ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Navavee Stronger

อย่างน้อยก็สร้างความทรงจำดีๆกับน้องพลอยได้นะ

tango2003

ใกล้จบแล้ว ปิดหักมุมให้สองแม่ลูกออกไปจากชีวิตแบบเนียนๆ ก่อน แถมจะให้น้องหมวยมาลบความจำคุณแม่ด้วย
ต่อไปก็เหลือสามสาว จะเป็นยังไง จบยังไง น่าติดตาม

Lucky Naruk

panax

น่าสงสารทุกฝ่ายเลยครับ  เอาใจช่วยๆ

Priceless

เขาว่ากันว่า คนเราถ้ามันคู่กันแล้ว มันก็ไม่แคล้วกันหรอก ทิมกับพี่เจนอาจจะมาเจอกันอีกก็ได้นะ

slimechan

อ่านแล้วก็เศร้าครับแต่คิดว่าคงจากกันได้ด้วยดี ต้องขอบคุณคนแต่งมากนะครับที่เขียนนิยายสนุกแบบนี้มาให้ได้อ่าน

mdemigod

พอเถอะครับทิมแค่4คนก็พอแล้วส่วนพี่เจนทำให้เขาลืมแล้วก็ทำให้สามีเขารักเขามากๆ​ มีความสุขเรื่องเซ็กกับเมียเขามากๆด้วย

jarern32

สงสัยคงต้องถึงมือน้องหมวยอีกแล้วสินะ ::Hunger:: ::Thankyou::

eternal6969

ทิมเลือกใช้ตัวช่วยเรื่องแม่แฮะ ต้องยอมรับว่าใจเด็ดอยู่นะ การตัดใจจากสาวซักคนมันไม่ง่ายเลยจริง ๆ

มดแดงตะกายตึก

stepinw5555

ถึงเวลาที่พระเอกต้องตัดสินใจแล้วแหละ ว่าจะไปทางไหนต่อไป แต่ยังดี มีสาวๆสวยๆอยู่ด้วย

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ตอนนี้มันสะเทือนใจจริงๆ

เสียดายพี่เจนมากๆ

มีโอกาสที่จะได้มาอยู่รับใช้ในฮาเร็มมั้ยครับ

huge_jackman

ซัดแม่ยายแล้วจะมองหน้าเมียได้สนิทใจจริงๆรึ

rastafari69

ผมว่าดีนะที่ให้น้องหมวย มาบิดเบือนความทรงจำ ยอมเจ็บฝ่ายเดียวดีกว่า ถ้าได้แต่งกับน้องพลอย จะได้ไม่ตะขิดตะขวงใจกัน

aaa01

มันต้องพีเจนมันสร้าง​ความสุข​ก่องจจากไป​