ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน คนไข้ 2

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2021, 10:38:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cavagna

ยิ้มหวานขนาดนี้ น้องคงยินดีมากที่หมอแมนช่วย

acerr

ระวังจะเป็นลูกค้าประจำน้องเค้าแทน

catmeao

มีมาให้กินได้ตลอด จะผูกปิ่นโตไหมเนี่ย

mewzira

มาบ่อยๆ ชอบครับหมอแมน น้องดรีมผูกปิ่นโตยาวๆนะ น่ากินมาก

teyrs1234

JoffTh

โชคดีจริงๆ อยู่ๆก็มีสาววัยใสมาให้เชือดถึงที่

kapook6336

5พันถูกไปหรือเปล่า กับน้องสดๆแบบนี้

golfnapong

อื้อหือ เป็นใครๆก็กลัวล่ะนะ มาแบบนี้ 5555 แต่เงี่ยนกับกลัวนี่ ไม่ต้องถามว่าอะไรชนะ

1234samsung

สาวน้อยแบบนี้ถือว่าคุ้มค่าการลงทุน
ขอบคุณครับ

wutlwezt

kann237

สังคมที่เปลี่ยนไป สถานการณ์ที่แปรเปลี่ยนทำให้หลายคนอยู่ยากต้องดิ้นรนหาทางออก ถ้ามีหนทางที่ดีกว่านี้ ดรีมคงไม่ต้องถึงจุดที่ต้องตัดสินใจให้หมอช่วยเหลือ แต่ก็เลือกทางออกที่ดีแล้ว

-taro-

แหม่ ortho แบ่ง 20-80 อยู่แล้ว
จ่ายเพิ่มให้ร้านจริงๆแค่ 200 เอง

รวมแล้ว 5200 แต่ได้ของดี เผลอๆมีต่อกันภายหลังอีก  สุดยอดมากครับ

tatong2222

พ่อพระ​ ผู้​ใจบุญ​ มี​ความ​เป็น​ผู้​ให้​ ผู้​เติมเต็ม​กับน้องๆ​ แบบนี้น้องเขาก็หลงรักแย่ล่ะสิ

battozai

แบบนี้สงสัยน้องดรีมจะได้รบกวนหมอบ่อยๆแล้วแหละ ดูท่าจะติดใจ