที่ยง
เธอทำทุกอย่าง เพื่อเจ้านาย
หาใช่ทำทุกอย่าง เพื่อที่รัก
แต่สักวันหนึ่ง เจ้านาย ย่อมรู้ว่า จะขาดเธอไม่ได้

Wow... sounds wonderful  ( เป็นวลีที่ ซื้งงงงง ม้วกกกก อ่ะ..... เอาไปเล้ยยยยยย 10 )
Sir Kook Kru, you should try your hands at translating these TOON na jaaaa...
I think you would be great at it... E..E..E...
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

Paul Chan

zentinal

วิเคาะห์มาแล้ว และ เทียบกับผลงานอื่นๆของ อ. คือ ผู้หญิงไม่สนใจในความรักเป็นพิเศษกับใตร คือ เธอถือว่า SEX เป็นเรื่องปกติแบบ กินข้าวนอนหลับเท่านั้น ทำไปงั้นๆไปคิดไรมาก เหมือนเป็นการทักทายแสดงแทนคำขอบคุณเท่านั้น ไม่คิดว่า SEX เป็นไรที่สำคัญเป็นพิเศษ

อ. แก่วาดแนวนี้แหละสาวๆที่วาดเกือบทุกคนที่วาดคาแรคเตอร์ไม่ซีเครียดเรื้อง SEX ทำกะใครก็ได้ที่พอใจ แต่ไม่ได้รักหรือชอบไรมาก
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

cyborg0011

ที่อาจารย์นำเสนอ ญ ในลักษณะนี้เป็นแฟนตาซี่ของไอ้หนุ่ม"โนบิตะ(ขี้แพ้)"ในสังคมญี่ปุ่น คือคุณสมบัติตอบสนองทางเซ็กซ์เท่านั้น ไม่ยุ่งยากกับความโรแมนซ์ใดๆ ไม่มีสิ่งรับผิดชอบใดๆ เซ็กซ์เท่านั้นล้วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

noohun

ข้อหนึ่งแน่นอนครับ คนเราต้องมีความฝัน(ฮา)
แต่เอาจริงๆก็ยังตัดสินไม่ได้จนกว่าจะรู้สาเหตุที่มาเป็นเมดนั่นล่ะ

chansak459