ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

U MA RU

patapeetano

ที่ผ่านมานึกว่ามีแค่สองตอน ขอตามตอนสามสี่ด้วยคน

อารมณ์ก็ใช่ทุกข้อ แต่หนักไปที่3-4

mikoto2288

จะว่าไปแนวเรื่องของอาจารย์ท่านนี้ ค่อนข้างที่จะพัฒนาตัวละครไปอย่างช้าๆนะ
นางเอกดูนิ่งมาก นิ่งจนบางทีเหมือนคนตายด้าน 555

แต่ก็ยังมีมุมที่ดูหื่นๆบ้าง ให้กำลังใจคนแปลต่อครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

b522055023

ข้อ 5 ครับ ผมว่าเธอเป็นแบบนั้นจริงๆ  ::Oops:: สามารถทำกับใครก็ได้ ดูพระเอกพูดตอนได้กระเป๋าตังคืนสิ  ::Suffocate::

motololat

ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ ผมว่าเธอน่าจะชอบเซ็กส์มากกว่านะ

p59104

amardu.36

Just Chillin

Ke2l3e2oS

ตอบข้อ 3  กะ 4 เพราะคิดไม่ออกเหมือนกัน ห้าๆๆ

เอาจืงๆ น่าจะข้อ 2 มากกว่า อาจจะว่า เซ็กเป็นปกติ

intanianoi

สงสาร นางเอกจริงๆ ต้องเอากับทุกคนเลยที่มาขอมีอะไรด้วย

Peera canalitartis

น้องอามาโมริ นี่เป็นคนดีมากกกก รู้จักตอบแทนบุญคุณ  ::Bloody:: ::Bloody::

Alongkorn'z

nokiaon2

ลุ้นดีนะคับ ผมว่าเรื่องนี้ใช้ได้เลย โดนใจสุดๆๆ