ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โรงเรียนซ่อนสวาท ตอน2 (ผัวจ๋า)

เริ่มโดย Charlie Sheen, มีนาคม 07, 2018, 04:26:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Charlie Sheen

หลังจากที่ชักว่าวให้ลุงใหญ่จนน้ำแตกแล้ว หลิวสะบัดน้ำเงี่ยนบนมึงทิ้งและรีบเข้าไปในห้องน้ำ

ไอ้ใหญ่ เอ้ย!! ลุงใหญ่รีบตามเข้าไปทันที เป้าหมายของลุงนั้นไม่ใช่อะไร ก็คือกางเกงในสีเนื้อที่เปื้อนคราบน้ำเงี่ยนเป็นดวงของหลิวนั้นเอง
จังหวะที่เธอนั่งฉี่อยู่ลุงใหญ่เปิดประตูเข้าไปแล้วดึงกางเกงในที่อยู่ตรงขาอ่อนออกทันที

หลิว: นี่ลุงจะทำอะไร!!

ลุงใหญ่: ลุงขอกางเกงในคุณหนูมาดมตอนชักว่าวนะครับ

หลิว: ออกไป!!!

ลุงใหญ่รีบหยิบกางเกงในใส่กระเป่าแล้วเดินออกมา นอกจากจะเอากางเกงในแล้วยังเอาเสื้อในติดมือมาด้วย

กลายเป็นว่าหลิวต้องใส่ชุดนักเรียนโดยมีเสื้อกล้ามซับในสีขาวบางๆเท่านั้น หลิวสาวน้อยผู้อ่อนหวานที่ผมรู้จักบัดนี้เธอทำหน้าอารมณ์เสียไม่พอใจที่คนขับรถของที่บ้านเล่นกับเธอแบบนี้

ระหว่างขับรถออกไปผมคิดว่าไอ้ใหญ่คงเอามืออยาบๆบีบนมของหลิวจนปลิ้นออกตามง่ามมือเป็นแน่
จากนั้นผม ไอ้ชิด พี่โชค หันมามองหน้ากันแล้วยิ้มอ่อนแบบรู้กันว่า จากนี้คงได้เห็นอะไรดีๆอีกแน่ วันต่อมาซึ่งเป็นวันหยุด

ไอ้ชิดโทรมาบอกผมว่าไอ้ชาคริตมารับหลิวออกไปแล้ว ผมรีบบึ่งรถมอไซด์ฮอนด้าคลิกสีชมพูที่เหมือนกับสีหัวนมของหลิวไปหาไอ้ชิดทันที

แต่ผมก็กับไอ้ชิดก็ต้องแปลกใจเมื่อสถานที่ ที่ไอ้ชาคริตพาหลิวไปนั่นก็คือโรงเรียนกวดวิชา 555

มันอาจจะพาหลิวไปเย็ดหลังจากเลิกเรียนพิเศษก็ได้ แต่ใกล้ๆกันนั้น ผมก็เห็นไอ้บอยกับเพื่อนเด็กแว้นบ้านนอกที่ต้องขี่มอไซด์แต่ง40-50กิโลเพื่อเข้ามาในเมือง ผมเห็นมันทำลับๆล่อๆอยู่แถวนั้น

ผมคิดว่าเรื่องนี้คงไม่ใช่เรื่องเล็กๆซะแล้ว เลยใจดีสู้เสือเข้าไปบอกพวกมันว่า

ผม: กูรู้นะว่าพวกเอ็งมารอแอบดูหลิวโดนเย็ด

พวกมันทำหน้างงกับสิ่งที่ผมบอกพวกมัน

ไอ้บอย: ผมไม่ได้แอบดูพี่หลิวโดนเย็ดนะ แต่พวกผมมารอ"เย็ดพี่หลิว"ต่างหาก อ่าว!!แล้วพี่รู้เรื่องนี้ได้ไง หรือพี่มารอเย็ดพี่หลิวเหมือนกันเหรอ....

