ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Daft Punk

ผมว่าทั้งข้อ 1. และข้อ 5. เลยคับ แต่ข้อ 5. จะครอกงำ จนข้อ 1. จะหายละ 55555   ::WowWow::

bigboy001

::Thinking:: คำถาม คิดว่าที่เธอทำมาทั้งหมดนี่ อามาโมริ ที่จริงแล้วเป็นคนนิสัยยังไง
                   คำตอบ เธอชอบมีเซ็กกับคนแปลกหน้า (ติดเซ็ก) แต่ก็ยังรักพระเอก

Ħäп₦į฿ä£

ที่จิงเคยผ่านๆตาแบบengมาไม่คิดนะเนี้ยว่ามันเปงตอนต่อ นึกว่าแค่ใช่ชือแบบเดียวกัน ส่วนคำตอบก้คิดว่า2ล่ะดูจากตอนที่รีไซเคิลบิน ::Oops::

zazamak

ผมว่าเธอน่ารัก และรักพระเอกของเราครับ ยอมทำทุกอย่างเพื่อนคนที่รักงัย ดราม่าเล็ก ๆ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Sca Ber

xsoulkung123

เธอร่านแน่นอนเลย สาวคงจะชอบเซ็กมากๆ
เห็นทีก็สนุกที่ได้มีเซ็กกับทุกคน แบบนี้ก็สบายตัวไปเลย
::Yes!::

karnkarn

ตอบ ข้อ5 เธอร่าน เพราะขอบคุณเฉยๆก็ได้บ้านไอ้แว่นมันรวยอยู่แล้ว

Chikong

แห่มเนื้อเรื่อง ทำให้ลุ้นสุดๆไปเลยครับ สงสัยว่าอามาโมริ คงจะร่านจริงนั่นแหละ😆

potza001

ไร้คำบรรยาย แค่อ่านที่เขาจินตนาการก็กลับมาทำให้หมดเลย -0-

J keeper

3...และก็4  ทำไมคิดไม่ออกน่ะเหรอ  เพราะว่าผมว่าอามาโมริไม่ได้ชอบเซ็กซ์หรือซื่อสัตย์กับเจ้านายหรอกครับ  ผมว่าอามาโมริรักเจ้านายนะแต่ก็ไม่ได้ถึงขั้นว่ายอมทำทุกอย่างเพื่อเขา  ก็ดูอย่างตอนนี้สิ  เจ้านายไม่ได้สั่งซะหน่อยแต่เธอก็ตอบแทนไอ้หนุ่มที่เก็บกระเป๋าเงินให้ด้วยใจเลย  สรุปคืออามาโมริน่ะใสซื่ออยู่เหมือนกันและเห็นว่าเซ็กซ์เป็นเครื่องมือที่ใช้ในการตอบแทนหรือเป็นอะไรที่ยอมแลกให้ได้เพื่อไม่ให้เธอเกิดปัญหา  แต่ส่วนกับเจ้านายน่ะเธอคงรักแหละแต่ก็รักแบบสาวใช้ที่ปลื้มคนที่เธอดูและอะไรอย่างนั้น  คงยอมได้ถ้าเขาสั่งแต่ไม่ได้ถึงขั้นเป็นทาสที่ต้องทำทุกอย่าง  อันไหนที่เธอพอใจจะทำเองก็ทำ  ผมว่างี้นะคุณคาเตอร์  จริงมั้ยอ่ะหรือว่าคิดว่าไงครับ

shetarsk

Inzomnia

ผมว่าเหมือนมีความบกพร่องที่แยกเรื่องถูกผิดไม่ได้ กลายเป็นเซ็กส์เป็นแค่เรื่องปกติธรรมดา