ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryo Yanaga] Community of Love เก็บรักพิทักษ์ชุมชน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 25, 2018, 07:31:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Spoom

เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกครับ ฝากตัวด้วย
 ส่วนตัวผมชอบแนวตัวละคร BBM อยู่แล้วครับ + ลายเส้น เนื้อเรื่องปูมาแบบ ง่ายเกิ้นน ชวนล้างตัวเฉยย

Soda1221

อาบน้ำรอเตรียมเชือด เอาแล้วๆๆๆ  ::Bloody::

อ่านจบเพลง เธอคือส่วนที่ขาด - มอส ปฏิภาณ ลอยมาเลย 5555

DarKSiDeIID

Jo Tajima

แล้วคนข้างบ้านจะอดใจไว้ได้ไหม ลองให้มาล้างตัวที่บ้านแบบนี้ แค่คิดก็เสียวแล้ว

Batz-Maru

อาสาพาเพลินเลยทีเดียว ต่างคนต่างเปลี่ยว พาไปล้างตัวขนาดนั้น ท่าจะไม่รอด  ::Shy::

zaro111

rasta

jakkrit primp

ชีวิตจริงมันง่ายอย่างนี้ก็ดีสิ ทั้งแฟนเขา แฟนเรา ต่างติดธุระ เธอเป็นคนสวยแต่งตัวเอ็กซ์ สะดุดลื่นล้ม เอ่ยปากบอกไปตามตรง ชวนอาบน้ำล้างตัวกันเลยทีเดียว เรื่องจริงไม่อยากจะพูด

kik1976

cแบบนี้โคตรได้อารมณ์เลยครับ อยากจะล่อตั้งแต่ริมสนามหญ้าเลย แม่งจะใส่ไม่ยั้ง เอามิดโคนเลยทีเดียว

midnight747

แหมถ้าเป็นจิตอาสาแล้วเจอสาวสวยแบบนี้ใครก็อยากไป

edit: ก็ตอบโจทย์ทั้ง 2 ฝ่ายนะครับ คนนึงเมียไม่ชอบเพราะใหญ่เกิน อีกคนผัวไม่ขยัน
        ปล. ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับแต่ผมนานๆมาที

armza012arm

ต้องขอบคุณที่นำเรื่องราวดีๆมาให้อ่านครับ เก็บรักษ์พิทักษ์ชุมชนถ้าเจอหุ่นแบบนี้ผมขอไปพิทักษ์ชุมชนด้วยครับ

Lazada Eleventh

Crypt

thegift52

ชุมชนของเราน่าอยู่ ถ้าทุกคนช่วยกันแบบนี้ ....อยากย้ายไปอยู่แถวนั้นด้วยจัง จะช่วยดูแลอย่างดีเลยคับ
.
แหม ชุมชนเราจ้างรถเก็บขยะเรียบร้อยหมดแล้ว ไม่มีอะไรแบบนี้แล้วสิ ว้าาาาา