หลังจากได้ยินผมยืนตัวนิ่งอย่างกะโดนไฟช็อต แต่หากไฟที่ช็อตนั้นมันกลับเข้าทางหัว ชั่วโมงนั้นใครถามชื่อพ่อบอกเลยว่าผมตอบไม่ได้

มันงงไปหมดจริงๆ นอกจากตัวจะแข็งแล้วหำเจ้ากรรมของผมก็แข็งขึ้นมาด้วย แต่ตอนนี้ผมต้องยอมรับว่าหลิวของผมโดนไอ้เด็กกระโปกที่ไม่เอาไหนเย็ดซะแล้ว

ผม: อ่อ...กูก็มารอล้างชามให้พวกเอ็งละสิ

ผมตอบไปหน้าด้านๆเพื่อให้พวกมันคิดว่าผมเป็นพวกเดียวกับมัน

ผม: แล้วไอ้ชาคริตมันรู้เรื่องนี้รึเปล่าวะ

ไอ้บอย: จะรู้ได้ไงละพี่ ถ้ารู้มันคงไม่ทำหน้าระรื่นไปรับไปส่งพี่หลิวแบบนี้หรอก เผลอๆมันไม่ได้เย็ดพี่หลิวด้วย ผมลองถามหลายครั้งละพี่หลิวไม่ยอมบอก

ไอ้เด็กกระโปกพวกนี้ยังให้เกียรติเรียกหลิวว่า"พี่"ทั้งที่พวกมันมีศักดิ์เป็นผัวของหลิว ซึ่งเป็นยศศักดิ์ที่ผมอยากเป็นมากกว่านายร้อยนายพันอะไรนั้นอีก

ผม: แล้วพวกเอ็ง3คนเย็ดหลิวกันหมดเลยเหรอวะ

ไอ้บอย: เปล่าหรอกครับ ไอ้เต้กับไอ้นิค ไม่ได้เย็ด แต่มันก็มีชักว่าว จับนมหรือเอามือพี่หลิวมาจับควยบาง ในระหว่างที่ผมเย็ดพี่หลิว....

ผม: แล้ววันนี้พวกเอ็งจะเอายังไงต่อ

ไอ้บอย: ก็รอพี่หลิวเรียนพิเศษเสร็จ แล้วไอ้ชาคริตจะมาส่งพี่หลิวที่หน้าโรงเรียน พี่หลิวจะบอกไอ้ชาคริตว่าไปติวหนังสือกับเพื่อนต้องใช้สมาธิไม่ต้องตามมา แล้วผมก็พาพี่หลิวไปเย็ดที่บ้านของไอ้เต้ตรงหลังซอยหลังโรงเรียน พอเสร็จพี่หลิวก็ให้ไอ้ชาคริตมารับไปส่งบ้านเอง 5555

ผมฟังไอ้บอยมันบบรรยายแผนอันแยบยน ถ้าเปลี่ยนจากการเย็ดเป็นแผนการรบแล้วมันเกิดเร็วกว่านี้สัก100ปี ที่อเมริกาล่ะก็ จอมพลดักลาส แมกอาเธอร์ ไม่ได้เกิดแน่ๆ

ผมไม่อยากจะเชื่อเลยว่าไอ้เด็กที่หน้าตาขี้เหล่ตัวดำอย่างไอ้บอยจะทำอะไรได้มากขนาดนี้

ยังไม่ทันที่ผมจะถามถึงจุดเริ่มต้นที่พวกมันรุมกินโต๊ะหลิว โรงเรียนกวดวิชาก็เลิกเสียก่อน

ผมเลยต้องปลีกออกมาเพื่อไม่ให้หลิวเห็นว่าผมรู้จักกับไอ้เปรตนี่ ไอ้ชิดสตาร์ทรถมอไซด์ของผมรอทำตามแผนของไอ้บอย

