ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Love♥Note "สมุดโน๊ตสื่อรัก" [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2018, 06:27:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

มีการวางกับดักรอพระเอก พอพระเอกติดกับ ก็เข้าใส่เลย
ขอบคุณมากครับ

gufferau0000

วิธีอ่อยสาวเจ้าเด็ดจริงครับ

kaithai

หนึ่งภาพ แทน หมื่นคำพูด

นี่คือเรื่องจริง  ใช้ได้ทุกสมัย   

ขอแค่ตีความให้ถูกต้องเท่านั้น 

::Confident:: ::Confident:: ::Confident::

Bandjang

เป็นคนที่เจ้าเล่ห์ไม่เบาเลยครับ วางแผนซะเนียนเชียว

jachal

ได้ติวภาษาอังกฤษ แล้วได้ติวเสียวด้วยแน่

virgoranger

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

นายแว่นนี่ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกันนะ พอรู้ว่าไม่มีใครอยู่แล้วจัดหนักเลย

elviswhat

ถ้าเป็นแบบนี้จะให้ยืมโน๊ต แล้วจะติวให้ด้วยนะ

kurokami

ติวกันทั้งตืนแน่ หาเรื่องติวทุกวัน

aholic

B&B

ช่วงผมเรียนมันก็มีผู้หญิงมาขอดูสมุดเหมือนกันนะ แต่พอเห็นเท่านั้นแหละ ไม่มาขออีกเลย แต่ให้ผมสอนแทน (เนื่องจากอ่านลายมือไม่ค่อยออกนั้นเอง  ::Crying:: )

ปล.1 ทำไมไอ้แว่นแต่ละเรื่องมักเจอแนวนี้ตลอดเลย ไม่โดนสาวรุมก็มีสาวมาตอบแทน ไม่ก็ กลายเป็นสายรุกซะเอง
ปล.2 นายแว่น ไม่สิ ไอ้แว่น นายนี่โชคดีจริงๆ มีสาวแบบนี้มาตอบแทน
ปล.3 นางเอกดูร่านนิดๆ นะเรื่องนี้ แต่น่ารักดีนะ
ปล.4 เท่าที่คำนวณทางดินน้ำลมไฟแล้ว นางเอกน่าจะชอบไอ้แว่น เลยใช้วิธีนี้มั้งนะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.5 อิจฉานิดๆ แต่ก็หวานดีนะ หวานจนน้ำตาลเริ่มก่อตัว

เรื่องของเรื่องคือ คนเรียนหนังสือเก่งย่อมได้เปรียบ เพราะฉะนั้นต้องกลับไปเรียนให้เก่งๆซะแล้ว

drof666

สมุดโน๊ตกระชากน้ำกามแท้ๆ กำลังจะว่าวแต่ดันมีส้มหล่นให้กระเด้า

aliass

คือแบบชอบกันมานานแล้ว แต่ไม่รู้วิธีเข้าหาสิเนอะ แบบนี้ จริงแค่ ชวนไปเดทก้ได้ละมั้ง เขาถึงว่า ผู้หญิงเข้าใจยาก ฮาาา

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มาขนาดนี้แล้ว เองแน่ใจหรอว่าจะได้ติวกัน