ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เศรษฐีใหม่ เศรษฐีหื่น ตอนที่ 1

เริ่มโดย saradio, พฤศจิกายน 18, 2019, 06:49:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukjai21

tongah

พล๊อตเรื่อง ดีมากครับ  น่าติดตาม น่าสนใจ ทันยุคสมัย   ครับ   

waralek

จ้างคนไปอัดผัวตัวแสบ แล้วปลอบขวัญน้องเค้าอีกหลายๆครั้งเลย

fantastica

เรื่องใหม่น่าสนใจมาก ต้องไปช่วยสาวให้ได้นะตอนหน้า

gojira

โอยเนื้อเรื่องดีแท้แถมยาวขอให้ยาวๆแบบนี้ต่อไปน้าาาา ::DayDream::

4251522

เรื่องใหม่มาแล้ว ผมชอบแนวการเล่าเรื่องของนักเขียนท่านนี้มากๆเรยครับ ผมไปตามอ่านทุกเรื่องทุกตอนของท่านเรย การบรรยาย การเล่าเรื่อง โครงเรื่อง มันตรงใจผมมากจิงๆ ชอบมากๆที่สุดแล้วครับ 

peat

พ่อเศรษฐี..
มีเงินขนาดนี้ไม่น่าบอกว่าเหงานะ..

Karty

น่าสนุกครับ พระเอกดูจิตใจดีนะเนี่ย ขอเดาว่าเป็นแบบฮาเร็มแน่เลย

ohodaya

sutee seechart

ยาวมาก แต่ก็อ่านจนจบ
จากตอนแรกๆ ผมตงิดใจ เพราะมีบางอย่างไม่สมจริง เช่นราคาบิทคอยน์ การโอนเงิน การรับเงิน แต่ก็ตัดใจซะเข้าใจว่าเป็นนิยาย
ผ่านกลางเรื่องเริ่มสนุกๆ และมีความสยิวเล็กๆ จนมาถึงจบตอนที่ทำให้น่าติดตามมากๆ
FC เลยครับ
ติดใจเล็กๆ ตรงที่พระเอกมันรักเซลล์ แล้วจะโยงเรื่องให้เสียวต่อยังไง
พอขึ้นด้วยรักแล้ว ต่อให้เสียวยากมาก
น่าสนใจตอนต่อไปครับ

freedom-more

สุดท้ายกลายเป็นคนดีซะอย่างงั้นพระเอกเรา ฮาๆ

champcass005

ผมชอบเรื่องนี้จริงๆคับ ขอเป็นกำลังใจให้ผู้เขียนๆผลงานต่อไปเรื่อยๆนะคับ จะรอคอยติดตาม เรื่องนี้อย่างต่อเนื่อง เพราะเนื้อเรื่อง ไม่ได้เน้นแค่เรื่องเซ็ก แต่ยังมีหลายๆอารมณ์ ที่อิงกับความเป็นจริง และ เข้าถึงง่าย เพราะมีความ relate กับสถานการณ์ปัจจุบัน และบางอารมณ์ของพระเอก ผมเชื่อว่าก็มีความตรงกับนิสัยของผู้ชายหลายๆคน รวมถึงตัวผมเอง และการมีเงินมากๆและมีผู้หญิงสวยๆมาให้จัด ผมเชื่อว่านี่คือความฝันของผู้ชายเกือบทุกคน รวมถึงผมด้วย 5555 ยังไงก็ตามผมขอเป็นกำลังใจให้นะคับ จะรอคอยตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อ แน่นอน

thetwo

เรื่องนี้ดีจังเลยครับ มีที่มาที่ไป มีเรื่องมีราวที่จะเอาใจช่วยก็ไม่กล้า จะแสดงความโลกสวยก็ไม่เหมาะ น่าติดตามๆ
ขอบคุณมากครับ

A Space

ต้องสร้างฮาเร็มแน่นอนแบบนี้ มีเงินทำอะไรก็ได้

songsak

สงสัยต้องซื้อหนี้ของแฟนวิภาวีมาเสียเองแล้วมั้งแบบนี้ ต่อไปก็จัดฮาเร็มเลยครับ