แล้วก็เป็นไปตามที่ไอ้บอยบอกจริงๆ พอถึงหน้าโรงเรียนไม่ถึง3นาที ไอ้สามง่ามก็ขี่รถไปรับหลิวแล้วพาที่บ้านของไอ้เต้ที่อยู่ใกล้ๆกันนั้น

ผมกับไอ้ชิดตามไปห่างๆพอเห็นลักษณะบ้านแล้ว ผมไม่คิดว่าจะพาดาวโรงเรียนอย่างหลิวมาเย็ดได้ แต่ตอนนี้ก็เป็นอาชีพที่ผมอิจฉาที่สุด

บ้านชั้นเดียวหลังเล็กๆที่เต็มไปด้วยของเก่าและขยะ มันคือบ้านของคนเก็บของเก่านั้นเอง แต่ก็ดีอย่างมันทำให้ผมแอบไปซ่อนตัวในบ้านได้ง่ายแน่ๆ ไอ้3ตัวนั้นเอารถเข้าไปจอดในบ้านและเดินเข้าบ้านไปแบบอารมณ์ดี

ก่อนส่งซิกให้ผมตามเข้าไปทางด้านหลัง พอเข้าไปแล้วไอ้บอยพาหลิวมาที่ฟูกนอนเก่าๆกลางบ้าน ส่วนผมปีนเข้าทางหน้าต่างซึ่งเป็นห้องอะไรก็ไม่รู้แอบดูอยู่ หลิวนั่งลงบนฟูกทำหน้าปลงๆ

วันนี้หลิวใส่เสื้อยืดคอกลมสีขาวแล้วก็กระโปร่งยาวสีเขียวเข้ม ไอ้บอยไม่รอช้ามันนั่งลงตรงด้านขวาของหลิวเอามือซ้ายโอบเอวมือขวาก็สอดเข้าไปในกระโปร่งส่วนปากก็จูบหอมไป

พอหลิวหันหน้าหลบมันก็เอาลิ้นสากๆเลียไปที่แก้มใสๆของหลิว แล้วมันก็บอกว่าไม่ต้องหลบหรอกไม่เลียแค่แก้มจะเลียหีด้วย

ส่วนไอ้2ตัวที่เหลือ ก็ตั้งใจดูเพื่อนของมันแสดงราวกับละครบรอดเวย์น้ำดี จนทำให้มันทั้ง2ตัวดึงควยออกมาสาวตามพร้อมๆกัน

ไอ้บอยค่อยๆเอามือขวานิ้วทองของมันลูบเข้าไปในกระโปร่ง แต่มันก็ต้องตกใจเมื่อรู้ว่าหลิวไม่ได้ใส่กางเกงในมา

ทำให้เรียกเสียงฮือของไอ้3ตัวตัวนั้นได้ ไอ้บอยไม่รอช้าผลักหลิวนอนลงแล้วก็เอาปากหนาๆประทับกับปากหลิวทันที

ไล่ลงมาที่หัวนม2ข้างและสะดือ มันถลอกเสื้อขึ้นไปเหนือหน้าอกแต่ไม่ถอดออก ถอดออกแต่เสื้อใน

ข้างล่างก็เอาควยที่อยู่ในกางเกงในเก่าสีมอๆถูกกับหอยของเด็กสาวอายุ18แบบสดๆ

จนกางเกงในของไอ้บอยเปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของหลิว จากนั้นมันก็ถอยตัวลงมาเอาหน้าฝังลงไปที่หอย ไอ้2ตัวที่ชักว่าวอยู่ก็ไม่ปล่อยมือของหลิวว่าง มันนั่งคุกเข่าลงจับมาสาวควยให้พวกมันทั้ง2ข้าง

หลิวทำได้แค่ยี้หน้ากัดปากตัวเองไม่รู้ว่าเพราะด้วยความเสียวหรืออย่างอื่นอย่างไร ระหว่างที่ไอ้บอยเอาหน้าประจัญบานกับหอยอยู่นั้น ไอ้เต้ทะลึ่งน้ำแตกพุงออกไปกลางหน้าอกหลิวเต็มๆ

หลิวตกใจถึงกับร้องฮือ

ไอ้นิค: สงสัยแม่รีบให้รีบมึงให้รีบเก็บผ้าแน่ๆเลย มึงเลยรีบแตกก่อน ฮ่าฮ่าฮ่า

เรียกเสียงฮาของไอ้บอยที่เลียหอยราวกับสำลักน้ำเงี่ยนยังไงยังงั้น

ไอ้เต้แก้เขินโดยการหาผ้าหรือกระดาษเพื่อมาเช็ดร่องรอยอารยธรรมที่มันสร้างไว้ แต่ไอ้บอกบอกไม่ต้อง

ไอ้บอย: ไว้แบบนี้แหละ ได้อารมณ์ดี

ไอ้นิค: งั้นเรา3คนก็แตกใส่กลางหน้าอกพี่หลิวเลยดีไหม

ไอ้บอย: พวกแค่2คนนะ ส่วนกูแตกใน ฮ่าฮ่าฮ่า

หลิวมองค้อนไอ้บอยแบบไม่พอใจ จากนั้นไอ้บอยจับตัวหลิวให้นั่งขึ้น เอาลำควยยาวๆสีดำของมันชี้หน้า

ไอ้บอย: พี่หลิวโม๊คให้เพื่อนผมด้วยสิ

หลิว: ไม่!!! แค่ให้เข้ามาดูก็ดีแล้วนะ ให้จับนมก็ให้จับ จับควยก็จับแล้ว จะเอาอะไรอีก

ไอ้บอยไม่รีรอ มอบควยเข้าปากหลิวทันที ส่วนไอ้นิคที่ลุกมาสาวควยใกล้ๆคงหมั่นไส้ปล่อยน้ำกามขาวขุ่นจงใจให้โดนหน้าหลิวแบบเต็มๆแถมมี
กระฉอกเข้าปากไปด้วยตอนกำลังโม๊คให้ไอ้บอยเลยมีน้ำกามเข้าปากไปแบบจำใจ ไม่น้อยหน้าไอ้เต้จากก่อนหน้านี้

ไอ้นิค: อุ่ย!! ขอโทษครับพี่หลิวผมไม่ตั้งใจ

พอเห็นเพื่อนน้ำแตกทั้ง2คนแล้วไอ้บอยดันหลิวนอนลงอีกครั้ง ก่อนเอาควยที่ดูเหมือนกับปลาไหลไฟฟ้า

ถูไปที่หอยขึ้นลง2-3ทีและดันเข้าไปอย่างช้าๆ หลิวที่กัดปากแล้วเอามือจิกที่นอนทำหน้าพอใจ ดูเหมือนไอ้บอยจะเย็ดถูกใจหลิว
มันค่อยๆดันควยเข้าออกแบบเน้นๆเข้าสุดออกสุด ผมดูจากด้านหล้งพอดี เห็นหอยของหลิวปลิ้นแบบชัดๆ

แต่ก็เป็นภาพที่ผมสะเทือนเหมือนกัน ไอ้บอยเด็กแว้นตัวดำเย็ดหลิวดาวโรงเรียนจนหอยปลิ้นเลย

ขณะที่ไอ้บอยบรรจงกระแทกควยเข้าไปนั้นตัวหลิวกระเด้งราวกับโดนไฟซ็อต

ไม่รู้ว่าเด้งเพราะแรงกระแทกหรือเพราะกระแทกไปโดนจุดเสียวกันแน่ เริ่มเร่งความเร็ว อยู่ๆก็มีเสียงร้องออกมา

แต่เสียงนั้นไม่ใช่เสียงของไอ้บอย คือเสียงของหลิวนั้นเอง หลิวเสร็จด้วยควยของไอ้บอย

น้ำเงี่ยนของหลิวออกมาชโลมลำควยดำๆของไอ้บอยจนเป็นคราบสีตัดกันดีเหลือเกิน ตอนนี้ผมมองๆดูเห็นแค่3สี คือ ควยสีดำ แคมหอยปลิ้นเข้าๆออกๆสีแดง และคราบน้ำเงี่ยนสีขาว

ไอ้บอย: พี่..... พี่หลิวผมจะแตกแล้วเหมือนกัน!!! ผมจะแตกใน!!!

หลิว: ไม่ได้ๆๆ!!!

ไอ้บอย: พี่หลิวต้องเรียกผมว่าผัวก่อน

ไอ้บอยพูดตอนที่กำลังเร่งความเร็วของเอวมัน เหมือนจงใจว่าจะแตกในให้ได้ ถ้าหลิวไม่เรียกมันว่าผัว

หลิว: ผัว.... ผัวๆๆ

ไอ้บอย: ไม่เอา.... ต้องเรียกว่า"ผัวจ๋า" และอ้อนผมด้วย....

หลิว: ผัวจ๋า..... หลิวยอมแล้ว อย่าแตกในนะ นะๆๆ...

ไอ้บอยยิ้มอย่างเป็นผู้ชนะ ก่อนที่กระแทกเป็นครั้งสุดท้ายแช่ควยไว้2-3วิ แล้วดึงควยออกมาแตกตรงสะดือ น้ำว่าวพุงไปผสมกับน้ำว่าวของไอ้เพื่อน500 ทั้ง2คนพอดี ถึงแม้น้ำว่าวของ2คนนั้นจะแห้งแล้วแล้วก็ตาม เหมือนกับงานศิลปะดี1ชิ้นเลย
ทำให้หลิวร้องออกมาอย่างตกใจ น้ำว่าวของไอ้บอยถึงแม้จะเข้าในหอยไปนิดเดียว
แต่มันก็มากจนไหลย้อนออกมาข้างแคมหอยตัดกับสีแดงแบบชัดๆ

หลิว: บอกแล้วไงอย่าแตกใน!!!

ไอ้บอย: นิดเดียวเอง ไม่ท้องหรอก แค่เอาน้ำว่าวจองมดลูกไว้แค่นั้นเอง

ผมได้ฟังเหตุผลของไอ้บอยแล้วจะบ้าตาย เหมือนกับคู่รักข้าวใหม่มันปลามันหยอกล้อกันยังไงอย่างงั้นเลย..

คอมเมนต์ติชมหรือเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ..

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

morekung

motinez

คงจะโดนเยอะกว่านี้แน่ๆ
แต่ก็แอบอย่างรู้ว่า หลิวมาโดนไอ้บอยได้ยังไง

Lert Nil

swss2511

asdf4321

หลิวร่านโลกจริงๆเลย ดาวโรงเรียนยังมาให้เด็กแว๊นเล่นซะแล้ว
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ake m

::Orz:: สนุกดีครับ

•====================================•
8/3/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 8/3/2561 ~8/9/2561 }

•===============================================•

peddo

เมื่อวานได้น้ำ วันนี้หลิวได้เนื้อเน้นๆ เลย ยสตน.ด้วย พระเอกเราจะกล้าล้างชามเหรอครับ ระวังเอดส์นะ ยสน่ะอย่าห่วงเลย ขอบคุณ​มาก​ครับ​

pooman

ไปๆมาๆหลิวนี้เป็นนางเอกไม่ได้ละ ต้องเป็นนางร่านแทน

2kidding

suriyamahajit

รวบรัดตัดความหลิวกี่ผัวแล้วละนี่นะ

xonly-1613

hanabombam

นิดเดียวก็ท้องได้นะบอย ไม่เคยเรียนเพศศึกษาหรอ ::HoHo::

Phoowadol

หลิวโดนบอยยังไง อยากรู้ที่มาจริงๆ นี้ ระดับ ดาวโรงเรียนเลย นะ และจะตามมาอีก กี่ คนที่ได้เธอ นางเอกช้ำพอดี